[Funland] Tận cùng của sự khốn nan

CCB

Xe tăng
Biết đâu trong số đó gần 30 cụ vừa đến chợ đã xỉa tiền ra giả hoặc kiểu như thời chiến tranh là "chết ngoài biên ải"? ;))
Em vừa alo cho bạn em - mới vài năm trc còn làm "m.m" ở QL hỏi về chuyện 48 phát của mx Nắng nhạt kể, thì nó bảo "bốc phét". Thời cao điểm em nào đắt khách lắm may ra có hôm được chục phát, và bọn lều báo cũng viết linh tinh câu view. Em nghĩ nó nói cũng phải, mình ngồi gặm độ vài dóng mía cũng rát hết cả mồm rồi.

CCB

Xe tăng
Trong nước mình, Ngọc Trinh cũng là ai đồ, tấm gương sáng rực rỡ của nhiều em gái miền Tây mà.

Quay lại thời điểm cách đây xx năm, diễn viên Yến Vy cũng chỉ vì lộ clip mà bị cả xã hội lên án, buộc đưa vào trại phục hồi nhân phẩm. Mới có bao năm mà quan điểm xã hội đã thay đổi khá nhiều. Bây giờ nhiều lúc em đọc FB đọc còm các bạn trẻ gen Z, tự thấy suy nghĩ của bản thân mình một chiều thật.
Oài, mx nhắc đến YV làm em nhớ ra mình vẫn lưu bộ ảnh YV trong ổ cứng MT :)

Nắng nhạt

Xe điện
Em vừa alo cho bạn em - mới vài năm trc còn làm "m.m" ở QL hỏi về chuyện 48 phát của mx Nắng nhạt kể, thì nó bảo "bốc phét". Thời cao điểm em nào đắt khách lắm may ra có hôm được chục phát, và bọn lều báo cũng viết linh tinh câu view. Em nghĩ nó nói cũng phải, mình ngồi gặm độ vài dóng mía cũng rát hết cả mồm rồi.
Khiếp, ngày 10 lượt cũng quá kinh sao mà chịu được nhỉ. Hồi em gái đó thuê gần nhà em kể chuyện là khoảng 12 năm trước rồi cụ ạ. Cộng với thời gian ngược trở lại lúc 14 tuổi làm ở QL thì phải là quãng thời gian 16 năm trước. Em gái đó có vết sứt môi nhẹ, hơi sứt thôi không ảnh hưởng lắm, rất ngây thơ hồn nhiên. Tuy em không tin số lượng em ấy kể nhưng mà tính cách em ấy vô tư thật thà vậy mà bốc phét cũng không hợp lý lắm

CCB

Xe tăng
Khiếp, ngày 10 lượt cũng quá kinh sao mà chịu được nhỉ. Hồi em gái đó thuê gần nhà em kể chuyện là khoảng 12 năm trước rồi cụ ạ. Cộng với thời gian ngược trở lại lúc 14 tuổi làm ở QL thì phải là quãng thời gian 16 năm trước. Em gái đó có vết sứt môi nhẹ, hơi sứt thôi không ảnh hưởng lắm, rất ngây thơ hồn nhiên. Tuy em không tin số lượng em ấy kể nhưng mà tính cách em ấy vô tư thật thà vậy mà bốc phét cũng không hợp lý lắm
Thế em mí thấy phụ nữ tài, chứ đàn ông thanh niên ngày nào máu lắm may được dăm phát 🤭