Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

Pontiac

Xe hơi
nhìn ngầu quá. Chân dài tý nữa thì đẹp cụ ạ

hiephusky

Xe tải
Cho các bác xem tí ảnh rồi bình loạn hay ném đã hộ em nhé... em ko quảng cao nhìu đâu, các bác tự xem rồi ném đá nhé,,

E lắp thêm dải led SMD trước, thay bóng đèn parking, lắp thêm led trần và sau xe, chụp ống xả, đèn 2 bên ở cốp sau bằng led sáng trắng, gắn giá để Ip rồi cắm dây AUX từ cốp xe ra... nghe nhạc qua aux chất lượng khác hẳn luôn.. lắp thêm loa trép (loa tháo từ xe fortuner lắp vừa khít, ko phải chế gì hết) và cuối cùng là cảm biến lùi keecom có đèn báo khoảng cách, cái đèn này gắn trên trần sau nên nhìn vào gương giữa khi lùi sẽ thấy luôn cảm biến khoảng cách rất tiện...
các bác bắt đầu ném đá đê, ném vào đầu e thì ném chứ đừng ném vào bác Vịt nhé..e mang ơn bác ấy nhiều lắm đấy
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/hiephusky/album/photo-detail/id/254386090

Chỉnh sửa cuối:

ford focus 2010

Xe điện
thiệt hại cho vợ 2 thế nào cụ? cụ Thắng VW ơi, em hay mân mê lau chùi bộ nẹp chân kính cụ sắm giúp em, hôm off vừa rồi 1 số anh em cùng hỏi thăm.
cụ Hiep dùng cây wilson à, bay ở sân nào đấy, hôm nào cho em giao lưu ít bóng lạ nhé. e hay đánh sân trung tâm phát dục (phát triển giáo dục) phụ nữ thụy khuê nhưng sân đông quá nên hết giờ vẫn còn thèm.

Chỉnh sửa cuối:

koolnet

Xe tải

Bác này mắt tinh nhỉ, em chưa thấy ai gắn cảm biến lùi ở đấy :D

hiephusky

Xe tải
thiệt hại cho vợ 2 thế nào cụ? cụ Thắng VW ơi, em hay mân mê lau chùi bộ nẹp chân kính cụ sắm giúp em, hôm off vừa rồi 1 số anh em cùng hỏi thăm.
cụ Hiep dùng cây wilson à, bay ở sân nào đấy, hôm nào cho em giao lưu ít bóng lạ nhé. e hay đánh sân trung tâm phát dục (phát triển giáo dục) phụ nữ thụy khuê nhưng sân đông quá nên hết giờ vẫn còn thèm.
Bác này tinh mắt thật, nhìn đèn đóm đẹp thế kia mà vẫn tia thấy cái túi Wilson của mình, thưa bác là cái túi thôi còn e chơi vợt của Dunlop kìa, hnào mời bác ra sân Nguyễn Quý Đức giao lưu nhé, hội e đánh chiều t7 và CN 2-4h ở đó

hiephusky

Xe tải
ơ bác này mắt kém roài, lắp ở đây thì nó sẽ nằm to uỵch ngay trên gương giữa bác ah. chỉ có điều là mình nhìn số vạch của nó để biết khoảng cách thôi chứ cái số báo khoảng cách bao nhiêu mét thì bị lộn ngược roài (đằng nào cái số đấy cũng ko chính xác), nghe tiếng kêu và nhìn vạch là quá đủ rồi, lại nhìn luôn trong gương giữa phía sau sẽ hay hơn, chứ gắn đằng trước lại phải nhìn cả trước lẫn sau

Boeing-787

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Thắng hôm rồi bên LB chạy sớm quá làm cháu không kịp hẹn ! Nhờ cụ thửa cho cháu mấy que inoc về nẹp chân kính trông cho đồng bóng tý !:((... giống như cụ focus 2010 ý ! Cụ có miếng chắn bùn thì lấy hộ cháu luôn nhé ! Xe cháu hay đi miền núi bẩn kinh !

BMW_TN

Xe buýt
Các cụ ra vào cổng nhà bác Vịt lưu ý cái tường gạch phía trước cổng nhà cụ ấy nhé ! Vợ e hôm qua bị liếm mép ở đấy rùi, làm 2 cái vệt như bị mèo cào, xót ruột quá ! E bắt đền cụ vịt !

