[Funland] Tận cùng của sự khốn nan

mmxhung

Xe điện
Súc vật đội lốt người vẫn luôn tồn tại trong xã hội loài người. Vậy nên luôn phải cảnh giác trong mọi tình huống.

CCB

Xe tăng

Thành Thị 1

Xe điện
Đúng là như thế, sau khi nghe lí luận của các em í, em thấy ko phải ko có lý. Quan trọng hơn, các em ấy bán cái mình có chứ ko tham ô tham nhũng trộm cướp lừa đảo. Nên sau rồi em cũng có cái nhìn đa chiều, chứ lúc đầu thấy mua bán 1kgold cũng phản đối ác lắm :))
Có cụ mua xong, phất lên phơi phới còn thưởng thêm ở các lần húp nước tiếp theo cơ. Tuyền trong ksan 5 sao.
Sau lấy chồng thì xóa sạch quá khứ!

Nắng nhạt

Xe điện
Em nhớ vài năm trước em có kể trên of là có em gái 18 tuổi thuê nhà gần nhà em trước đây làm việc ở Quất Lâm hay Đồ Sơn em quên rồi. Em gái đấy kể một ngày tiếp trung bình 18 lượt khách, cá biệt có đứa đồng nghiệp em ấy có một ngày cao điểm 48 lượt. Em gái ấy cũng kể là mẹ đưa xuống QL/ĐS năm 14 tuổi. Làm việc ở dưới đó giá rẻ nhưng năng suất bù lại. Chuyển lên Hà Nội làm khu TDH thì giá cao, ngày 2,3 cuốc thôi. Em ấy xinh tươi phơi phới, yêu đời suốt ngày ca hát tiếng Anh bồi hay lắm. Nhìn vào thấy tươi ngon chứ không phải hình ảnh tiều tụy vì lao động quá sức như báo chí hay miêu tả

• Vodka
Reactions: CCB

CCB

Xe tăng
Vợ chồng bỏ nhau con gái ở với mẹ nguy cơ tai nạn td sẽ cao hơn ở với bố.

Ngoài trường hợp con mẹ cá biệt quái thai như trên thì kể cả với nx người mẹ ly hôn thông thường, nguy cơ vẫn dễ thường trực hơn từ những thằng người yêu mẹ hay bố dượng sau này.
Thế nên vc cụ nào lỡ phải chia tay, con gái phải ở với bố mí yên tâm được.

poiuy

Xe ba gác
Em nhớ vài năm trước em có kể trên of là có em gái 18 tuổi thuê nhà gần nhà em trước đây làm việc ở Quất Lâm hay Đồ Sơn em quên rồi. Em gái đấy kể một ngày tiếp trung bình 18 lượt khách, cá biệt có đứa đồng nghiệp em ấy có một ngày cao điểm 48 lượt. Em gái ấy cũng kể là mẹ đưa xuống QL/ĐS năm 14 tuổi. Làm việc ở dưới đó giá rẻ nhưng năng suất bù lại. Chuyển lên Hà Nội làm khu TDH thì giá cao, ngày 2,3 cuốc thôi. Em ấy xinh tươi phơi phới, yêu đời suốt ngày ca hát tiếng Anh bồi hay lắm. Nhìn vào thấy tươi ngon chứ không phải hình ảnh tiều tụy vì lao động quá sức như báo chí hay miêu tả
Tiều tuỵ là những đưa dính vào chơi bời nghiện ngập thôi.

CCB

Xe tăng
Chuyện đợt trước mx kể là ở QL, ngay quê nhà em.
Trước đây có liên quan đến công việc và có phong trào vui chơi kiểu này nê em cũng qua QL, ĐS, HL, và tỉnh xa giải trí vài lần. Nhưng em chả ham hố gì đâu, chán chết. QH phải có tí tình cảm mí vui.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Trước đây có liên quan đến công việc và có phong trào vui chơi kiểu này nê em cũng qua QL, ĐS, HL, và tỉnh xa giải trí vài lần. Nhưng em chả ham hố gì đâu, chán chết. QH phải có tí tình cảm mí vui.
Kụ thật thà nhể

Mainoel

Xe hơi
1 ngày tiếp 48 lượt khách thì nếu không ăn, không ngủ, không mặc/cởi quần áo, không tắm…, mỗi khách sẽ có nửa tiếng lần lượt?

Còn nếu giả sử gangbang một lần 4 anh thì mỗi ca 2 tiếng, cũng vẫn không ăn không ngủ không cởi quần áo không tắm, liệu có kịp không nhỉ?

Em người trần mắt thịt không tưởng tượng ra.

Nắng nhạt

Xe điện
Sự thật ở QL đúng thế hả cụ. 1 lần 1 ngày đã chết rồi. 18 lần một ngày như em gái kia kể em thật không tin nổi.

Nắng nhạt

Xe điện
1 ngày tiếp 48 lượt khách thì nếu không ăn, không ngủ, không mặc/cởi quần áo, không tắm…, mỗi khách sẽ có nửa tiếng lần lượt?

Còn nếu giả sử gangbang một lần 4 anh thì mỗi ca 2 tiếng, cũng vẫn không ăn không ngủ không cởi quần áo không tắm, liệu có kịp không nhỉ?

