[Funland] Tất tần tật về LY HÔN và các vấn đề liên quan

xe lôi

Xe tăng
Thuận tình ly hôn còn mất tiền sao?mấy ông bà dư tiền quen đấm quá nên thế!
-Thuận tình nó sẽ bảo đề nghị hoà giải mấy lần-nói luôn tôi ko có thời gian(bên kia cũng phải chốt luôn khi toà nó gọi lên hỏi)
-Muốn nhanh thì khi nó hỏi cần gấp không?-trả lời cần lắm-khoảng sang năm cần!(lúc này sẽ làm rất nhanh và xin bồi dưỡng vì đã làm nhanh chóng :))
-Cũng phải mất mấy năm sau ly hôn nó mới vào quỹ đạo-nếu cụ dư dả thì nuôi hết cho con nó đầy đủ,loại chưa làm xong đã lo đi chổng đít nó riêng chuyện nấu nướng chăm con đã ko đâu vào đâu,làm khổ con cái ra.

cogang

Xe tăng
giờ cụ chán cụ cứ nghĩ xàm. giao con cho nó tới khi nó éo cho gặp, nó nhồi nhét vô đầu thằng nhóc đủ thứ vớ vẩn về bố nó ... hoặc trường hợp nó lấy ck khác rồi vụ con chung con riêng ... cụ nghĩ đến chưa. làm éo gì có thằng đàn ông nào dễ bỏ con như cụ đâu. nói nhẹ 1 câu giao con cho mẹ nó tốt hơn, đậu nghĩ bực vkl. mịa, nhà cửa có, công việc có, thương yêu con mà nói như cụ thật c.hó nó cũng éo ngửi nổi. xl e nặng lời

Có thể cụ nghĩ em hơi tàn nhẫn nhưng theo em cụ nên nghĩ tới xét nghiệm ADN trước khi ra toà
Cái này thì e lại dám khẳng định 100% e ko nuối con tu hú ạ, nó chỉ mới đú đởn, ăn diện kiểu hấp dẫn từ lúc bán hàng ol và có cái hội khoá của trường rồi bạn bè lâu ngày ko gặp, ăn nhậu rồi dửng mỡ thôi ạ

thanghang2014

Xe máy
Bà nội ở quê còn e ở HN nên chắc cũng khó để mắt ạ
Cụ đưa bà nội lên ở với cụ. Suy cho cùng thì chỉ có mẹ cụ và các con cụ là máu mủ ruột thịt của cụ thì cụ phải có trách nhiệm,còn vợ chồng vốn dĩ là người dưng nước lã, nó cũng như tấm áo,ko còn phù hợp nữa thì bỏ tấm áo ấy đi thôi.

F0ck3r

Xe hơi
Các ng nhân khác thì xem xét đc, chứ ngoại tình lại còn vài lần nữa thì cụ còn j phải nghĩ

kiwi8.

[Tịch thu bằng lái]
loại này để lâu thành tinh rồi khó dạy lắm, nói thì bảo vũ phu chứ đôi khi phải cho ăn vả vào mặt nó mới sáng mắt ra, loại này bây giờ doạ bỏ mặt nó vênh lên đòi chia tài sản, đòi mang quền làm mẹ ra để mình sợ nó hành con mình , loại này nuôi chỉ lấy phân thôi cụ ạ, phải thay ngay và luôn miễn ý kiến nhá !!
Ông anh cụ cam chịu kiểu ngu thì chịu thôi, kêu ca gì nữa. Haizz
Sống như vậy phải em, em cho lên đđường luôn. Đời sống ngắn ngủi lắm nên việc gì phải làm những điều mà mình ko vui. Các cụ ngày xưa hay sợ mang tiếng với họ hàng làng xóm nên thành ra khổ cả đời. Bây giờ đời sống khác rồi ssướng khổ chỉ có mình chịu có ai sướng khổ thay ai được đâu. Con cái cũng thế, nếu nó biết cha mẹ vì nó mà phải chịu đựng nhau rồi bắt nó sống trong bầu ko khí ngột ngạt thì nó cũng chẳng muốn.
Chuẩn dồi, sống kiểu người cổ sợ mang tiếng xóm làng, sợ con cháu mình mang tiếng bố mẹ ly dị sau này người ta soi.
Phần nhà chồng nín giỏi, kệ dâu làm gì thì làm không kêu không mắng chửi, lũ nhóc cũng tạm là được sống êm ấm.
Ly dị thì đúng là tài sản cũng phức tạp, mấy mảnh đất, nhà đẹp, xe hơi chớ ít gì. Cụ tính năm đi chơi 5-7 bận, liên hoan, bill chi tiêu tính vào hạch toán công ty cả, chi riêng không dính tới 20 trẹo đưa vợ mà bị tiêu sạch, nếu ly dị con buộc phải giữ nuôi dạy, cũng là 1 vấn đề. Cái giống đàn ông ra ngoài ăn được nói được mà trong nhà khổ éo chịu được.
Lấy phải con vợ hỏng là hỏng nửa đời người.

