[Funland] Tận cùng của sự khốn nan

CCB

Xe tăng
Nhiều chuyện còn quái đản hơn nữa .
Em ở miền Tây đây , nhiều lúc thấy xót xa cho các cô gái , con đi làm karaoke , massgae . Bố mẹ thì ở nhà nhậu nhoẹt , đánh bài .
Có nhà 1 đứa con gái đi làm nuôi cả nhà , từ cha mẹ , mấy đứa em . Mà em toàn con trai lớn nữa chứ
Nhiều đứa đi làm gái bên Đài, 2 tuần phải bay về VN 1 lần , tiền mang về nhiều thì bố mẹ thấy tự hào , ít tiền thì buồn
Cụ gì đang làm ctrinh miền Tây cụ Jôn sần nhỉ? Cụ gọi vào đối chất đê :))

VuNgoanMuc

Xe điện
Nhiều chuyện còn quái đản hơn nữa .
Em ở miền Tây đây , nhiều lúc thấy xót xa cho các cô gái , con đi làm karaoke , massgae . Bố mẹ thì ở nhà nhậu nhoẹt , đánh bài .
Có nhà 1 đứa con gái đi làm nuôi cả nhà , từ cha mẹ , mấy đứa em . Mà em toàn con trai lớn nữa chứ
Nhiều đứa đi làm gái bên Đài , 2 tuần phải bay về VN 1 lần , tiền mang về nhiều thì bố mẹ thấy tự hào , ít tiền thì buồn
Giống tình cảnh nhiều xóm người gốc VN bên Cam.. vụ dẫn con gái đi bán trinh cũng có.
Người mua ở các tỉnh thành khác em không biết, chứ nhắc QN thì chắc kiểu gì cũng không ít anh chột dạ..

Mimeo

Xe điện
Maria Ozawa còn được giới trẻ một số nước - trong đó có TQ - thần tượng nữa chứ. Hzzz.
Trong nước mình, Ngọc Trinh cũng là ai đồ, tấm gương sáng rực rỡ của nhiều em gái miền Tây mà.

Quay lại thời điểm cách đây xx năm, diễn viên Yến Vy cũng chỉ vì lộ clip mà bị cả xã hội lên án, buộc đưa vào trại phục hồi nhân phẩm. Mới có bao năm mà quan điểm xã hội đã thay đổi khá nhiều. Bây giờ nhiều lúc em đọc FB đọc còm các bạn trẻ gen Z, tự thấy suy nghĩ của bản thân mình một chiều thật.

• Vodka
Reactions: CCB

smallstar_2404

Xe hơi
Vợ Thái Bình là vợ tốt mợ nhẩy
Ở đâu chả có người này người khác bác ạ. Em chỉ mong là các bác đừng cổ xuý cho cái nghề này thôi ạ và em thấy việc đổi tình lấy tiền với em nó không ok. Con người nó khác con vật là biết kiềm chế mà ạ, còn tình yêu thì nó khác, ngu dại thì vẫn là yêu. haha. Dù có mưa thì vẫn mong tắm mưa thêm lần nữa.

Sứa.

Xe điện
em ở Thái Bình bác ạ, cả xã thì em không biết nhưng ở làng em, từ khi em có nhận thức đến bây giờ thì chưa từng có ai đi làm gái để kiếm tiền cả. Quê em xem nó là một nỗi nhục vô cùng lớn nên không có ai dám bén mảng đi làm cái nghề đó cả ạ.
Vấn đề là các em ý làm mx chứ ko phải làm gái mợ nhé, mx đc NN cấp phép như 1 dv hồi phục sức khỏe lành mạnh :D Bố mẹ các em ý cũng hiểu (or cố hiểu) như vậy và tin con mình làm tốt nên đc cty thưởng cho nhiều tiền.
Còn đằng sau mx là xyz gì đó chỉ là thỏa thuận của các em với khách thôi, ko ai kiểm soát đc.

ThietBiXe.C0m

[Tịch thu bằng lái]
Website
thietbixe.com
Ở đâu chả có người này người khác bác ạ. Em chỉ mong là các bác đừng cổ xuý cho cái nghề này thôi ạ và em thấy việc đổi tình lấy tiền với em nó không ok. Con người nó khác con vật là biết kiềm chế mà ạ, còn tình yêu thì nó khác, ngu dại thì vẫn là yêu. haha. Dù có mưa thì vẫn mong tắm mưa thêm lần nữa.
Quy luật cung cầu ... Quá nghiệt ngã khi xã hội trọng kim tiền.

ThietBiXe.C0m

[Tịch thu bằng lái]
Website
thietbixe.com
Vấn đề là các em ý làm mx chứ ko phải làm gái mợ nhé, mx đc NN cấp phép như 1 dv hồi phục sức khỏe lành mạnh :D Bố mẹ các em ý cũng hiểu (or cố hiểu) như vậy và tin con mình làm tốt nên đc cty thưởng cho nhiều tiền.
Còn đằng sau mx là xyz gì đó chỉ là thỏa thuận của các em với khách thôi, ko ai kiểm soát đc.
Nhiều lúc sau những ngày làm việc mệt mỏi, em cũng muốn thưởng cho mình những đam mê hoan lạc xuyên màn đêm vô tận ...vv

Nowherelands

Xe tăng
Tùy quan điểm mỗi người mợ ạ. Mợ đừng áp đặt quan điểm của mợ cho người khác. Mỗi người 1 hoàn cảnh, và nếu ko ở hoàn cảnh của họ thì ko nên đánh giá phiến diện. Em trước cũng lí tưởng hóa như mợ, nhưng sau hơn nửa thế kỷ suy ngẫm, mới thấy là nên nhìn đa chiều, và ko ai giống ai. Tình yêu nam nữ ko hề vĩnh cửu, và cũng ko hẳn vô lý khi bọn trẻ bây giờ bảo sự chung thủy là khi chưa có mối nào ngon hơn.
Quan điểm gì thì tốt/xấu cũng phải do nhận thức được hành vi của mình. Cho/tặng vô tư nó khác với tự xác định mua bán/trao đổi thân xác. Có lần 1 rồi sẽ có lần 2, 3 rồi thành thói quen, buồn chán hay bí là tặc lưỡi, kiểu các cụ bảo ăn cắp quen tay ấy.
Và quan trọng nhất là hệ lụy của hành vi đấy là bản thân khó có thể trở lại thành con người tử tế được.

