Thẩm mỹ viện cho vợ hai Focus

luklak

Xe điện
Bác lúc thịt bò đã lắp được khóa vào cốp phụ chưa ợ.
hehe e chưa, đương đi tìm loại khóa nào gọn nhẹ lắp vào mà không phải lanh tanh bành ra đây. Chỉ cần sao cho người khác khỏi ngứa tay ngứa chưn nghich ngợm thôi mà, bác nào biêt ở đâu mách iem nhé.

bipbip

Xe buýt
hehe e chưa, đương đi tìm loại khóa nào gọn nhẹ lắp vào mà không phải lanh tanh bành ra đây. Chỉ cần sao cho người khác khỏi ngứa tay ngứa chưn nghich ngợm thôi mà, bác nào biêt ở đâu mách iem nhé.
Bác làm được thì bẩu em nhá.

MR_JAY

Xe tải
bóng SMD đẹp quá cụ ơi:-* em thích nhất qả vô lăng dán inox nhìn thể thao qá.:-bd

Chỉnh sửa cuối:

hiephusky

Xe tải
Em muốn lắp thêm cảm biến lùi cho FF, bác nào lắp rồi tư vấn e lắp loại nào nhé....

bipbip

Xe buýt
Ko có loại đầu CD 6 đĩa lắp thay thế đâu mợ ah, tìm cách khác thôi, mợ kiếm cái MP3, thu đc cả trăm bài hát trẻ con, ra chợ giời mua cái dây Audio loại 2 đầu giắc 3.5mm, nối MP3 với đường Aux ở trong cốp bên phụ, bật MP3 và ấn nút Aux trên đầu CD, thế là F1 tha hồ mà nghe, ko phải đổi đĩa.

Tìm bên cốp phụ mãi chả thấy Aux bác ợ.
Bác Vịt có tìm vụ khóa cốp phụ ko bác.
Tiện hỏi bác xem đợt về tới có đôi ốp chân phanh và ga nào cho AT 1.8 ko ợ. Có thì bác PM giúp nhé, em đến lấy luôn.
Cảm ơn bác.

Chỉnh sửa cuối:

Sonbh

Xe tăng
Ko có loại đầu CD 6 đĩa lắp thay thế đâu mợ ah, tìm cách khác thôi, mợ kiếm cái MP3, thu đc cả trăm bài hát trẻ con, ra chợ giời mua cái dây Audio loại 2 đầu giắc 3.5mm, nối MP3 với đường Aux ở trong cốp bên phụ, bật MP3 và ấn nút Aux trên đầu CD, thế là F1 tha hồ mà nghe, ko phải đổi đĩa.

Tìm bên cốp phụ mãi chả thấy Aux bác ợ.
Bác Vịt có tìm vụ khóa cốp phụ ko bác.
Tiện hỏi bác xem đợt về tới có đôi ốp chân phanh và ga nào cho AT 1.8 ko ợ. Có thì bác PM giúp nhé, em đến lấy luôn.
Cảm ơn bác.
Tìm kỹ đi cụ ơi, nó có một cái lỗ nhỏ bên cốp dựng đồ đó. Thằng Focus thiết kế đường vào Aux chuối lòi =)).

bipbip

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

songvedem

Xe tăng
Cụ Vịt ơi. Cụ cho cháu hỏi, Cụ có độ được bộ mát-xa tự động trên xe không. Những lúc "nóng trong người", hoặc đi xa một mình chả biết làm gì bùn lắm Cụ ạ. He hé.

Có cái ghế mát xa lắp lên lưng ghế của xe oto, cái này giá khoảng 2 tr. Cắm điện vào chỗ xạc của xe FOcus. Để mấy hôm nữa rảnh rỗi mình chụp ảnh rồi Up lên. Cái này đi đường xa cũng đỡ lắm.

hiephusky

Xe tải
Chịu khó kéo cái dây ra ngoài, ko dùng lại ném vào cốp thôi, loằng ngằng tí nhưng nghe nhạc hay hơn CD...
Cái ghế mat xa thì e có lâu rồi ( hồi đi everest) nhưng mà cái đó nói thật là chỉ lắp ghế phụ thôi, lắp ghế lái nó cao lên ngồi đụng vào trần luôn mà cũng chẳng bác nào vừa lái vừa mát xa với mát gần dc đâu...

