Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

NewPeace

Xe điện
Các bác cho nhà em hỏi: Đã có bác nào vừa phun gầm chống gỉ, ồn và cả lắp tấm che gầm máy chưa ạ hay chỉ làm 1 thứ thôi. Phiền các bác cao kiến mách giúp với ạ.

luklak

Xe điện
Các bác cho nhà em hỏi: Đã có bác nào vừa phun gầm chống gỉ, ồn và cả lắp tấm che gầm máy chưa ạ hay chỉ làm 1 thứ thôi. Phiền các bác cao kiến mách giúp với ạ.
FF thì không cần phun thêm vào bởi chả có tác dụng gì, lại có cảm giác ù ù hơn. Che gầm thì lắp vào lên chỗ hơi cao tí là chạm, quệt vì nó sệ xuống khoảng 4-5cm nữa, gầm đã thấp nay còn thấp hơn, được cái có vẻ đỡ bụi vào máy hơn. Nếu bác rủng rỉnh và lăn tăn thì nên làm cả 2, kg thì chả làm cũng kg sao.

VietWagen

Xe buýt
Các bác cho em hỏi tí: Em đang muốn thay cai' CD trên xe 1.8AT thành đầu đọc CD 6 đĩa. Không hiểu mua ở đâu với lại bao nhiêu xiền nhỉ?
Em muốn thay để đỡ phải lấy ra lấy vào. F1 nhà em nó chỉ thích mỗi cái đĩa trẻ con của nó thôi, sáng nào cũng phải thay ra thay vào.
Ko có loại đầu CD 6 đĩa lắp thay thế đâu mợ ah, tìm cách khác thôi, mợ kiếm cái MP3, thu đc cả trăm bài hát trẻ con, ra chợ giời mua cái dây Audio loại 2 đầu giắc 3.5mm, nối MP3 với đường Aux ở trong cốp bên phụ, bật MP3 và ấn nút Aux trên đầu CD, thế là F1 tha hồ mà nghe, ko phải đổi đĩa.

Phun gầm chống rỉ, chống ồn thì em nghĩ là ko hiệu quả lắm (dù sao có cũng hơn không). Nhưng tấm che gầm khoang máy thì nên lắp bác ah, đỡ bẩn chỉ là 1 phần thôi, quan trọng là tránh va đập trực tiếp vào gầm máy. (Hôm vừa rồi đi Hòa Bình, trên đường có hòn đá hộc, chạy qua nghe đánh rầm ở dưới gầm xe, về nhà kiểm tra thấy tấm che gầm nứt vỡ mất một ít, nếu ko có miếng che gầm thì hôm đó máy móc vợ hai em xước xát hết cả rồi)

An Dong

Xe điện
Cụ Vịt ơi. Cụ cho cháu hỏi, Cụ có độ được bộ mát-xa tự động trên xe không. Những lúc "nóng trong người", hoặc đi xa một mình chả biết làm gì bùn lắm Cụ ạ. He hé.

hiephusky

Xe tải
Bác Vịt ơi bọn TQ nó nghỉ Quốc khánh xong chưa ấy nhỉ?? e lấy xe dc 1 tuần roài đang sốt ruột đợi mấy cái của bác để trang điểm cho e nó đây.. hehe, ah mà có bác nào lắp thêm 2 loa trep phía trước cho e FF 1.8 chưa ấy nhỉ? e thấy loa của e này nghe cứ tnào ấy, ko dc mượt mà cho lắm ko biết lắp thêm 2 e loa trép thì có khá hơn ko nhỉ?

lylk

Xe hơi
@ Vietwagen: thế khôgn có đồng chí nào đang có 6CD mà muốn đổi thành DVD rồi bán lại cho em nhỉ cụ nhỉ?

Btw, cụ có cửa hàng đồ chơi ô tô đấy ạ?

BMW_TN

Xe buýt
Bác Vịt ơi bọn TQ nó nghỉ Quốc khánh xong chưa ấy nhỉ?? e lấy xe dc 1 tuần roài đang sốt ruột đợi mấy cái của bác để trang điểm cho e nó đây.. hehe, ah mà có bác nào lắp thêm 2 loa trep phía trước cho e FF 1.8 chưa ấy nhỉ? e thấy loa của e này nghe cứ tnào ấy, ko dc mượt mà cho lắm ko biết lắp thêm 2 e loa trép thì có khá hơn ko nhỉ?
Xe e vừa lắp trép xong ! nghe thì hơn tý ty ! E thấy bộ loa theo xe nghe cũng ổn đấy chứ !

luklak

Xe điện
Bác phải gọi bác ý , e đang định xem chỗ nào bán khóa để lắp vào cốp phụ, đã bác nào đi FF lắp chưa nhỉ.

