[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

barca6996

Xe container

comiki

Xe ba gác
Người OF
Cụ nick tím than vào lượn thớt làm anh em ọp phơ sợ chạy ráo cả rồi:))
Mơ mộng thôi, thấy thớt hot mà chả ỏ ê gì thì mang tiếng chết nên cố vớt vát, giờ về với sự thật trần trụi rồi :D

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Không phải tuổi mực tím, dưng hỡi ơi, mềnh có cái bút để viết thì lại...hết mực, =))=))=))
Mợ vớ vẩn vờ vân, e ko qua đc tụi 17 chứ đội 2x lười nhác thể thao thì e ko chấp nhá nhá =))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Khi nào qua vòng cf gặp gỡ confirm thì e báo cáo cụ nhé, gớm sao các cụ mất lòng tin vào phụ nữ thế, toàn chém gió với nhau nên giờ sự thật không chấp nhận dc ah :))
Đúng rồi mợ, sướng quá ko chịu nổi là bệnh của ofer :))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít

dragonvnu

Xe buýt
Có hậu chứ :)
Đáng nhớ lắm ấy :).

Vứt bỏ mọi phiền muộn, quên đi cả tg, đc hòa mình vào ko khí cuộc sống mọi vùng miền, thưởng thức ẩm thực và văn hóa, sống với nhiều miền khí hậu khác nhau trong thời gian ngắn và sex an toàn, hết mình. E rồi lại quay về gắng giải quyết nút thắt và sống như trc, nhưng luôn cảm ơn và trân trọng bạn ấy.

Mợ tuyển bạn cần clear vào, hướng đích rõ ràng. Tuyển giai thôi, mợ độc thân cần j mà tuyển nữ? Mợ vẫn cho rằng sex ko quan trọng, chỉ cần bạn ư? Tư duy thế là ko đủ dũng cảm đối mặt với hoàn cảnh đấy, vẫn sĩ diện với cả những ng ko quen biết trên of. Ko đối mặt ko giải quyết đc vấn đề.
Of cafe khác 4r khác. Là 4r cho lx ô tô (dù ko phải đk tiên quyết). Vì thế mợ hãy tuyển bạn trai nào có xe ô tô đủ an toàn, tiện nghi, thoải mái du lịch 1 chuyến xuyên tết luôn. Trc khi đi thì gặp nhau cafe, talk xem ok ko? Bạn nào đi đc cùng mợ 1-2 tuần gần như đáp ứng đc vô số đk để đi tiếp cùng mợ rồi. Là họ ko vướng bận, sẵn sàng dẹp mọi mqh để chỉ vì 1 ng con gái họ cần. Có đk kinh tế.... đi cùng sẽ biết bạn ấy quan tâm ko, sâu sắc ko, tính cách ra sao, hợp nhau ko kể cả sex. Còn sex ư? 2 bên bình đẳng cần nhau chứ? Còn nếu tư duy đc mất, hơn thiệt thì mợ chưa tới số lên duyên đc đâu. Đi 1-2 hôm thấy ko ok mợ có thể bye luôn và về với bố mẹ mà :).
Cụ này nói khá chuẩn này, cũng là 1 quan điểm mở rất hay

EPL

Xe tăng
Em muốn đi quá mà không xin được visa đành nhường cụ khác vậy

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Cụ nào có vk rồi cũng chạ sao, miễn đi đc 1-2 tuần xuyên tết. 30- mồng 1 mà vứt bỏ vk con gia đình đi cùng ng đàn bà của mình thì e là mợ e cứ duyệt cái đã. Còn các liền cụ lom dom kiểu ko xin đc quota thì đứng sang 1 bên đi nhé.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Mợ vớ vẩn vờ vân, e ko qua đc tụi 17 chứ đội 2x lười nhác thể thao thì e ko chấp nhá nhá =))
Quý khách vui lòng cho bàn dân thiên hạ biết bản lĩnh của Quý khách bằng việc show cái bút của Quý khách lên ợ. Nhất là để tụi 2x đc một phen trầm trồ ạ, :P:P:P
Cứ đa nghi thế lại sinh suy nghĩ nhiều, khó tính
Thế thì mất... xinh :x
May chưa có họ với Tào Tháo ợ. Kém Điêu Thuyền vài trăm phân, dưng vẫn sáng sủa chớ ko tối sủa nhá, :P:P:P

dragonvnu

Xe buýt
Cụ nào có vk rồi cũng chạ sao, miễn đi đc 1-2 tuần xuyên tết. 30- mồng 1 mà vứt bỏ vk con gia đình đi cùng ng đàn bà của mình thì e là mợ e cứ duyệt cái đã. Còn các liền cụ lom dom kiểu ko xin đc quota thì đứng sang 1 bên đi nhé.
có vợ rồi thì nó hơi quá cụ ạ, vui thôi đừng vui quá :))

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
E thic thớt này, thic style mợ thớt này vì e đôi khi rất chông chênh. Đã từng nằm vắt tay trên trán nghĩ liệu có 1 ngày mình lại tuyển 1 bạn cùng xe xuyên Việt ko?
Vì thế cccm đừng thắc mắc sao e cm nhìu nhóe :))

arch.zung

Xe tăng
E thic thớt này, thic style mợ thớt này vì e đôi khi rất chông chênh. Đã từng nằm vắt tay trên trán nghĩ liệu có 1 ngày mình lại tuyển 1 bạn cùng xe xuyên Việt ko?
Vì thế cccm đừng thắc mắc sao e cm nhìu nhóe :))
Thế là còm trên kia là cụ đã bật đèn xanh rồi ah hihi

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Em pm mà chưa thấy chủ thớt phản hồi. Có lẽ em tạm hạn chế nick để dành thời gian trả lời pm đã ;))
Cụ quyền cao, chức trọng thế ai chả ngại, cứ j mợ thớt :))

Đời có giá của nó chứ :). Cụ có xe chưa, sẵn sàng xách vali lên đường ko hỏi chi phí chưa hihi :)

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]

Đời có giá của nó chứ :). Cụ có xe chưa, sẵn sàng xách vali lên đường ko hỏi chi phí chưa hihi :)
Đúng kiểu thách nhà giàu húp tương.
Xe thì đầy, tiền cả quyển.
Có muốn tìm nhược điểm, phải hỏi Cụ ý đã bán hết thóc để tái hòa nhập xã hội chưa :))

Thôi, xong con ong! Các cụ khác (và em nữa) giải tán thôi, cuộc thi coi như đã nhìn thấy kết quả! :((
Các cụ ở lại mạnh giỏi, em dzìa!
Bác cứ ở lại đi, ở lại xem dự đoán có chuẩn không chứ ;))

Cái khoản này thì đơn giản mà bác. Nếu nàng chịu, em sẵn sàng đưa nàng bằng con mui trần, hai bánh, chân chống cơm đi đến mọi nơi nào nàng muốn ;)

Trạng thái
Thớt đang đóng