Tăng tốc đột ngột, Huyndai Sonata gây tai nạn ở 117 km/h !!!

junyong

Xe buýt
Haha ăn nói NGU quá nên tự vã vào mồm của mình.Em nhìn thấy toàn là Luu,Rava,Izu,Cụ,Lexus.. Như thế có được cho là một lũ gây náo loạn cả lên không :))
2, nhưng mà tình hình này chuẩn bị lai không đếm xuể rồi!

junyong

Xe buýt
Toy cũng xuất phát từ "1 trường hợp" đấy bác. Sắp thấy cảnh nhà Huyn dính đòn ...
Thật lòng là em chẳng mong có chuyện đấy cho dù em cũng chẳng có thiện cảm gì đối với chất lượng cơ khí của xe Hàn.

Isu_zu

Tháo bánh
Thật lòng là em chẳng mong có chuyện đấy cho dù em cũng chẳng có thiện cảm gì đối với chất lượng cơ khí của xe Hàn.
Hoàn toàn đồng ý với cụ! Tính mạng con người là vô giá.
Khổ nhất là nạn nhân của Sukhoi 100 Jet bên Indonexia...thành kính phân ưu!

Luu Lehong

Xe container
Cụ giải thích hộ em Vote- là gì? thiết lập cá nhân gì? em không thay đổi thông tin cá nhân gì cả?
Em vào đây chém cho vui đâu có quan tâm lắm đến việc yêu ghét hay thù vặt gì đâu. em thích đứng một mình hoặc ai đó cùng quan điểm, cả Hàn và Toy ném đá em tự hứng. Biết sai mà cứ hùa vào lấy số đông áp đảo em chả thích
Đông nhưng khi người ta nói hợp lý, lịch sự, mình sai thì cũng phải xem lại không nên bảo thủ, nhưng cứ vẫn fun cũng chả sao. Chỉ sợ minh sai, ngoan cố thì lại thành nguỵ biện \:D/.
Chính thấy bác còn ăn nói không có sự cuồng loạn, tục tữu bậy bạ như các fan cuốc xẻng khác nên em mới có nói chân tình vậy! Bác chơi bên này thì thấy anh em chém nó khác :)) Việc commet nó thể hiện cái trình của người viết! có chém thì cũng cần cho sâu sắc, "chửi" mà thoáng đọc như khen thì mới giỏi. Bác cứ nhìn những còm của bác Maz, Ra va, Lexuc, Isuzu, Juniong thì biết..
Còn việc giải thích...Này nhé! Bác cứ vào mục "thiết lập cá nhân" nơi đầu trang Web góc phải chỗ đăng nhập sẽ thấy những vote - hay + cho mình để biết những chính kiến của người khác với bài viết của bác! Tuy chém nhau trên này, chúng em cũng ít khi Vote - các bài viết của người ngược chính kiến! Chỉ khi trừ những trường hợp có nick quá quá cuồng loạn thì mới phải làm cái việc chẳng đặng đừng \:D/
Vài điều trộm thưa thớt, mong bác cứ tiếp tục fun :-w

Isu_zu

Tháo bánh

toan1477

Xe điện
Bác ngây thơ quá mà cứ chém rồi nguỵ biện búa xua :))
Mọi người đang trêu bác đã bị "vote -" đến đỏ lừ, mã lực = không rồi mà vẫn cố hùng biện; Em bảo bác kiểm tra lại lại xem "thiết lập cá nhân" của bác sẽ thấy ae bên Box Toy chắc không làm thế, mà chỉ có các fan xe Hàn mới làm vậy. Vì em biết bác có lần hăng máu quá nạt cả cái tay chuyên thù vặt bên hôị xe Cuốc Xẻng ắt sẽ bị "Vote -". Em thỉnh thoảng du lịch bên đó nên em biết tâm địa từng người bọn họ :D
Bác đã hiểu chửa? 8->
Lát nữa kiểm tra xong, em sẽ mời bác chén rượu khác để lấy lại mã lực, xốc tinh thần rồi lại hùng biện tiếp giúp anh em vui! :))
Em thấy bác mới là hay vốt - đấy, có cần dẫn chứng ko?

mrkoi

Xe tăng
lại lệch lạc roài :))

