Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

ford focus 2010

Xe điện
sang nhà Vịt em thấy thích quá nên càng quyết chí chuyển ra ngoại ô sống rộng rãi cho sướng!
nhà cụ Thắng VW nằm ven sông, là trung tâm thủ đô rồi cụ ạ. Gần nhà họa sĩ Anh Khánh, tha hồ xem đáo xuân đầu năm.

songvedem

Xe tăng
sang nhà Vịt em thấy thích quá nên càng quyết chí chuyển ra ngoại ô sống rộng rãi cho sướng!
Ưu điểm lớn nhất của nhà bác Vịt là được bao quanh bởi kính thưa các loại nhà nghỉ. Em thích quá cũng muốn sang nghỉ tí cho đỡ mệt

Optia

Xe tải
Giống hệt của bác và các bác đã được "bác sĩ" Vietwagen thẩm mĩ thôi ợ. b-)
Bác Thủy ơi cho xem cái hình bác lắp đèn đê, ko biết hôm đó bác Vịt lắp cho bác tna, có giống của e ko nhỉ? sợ bị đụng hàng quá đê... hehe
Mà các bác có công nhận là ngồi bên nhà bác Vịt thoải mái nhỉ? không khí thoáng mát mà lại có cảm giác phấn khích lúc lắp đồ nữa chứ... Có khi sau anh em sang nhà bác ấy off đê

VietWagen

Xe buýt
Ưu điểm lớn nhất của nhà bác Vịt là được bao quanh bởi kính thưa các loại nhà nghỉ. Em thích quá cũng muốn sang nghỉ tí cho đỡ mệt
Thưa các cụ, cũng có nhược điểm đấy ợ, hôm trước có việc phải đi từ 5h sáng, 2 vợ chồng tớ gọi Taxi và ra đầu ngõ chờ, cậu lái xe đến đón mau chuyện hỏi thăm: "anh chị vừa nghỉ ở nhà nghỉ nào đấy ợ" ... nghe mà đau hết cả người ... :-??.

songvedem

Xe tăng
Thưa các cụ, cũng có nhược điểm đấy ợ, hôm trước có việc phải đi từ 5h sáng, 2 vợ chồng tớ gọi Taxi và ra đầu ngõ chờ, cậu lái xe đến đón mau chuyện hỏi thăm: "anh chị vừa nghỉ ở nhà nghỉ nào đấy ợ" ... nghe mà đau hết cả người ... :-??.
PHẢN ĐỐI, nghe phê lòi ra, vợ chồng bác VW nghe xong nở tùng khúc ruột, cảm giác như mình được trẻ ra đến .......... hơn 20 tuổi.
Nghe Taxi hỏi xong VW trả lời: Cái nhà nghỉ quen hôm nay hết phòng, phải sang bên này lởm quá nên phải lượn sớm :ar!

VietWagen

Xe buýt
Nhờ các cụ hỏi thăm mà hàng đã về rồi ợ :D.
Các bác PhamTT, AnDong, Bop07, BWV, Boeing và Bipbip, chuẩn bị tinh thần nhé, tớ a lô cho mọi người.

bipbip

Xe buýt
Các bác PhamTT, AnDong, Bop07, BWV, Boeing và Bipbip, chuẩn bị tinh thần nhé, tớ a lô cho mọi người.
Bác Thắng cẩn thận quá, bót lên đây còn alo nữa, cảm ơn bác nhá, thứ 7 này gặp bác để lấy hàng.

bipbip

Xe buýt
Cảm ơn bác VietWagon nhá, bộ pedan dùng là rất hợp lý, đi cảm thấy xe bốc hơn hẳn :)).
Thỉnh thoản lại phải phiền bác, để thỉnh thoảng lại có thứ để mà khoe ...

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Hôm nay em đã đến nhà bác VietWagen nhận hàng, lại được bác nhiệt tình lắp giúp tất cả. Em cảm ơn bác VietWagen nhiều nhiều :)
À mà cái cổng nhà bác hiểm thật, xe em bị 1 vết ở chắn bùn sau :) nhưng ko sao vì nó cũng ngắn thôi

An Dong

Xe điện
Hôm nay em đã đến nhà bác VietWagen nhận hàng, lại được bác nhiệt tình lắp giúp tất cả. Em cảm ơn bác VietWagen nhiều nhiều :)
À mà cái cổng nhà bác hiểm thật, xe em bị 1 vết ở chắn bùn sau :) nhưng ko sao vì nó cũng ngắn thôi
Các cụ cứ kêu ca thế nào í nhỉ . Có lần đến thăm cụ Vịt, cụ ấy đưa xe vào giúp, có sao đâu :)). (yếm của em mấy hôm nữa em mới qua được cụ V ạ).

