Tăng tốc đột ngột, Huyndai Sonata gây tai nạn ở 117 km/h !!!

raklei

Xe điện
Em không thấy có website nào của Hàn đưa tín chính thức cả (search 현대 소나타 갑작스런 가속 ra cũng toàn lá cải)
các cụ có thấy mình là người có đầu óc, đủ tỉnh táo không vậy.
cụ ko thấy có nghĩa là ko có =)) =))
đến ạ với cái lập luận của cụ; cứ giả thiết là cụ có đầu óc và tỉnh táo đi.

MrNo13

Xe đạp
đọc xong bài post của cụ dac mà e ko thể nhịn đc cười cụ tl hóm hỉnh quá =))

toan1477

Xe điện
Em không bênh hay ghét xe nào cả nhưng mà lấy 1 cái clip không rõ nguồn gốc rồi cãi chửi nhau, các cụ có thấy mình là người có đầu óc, đủ tỉnh táo không vậy.

Thiết nghĩ mod nên close những topic như thế này mới phải. Chán
Thì em chả nhận rồi còn gì:))

Em chả có hiểu biết gì đâu, thế nên mới chịu khó nói chuyện với mấy cụ :))
Chứ nhều cụ hiểu biết, có vào mấy thớt này đâu.

luxus

Xe tăng

dac

Xe tăng
cụ ko thấy có nghĩa là ko có =)) =))
đến ạ với cái lập luận của cụ; cứ giả thiết là cụ có đầu óc và tỉnh táo đi.
Vâng, cụ giỏi, cụ chứng minh là có báo lớn của Hàn đăng tin này đi

raklei

Xe điện
e cũng bổ sung thêm là e éo tin bất kể thể loại lỗi chân ga nào, kể cả toy hay hàn
đỉnh điểm vụ lỗi chân ga còn có vụ ở vn xe mẹc lao xuống ruộng, người lái cũng đổ lỗi chân ga sau chìm mất ko thấy tin tức gì nữa =))
toàn các bố tưởng tượng với chí phèo rạch mặt ăn vạ; lỗi này nếu có chắc do cái thằng cầm lái đến 99%

raklei

Xe điện
Vâng, cụ giỏi, cụ chứng minh là có báo lớn của Hàn đăng tin này đi
e chả dỗi hơi đi chứng minh mấy cái vớ vẩn mất thời gian
ý e chỉ là cái lập luận cụ chả có giá trị gì cả, nhất lại trong tình trạng tỉnh táo của người có đầu óc, theo như cụ tự nhận,
cụ ko thấy thì ko có nghĩa là ko có, thế thôi

lexus_bk

Xe điện
Rõ là vớ vẩn

dac

Xe tăng
e chả dỗi hơi đi chứng minh mấy cái vớ vẩn mất thời gian
ý e chỉ là cái lập luận cụ chả có giá trị gì cả, nhất lại trong tình trạng tỉnh táo của người có đầu óc, theo như cụ tự nhận,
cụ ko thấy thì ko có nghĩa là ko có, thế thôi
Cảm ơn cụ, đúng là cụ chỉ có thời gian để đi cãi nhau thôi.
Chào cụ

Hài cái là nhiều báo của VN lại đi đăng lại tin tức dựa trên mấy cái blog.
Có Vnexpress hình như đã gỡ tin này xuống rồi

Chỉnh sửa cuối:

luxus

Xe tăng
Ngay cả vụ nghi án lỗi chân ga của Toyota ở Mỹ thì cách đây hơn năm đã được bọn công an Mỹ và ủy ban kt gì gì của bộ tư pháp mỹ nó kết luận là không phát hiện ra sự liên quan giữa việc xe tăng tốc đột ngột với lỗi điện tử của chân ga của Toyota rồi - em xem cái tin đấy trên bloomberg mà không thấy cánh lá cải nhà mình đăng gì sất :)

Kể cả cái clip Sonata này cũng chả nói lên điều gì nhưng cũng đủ giải nhiệt cho các cụ fan Hàn đang hừng hực khí thế tấn công rồi :))

e cũng bổ sung thêm là e éo tin bất kể thể loại lỗi chân ga nào, kể cả toy hay hàn
đỉnh điểm vụ lỗi chân ga còn có vụ ở vn xe mẹc lao xuống ruộng, người lái cũng đổ lỗi chân ga sau chìm mất ko thấy tin tức gì nữa =))
toàn các bố tưởng tượng với chí phèo rạch mặt ăn vạ; lỗi này nếu có chắc do cái thằng cầm lái đến 99%

Lukas

Xe tăng
Em xem có cái gì đó bất hợp lý trong clip ..

xedieu

Xe cút kít
Ước gì có thêm vài cái (xem Hyundai nhá) tăng tốc kiểu như vậy... :)

dac

Xe tăng
Ước gì có thêm vài cái (xem Hyundai nhá) tăng tốc kiểu như vậy... :)
Em nghĩ chuyên tai nạn kiểu này, dù vô tình hay cố ý, dù do người lái hay do xe, thì đều là việc không may, không nên coi là chuyện đùa quá cụ ạ.
Cụ cứ nghĩ nếu mình chẳng may bị như vậy rồi một đám khác nó cười cợt thì cũng ko thấy fun đâu ạ.

