[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chun SUV

Xe buýt
Người ta thường tìm bạn bè qua mối quan hệ. Làm ăn còn có chỗ tin tưởng huống hồ tìm một người đồng hành một chặng đường đi chơi chưa biết thế nào. Ấy thế mà post lên diễn đàn tìm bạn tình cũng chịu được.
Cá nhân tôi đánh giá những kiểu này không cao, nếu nói phũ như mấy ông trên này có lẽ rau hay chơi bời thì được chứ làm bạn e là quá khó!
Khuyên cô gái nên bớt ngơ ngơ đi
Cụ thật là người tủ tế. Nhưng sorry cụ mới là ngơ ngơ đấy ạ.
Trên diễn đàn đây có nhiều cụ cuối năm rỗi và vui tính lắm. Giả gái ế bịa ra cái chuyện này nhận inbox một số cụ cũng ngây thơ như cụ (n chym cứng hơi sớm) rồi cười với nhau thôi.
Ko có cô gái nào sắp bị xâu xé đ ụ tơi bời đâu cụ yên tâm.
Em đang xem đb cổ cho West Ham sắp hoà rồi.

hungkttt

Xe tăng
Cụ thật là người tủ tế. Nhưng sorry cụ mới là ngơ ngơ đấy ạ.
Trên diễn đàn đây có nhiều cụ cuối năm rỗi và vui tính lắm. Giả gái ế bịa ra cái chuyện này nhận inbox một số cụ cũng ngây thơ như cụ (n chym cứng hơi sớm) rồi cười với nhau thôi.
Ko có cô gái nào sắp bị xâu xé đ ụ tơi bời đâu cụ yên tâm.
Em đang xem đb cổ cho West Ham sắp hoà rồi.
Hiệp phụ rồi cụ ơi

ngơ_ngơ

Xe tải
Người ta thường tìm bạn bè qua mối quan hệ. Làm ăn còn có chỗ tin tưởng huống hồ tìm một người đồng hành một chặng đường đi chơi chưa biết thế nào. Ấy thế mà post lên diễn đàn tìm bạn tình cũng chịu được.
Cá nhân tôi đánh giá những kiểu này không cao, nếu nói phũ như mấy ông trên này có lẽ rau hay chơi bời thì được chứ làm bạn e là quá khó!
Khuyên cô gái nên bớt ngơ ngơ đi
E cảm ơn cụ chia sẻ nghiêm túc, mỗi người 1 quan điểm, e cũng đủ tuổi để ý thức được hành vi và có sự nhận định, đánh giá riêng của e về vde này. Với e được hay không cũng k sao nên cứ cho đây là 1 thớt xả stress cho cccm cũng dc ạ :D

DidiLe

Xe container
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Em ủng hộ độc thân tìm bạn.
Nếu muốn em đi cùng thì gửi kế hoạch đến em, nhớ kèm bảng dự chi ahihi.

buicongchuc

Xe ba gác
Nghe hấp dẫn quá! Giá như em còn độc thân thì em lên đường cùng mợ.

Đào Tử Thi

Xe container
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Hay là....em nộp đơn :P

buhogia01

Xe tải
E thích mợ rùi đó, nhưng cái số kiểu j mợ ạ, thử mở lòng đầy lần nhưng toàn vớ phải... người ta nói hoa thơm sẽ thu hút bướm lượn dưng e toàn gặp sâu bọ tìm tới, hay e dùng nước hoa chưa đủ lượng hở mợ :))
Không cần nước hoa đâu mag cái chính là mợ cần luyện môm quăng dây phi dao. Em thích sự thẳng thắn của mợ

filmonline

Xe điện
Cháu cũng ép-êi, các cụ lên chương trình ở đâu cho cháu hóng mếy

MS903

[Tịch thu bằng lái]
E thích mợ rùi đó, nhưng cái số kiểu j mợ ạ, thử mở lòng đầy lần nhưng toàn vớ phải... người ta nói hoa thơm sẽ thu hút bướm lượn dưng e toàn gặp sâu bọ tìm tới, hay e dùng nước hoa chưa đủ lượng hở mợ :))
Mợ coi đây là chốn xả stress thôi, chứ ofun này không kiếm được ai đâu.