Sonbh

Xe tăng
Các cụ cứ kêu ca thế nào í nhỉ . Có lần đến thăm cụ Vịt, cụ ấy đưa xe vào giúp, có sao đâu :)). (yếm của em mấy hôm nữa em mới qua được cụ V ạ).
Cái đó để anh em còn nhớ đến nhau mà cụ :D, em mà đến em để nổ máy đánh lái còn nhờ cụ Viet đẩy vào cho chắc, đỡ xước heheh.

VietWagen

Xe buýt
Sorry, vậy là vợ 2 bác bị make up xấu ngoài ý muốn rồi, hay là hôm nào bác lại sang thăm, tớ dán decal TeamRS vào chỗ xấu đó cho thành hàng độc luôn :D.

bobom

Xe tải
Em hay vào đây hóng hớt vợ 2 của các bác, nhưng chờ mãi cũng ko thấy hỉnh với ảnh đâu cả, lâu quá ah. Vì vậy em cũng gọi là tự sướng kiểu chất quê tí ah (lấy em nó về và cũng điểm cho em nó lâu rồi ko giám khoe, bây giờ khoe tí cho thêm hứng yêu vợ 2). Nếu các bác có ném đá thì nhằm vào chỗ nào có bảo hiểm ấy nhé ko em chạy mất dép ah, (em chụp bằng ĐT lởm, các bác thông cảm)
Đây là mẹt em nó ah:

Đây là mông em nó ah:

Còn đây là nội y em nó em nhái theo các bác đây ah: em dán bằng Decan vân gỗ ah

bobom

Xe tải
Còn đây nữa ah, đèn trần trong xe, chỗ nào mà em tháo đc và có thể dán đc là em tháo luôn

Phần mặt dưỡng thì em ko tháo đc nên em chệu bó tay ah.

Sonbh

Xe tăng
Còn đây nữa ah, đèn trần trong xe, chỗ nào mà em tháo đc và có thể dán đc là em tháo luôn

Phần mặt dưỡng thì em ko tháo đc nên em chệu bó tay ah.
Em hỏi cụ chút, hình như cụ sưu tập xe ford hay sao ý, 02 Focus, em còn nhìn thấy trong ảnh 1 em everest nữa . Nói chung khoản thẩm mỹ thì đợt tới cụ tham gia off cùng bọn em đi nhiều cái để độ cho đẹp lắm .

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Sorry, vậy là vợ 2 bác bị make up xấu ngoài ý muốn rồi, hay là hôm nào bác lại sang thăm, tớ dán decal TeamRS vào chỗ xấu đó cho thành hàng độc luôn :D.
Em về đánh xi 3M nó đã mờ đi đáng kể. Chuyện vặt mà anh ơi, ko xước ở nhà anh thì sớm muộn gì cũng bị xước vì lí do khác :)

bobom

Xe tải
Em hỏi cụ chút, hình như cụ sưu tập xe ford hay sao ý, 02 Focus, em còn nhìn thấy trong ảnh 1 em everest nữa . Nói chung khoản thẩm mỹ thì đợt tới cụ tham gia off cùng bọn em đi nhiều cái để độ cho đẹp lắm .
Em ko sưu tập đâu ah. Do ảnh hưởng thôi mà cụ, EVR là xe của Nhạc gia ah nên đến khi em lấy xe thì cũng chọn luôn phò em 5 chỗ cho nó có chị có em ạ và cho cùng gia đình phò luôn ạ. vì trc khi lấy xe em cũng qua theart Kia và bồ kết FT và SO nhưng chẳng biết mình lại vào theart F và thích phò từ lúc nào ko biết, thế là em múc FC luôn, cũng có thể do tính cách ko thích đụng hàng sao ý.
Vâng em cũng muốn học hỏi, giao lưu và hóng hơt lắm, em sẽ cố gắng off cùng các bác ah.