Tấm che gầm tôn hay nhựa cho FF 1.8 AT ????

vnr_82

Xe điện
E xin chừa, hôm sơn cái đuôi gió hết 500K ở HONDA VINH tiền công lắp chẳng lấy đồng nào bảo là lắp giúp anh thôi. Thời gian tháo lắp gần 1 tiếng, ra FORD chưa biết nó chém thế nào. Trách gì gara của HONDA VINH xe vào sửa đầy đủ các loại Lexus, Hyundai,GM, Ford ..có tất trong khi ra Ford Vinh vắng vẻ chẳng có ma nào vào. Lúc trả tiền hỏi em thu ngân sao đắt thế nó chẳng thèm trả lời luôn chắc vì em nó đẹp quá:D
Xe e cũng bị F V ăn 2 phát rồi, nhưng nói thật 1 số gara ở V cũng láo lắm, nó toàn lợi dụng câu : Đồ ford ngoài ko có là ép đặt hàng này kia. Xe e cũ nên cũng phòng thủ 1 số địa chỉ bán phụ tùng ford có giá đc, chất lượng thì ko rõ lắm nhưng chắc như "rứa" cả thôi.

Chỉnh sửa cuối:

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Xe e cũng bị F V ăn 2 phát rồi, nhưng nói thật 1 số gara ở V cũng láo lắm, nó toàn lợi dụng câu : Đồ ford ngoài ko có là ép đặt hàng này kia. Xe e cũ nên cũng phòng thủ 1 số địa chỉ bán phụ tùng ford có giá đc, chất lượng thì ko rõ lắm nhưng chắc như "rứa" cả thôi.
E chỉ mong xe e nhanh nhanh hết 3 vạn để khỏi phải ra vào chỗ bon Ford. Đi đâu cũng thấy ae kêu Ford chuyên môn kém, ý thức kém, phục vụ kém, chỉ hơn các gara bên ngoài cái phần mềm đọc lỗi máy, giá cả thì chặt chém bừa bãi, đồ thay cho khách thì không chú ý một cái là thay ngay đồ ngoài hoặc mình thích không cần biết là khách có đồng ý không ( vd dầu mobill, một số option mua bên ngoài mang vào hãng bán giá cắt cổ rồi biện bạch bảo hành bảo tỏi..., được vạ má sưng..). Thực sự đi xe Ford thì thích, hợp lý cả về giá cả lẫn chất lượng, nhưng kiểu làm ăn một mùa của các đại lý Ford chắc sau khi hết bảo hành thì ae chạy ra ngoài hết.

Chỉnh sửa cuối:

Dân Nghệ

Xe tăng
E chỉ mong xe e nhanh nhanh hết 3 vạn để khỏi phải ra vào chỗ bon Ford. Đi đâu cũng thấy ae kêu Ford chuyên môn kém, ý thức kém, phục vụ kém, chỉ hơn các gara bên ngoài cái phần mềm đọc lỗi máy, giá cả thì chặt chém bừa bãi, đồ thay cho khách thì không chú ý một cái là thay ngay đồ ngoài hoặc mình thích không cần biết là khách có đồng ý không ( vd dầu mobill, một số option mua bên ngoài mang vào hãng bán giá cắt cổ rồi biện bạch bảo hành bảo tỏi..., được vạ má sưng..). Thực sự đi xe Ford thì thích, hợp lý cả về giá cả lẫn chất lượng, nhưng kiểu làm ăn một mùa của các đại lý Ford chắc sau khi hết bảo hành thì ae chạy ra ngoài hết.
Đồng ý với cụ, tấm chắn gầm bằng nhựa của đại lý FORD cụ biết giá bao nhiêu không? em xin trả lời ( theo báo giá của F V ): 1.900.000 VND :))

Obsoleted

Xe đạp
Cám ơn bác Hùng phutungford.com.vn đã cất công gửi cho em tấm chắn gầm vào tận Vũng tàu. Đem ra hàng rửa xe cho lên cầu, em cúng 1 chú thợ đánh vật xoay ngang xoay dọc mãi mới gắn vào được. Chú em chỉ xin 30K uống Ca fe.
Chạy về nhà: quái sao xe mình hôm nay máy gằn thế nhỉ. Nhìn đồng hồ chưa tới 2000 rpm mà máy kêu rầm rầm. Quay lại hàng đưa lên thì ra nó chạm gầm mất 1 tý. Tháo ra cho nó 1 đạp rối lắp lại - hết chạm.
Cảm nhận: xe chạy êm hơn hẳn, vào đường xâu đỡ kinh. Quả là ngon bổ rẻ.

focus RS

Xe hơi
VẬY là hôm trước tí nũa em với bác nhầm hàng của nhau đấy. tín thành gửi cho em 2 cái chụp pô, còn cho bác 2 tấm chắn gầm.hehehhehhee. may là em khiếu nại kịp thời nên đã điều chỉnh cho nó về đúng với chủ.:))