Luu Lehong

Xe container
Em bán cá ngoài chợ, chả nói với cụ từ lâu rồi còn gì. Em hiểu ý cụ, nhưng có post em chỉ hỏi nghĩa của câu từ, cũng hân hạnh được bác ấy Vốt -, nhưng bác ấy lại cãi không làm trò hề ấy.
\:D/
Sao bác lại giống như ngày bác mới tham gia thế! Cứ lôi em vào những cái tranh cãi vớ vẩn, mà thực tình em ko muốn! Em có đính chính hay chối bỏ việc có hay không vote - bác đâu mà bác phải đi lu loa thế! :)). Cũng có thể hồi xưa là có, nhưng em giải thích cái lý do phải làm việc chẳng đừng này rồi còn gì :)). Hình như hồi đó bác văng tục, chửi bới ae bên này, lôi cả phụ huynh văng mạng với bác phuongtv thì phải. Tuy nhiên, bây giờ thì không thấy như cũ, nhưng lại nhiễm nhiều tính mới của mấy lãnh đạo hội và anh em bên đó\:D/

xedieu

Xe cút kít
dac nói:
Em nghĩ chuyên tai nạn kiểu này, dù vô tình hay cố ý, dù do người lái hay do xe, thì đều là việc không may, không nên coi là chuyện đùa quá cụ ạ.
Cụ cứ nghĩ nếu mình chẳng may bị như vậy rồi một đám khác nó cười cợt thì cũng ko thấy fun đâu ạ.
Đùa gì cụ, có thêm vài vụ nữa để bọn hãng nó kiểm tra lại cho kỹ càng, cho yên tâm chứ sao. Em cũng đang đi 1 cái xe Hyundai đây.

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Sao bác lại giống như ngày bác mới tham gia thế! Cứ lôi em vào những cái tranh cãi vớ vẩn, mà thực tình em ko muốn! Em có đính chính hay chối bỏ việc có hay không vote - bác đâu mà bác phải đi lu loa thế! :)). Cũng có thể hồi xưa là có, nhưng em giải thích cái lý do phải làm việc chẳng đừng này rồi còn gì :)). Hình như hồi đó bác văng tục, chửi bới ae bên này, lôi cả phụ huynh văng mạng với bác phuongtv thì phải. Tuy nhiên, bây giờ thì không thấy như cũ, nhưng lại nhiễm nhiều tính mới của mấy lãnh đạo hội và anh em bên đó\:D/
Chú quả sao cứ lôi các anh lãnh đạo vào thế? Hâm mộ quá à, hay phải lòng mặt mất rồi (mình ứ thích những ng bất lực đâu)! ;)

dac

Xe tăng
Đùa gì cụ, có thêm vài vụ nữa để bọn hãng nó kiểm tra lại cho kỹ càng, cho yên tâm chứ sao. Em cũng đang đi 1 cái xe Hyundai đây.
Sao lại không mong chỉ là 1 trường hợp do cá nhân người lái thôi hả cụ?
Mong người khác tai nạn để dòng xe mình dùng được check thì em thấy không ổn tí nào cụ ạ.

xedieu

Xe cút kít
dac nói:
Sao lại không mong chỉ là 1 trường hợp do cá nhân người lái thôi hả cụ?
Mong người khác tai nạn để dòng xe mình dùng được check thì em thấy không ổn tí nào cụ ạ.
:)) Cụ nhạy cảm quá nhỉ! (b) Em mà mong gì được nấy thì ối ông lên nóc tủ thật chứ chả đùa đâu! :)) Phải cái em không thiêng... :))

toan1477

Xe điện
Em nghĩ bác đừng lôi người khác vào đây, chả hay đâu. Còn nếu bác thích thì mai em cho bác xem ảnh, em chửi ai mà bác trừ em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

xedieu

Xe cút kít
toan1477 nói:
Em nghĩ bác đừng lôi người khác vào đây, chả hay đâu. Còn nếu bác thích thì mai em cho bác xem ảnh, em chửi ai mà bác trừ em nhé.
Ối, bắt anh quả không lôi người khác vào chuyện thị phi thì hơi khó à nha. Anh này nửa đêm còn chõ mũi sang nhà hàng xóm khi nghe tiếng động chứ đừng nói bây giờ mới 22:30!