Chi hội Tết này nhà Ếch quyết đi chơi...

Tribute

Xe container
Ke ke, iem đã zdề, may tóa, chăn mấy con voi vừa khó vừa dễ. Háo hức vụ này quá các cụ ạ.[-O<

Tuan nguyen

Xe buýt
Hehe, anh em mong ngóng cụ Lí Fàn quá trời luôn

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Ke ke, iem đã zdề, may tóa, chăn mấy con voi vừa khó vừa dễ. Háo hức vụ này quá các cụ ạ.[-O<
Úi xời ơi, vui quá xá :D

Đêm qua em nằm mơ gặp nhà Lão, giờ thì Lão hiện lên ở đâu!

Iu tóa (*)

tung_ey

Xe tải
Mai em sẽ đi mua bóng Artic Blue cho Escape giống như lời khuyên của cụ Ngọc Phan, và kiểm tra hơi cái lốp phụ trong cốp xe. Thế là xong, chỉ còn mỗi quả đổ xăng.

Cho em hỏi cái ký hiệu bóng HB3, HB4 là có ý nghĩa gì các cụ nhỉ, ngoài việc nó nhiều tiền hơn những loại khác? Có phải HB3 lắp pha gần, HB4 lắp pha xa không?:P

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
E bổ sung với BTC là gia đình e có thêm 1 thành viên nữa cùng đi là bà già e, vậy xe e gồm có e, gấu, bà già e, 2 F1 9 tuổi và 5 tuổi. Thông số : 65 tuổi, nguyên vận động viên bơi lội nên sức khỏe tốt, ko cần thêm phòng nhưng BTC xem xét cho e 1 quả phòng 2 giường là ok. Tks very nhiều.........

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Mai em sẽ đi mua bóng Artic Blue cho Escape giống như lời khuyên của cụ Ngọc Phan, và kiểm tra hơi cái lốp phụ trong cốp xe. Thế là xong, chỉ còn mỗi quả đổ xăng.

Cho em hỏi cái ký hiệu bóng HB3, HB4 là có ý nghĩa gì các cụ nhỉ, ngoài việc nó nhiều tiền hơn những loại khác? Có phải HB3 lắp pha gần, HB4 lắp pha xa không?:P
Nếu cụ thay bóng em khuyên nên dùng OSRAM hoặc NARVA chứ ko nên dùng PHILIPS. Bóng Philips giờ đồ giả nhiều, rất khó phân biệt cụ ạ.

Chân HB3 dành cho pha, HB4 dành cho cốt cụ nhé. Nói chung cụ định thay loại nào, hỏi người bán là họ biết ngay mừ.

Em thì em thay cả pha và cốt gần năm nay rồi.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
E bổ sung với BTC là gia đình e có thêm 1 thành viên nữa cùng đi là bà già e, vậy xe e gồm có e, gấu, bà già e, 2 F1 9 tuổi và 5 tuổi. Thông số : 65 tuổi, nguyên vận động viên bơi lội nên sức khỏe tốt, ko cần thêm phòng nhưng BTC xem xét cho e 1 quả phòng 2 giường là ok. Tks very nhiều.........
OK cụ! Ưu tiên cho nhà cụ phòng to nhất nhé! (*)

Vinh Nguyễn

Xe điện
OK cụ! Ưu tiên cho nhà cụ phòng to nhất nhé! (*)
Em cũng y chang zậy nghen Trưởng Đoàn Phan3H
Ui toá **==
Anh Đẩu đi quài quài, đã zìa Việt Nam ăn Tết và đi Đà Nẽng cùng mấy anh Tư Ếch, đã zậy ta :))

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em cũng y chang zậy nghen Trưởng Đoàn Phan3H
Ui toá **==
Anh Đẩu đi quài quài, đã zìa Việt Nam ăn Tết và đi Đà Nẽng cùng mấy anh Tư Ếch, đã zậy ta :))
Em bít òi mà ăn, đã úp vào dăn sắt rùi mừ! Yêng tâm đi hén! (*)

Chỉnh sửa cuối:

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Lập luôn danh sách đi tiễn nữa nhá :D
Hôm họp nghị quyết ở lẩu cá thầy có nói là năm nay xuất hành hướng nam thì đại cát, về ko nói lại với gấu hay sao mà giờ này trong danh sách đội tiễn??????

EZdong

Xe điện
Còn có mấy ngày nữa là xuất hành rồi các cụ nhể?? Cả nhà em sốt ruột quá, hôm nào cũng giở Chương trình ra ngắm nghía:)):)):))
Hẹn gặp các cụ trước 8h30 sáng mồng 3 Tết ở cổng TTHNQG - Đại lộ TL nhé!!!!!!

Mr Winter

Xe tăng
Lập luôn danh sách đi tiễn nữa nhá :D
Hôm họp nghị quyết ở lẩu cá thầy có nói là năm nay xuất hành hướng nam thì đại cát, về ko nói lại với gấu hay sao mà giờ này trong danh sách đội tiễn??????
Hôm nọ Chi bộ cũng ra nghị quyết là đội tiễn đóng 1 củ. Cụ Phan3H đã thu đủ của đội tiễn chưa? :)). Chưa thu đủ thì đòi trước Tết đi nhá, để sau Tết không hay lắm =)).

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hôm nọ Chi bộ cũng ra nghị quyết là đội tiễn đóng 1 củ. Cụ Phan3H đã thu đủ của đội tiễn chưa? :)). Chưa thu đủ thì đòi trước Tết đi nhá, để sau Tết không hay lắm =)).
E nhớ là hôm đó anh em thống nhất ngày nhà mình lên đường đội tiễn ra lì xì mỗi nhà 1 củ chứ nhỉ!

Ngoc Phan XLS

Xe container
1 củ ít quá!

Tháo một lốp kèm la răng mới đủ!