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Vote mợ chủ thớt lắm lắm.
Cuộc đời quá ngắn, hãy cứ phiêu đi nhé.
E lúc chán nản nhất cũng đinh tự thoát ra và rủ 1 bạn đi như này. E có xe, đù tiền và ko bị ràng buộc cviec để đi dọc Nam Bắc cả tháng. Cứ đi 1 chuyến, về có duyên thì gắn bó lâu dài, ko thì bye bye thôi.

ngơ_ngơ

Xe tải
Vote mợ chủ thớt lắm lắm.
Cuộc đời quá ngắn, hãy cứ phiêu đi nhé.
E lúc chán nản nhất cũng đinh tự thoát ra và rủ 1 bạn đi như này. E có xe, đù tiền và ko bị ràng buộc cviec để đi dọc Nam Bắc cả tháng. Cứ đi 1 chuyến, về có duyên thì gắn bó lâu dài, ko thì bye bye thôi.
Thế cuối cùng kết thúc có hậu k ah :D . E hóng, hehe

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Thế cuối cùng kết thúc có hậu k ah :D . E hóng, hehe
Có hậu chứ :)
Đáng nhớ lắm ấy :).

Vứt bỏ mọi phiền muộn, quên đi cả tg, đc hòa mình vào ko khí cuộc sống mọi vùng miền, thưởng thức ẩm thực và văn hóa, sống với nhiều miền khí hậu khác nhau trong thời gian ngắn và sex an toàn, hết mình. E rồi lại quay về gắng giải quyết nút thắt và sống như trc, nhưng luôn cảm ơn và trân trọng bạn ấy.

Mợ tuyển bạn cần clear vào, hướng đích rõ ràng. Tuyển giai thôi, mợ độc thân cần j mà tuyển nữ? Mợ vẫn cho rằng sex ko quan trọng, chỉ cần bạn ư? Tư duy thế là ko đủ dũng cảm đối mặt với hoàn cảnh đấy, vẫn sĩ diện với cả những ng ko quen biết trên of. Ko đối mặt ko giải quyết đc vấn đề.
Of cafe khác 4r khác. Là 4r cho lx ô tô (dù ko phải đk tiên quyết). Vì thế mợ hãy tuyển bạn trai nào có xe ô tô đủ an toàn, tiện nghi, thoải mái du lịch 1 chuyến xuyên tết luôn. Trc khi đi thì gặp nhau cafe, talk xem ok ko? Bạn nào đi đc cùng mợ 1-2 tuần gần như đáp ứng đc vô số đk để đi tiếp cùng mợ rồi. Là họ ko vướng bận, sẵn sàng dẹp mọi mqh để chỉ vì 1 ng con gái họ cần. Có đk kinh tế.... đi cùng sẽ biết bạn ấy quan tâm ko, sâu sắc ko, tính cách ra sao, hợp nhau ko kể cả sex. Còn sex ư? 2 bên bình đẳng cần nhau chứ? Còn nếu tư duy đc mất, hơn thiệt thì mợ chưa tới số lên duyên đc đâu. Đi 1-2 hôm thấy ko ok mợ có thể bye luôn và về với bố mẹ mà :).

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Mợ tuyển hơi muộn ấy. Lẽ ra phải trc cả tháng. Tầm này là gặp nhau rồi, có giấy ksk rồi :)

Demchinhhang.net

Xe container
Tết thời covid mợ ag. Chứ k mà cụ mợ Of gặp nhau ở thung lũng Tình Yêu rồi rên rỉ ở hồ than thở thì còn gì bằng 😁
Vào được thung lũng tềnh yêu thì xì 3 lít tiền vé ra nhé:))

Trạng thái
Thớt đang đóng