[Funland] Tâm sự tuổi 40 và khoảng trống việc làm, làm việc

antidau

Xe container
Mợ phét. 2 bằng , 3 ngoại ngữ thì hà nội này ko nhiều đâu.
Lứa 79-84 có nhiều ông chăm chỉ lắm, cái gì cũng học. Thời mới ra trường 2k2-2k6 cũng là trào lưu đi Nhật lao động đời đầu nên người học tiếng Nhật cũng đông kinh khủng. Tiếng Pháp thì chắc chồng mợ ấy học chuyên Pháp cấp 3

Demchinhhang.net

Xe container
Vâng cám ơn bác nhé. Được cái là theo định hướng của nhà nước là tiết kiệm điện và giảm phát thải xanh hoá. Hơn nữa gp của e khác biệt ko có ai giống nên ko sợ đụng hàng.
vừa kiếm tiền vừa giúp xh nữa nên cũng cố gắng
GP của cụ là chủ động SX ra hay thế nào cụ?

antidau

Xe container
Mọi nghề làm ra tiền hợp pháp nuôi gia đình đều đáng quý cụ ạ, lúc cần là em bê vác, làm cả việc của bác bảo vệ, cô lao công không có ngại. Chúc cụ sớm có cộng động riêng với phân khúc riêng trong mảng của mình, biết đâu lại có cái mới.
Cụ đó chụp ảnh xe không có mũ bảo hiểm xanh của Grab treo, chỉ có cái mũ lưỡi trai 3 sọc trắng Adidas => nói phét đi chạy Grab
Chứ cháu thấy trên một diễn đàn khác cụ ấy khoe bán đất Hưng Yên được 10 tỏi giờ tối ngày khoe ảnh đi uống bia Club đắt tiền với các member đại gia khác thôi cụ ạ

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen TB

Xe máy
Giờ rất nhiều người 4x ban ngày làm nông dân cuốc đất buổi chiều tối làm grab oshin cho vợ con

FECO_X3

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.botietkiemxang.com
GP của cụ là chủ động SX ra hay thế nào cụ?
Cn nano bán dẫn bác à. Nên ko tự làm đc mà chuyển giao cn từ đài loan. Gp nó mới khác biệt nên nhiều bác e dè nhưng nó thực sự tốt cho người dùng và môi trường. Cũng cố gắng bác à 😅

Over40

Xe tải
Cụ đó chụp ảnh xe không có mũ bảo hiểm xanh của Grab treo, chỉ có cái mũ lưỡi trai 3 sọc trắng Adidas => nói phét đi chạy Grab
Chứ cháu thấy trên một diễn đàn khác cụ ấy khoe bán đất Hưng Yên được 10 tỏi giờ tối ngày khoe ảnh đi uống bia Club đắt tiền với các member đại gia khác thôi cụ ạ
Em cũng không rõ, tinh thần là khi cần thì việc gì ra tiền mà hợp pháp hợp lý thì làm, không ngại khổ cụ ạ.

Over40

Xe tải
Thế cụ đã không ngại khổ ra đường chạy Grab ngày nào chưa ạ ?
Em chưa vì em vẫn có việc của em, việc của em khi cần làm event thì phải làm hết, không làm khách họ không thuê nữa thì tèo.

couto_hung

Xe tăng
Em chưa vì em vẫn có việc của em, việc của em khi cần làm event thì phải làm hết, không làm khách họ không thuê nữa thì tèo.
đi lamf grab với e đi

hoiw cực tí nhưng cũng có đồng ra đồng vào

antidau

Xe container
Grab khi nào muốn thì ấn nút Off không nhận cuốc trên app được mà cụ 8-}

ME KEANU

Xe tải
Cụ chủ thớt thử job TPTT này chưa ạ? Em thấy tuyển đến 40 đấy

Em thì 1 là già, 2 là đang chắc chỗ rồi nên tìm việc thêm thôi đỡ phí chất xám, thế mạnh của em là quan hệ, đặc biệt trong hệ thống BC chính thống, tư vấn, xử lý khủng hoảng truyền thông, bảo trợ thông tin, viết, đăng bài, quản trị website, dựng phim quảng bá doanh nghiệp (có cả MC và giọng đọc) ....theo yêu cầu. Cụ nào trên đây có nhu cầu hoặc cần kết nối vấn đề j ới em nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Over40