Optia

Xe tải
Không có loại Massage tự động bác Andong ạ. Tất cả các loại Massage trên thế giới bây giờ đều phải "bảo" nó mới "làm". Bác thích loại biết nói chuyện hay loại chỉ im lặng? b-)
Cụ Vịt ơi. Cụ cho cháu hỏi, Cụ có độ được bộ mát-xa tự động trên xe không. Những lúc "nóng trong người", hoặc đi xa một mình chả biết làm gì bùn lắm Cụ ạ. He hé.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Không có loại Massage tự động bác Andong ạ. Tất cả các loại Massage trên thế giới bây giờ đều phải "bảo" nó mới "làm". Bác thích loại biết nói chuyện hay loại chỉ im lặng? b-)
Loại máy biết ní chuyện nó còn biết đòi cả tiền bo nữa cơ=))

An Dong

Xe điện
Ở Maxicare có loại máy: bảo làm, biết giữ bí mật khi cần thiết, biết nói chuyện lúc yêu cầu không bác Optia ơi? he he

An Dong

Xe điện
Hôm trước nhà cháu mới lấy một đôi bóng đèn thấp của FC (mã H7, Philliiipps, tăng sáng theo lý thuyết là 80%) từ Cụ Míta. Máu quá, thử luôn, còn đôi theo xe cho vào vị trí secours. Cảm nhận ban đầu là đèn sáng hơn, ánh sáng lạnh hơn (trắng) chứ không vàng như bóng theo xe. Các cụ cũng nên chú ý chi tiết này, không đi xa lại teo một em thì cũng không hay lắm.

Optia

Xe tải
Sorry cả nhà. Do thấy không phù hợp nên em xóa post này.

Chỉnh sửa cuối:

VietWagen

Xe buýt
Hôm trước nhà cháu mới lấy một đôi bóng đèn thấp của FC (mã H7, Philliiipps, tăng sáng theo lý thuyết là 80%) từ Cụ Míta. Máu quá, thử luôn, còn đôi theo xe cho vào vị trí secours. Cảm nhận ban đầu là đèn sáng hơn, ánh sáng lạnh hơn (trắng) chứ không vàng như bóng theo xe. Các cụ cũng nên chú ý chi tiết này, không đi xa lại teo một em thì cũng không hay lắm.
Chắc bóng H7 Phillips của bác giống như này phải ko?

Em lục trong máy tính cái massager là option của con Mark X (Toy sedan giống Camry nhưng nội thất ngon hơn nhiều) mà chưa tìm được.
@-)
Bác "úp thìa" nhớ thiết kế cho tớ vụ máy masage chân cho gấu nhà tớ nhé, dưng mà đừng thiết kế hoành tráng như ghế mát xa tự động của bác AD, nhà tớ chịu ko lổi ợ :D.

hiephusky

Xe tải
bác Viet Wagen ơi hàng về tới móng cái hay móng giò rồi bác ơi, vợ 2 nhà e nó đang mong bác từng ngày kìa

Sonbh

Xe tăng
bác Viet Wagen ơi hàng về tới móng cái hay móng giò rồi bác ơi, vợ 2 nhà e nó đang mong bác từng ngày kìa
Hehe, bác nghe bài " Đợi chờ là hạnh phúc chưa " =)) yên tâm đi bác có cái là bác Vietwagen sẽ alo cho bác.

An Dong

Xe điện
Hehe, bác nghe bài " Đợi chờ là hạnh phúc chưa " =)) yên tâm đi bác có cái là bác Vietwagen sẽ alo cho bác.
Bài này em chưa nghe bao giờ nhưng đang hát say sưa, còn hơn anh bạn "an ninh" của nhà máy bay hát "Riêng một góc trời". E he.

NewPeace

Xe điện
Món H7 và máy mat xa chân cụ tỉ như thế nào nhỉ để em đú 1 tý ạ ?