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
nhà em có cái Ipod vợ được thưởng để trong tủ lâu lắm rồi chưa dùng, có khi mang ra dùng lại hay, mà mua cái dây nối ở đâu các bác nhỉ?

Sonbh

Xe tăng
nhà em có cái Ipod vợ được thưởng để trong tủ lâu lắm rồi chưa dùng, có khi mang ra dùng lại hay, mà mua cái dây nối ở đâu các bác nhỉ?
Vào hàng nào bán đồ audio hỏi dây kéo dài 3,5 hai đầu là có ngay, tiện thì vào trợ Trời thì đầy :D

VietWagen

Xe buýt
Về vụ đường Aux nối với MP3 hoặc Ipod cần dùng dây nối là loại 2 đầu jack 3,5mm trông như thế này ợ

Theo kinh nghiệm của tớ, để tiện sử dụng và đỡ lộ dây có thể đi dây khuất trong phần nhựa ốp, dẫn dây từ đầu cắm Aux trong cốp bên phụ ra khu vực để đồ phía trước cần phanh tay, để MP3 hoặc Ipod ở trong mấy cái hộc để đồ và cắm với đầu jack chờ sẵn.

Về vụ phụ kiện Focus, báo cáo các cụ là hàng đã về, tuy chưa đủ nhưng các bác sau chuẩn bị lấy quà làm đẹp cho vợ hai nhé: ThanhSon, Luklak, Focus 2010, HiepHusky, An Dong, New Peace, tớ sẽ a lô cho các bác :-h.

bvhadelpiero

Xe lăn
chà chà CỤ đầu tư cũng tốn nhìu TG với công sức đới chứ, cảm phục CỤ, xe đẹp đấy, rất hài hòa, chúc CỤ lun lái iem nó an toàn và đừng sport wa nhá nghe CỤ, đường VN mình ứ chơi kỉu giống RS đc đâu :P, chúc cụ 1 ly R

hiephusky

Xe tải
Hôm nay vừa nhận dc tin vui từ bác Vịt, tình hình là pedan RS, ốp vô lăng, bao chìa khóa và cái gì nữa về ấy... lúc bác Vịt gọi e đang bận quá nên nghe ko rõ chỉ thấy bảo là chưa có mấy cái đèn gì đó.. cuối tuần này e lại đi Yên Bái ( vợ đang bắt làm lxe mà) nên chưa lắp dc, chắc để tuần sau sẽ gặp bác Vịt nhờ vả vậy. Mong là cuối tuần sau hàng sẽ về đủ rồi chơi luôn thể bác nhỉ

Optia

Xe tải
Anh ơi quên em à?$-)
Về vụ đường Aux nối với MP3 hoặc Ipod cần dùng dây nối là loại 2 đầu jack 3,5mm trông như thế này ợ

Theo kinh nghiệm của tớ, để tiện sử dụng và đỡ lộ dây có thể đi dây khuất trong phần nhựa ốp, dẫn dây từ đầu cắm Aux trong cốp bên phụ ra khu vực để đồ phía trước cần phanh tay, để MP3 hoặc Ipod ở trong mấy cái hộc để đồ và cắm với đầu jack chờ sẵn.

Về vụ phụ kiện Focus, báo cáo các cụ là hàng đã về, tuy chưa đủ nhưng các bác sau chuẩn bị lấy quà làm đẹp cho vợ hai nhé: ThanhSon, Luklak, Focus 2010, HiepHusky, An Dong, New Peace, tớ sẽ a lô cho các bác :-h.

bipbip

Xe buýt

Bác VW còn bộ pedan AT, chìa khóa nào ko vậy? Để cho em 1 bộ nhá.

An Dong

Xe điện
Hôm nay trao đổi với cụ vịt ngẫm ra cũng hồi hộp phết. Chỉ tội có mỗi cái yếm là văn minh nhất mà cụ không bảo cháu nó chở về cho chú nó lắp. Hôm nào cháu qua Ngọc Thụy nhà cụ chơi cái nhểii.