Gowind

Xe tải
VẬY là hôm trước tí nũa em với bác nhầm hàng của nhau đấy. tín thành gửi cho em 2 cái chụp pô, còn cho bác 2 tấm chắn gầm.hehehhehhee. may là em khiếu nại kịp thời nên đã điều chỉnh cho nó về đúng với chủ.:))
Như vậy là thừa 1 tấm à? Em đang đặt hàng mà chờ cả tháng rồi. Còn cái nào để lại cho em

FordAT

Xe tăng
Tình hình cụ GiangNam bao h có lọc gió điều hòa thì hú 1 tiếng nhé.

voamore

Xe máy
Các cụ ới. Tấm chắn gầm có chắn được chuột vào khoang máy không ạ. Hôm nay giở nắp capo thấy đầy rác chuột nó tha lên đấy. Cả xxx của chuột nữa.
Có cụ nào hỗ trợ chống chuột với?? ?????

luklak

Xe điện
Các cụ ới. Tấm chắn gầm có chắn được chuột vào khoang máy không ạ. Hôm nay giở nắp capo thấy đầy rác chuột nó tha lên đấy. Cả xxx của chuột nữa.
Có cụ nào hỗ trợ chống chuột với?? ?????
Chuột vẫn lên dư thường, hiện giờ chưa có loại thuốc nào tránh chuột 1 cách triệt để cụ nhé.

voamore

Xe máy
Chuột vẫn lên dư thường, hiện giờ chưa có loại thuốc nào tránh chuột 1 cách triệt để cụ nhé.
Hu hu, chả có nhẽ lại phải chấp nhận sống chung với ........ chuột ợ !!!!!!! ????????b-(

Taxi25

Xe buýt

Sonbh

Xe tăng
Tấm chắn gầm có tác dụng là hỗ trợ chuột làm tổ kụ ạ
Chuẩn Men :)), thực ra chuyện chuột vào khoang động cơ thỉnh thoảng party trong đó là chuyện bt thôi mà cụ, để ngoài trời thì chả tránh khỏi chuyện đó

Kong_Nong

Xe máy
Chuẩn Men :)), thực ra chuyện chuột vào khoang động cơ thỉnh thoảng party trong đó là chuyện bt thôi mà cụ, để ngoài trời thì chả tránh khỏi chuyện đó
Cụ Sonbh ơi ra tết em ra chỗ cụ làm 01 em chắn gầm thép + 01 lọc gió điều hòa cho con focus MT của em, cụ nhớ để dành cho em nhá.

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ Sonbh ơi ra tết em ra chỗ cụ làm 01 em chắn gầm thép + 01 lọc gió điều hòa cho con focus MT của em, cụ nhớ để dành cho em nhá.
Em cũng đang muốn xem thử thay lọc gió ĐH nó thế nào đây, khi nào bác lắp hú anh em phát nhé !

Sonbh

Xe tăng
Em cũng đang muốn xem thử thay lọc gió ĐH nó thế nào đây, khi nào bác lắp hú anh em phát nhé !
Các cụ yên tâm, ra tết em sẽ chuột bạch xe em trước, hôm qua đi mưa mới thấy đôi gương sấy nó hiệu quả thế nào các cụ ahm cụ nào muốn ngó chạy qua em nhé, đảm bảo cái này rất đáng để lắp đó các cụ ah. Đi mưa mà mặt gương lúc nào cũng trong veo, chống chói nữa , Ham Long hôm nào qua anh ngó để :D, trungcx cũng làm 01 bộ roài đó.

Sonbh

Xe tăng
Vâng, ra tết ngày rộng tháng dài cụ ah, lọc gió điều hòa em sẽ lắp xe em trước cụ ah.

HamLong3.0V

Xe điện
Các cụ yên tâm, ra tết em sẽ chuột bạch xe em trước, hôm qua đi mưa mới thấy đôi gương sấy nó hiệu quả thế nào các cụ ahm cụ nào muốn ngó chạy qua em nhé, đảm bảo cái này rất đáng để lắp đó các cụ ah. Đi mưa mà mặt gương lúc nào cũng trong veo, chống chói nữa , Ham Long hôm nào qua anh ngó để :D, trungcx cũng làm 01 bộ roài đó.
Tối qua mấy anh em RS ngồi ở Khuất Duy Tiến mà anh, em xem mấy quả mặt gương đó rồi. Em đang tính nhờ cu Thịnh chế gập gương tự động, kéo dây điện sẵn rồi lắp gương chống chói luôn. Cái này rất thiết thực, đi xe trời mưa càng thấy rõ :(
Trung béo xe lởm nên phải chịu khó nâng options là đúng roài =))

học lái

Xe điện
Hôm qua chạy sẵn dây rồi, xem hiệu quả thế nào nhà cháu cũng lắp.