Sonbh

Xe tăng
Các cụ ra vào cổng nhà bác Vịt lưu ý cái tường gạch phía trước cổng nhà cụ ấy nhé ! Vợ e hôm qua bị liếm mép ở đấy rùi, làm 2 cái vệt như bị mèo cào, xót ruột quá ! E bắt đền cụ vịt !
Thế hả cụ :D, biết thế để lần tới qua nhà cụ Vietwagen em còn xuống để cụ viet lái vào cho chắc =)).

NewPeace

Xe điện
Cụ nào mạnh công lực làm 1 cái vào góc tường để các cụ sao ko dính nữa :-?.

bobom

Xe tải
các bác choa iem hỏi tí, trong nhà mềnh có ai đi xe 30V-9508? màu trắng. Trưa hôm nay em đi làm về thấy có xe đi chầm chậm qua nhà iem ở VY-VP, tra trong danh sách nhưng ko có thông tin để Call bác ấy cafe ah!

BMW_TN

Xe buýt
Thế hả cụ :D, biết thế để lần tới qua nhà cụ Vietwagen em còn xuống để cụ viet lái vào cho chắc =)).
Bẩm cụ ! Chính vì e cũng cẩn thận để cụ vịt lái ra lái vào nên vợ e mới có vết son trên má đấy ợ ! Hi !:((

Sonbh

Xe tăng
Bẩm cụ ! Chính vì e cũng cẩn thận để cụ vịt lái ra lái vào nên vợ e mới có vết son trên má đấy ợ ! Hi !:((
Hehe, cám ơn cụ đã chỉ bảo, lần sau em đến em nhờ cụ Viet xi nhan là chuẩn nhất =)).

VietWagen

Xe buýt
Sorry Ba nhé, làm xước má vợ iu của Ba mà ko biết gì cả, tối nay vào OF mới biết :">, mà có bắt đền thì phải sơm sớm nhé, "để lâu *** trâu hóa bùn" đới.

Cụ Thắng hôm rồi bên LB chạy sớm quá làm cháu không kịp hẹn ! Nhờ cụ thửa cho cháu mấy que inoc về nẹp chân kính trông cho đồng bóng tý !:((... giống như cụ focus 2010 ý ! Cụ có miếng chắn bùn thì lấy hộ cháu luôn nhé ! Xe cháu hay đi miền núi bẩn kinh !
Vâng sẽ mua cho bác mấy thứ đó ợ, cũng sẽ tìm giúp bác cản trước kiểu RS, tha hồ mà hầm hố, dưng mà dạo này em hơi bận, nên có chậm chễ thì bác thông cảm nhé :D.

Hehe, cám ơn cụ đã chỉ bảo, lần sau em đến em nhờ cụ Viet xi nhan là chuẩn nhất =)).
Sơn ơi, hôm nào sang anh đi Ford LB nhé!

Chỉnh sửa cuối:

ford focus 2010

Xe điện
cụ boeing-787 định đồng bóng giống em hả?

Mobifone

Xe tải
Thế này là đẹp quá rồi bác chủ thớt ợ :D

Optia

Xe tải
Báo cáo cả nhà sáng nay em cũng đã cho vợ hai sang Sa Lông Biu Ty nhà bác Vietwagen làm thẩm mỹ rồi ạ. Chưa kịp tận hưởng vì cậu bạn ôm vợ hai đi luôn. 8->
Anh T ơi, em cảm ơn anh vì cả buổi sáng nay nhé. (b). Em rất thích cách bố trí không gian nhà của anh. %%-

hiephusky

Xe tải
Báo cáo cả nhà sáng nay em cũng đã cho vợ hai sang Sa Lông Biu Ty nhà bác Vietwagen làm thẩm mỹ rồi ạ. Chưa kịp tận hưởng vì cậu bạn ôm vợ hai đi luôn. 8->
Anh T ơi, em cảm ơn anh vì cả buổi sáng nay nhé. (b). Em rất thích cách bố trí không gian nhà của anh. %%-
Bác Thủy ơi cho xem cái hình bác lắp đèn đê, ko biết hôm đó bác Vịt lắp cho bác tna, có giống của e ko nhỉ? sợ bị đụng hàng quá đê... hehe
Mà các bác có công nhận là ngồi bên nhà bác Vịt thoải mái nhỉ? không khí thoáng mát mà lại có cảm giác phấn khích lúc lắp đồ nữa chứ... Có khi sau anh em sang nhà bác ấy off đê

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
sang nhà Vịt em thấy thích quá nên càng quyết chí chuyển ra ngoại ô sống rộng rãi cho sướng!