Chi hội Tết này nhà Ếch quyết đi chơi...

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
E xin hỏi khẽ Ban tổ chức 1 câu là từ nay đến khi khởi hành cả đoàn mình có cần họp hành gì thêm nữa ko ạ????????????
Trưa nay có ọp đới cụ ơi, em về ngoại tất niên ko tham gia đc.

Ngoc Phan XLS

Xe container

For Escape

Xe buýt
nha ford dạo này vui quá , nếu có thể thì se xin 1 cái 4 bánh em sẽ xem xét cụ thể xin tham gia sau . bác chủ thớt cho xin cái dây ống bơ để có gì em còn call ạ

bocubau

Xe tăng
Vụ này của bác, em có hỏi H thì dc biết cái này do Trưởng phòng của H, và bác này cũng đã contact với VP Luật để hỏi thì lại dc tư vấn là ủy quyền thực chất là mua bán lách luật ..... (cái chính là lại ko nói rõ với TP của H là LÁCH LUẬT và ko dc phép đánh thuế sở hữu với ủy quyền)

Do đó để giải quyết ổn và nhanh thì em nghĩ:

- Bác lấy công văn TC Thuế trả lời thuế Bình dương mà bác Hiệp Lực đưa lên, in ra
- Tìm thêm các văn bản quy định về ủy quyền

Có mấy món đó rồi đến làm việc trực tiếp với trưởng phòng của H

Xe em cũng biển HCM và cũng ủy quyền, (nhưng lần 1, cũng cho phép UQ cho bên T3) nhưng để tránh trường hợp khó dễ và đường xa, nên em vào công chứng nhà nước - thuộc Sở Tư pháp TP HCM chứ ko làm công chứng tư, hhihi. Họ nhập dữ liệu lên toàn hệ thống luôn,
Cảm ơn bác HN...bác biết H à? số em đen thế..năm nay đen toàn tập..mai em sẽ điện cho bác để hỏi cụ tỷ hơn nữa nhé...Trưởng phòng H hay đội trưởng của H hả bác?
Em hâm mộ bác từ quả Vitara đi Lào,,giờ lại đến độ Ếch..con Ếch của bác em cũng theo dõi từ lúc rao tren OS, đến lúc bác đưa về HN...khâm phục bác thật sự...

Hai Nguyen

Xe điện
Cảm ơn bác HN...bác biết H à? số em đen thế..năm nay đen toàn tập..mai em sẽ điện cho bác để hỏi cụ tỷ hơn nữa nhé...Trưởng phòng H hay đội trưởng của H hả bác?
Em hâm mộ bác từ quả Vitara đi Lào,,giờ lại đến độ Ếch..con Ếch của bác em cũng theo dõi từ lúc rao tren OS, đến lúc bác đưa về HN...khâm phục bác thật sự...
Em gọi H là chị họ (dâu) bác ạ, như pm cho bác thì H có nói là trưởng phòng gọi cho LS để hỏi và dc tư vấn như thế, bác cứ tiên phong làm trước đi, hihi, biết đâu sau này em có sang tên thì tránh dc hihi

Ngoc Phan XLS

Xe container
Đã là ngày làm việc cuối cùng của năm cũ!

Chúc cả nhà vui vẻ!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

EZdong

Xe điện
Rất vui, hẹn gặp các cụ ở ĐN nhé.

Chương trình của nhà Ếch mời các cụ đọc ở #1.
Vâng, hẹn gặp các cụ theo đúng Chương trình nhé!!!!!!!
Chúc cả nhà Ếch năm mới Nhâm Thìn 2012 AN KHANG THỊNH VƯỢNG - VẠN SỰ NHƯ Ý!!!!!!

Tribute

Xe container
Chúc mừng năm mới cả nhà Ếch

Thịnh An

Xe tải
Public cái gì hả cụ? Có mỗi em với Lý Phàn tâm sự với nhau ở Tăng Bạt Hổ, có gọi cụ cũng chả đến được mờ!!!
Thì lần sau các cụ cứ quẳng nó lên thớt cái, ai rỗi hay gặp dịp đang muốn giải tỏa cơn khát thì join mà cụ :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Thì lần sau các cụ cứ quẳng nó lên thớt cái, ai rỗi hay gặp dịp đang muốn giải tỏa cơn khát thì join mà cụ :D
Tình hình rượu chè nhà cụ hỏi đến đâu rồi? Lấy đc chưa anh?

Tuan nguyen

Xe buýt
Hôm nay là ngày làm việc cuối cùng rồi.
Hi vọng năm cũ đen đủi (trong công việc) và vất vả qua đi và một năm mới tươi sáng và nhiều may mắn đến với cả nhà Ếch.

Mr Winter

Xe tăng
Em vừa hỏi cụ ChimBaoBao về thời tiết mấy ngày tới, cụ ấy chưa trả lời, em lại hỏi anh Gúc, anh ấy trả lời dư lày. Không được tốt lắm, nhưng cũng ổn.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em vừa hỏi cụ ChimBaoBao về thời tiết mấy ngày tới, cụ ấy chưa trả lời, em lại hỏi anh Gúc, anh ấy trả lời dư lày. Không được tốt lắm, nhưng cũng ổn.
Cũng ko lo về thời tiết lắm đâu cụ ơi, chơi Xuân mà :)

Thay vì mình ở nhà, ở HN tụ tập thì mình di chuyển vào ĐN tụ tập cho nó xôm và tập trung thôi (*)

Website
www.otofun.net
Cụ hỏi phát nhà em chưa vào OF nên chưa kịp;)). Nhà em dự là các cụ cứ du Xuân Đà nẵng đi ạ. Trời có thể có chút mưa nhỏ, rất nhỏ vào sáng mùng 2 Tết và sương mù nhưng 99% là không có thời tiết nguy hiểm hay mưa to đâu ạ.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ hỏi phát nhà em chưa vào OF nên chưa kịp;)). Nhà em dự là các cụ cứ du Xuân Đà nẵng đi ạ. Trời có thể có chút mưa nhỏ, rất nhỏ vào sáng mùng 2 Tết và sương mù nhưng 99% là không có thời tiết nguy hiểm hay mưa to đâu ạ.
Cảm ơn cụ CHIM nhiều về những thông tin thời tiết.

Chúc cụ và gia đình đón Tết vui vẻ, ấm cúng mặc cho thời tiết nó thế nào (*)

Tribute

Xe container
Tình hình rượu chè nhà cụ hỏi đến đâu rồi? Lấy đc chưa anh?
Lão nào gần chỗ lão Havu ở Kim mã ra lấy giúp em 2 can riệu với, 1 can nếp cái hoa vàng, 1 can bầu đá. Tết tư đi mà ko chuẩn bị món này là treo mỏ đấy.