Luu Lehong

Xe container
Em thấy bác mới là hay vốt - đấy, có cần dẫn chứng ko?
Bác nên xem kỹ nhé! Chỉ những nick quá cuồng loạn, thiếu văn hoá, ăn nói ngoài chợ thì em mới Vote -, đó là việc chẳng đặng đừng. Có bài em viết sai ở thớt cà fê, Em còn Vote + cho Win Tõm kia trong khi sau đó Tõm vote - em! \:D/
Bác nên xem thêm chỗ e gt cho bác Matit 19 nhé! Thế hoá ra cái nick hay nhảy dựng vào chửi bới là âm binh của bác à! sao bác không nói ngay ! Hè hè :))

toan1477

Xe điện
lại lệch lạc roài :))
Cái xe gây tai nạn chưa có chứng minh gì là lỗi do xe mà các cao thủ đầu chảy mủ đã sướng như bắt được vàng. Cái đấy là đúng chứ lệch gì?

toan1477

Xe điện
Bác nên xem kỹ nhé! Chỉ những nick quá cuồng loạn, thiếu văn hoá, ăn nói ngoài chợ thì em mới Vote -, đó là việc chẳng đặng đừng. Có bài em viết sai ở thớt cà fê, Em còn Vote + cho Win Tõm kia trong khi sau đó Tõm vote - em! \:D/
Bác nên xem thêm chỗ e gt cho bác Matit 19 nhé! Thế hoá ra cái nick hay nhảy dựng vào chửi bới là âm binh của bác à! sao bác không nói ngay ! Hè hè :))
Bác có cần em cho bác xem bác vốt - em ko? Cần gì phải vu khống nhỉ? Bác bây giờ chắc lại bảo cái nich hanoimeric là của em chắc hehe?

phuongtv_76

Xe container
Xe hàn giá rẻ, như con su khoi jet thôi, lúc đấy thì hết thông minh với chả sì tin

Luu Lehong

Xe container
Nó cũng giống như con HYUNDAI này thôi, thật bây giờ H_K lỗi nhiều quá.
http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2012/05/taxi-dien-lao-vao-cho-hang-tram-nguoi-hoang-loan/
Cứ tưởng bác này dẫn chứng cái gì! Té ra cái Taxi do thằng xe ôm không biêt lái, nhảy bừa lên lái tập toạng gây tai nạn! Chả liên quan gì ở đây cả, có tham gia cũng nên tìm cái gì cho ra hồn! Chả hiểu sao bác lại chạy được cái chức Trưởng chi nhánh miền nam hội TS :D
Này nhé, nếu muốn bác vào Google, nhấp chuột vào ô search đánh chữ gì liên quan đến Toyota, sau đánh Enter, chọn cái tin nào bất lợi liên quan đến Toy (nhớ đọc cho rõ ý đã), cóp rồi pate cái link vào đây! Em tưởng bên các bác thạo việc này lắm rồi chứ :))

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Cứ tưởng bác này dẫn chứng cái gì! Té ra cái Taxi do thằng xe ôm không biêt lái, nhảy bừa lên lái tập toạng gây tai nạn! Chả liên quan gì ở đây cả, có tham gia cũng nên tìm cái gì cho ra hồn! Chả hiểu sao bác lại chạy được cái chức Trưởng chi nhánh miền nam hội TS :D
Này nhé, nếu muốn bác vào Google, nhấp chuột vào ô search đánh chữ gì liên quan đến Toyota, sau đánh Enter, chọn cái tin nào bất lợi liên quan đến Toy (nhớ đọc cho rõ ý đã), cóp rồi pate cái link vào đây! Em tưởng bên các bác thạo việc này lắm rồi chứ :))
Bạn quả vẫn chưa hiểu ng ta muốn nói gì đâu - rõ khổ! :P

toan1477

Xe điện
Em lại tưởng bác thông thái lắm, cái ngu ý của em mà bác còn chả hiểu. Em nói rõ nhé, cái So nát nó gây tai nạn, chắc cũng do thằng bốc vác nó lên lái thôi, hiểu chưa bác. Chứ nói về trình IT, bác ko có cửa đâu mà dạy đời.

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
Em pót xong rồi mới thấy cái post của bác Điếu, đúng là thông minh nói cái hiểu ngay. Vốt + bác Điếu.