Xe tải
Cụ chủ thớt thử job TPTT này chưa ạ? Em thấy tuyển đến 40 đấy

Em thì 1 là già, 2 là đang chắc chỗ rồi nên tìm việc thêm thôi đỡ phí chất xám, thế mạnh của em là quan hệ trong hệ thống BC chính thống, tư vấn, xử lý khủng hoảng truyền thông, bảo trợ thông tin, viết, đăng bài, dựng phim quảng bá doanh nghiệp (có cả MC và giọng đọc) ....theo yêu cầu. Cụ nào trên đây có nhu cầu ới em nhé.
Em cám ơn cụ, em đang có 3 offer tuần này và đang có định hướng làm cố vấn, em cũng ưu tiên đi làm gần nhà.
Mảng của cụ cũng là 1 phần việc của em, em 20 năm quan hệ báo chí, xử lý khủng hoảng, 2022 em còn đạt giải báo chí, quan hệ rất tốt các báo đài, thế mạnh lên VTV, VTC, HTV, VOV, báo online… Em cũng bán giọng cho khá nhiều TVC 😄

ninhkieu

Đi bộ
nghề nào cũng tốt cả, e đây cũng thất bại nhiều trông cs, cuộc đời rẻ sang trang mới khi một ngày có cơ duyên lướt qua kênh tìm việc làm freelancer

ME KEANU

Xe tải
Em cám ơn cụ, em đang có 3 offer tuần này và đang có định hướng làm cố vấn, em cũng ưu tiên đi làm gần nhà.
Mảng của cụ cũng là 1 phần việc của em, em 20 năm quan hệ báo chí, xử lý khủng hoảng, 2022 em còn đạt giải báo chí, quan hệ rất tốt các báo đài, thế mạnh lên VTV, VTC, HTV, VOV, báo online… Em cũng bán giọng cho khá nhiều TVC 😄
Làm cố vấn em nghĩ cụ ổn, kinh nghiệm, quan hệ mình có, giải pháp xử lý ổn... Quan trọng ăn rơ nhau ko, họ tôn trọng, dùng mình ntn thôi ạ
20 năm chinh chiến thì đúng bằng xoẳn nhau rồi 🤩 và đúng là va chạm cũng chừng ấy luôn, cái khoản giọng TVC cũng y chang haha mà sau em cứ như con rùa lầm lũi sau xó cửa nên ko ra ngòai máu lửa như cụ được.

Chúc cụ may mắn và thỏa nguyện với job mới nhé. Hi vọng duyên muộn là duyên lành!

Over40

Xe tải
Làm cố vấn em nghĩ cụ ổn, kinh nghiệm, quan hệ mình có, giải pháp xử lý ổn... Quan trọng ăn rơ nhau ko, họ tôn trọng, dùng mình ntn thôi ạ
20 năm chinh chiến thì đúng bằng xoẳn nhau rồi 🤩 và đúng là va chạm cũng chừng ấy luôn, cái khoản giọng TVC cũng y chang haha mà sau em cứ như con rùa lầm lũi sau xó cửa nên ko ra ngòai máu lửa như cụ được.

Chúc cụ may mắn và thỏa nguyện với job mới nhé. Hi vọng duyên muộn là duyên lành!
Em cám ơn cụ, thực ra làm cố vấn hay freelancer thì vẫn là vấn đề em nêu từ trước, job không sâu và lâu. Em vẫn muốn có job online phù hợp để bung lâu dài cụ ạ.

toyota219

Xe điện
Còn sân si là còn khổ.😭😭😭😭

Batman

Xe điện
Mô bụt, các thí chủ đã tìm được việc chưa, đã có cơm ăn chưa.
Nếu chưa thì làm đi, đói là tự khắc phải làm thôi, không kén chọn được đâu. A di đà phật.

Fresh

Xe buýt
Lúc nào rảnh cụ qua cf nhé
B đâu có thể hợp tác j đó với cụ

Over40

Xe tải