giờ cụ chán cụ cứ nghĩ xàm. giao con cho nó tới khi nó éo cho gặp, nó nhồi nhét vô đầu thằng nhóc đủ thứ vớ vẩn về bố nó ... hoặc trường hợp nó lấy ck khác rồi vụ con chung con riêng ... cụ nghĩ đến chưa. làm éo gì có thằng đàn ông nào dễ bỏ con như cụ đâu. nói nhẹ 1 câu giao con cho mẹ nó tốt hơn, đậu nghĩ bực vkl. mịa, nhà cửa có, công việc có, thương yêu con mà nói như cụ thật c.hó nó cũng éo ngửi nổi. xl e nặng lời
Dạ ko sao, e xin tiếp thu ạ

hlx1405

Xe máy
Bà nội ở quê còn e ở HN nên chắc cũng khó để mắt ạ
Đằng nào time này cụ còn đang rối bời tâm trạng chưa làm ăn đc gì nhiều thì cụ nên thu xếp dành nhiều time gần gũi với 2 cháu hơn, tập thói quen chỉ có 3 bố con xem thế nào rồi điều chỉnh dần dần E cũng gần giống cụ nhưng lại là con gái. Làm đc hết ý mà

Ngã Lộn Vèo

Xe máy
Ly hôn là cái ko ai muốn nhg nếu điều đó cụ thấy đúng thì nên làm cụ ạ

Các ng nhân khác thì xem xét đc, chứ ngoại tình lại còn vài lần nữa thì cụ còn j phải nghĩ
Ly hôn là cái ko ai muốn nhg nếu điều đó cụ thấy đúng thì nên làm cụ ạ
nếu phải e thì đứt luôn từ lần trước roài. mạnh mẽ lên cụ ơi
Lần trc thì cũng chỉ vì thương bọn nhóc và nhiều cụ mợ, một số người cũng khuyên e là cho nó thêm một cơ hội, nhưng giờ với e thì ko còn cơ hội nào nữa ạ

Ngã Lộn Vèo

Xe máy
Lần trc thì cũng chỉ vì thương bọn nhóc và nhiều cụ mợ, một số người cũng khuyên e là cho nó thêm một cơ hội, nhưng giờ với e thì ko còn cơ hội nào nữa ạ
Thương ko có nghĩa là giữ lại cái mà cụ ko muốn giữ. Giờ xh cũng ko khắt khe về vde này đâu cụ ạ. Đằng nào cũng đau thì đau sớm 1 lần còn hơn dai dẳng

vinhangthu

Xe buýt
Theo e là không nên bỏ vợ . Coi như không biết gì.Cho ở lại nuôi con .Tài sản thu vén hết vào của mình để lo cho con rồi cứ hành lại đến hết đời vì cái tội phản bội.

Thương ko có nghĩa là giữ lại cái mà cụ ko muốn giữ. Giờ xh cũng ko khắt khe về vde này đâu cụ ạ. Đằng nào cũng đau thì đau sớm 1 lần còn hơn dai dẳng
Vâng, lúc ấy e cũng nghe theo kiểu cho cơ hội lần cuối ko nhỡ sau lại hối hận, e cũng chưa trải qua nên chẳng biết thế nào, giờ thì e quyết rồi, tuy muộn nhưng còn hơn không. Xl các mợ nhưng quan điểm của e bây giờ là đã phát hiện đàn bà đã ngoại tình thì cc ko nên dai dẳng

Ngã Lộn Vèo

Xe máy
Vâng, lúc ấy e cũng nghe theo kiểu cho cơ hội lần cuối ko nhỡ sau lại hối hận, e cũng chưa trải qua nên chẳng biết thế nào, giờ thì e quyết rồi, tuy muộn nhưng g. Xl các mợ nhưng quan điểm của e bây giờ là đã phát hiện đàn bà đã ngoại tình thì cc ko nên dai dẳng
Tâm trí ko hướng về gd thì nên giải tán cụ ạ. Cụ cũng nên nghĩ thoáng hơn đi, e thấy nhiều đôi giải tán con cái vẫn bt, đôi khi 2 bên còn hp hơn là sống cùng mà làm khổ nhau

sparta.leonidas

Xe cút kít
Theo e là không nên bỏ vợ . Coi như không biết gì.Cho ở lại nuôi con .Tài sản thu vén hết vào của mình để lo cho con rồi cứ hành lại đến hết đời vì cái tội phản bội.
Cụ nhầm ! Nó đau 1 mình đau 10. Ở đó mà hành nó[-X

sparta.leonidas

Xe cút kít
Tâm trí ko hướng về gd thì nên giải tán cụ ạ. Cụ cũng nên nghĩ thoáng hơn đi, e thấy nhiều đôi giải tán con cái vẫn bt, đôi khi 2 bên còn hp hơn là sống cùng mà làm khổ nhau
Cụ ngã kiểu gì mà vẹo cả ....vậy :-??