[Funland] Tết độc thân- tìm bạn du xuân.

Trạng thái
Thớt đang đóng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vâng cám ơn bác dộng viên. Em đang cố đây ;)

Ơ em tưởng anh đổi 2 tạ thóc roài? Làm gì còn điều kiện nữa mà đủ. :P
Chính vì nhận 2 tạ thóc rồi mới đáp ứng được yêu cầu dưới của mợ chủ thớt mà chú :)

Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ

mr.l0nely.184

Xe điện

Chính vì nhận 2 tạ thóc rồi mới đáp ứng được yêu cầu dưới của mợ chủ thớt mà chú :)
Mạnh mẽ lên Chã ui, Chã nhanh nhanh đi sớm về muộn( càng lâu càng tốt) cho AE còn tự do chém mấy ngày Tết Covid :))

Nov

Xe điện
Bem với chặn hết các cụ kia thì mình lên đầu ngay mà ;))
Em xếp ngay trước cụ nên nghiêm túc yêu cầu cụ thực hiện đúng quy trình như mọi người, ko được cậy thế ép người.

15cm45p

Xe điện
Em mạo muội làm cái post này không biết có được lọt qua vòng gửi xe của min/ mod không nhưng thui kệ do duyên vậy :D
Vấn đề chính, em là mợ, đang độc toàn thân, Tết năm nay e muốn thay đổi không khí chút thay vì cứ ru rú ở nhà như hằng năm. Nên không biết trên of có cụ mợ nào muốn du xuân dịp tết, hoặc sau tết nếu sợ covid :)). ( cụ thể là Đà Lạt hoặc Mộc Châu, Hà Giang...) thì đi cùng ạ.
1 số tiêu chí để các cụ mợ cân nhắc
Với cụ: e tuy ế nhưng không xấu, cũng k phải kiểu nhặt lá đá ống bơ. Nói chung cũng thú vị với ai hợp với mình.
Với mợ: e thoải mái, dễ tính, chịu khó chụp ảnh phục vụ nhu cầu sống ảo cho mợ nào có nhu cầu....
Yêu cầu nho nhỏ xíu cho các cụ, mợ đi cùng em là văn minh, thoải mái, vui vẻ( với cụ thì có ngoại hình xíu thì càng ok vì e đang độc thân mà :)) )
Plan cụ thể và mọi chi tiết thì cụ mợ nào hứng thú vui lòng ib e, không yêu xin đừng nói lời cay đắng giúp e nhá :P. Tks mọi người!
Em xin xung phong nhé mợ, em đủ các tiêu chuẩn đẹp của mợ đề ra và em còn thêm mấy tiêu chuẩn tốt nữa ạ.
Em xin được ứng tuyển>:D<

Năm mới chuẩn bị tới em chúc mợ và toàn thể gia đình cả năm: sức khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc, an khang thịnh vượng=D>=D>=D>=D>=D>

• Vodka
Reactions: Nov
Mạnh mẽ lên Chã ui, Chã nhanh nhanh đi sớm về muộn( càng lâu càng tốt) cho AE còn tự do chém mấy ngày Tết Covid :))
Vâng, nhưng bác dưới lại không muốn em đi nhanh. Bắt em theo đúng quy trình ạ :((

Em xếp ngay trước cụ nên nghiêm túc yêu cầu cụ thực hiện đúng quy trình như mọi người, ko được cậy thế ép người.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

Người ta đang muốn liều mình như chẳng có lại phải đi du lịch cùng thanh niên rất đập gioai mỗi tội lại trót đổi hai tạ thóc roài thì còn vui vẻ gì nữa đây??? :-?

Nov

Xe điện
Em xin xung phong nhé mợ, em đủ các tiêu chuẩn đẹp của mợ đề ra và em còn thêm mấy tiêu chuẩn tốt nữa ạ.
Em xin được ứng tuyển>:D<

Năm mới chuẩn bị tới em chúc mợ và toàn thể gia đình cả năm: sức khoẻ, vui vẻ, hạnh phúc, an khang thịnh vượng=D>=D>=D>=D>=D>
Cụ ra mắt ấn tượng đấy, đứng vào hàng.

Đại Ba

Xe điện
Em ngoại hình kém, nhượng lại cho cụ bên dưới.

Trạng thái
Thớt đang đóng