Em người trần mắt thịt không tưởng tượng ra.
Em gái đó kể thế cụ ạ. Em cũng chỉ biết kể lại thôi, thực hư không biết thế nào. Nhưng chi tiết em ấy kể mẹ dẫn xuống QL làm việc thì chắc không sai vì ai lại đi bịa chuyện cho mẹ như vậy. Mà em ấy lúc nào cũng tươi vui. Kể chuyện bình thường vui vẻ chứ không hận mẹ tí nào

CCB

Xe tăng

Mimeo

Xe điện
Tùy quan điểm mỗi người mợ ạ. Mợ đừng áp đặt quan điểm của mợ cho người khác. Mỗi người 1 hoàn cảnh, và nếu ko ở hoàn cảnh của họ thì ko nên đánh giá phiến diện. Em trước cũng lí tưởng hóa như mợ, nhưng sau hơn nửa thế kỷ suy ngẫm, mới thấy là nên nhìn đa chiều, và ko ai giống ai. Tình yêu nam nữ ko hề vĩnh cửu, và cũng ko hẳn vô lý khi bọn trẻ bây giờ bảo sự chung thủy là khi chưa có mối nào ngon hơn.
Nhờ đọc còm của cụ với cụ Sứa. trong thớt này mà em tiết kiệm đc hẳn hơn nửa thế kỷ suy ngẫm :P Đúng là ở mỗi độ tuổi, khi nhìn ra rộng ra xã hội xung quanh, chứng kiến nhiều chuyện và nghe quan điểm của nhiều người, mới thấy nhiều ý kiến đa chiều. Bản thân mình, gia đình mình định hướng cho F1 như thế nào cũng tùy vào quan điểm, hoàn cảnh cá nhân. Thậm chí, định hướng gia đình bố mẹ cũng chỉ 1 phần, khi F1 lớn, đủ tuổi trưởng thành, các bạn ấy cũng sẽ tự chọn cho mình con đường cách sống phù hợp với tính cách. Ví dụ ...... Maria Ozawa, bố mẹ gia đình họ tộc từ mặt, xua đuổi, nhưng ở góc độ công việc cô ấy chọn, cô ấy vẫn là người thành công tạo nên tên tuổi ấy thôi.

Mà mới đến trang 2 đã thấy cãi nhau, thôi, em lại ngồi hóng vậy :D

CCB

Xe tăng
Em gái đó kể cá biệt có 1 ngày 48 lượt chứ không phải ngày nào cũng thế. Chính em ấy còn vừa kể lại vừa cười bảo quá khủng khiếp
Chắc kể có phóng đại, và có thể có ca tập thể 4-5 anh.

tranthanhhaist

Xe tăng
À...lại nói chuyện 1k Au, em có lần ngồi Quán nước nghe mấy em Mx miền Tây tâm sự, em mới hỏi bọn em có hiến dâng cái 1k Au cho người mình yêu ko thì có em trả lời: Ngu gì mà cho bồ với ck hưởng hả anh? cái đó bọn em nhờ má mì bán cho các ông đại za cần giải đen, thậm chí sau lần đó còn tiếp tục bán đc nước 2, nước 3...nước 10, các ông ý thích thế lắm miễn là đc má mì uy tín cam kết.
Mà đặc điểm của gái MX miền Tây là rất ko thích yêu trong thời gian làm việc vì sợ bị lợi dụng (thực tế gái mx nói chung hay bị vụ này), gái miền Tây chăm chỉ làm và tích cóp tiền gửi về nhà như 1 trách nhiệm, cho dù biết bố, mẹ và các em trai ở nhà tiêu xài ko xứng đáng với đồng tiền do con gái, chị gái gửi về /:)
Và thông thường sau 1 số năm làm việc có chút vốn họ sẽ trở về quê lấy chồng rồi mở cái gì đó làm ăn và tuyệt nhiên ko quay trở lại trừ khi có biến cố về hôn nhân L-)
Ơ, nếu đúng vậy thì em thấy cũng hay mà cụ, đầu óc kinh doanh tốt.

CCB

Xe tăng
Nhờ đọc còm của cụ với cụ Sứa. trong thớt này mà em tiết kiệm đc hẳn hơn nửa thế kỷ suy ngẫm :P Đúng là ở mỗi độ tuổi, khi nhìn ra rộng ra xã hội xung quanh, chứng kiến nhiều chuyện và nghe quan điểm của nhiều người, mới thấy nhiều ý kiến đa chiều. Bản thân mình, gia đình mình định hướng cho F1 như thế nào cũng tùy vào quan điểm, hoàn cảnh cá nhân. Thậm chí, định hướng gia đình bố mẹ cũng chỉ 1 phần, khi F1 lớn, đủ tuổi trưởng thành, các bạn ấy cũng sẽ tự chọn cho mình con đường cách sống phù hợp với tính cách. Ví dụ ...... Maria Ozawa, bố mẹ gia đình họ tộc từ mặt, xua đuổi, nhưng ở góc độ công việc cô ấy chọn, cô ấy vẫn là người thành công tạo nên tên tuổi ấy thôi.

Mà mới đến trang 2 đã thấy cãi nhau, thôi, em lại ngồi hóng vậy :D
Maria Ozawa còn được giới trẻ một số nước - trong đó có TQ - thần tượng nữa chứ. Hzzz.