Tăng tốc đột ngột, Huyndai Sonata gây tai nạn ở 117 km/h !!!

Luu Lehong

Xe container
Em nghĩ bác đừng lôi người khác vào đây, chả hay đâu. Còn nếu bác thích thì mai em cho bác xem ảnh, em chửi ai mà bác trừ em nhé.
Anh em bên này rất ít khi vote -, em tin mọi người cũng như em! Em gt mãi rồi mà bác ko hiểu lý do à:))
Thế thì sao mà sang đây chém được:-o

toan1477

Xe điện
Anh em bên này rất ít khi vote -, em tin mọi người cũng như em! Em gt mãi rồi mà bác ko hiểu lý do à:))
Thế thì sao mà sang đây chém được:-o
Lí do của bác là chửi bới thì vốt - đúng không? Bác trả lời em câu này đi, nếu đúng thì mai em gửi ảnh cho bác. Bây giờ em online bằng đt.
Quên mất là hình như em chưa vốt - ai đâu.

tuanvu9371

Xe hơi
dạo này box toi voi h-k vui thế không biết
mà khoang hãy chém các cụ ợ, chưa biết đầu đuôi sao hết mà, chắc vụ này không ai điều tra gì đâu

tungdaigia

Xe máy
nguy hiem qua

Tuệ Trường

Xe hơi
các bác mong chờ điều gì??? kg le thằng Hàn nó điều tra và kết luận là do lỗi của xe để xe Hàn mất tiếng à???? kể cả người Nhật... (chỉ có thằng Mỹ là ngu thôi... nó cho xe Nhật và Hàn vào nước nó bán còn xe nó thì không vào Nhật Hàn được (do chính sách thuế... mới ký hiệp ước "thương mại tự do" với Hàn và Nhật nhưng cũng vẫn bị hạn chế...))
Thiết nghĩ các bác đi xe gì cũng vậy thôi, nếu xe đó có vần đề (hay còn nghi vấn) thì các bác cũng nên như người Mỹ đả kích hãng chứ không phải với nhau, vì sự an toàn của chính các bác và người đi đường... em té b-(

matiz19

Xe tăng
Box này đúng là vô bổ, tranh luận với Fan Toy còn vô bổ hơn.

Lý do chính xác thì chưa biết thế nào có thể một thằng say rượu mát chân ga thôi, ai biết sau cái camera chuyện gì đang sảy ra?

Fan Hàn chả vin được vào đâu để chứng minh mình vô tội, chỉ biết chờ kết luận chính thức. trong khi Fan Toy nhảy thì vào kết luận ầm ầm, có cụ cố tình chọc tức anh em nhưng đa phần là "thông minh" thật.

Cãi nhau kiểu "chưa ăn bảo ăn rồi" thế này thì tốt nhất là đóng box lại đỡ tốn nước bọt.:-&

xedieu

Xe cút kít
matiz19 nói:
Box này đúng là vô bổ, tranh luận với Fan Toy còn vô bổ hơn.

Lý do chính xác thì chưa biết thế nào có thể một thằng say rượu mát chân ga thôi, ai biết sau cái camera chuyện gì đang sảy ra?

Fan Hàn chả vin được vào đâu để chứng minh mình vô tội, chỉ biết chờ kết luận chính thức. trong khi Fan Toy nhảy thì vào kết luận ầm ầm, có cụ cố tình chọc tức anh em nhưng đa phần là "thông minh" thật.

Cãi nhau kiểu "chưa ăn bảo ăn rồi" thế này thì tốt nhất là đóng box lại đỡ tốn nước bọt.:-&
Cụ để cho ng ta có cái bấu víu tý đê!

phuongtv_76

Xe container
Mấy cụ hàn đi xe xịn thía ko bít:-o

xedieu

Xe cút kít
phuongtv_76 nói:
Mấy cụ hàn đi xe xịn thía ko bít:-o
Chị đừng đụng vào nỗi đau của bọn êm: Biết bao giờ đủ tiền mua xe nhật đây (vios, altis,..)??? :P

tung lavi

Xe tăng
Chị đừng đụng vào nỗi đau của bọn êm: Biết bao giờ đủ tiền mua xe nhật đây (vios, altis,..)??? :P
cụ xế điệu đinh đổi Túc lên hang sang vái ót, thể tao át tết và siêu sang cạm rỵ ạ

xedieu

Xe cút kít
tung lavi nói:
cụ xế điệu đinh đổi Túc lên hang sang vái ót, thể tao át tết và siêu sang cạm rỵ ạ
Check mấy tài khoản, toàn tiền bố mẹ cho, rồi nhặt được, rồi thừa kế,.. Đã có đồng nào tự tay làm ra đâu mà mua xe nhựt hả cụ! :((

toan1477

Xe điện
Check mấy tài khoản, toàn tiền bố mẹ cho, rồi nhặt được, rồi thừa kế,.. Đã có đồng nào tự tay làm ra đâu mà mua xe nhựt hả cụ! :((
Những bác đi xe Đức hay Mỹ cũng toàn tiền bố mẹ cho ý chứ. Tiền kiếm được mới mua xe Nhật đi cho bền, lành, đỡ hỏng đỡ xót tiền.