[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

barca6996

Xe container
Vào được thung lũng tềnh yêu thì xì 3 lít tiền vé ra nhé:))
Vấn đề là có cụ nào đã vào được chung kết với chủ thớt chưa, chứ chuyện tình phí với mấy cụ 4 bánh cõi Of nhằm nâng gì 😁

Demchinhhang.net

Xe container
Vấn đề là có cụ nào đã vào được chung kết với chủ thớt chưa, chứ chuyện tình phí với mấy cụ 4 bánh cõi Of nhằm nâng gì 😁
Ý em là không phải tình phí, mà vào thung lũng tềnh yêu nó hết lãng mạn roài. Như cái chợ rồi:))

barca6996

Xe container
Ý em là không phải tình phí, mà vào thung lũng tềnh yêu nó hết lãng mạn roài. Như cái chợ rồi:))
E tưởng lãng mạn hay không là do người trong cuộc chứ. Người đang yêu thì chuyện trên trời có sao dưới ao có nước cũng thấy thi vị mà cụ

LFC

Xe hơi
Em ý chỉ rủ đi chơi xuân cùng 1 chuyến thôi mà, chơi xong ai về nhà nấy, mà sao các cụ nghĩ ra được đủ tình huống là tìm bạn, kết bạn, lại còn này kia... Các cụ nghĩ gấp nghìn lần em ý nghĩ rồi. Em đồ là một số cụ gặp khó khăn - thậm chí không có khả năng - để nghĩmọi chuyện một cách đơn giản và trong sáng.
Em thấy việc đi chơi với một / một vài người mới tinh tình tình thú vị mà, khi ko thể đi những vùng đất mới thì ta nói những câu chuyện mới với những con người mới...

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Em ý chỉ rủ đi chơi xuân cùng 1 chuyến thôi mà, chơi xong ai về nhà nấy, mà sao các cụ nghĩ ra được đủ tình huống là tìm bạn, kết bạn, lại còn này kia... Các cụ nghĩ gấp nghìn lần em ý nghĩ rồi. Em đồ là một số cụ gặp khó khăn - thậm chí không có khả năng - để nghĩmọi chuyện một cách đơn giản và trong sáng.
Em thấy việc đi chơi với một người mới tinh tình tình thú vị mà, khi ko thể đi những vùng đất mới thì ta nói những câu chuyện mới với những con người mới...
Ô no, tầm này đâu phải tuổi mực tím mà kết tình bạn trong sáng như ánh trăng rằm... đêm 30 tối lắm, mình kết bạn trong tối thôi hí hí =))

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Ô no, tầm này đâu phải tuổi mực tím mà kết tình bạn trong sáng như ánh trăng rằm... đêm 30 tối lắm, mình kết bạn trong tối thôi hí hí =))
Không phải tuổi mực tím, dưng hỡi ơi, mềnh có cái bút để viết thì lại...hết mực, =))=))=))

6V4 PRADO

Xe điện
Nói chung là thớt sẽ kích thích trí tưởng tượng vốn đã rất phong phú của cc OF :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Khéo ông nào lập nick âm binh fun tí mà nhộn nhạo hết cả lên. Khộ:P

ngơ_ngơ

Xe tải
Khéo ông nào lập nick âm binh fun tí mà nhộn nhạo hết cả lên. Khộ:P
Khi nào qua vòng cf gặp gỡ confirm thì e báo cáo cụ nhé, gớm sao các cụ mất lòng tin vào phụ nữ thế, toàn chém gió với nhau nên giờ sự thật không chấp nhận dc ah :))

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Cụ nick tím than vào lượn thớt làm anh em ọp phơ sợ chạy ráo cả rồi:))

arch.zung

Xe tăng
Có hậu chứ :)
Đáng nhớ lắm ấy :).

Vứt bỏ mọi phiền muộn, quên đi cả tg, đc hòa mình vào ko khí cuộc sống mọi vùng miền, thưởng thức ẩm thực và văn hóa, sống với nhiều miền khí hậu khác nhau trong thời gian ngắn và sex an toàn, hết mình. E rồi lại quay về gắng giải quyết nút thắt và sống như trc, nhưng luôn cảm ơn và trân trọng bạn ấy.

Mợ tuyển bạn cần clear vào, hướng đích rõ ràng. Tuyển giai thôi, mợ độc thân cần j mà tuyển nữ? Mợ vẫn cho rằng sex ko quan trọng, chỉ cần bạn ư? Tư duy thế là ko đủ dũng cảm đối mặt với hoàn cảnh đấy, vẫn sĩ diện với cả những ng ko quen biết trên of. Ko đối mặt ko giải quyết đc vấn đề.
Of cafe khác 4r khác. Là 4r cho lx ô tô (dù ko phải đk tiên quyết). Vì thế mợ hãy tuyển bạn trai nào có xe ô tô đủ an toàn, tiện nghi, thoải mái du lịch 1 chuyến xuyên tết luôn. Trc khi đi thì gặp nhau cafe, talk xem ok ko? Bạn nào đi đc cùng mợ 1-2 tuần gần như đáp ứng đc vô số đk để đi tiếp cùng mợ rồi. Là họ ko vướng bận, sẵn sàng dẹp mọi mqh để chỉ vì 1 ng con gái họ cần. Có đk kinh tế.... đi cùng sẽ biết bạn ấy quan tâm ko, sâu sắc ko, tính cách ra sao, hợp nhau ko kể cả sex. Còn sex ư? 2 bên bình đẳng cần nhau chứ? Còn nếu tư duy đc mất, hơn thiệt thì mợ chưa tới số lên duyên đc đâu. Đi 1-2 hôm thấy ko ok mợ có thể bye luôn và về với bố mẹ mà :).
Thẳng thắn quá hehe vod cụ, e vẫn còn bị ảnh hưởng phong kiến ghê

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Khi nào qua vòng cf gặp gỡ confirm thì e báo cáo cụ nhé, gớm sao các cụ mất lòng tin vào phụ nữ thế, toàn chém gió với nhau nên giờ sự thật không chấp nhận dc ah :))
Dạ! E từ thuở 2009 mí gặp vụ này nên hơi choáng váng. Bác thông cảm ah:(

Trạng thái
Thớt đang đóng