ThietBiXe.C0m

[Tịch thu bằng lái]
Website
thietbixe.com
Quan điểm gì thì tốt/xấu cũng phải do nhận thức được hành vi của mình. Cho/tặng vô tư nó khác với tự xác định mua bán/trao đổi thân xác. Có lần 1 rồi sẽ có lần 2, 3 rồi thành thói quen, buồn chán hay bí là tặc lưỡi, kiểu các cụ bảo ăn cắp quen tay ấy.
Và quan trọng nhất là hệ lụy của hành vi đấy là bản thân khó có thể trở lại thành con người tử tế được.
Sau những cuộc vui thì em lại ân hận và dằn vặt bản thân vì đã không vượt qua bản ngã mình haizxx

Sứa.

Xe điện
Em gái đó kể thế cụ ạ. Em cũng chỉ biết kể lại thôi, thực hư không biết thế nào. Nhưng chi tiết em ấy kể mẹ dẫn xuống QL làm việc thì chắc không sai vì ai lại đi bịa chuyện cho mẹ như vậy. Mà em ấy lúc nào cũng tươi vui. Kể chuyện bình thường vui vẻ chứ không hận mẹ tí nào
Nhờ đọc còm của cụ với cụ @Sứa. trong thớt này mà em tiết kiệm đc hẳn hơn nửa thế kỷ suy ngẫm :P Đúng là ở mỗi độ tuổi, khi nhìn ra rộng ra xã hội xung quanh, chứng kiến nhiều chuyện và nghe quan điểm của nhiều người, mới thấy nhiều ý kiến đa chiều.
còn tình yêu thì nó khác, ngu dại thì vẫn là yêu. haha. Dù có mưa thì vẫn mong tắm mưa thêm lần nữa.
Em phải quote 3 mợ này để làm hình mẫu sau còn chọn người thương :x🥰

VuNgoanMuc

Xe điện
cái này em đã được mấy bé trong đó tâm sự rồi, nghe thì có vẻ chua chát nhưng rất thực tế như cụ nói, thà bán kiếm vài chục đưa má coi như báo hiếu còn hơn nhầm ngồi vào cái cọc trâu
Nói gì thì nói, chuyện mua bán dâm trẻ vị thành niên là không được phép, cho nên chúng ta không thể ủng hộ ... trên 18 tuổi thì thôi muốn làm gì thì làm.

Sứa.

Xe điện
Em gái đó kể cá biệt có 1 ngày 48 lượt chứ không phải ngày nào cũng thế. Chính em ấy còn vừa kể lại vừa cười bảo quá khủng khiếp
Chắc kể có phóng đại, và có thể có ca tập thể 4-5 anh.
Biết đâu trong số đó gần 30 cụ vừa đến chợ đã xỉa tiền ra giả hoặc kiểu như thời chiến tranh là "chết ngoài biên ải"? ;))

Chỉnh sửa cuối:

Chauthanh11

Xe điện
Cụ phải đặt mình vào các em mx gốc miền Tây, các em ý dấn thân vô nghề là đã xác định "hy sinh đời gái tái tạo gia đình" rồi, các em tâm sự thân là con gái phải lv nuôi ba, má và em trai (vì em trai mới là nối dõi). Vì thế coi nhẹ việc lấy ck nên việc giữ trinh tiết cho ck là điều ko cần thiết...các em ý chỉ muốn sao kiếm đc nhiều tiền cho ba má hãnh diện, em trai đc đầy đủ vật chất ko kém bạn kém bè...
Suy nghĩ thật lệch lạc và tội nghiệp /:)
Cũng chưa hẳn phải nuôi em trai vì nối dõi đâu .
Dân miền Tây em thấy họ không quan trọng chuyện nối dõi tông đường . Nhiều nhà có con trai nhưng giỗ ba mẹ thì lại tổ chức ở nhà con gái . Chuyện giỗ chạp hay chăm sóc mồ mả trong này thì ai có điều kiện là đứng ra nhận trách nhiệm .
Và hàng xóm xung quanh họ không quan tâm đến ai làm nghề gì , miễn là có tiền và khi về xóm thì ngoan ngoãn là ok hết

• Vodka

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ gì đang làm ctrinh miền Tây cụ Jôn sần nhỉ? Cụ gọi vào đối chất đê :))
Giờ em mí tỉnh và ngẫm nghĩ về phía miền Tây ... Cụ juve99 may ra biết gì đó.
Em hỏi chút là "mx" có phải là mạng xã hội ko Cụ Cựu?

• Vodka

CCB

Xe tăng

TONGIA

Xe lừa
Cần những bản án khắc nghiệt của cả luật pháp lẫn cộng đồng đủ để làm lũ man rợ khiếp sợ

• Vodka

CCB

Xe tăng
Nói gì thì nói, chuyện mua bán dâm trẻ vị thành niên là không được phép, cho nên chúng ta không thể ủng hộ ... trên 18 tuổi thì thôi muốn làm gì thì làm.
Đến ngắm ảnh em cũng chả dám ngắm các em dưới 18t kìa.