Tăng tốc đột ngột, Huyndai Sonata gây tai nạn ở 117 km/h !!!

xedieu

Xe cút kít
Lảng nhanh thế! Dốt thì nhớ đọc kỹ trc khi chém ng khác nhé! :)

toan1477

Xe điện

RAVA

Xe ba gác
Cái xe gây tai nạn chưa có chứng minh gì là lỗi do xe mà các cao thủ đầu chảy mủ đã sướng như bắt được vàng. Cái đấy là đúng chứ lệch gì?
-À ra thế, nếu suy nghĩ được như vậy thì cũng đã có tý hiểu biết rồi đấy rồi đấy?:P

toan1477

Xe điện
-À ra thế, nếu suy nghĩ được như vậy thì cũng đã có tý hiểu biết rồi đấy rồi đấy?:P
Em chả có hiểu biết gì đâu, thế nên mới chịu khó nói chuyện với mấy cụ :))
Chứ nhều cụ hiểu biết, có vào mấy thớt này đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Em chả có hiểu biết gì đâu, thế nên mới chịu khó nói chuyện với mấy cụ :))
Chứ nhều cụ hiểu biết, có vào mấy thớt này đâu.
Các cụ mà ý bác đang nói quen dùng nhiều "đặc sản miền" ! bên này không có nên bây giờ cũng ít hợp! Thế nhưng CEO của bác cũng vừa mang hàng sang quảng bá đấy! :)). Chả ai dùng, lại cắp bị mang về phân phối lại cho anh em dùng dần rồi

xedieu

Xe cút kít
Ai thì em ko biết, chứ em nói chuyện với hoa quả và đệ tử (âm binh?) thì em ko cần dùng đến sự hiểu biết của bản thân! :)

junyong

Xe buýt
Bác nên xem kỹ nhé! Chỉ những nick quá cuồng loạn, thiếu văn hoá, ăn nói ngoài chợ thì em mới Vote -, đó là việc chẳng đặng đừng. Có bài em viết sai ở thớt cà fê, Em còn Vote + cho Win Tõm kia trong khi sau đó Tõm vote - em! \:D/
Bác nên xem thêm chỗ e gt cho bác Matit 19 nhé! Thế hoá ra cái nick hay nhảy dựng vào chửi bới là âm binh của bác à! sao bác không nói ngay ! Hè hè :))
Bác có cần em cho bác xem bác vốt - em ko? Cần gì phải vu khống nhỉ? Bác bây giờ chắc lại bảo cái nich hanoimeric là của em chắc hehe?
Cười đau cả bụng với cụ Toàn, em đoán thử nhé: nghề nghiệp của cụ không liên quan gì đến chính trị phải không ạ?

SmallRiver

Xe điện
Các cụ cứ hơi tý là cãi nhau! Đọc phát ngán.

junyong

Xe buýt
Em pót xong rồi mới thấy cái post của bác Điếu, đúng là thông minh nói cái hiểu ngay. Vốt + bác Điếu.
Xin lỗi cụ Toàn, đọc còm này của cụ em lại nghĩ công việc của cụ có liên quan đến chính trị!

matiz19

Xe tăng
Đông nhưng khi người ta nói hợp lý, lịch sự, mình sai thì cũng phải xem lại không nên bảo thủ, nhưng cứ vẫn fun cũng chả sao. Chỉ sợ minh sai, ngoan cố thì lại thành nguỵ biện \:D/.
Chính thấy bác còn ăn nói không có sự cuồng loạn, tục tữu bậy bạ như các fan cuốc xẻng khác nên em mới có nói chân tình vậy! Bác chơi bên này thì thấy anh em chém nó khác :)) Việc commet nó thể hiện cái trình của người viết! có chém thì cũng cần cho sâu sắc, "chửi" mà thoáng đọc như khen thì mới giỏi. Bác cứ nhìn những còm của bác Maz, Ra va, Lexuc, Isuzu, Juniong thì biết..
Còn việc giải thích...Này nhé! Bác cứ vào mục "thiết lập cá nhân" nơi đầu trang Web góc phải chỗ đăng nhập sẽ thấy những vote - hay + cho mình để biết những chính kiến của người khác với bài viết của bác! Tuy chém nhau trên này, chúng em cũng ít khi Vote - các bài viết của người ngược chính kiến! Chỉ khi trừ những trường hợp có nick quá quá cuồng loạn thì mới phải làm cái việc chẳng đặng đừng \:D/
Vài điều trộm thưa thớt, mong bác cứ tiếp tục fun :-w
Em vẫn chả thấy cái vote - hay + nào cả. chỉ có cái "báo xấu hay rót rượu" ở góc trái thôi.

Các cụ cho em là bảo thủ cũng được, nhưng em lại thấy các cụ rất bảo thủ. em nói gì cũng có lý do dẫn chứng chứ không phán bừa. cụ xem lại đi ạ

hyundaii30

Xe tăng
Sáng nay vào thớt K9 thây bay mất không còn mảnh vải, tưởng có một số các Cụ TOI HAN phải may lại quần áo, làm thế nào mà biến tấu lại tụ họp quần hùng ở thớt này, vui ghê!:)):)).

Em thấy đồn là T5/2012 Hyundai nó lắp hệ thống cảm biết chống tăng ga đột ngột cho tất cả các xe của họ ở Mỹ, nên trường hợp tăng ga chết người hàng loạt như của TOI có thể sẽ không xảy ra.

MrFan

Xe máy
tình hình là cứ lót dép nghe ngóng đã!

vietanh_car

Xe tăng
vãi lái Sonata X_X xem xong cái clip mà hoản thay :(

raklei

Xe điện
nếu là toy thì là lỗi chân ga
nếu là hàng xẻng thì lỗi người lái
giải thích kiểu này là chuẩn nhất và hợp lý nhất =))

toan1477

Xe điện
Cười đau cả bụng với cụ Toàn, em đoán thử nhé: nghề nghiệp của cụ không liên quan gì đến chính trị phải không ạ?
Em bán cá ngoài chợ, chả nói với cụ từ lâu rồi còn gì. Em hiểu ý cụ, nhưng có post em chỉ hỏi nghĩa của câu từ, cũng hân hạnh được bác ấy Vốt -, nhưng bác ấy lại cãi không làm trò hề ấy.

Chỉnh sửa cuối:

toan1477

Xe điện
nếu là toy thì là lỗi chân ga
nếu là hàng xẻng thì lỗi người lái
giải thích kiểu này là chuẩn nhất và hợp lý nhất =))
Chuẩn hay ko do cả 1 cuộc điều tra người ta kết luận, chứ 1 cái xe bị mà kêu lỗi hệ thống thì có chuẩn ko?

xedieu

Xe cút kít
Chuẩn á, phải là kết luận của mấy chiên da ăn rau muống! :))

dac

Xe tăng
Con lậy các cụ. Tất cả các tin tức này đều xuất phát từ 1 clip trên youtube, sau đó các bố blogger, các chuyên gia chém gió trên forum với các báo lá cải tha hồ đặt dấu hỏi với nghi vấn.
Em không thấy có website nào của Hàn đưa tín chính thức cả (search 현대 소나타 갑작스런 가속 ra cũng toàn lá cải)

Em không bênh hay ghét xe nào cả nhưng mà lấy 1 cái clip không rõ nguồn gốc rồi cãi chửi nhau, các cụ có thấy mình là người có đầu óc, đủ tỉnh táo không vậy.

Thiết nghĩ mod nên close những topic như thế này mới phải. Chán

Chỉnh sửa cuối: