Tấm che gầm tôn hay nhựa cho FF 1.8 AT ????

Sonbh

Xe tăng
Hôm qua chạy sẵn dây rồi, xem hiệu quả thế nào nhà cháu cũng lắp.
Lát nữa cụ rảnh ko, chạy qua chỗ Trungcx cho cụ xem luôn, ko cần xem hiệu quả đâu, tối qua mưa và mù mà mặt gương nó cứ trong veo.

HamLong3.0V

Xe điện
Mặt gương trong veo nhưng cửa kính thì chắc ko trong đưwcj đúng ko ạ. Lúc đấy lại phải lau ạ?
Bác Bình cẩn thận quá, bác chơi gương chống chói rồi phủ nano chống bám nước kính lái là xong, đẹp nuôn :D

0977123333

Xe buýt
Bác Bình cẩn thận quá, bác chơi gương chống chói rồi phủ nano chống bám nước kính lái là xong, đẹp nuôn :D
phủ nano chẳng ăn thua gì đâu , bao nhiêu khách của em phủ cái này kêu phí tiền chẳng được tác dụng gì rồi

Sonbh

Xe tăng
Mặt gương trong veo nhưng cửa kính thì chắc ko trong đưwcj đúng ko ạ. Lúc đấy lại phải lau ạ?
Xe anh chắc xe của china rồi nên mới phải lau kính thôi :P, chứ xe em của chính hãng ford nên ko phải lau kính, trước khổ nhất trời mưa mờ gương chiếu hậu 2 bên, giờ thì hết rồi :D.

Obsoleted

Xe đạp
VẬY là hôm trước tí nũa em với bác nhầm hàng của nhau đấy. tín thành gửi cho em 2 cái chụp pô, còn cho bác 2 tấm chắn gầm.hehehhehhee. may là em khiếu nại kịp thời nên đã điều chỉnh cho nó về đúng với chủ.:))
Mấy món của tớ nó chuyển nhầm tiếp xuống Đồng Nai. Kết quả 6 ngày mới nhận được. Tín Thành hơi bị củ chuối

Gowind

Xe tải
Xe anh chắc xe của china rồi nên mới phải lau kính thôi :P, chứ xe em của chính hãng ford nên ko phải lau kính, trước khổ nhất trời mưa mờ gương chiếu hậu 2 bên, giờ thì hết rồi :D.
Sáng vừa gọi điện cho bác. Tôi đặt trước 1 bộ lọc gió điều hòa và ốp bậc lên xuống FFi. Lúc nào có hàng bác nhớ báo sớm nhé!

Teu beo

Xe tải
Vừa vào trang web của bác Sonbh thấy có lọc gió điều hòa Focus, bác cho hỏi lắp có dễ không, nếu dễ lúc nào rảnh em cũng qua làm cái.

Sonbh

Xe tăng
Vừa vào trang web của bác Sonbh thấy có lọc gió điều hòa Focus, bác cho hỏi lắp có dễ không, nếu dễ lúc nào rảnh em cũng qua làm cái.
Cái này lắp dễ mà bác, bác cần gì cứ PM riêng cho em nhé, kẻo mod ban nick em thì toi :D . Hiện em đã lắp vào xe em roài, bộ gương sấy điện em cũng lắp rồi, đi mưa tuyệt vời, lâu lắm rồi đi mưa không còn ngại khoản bị mù, đọng nước ko nhìn thấy gì trên hai quả gương hậu, mặt gương cũng chống chói.

Sonbh

Xe tăng
Sáng vừa gọi điện cho bác. Tôi đặt trước 1 bộ lọc gió điều hòa và ốp bậc lên xuống FFi. Lúc nào có hàng bác nhớ báo sớm nhé!
Bác ơi box kỹ thuật bác có gì pm riêng em nhé, em cám ơn bác nhiều .

Teu beo

Xe tải
Cái này lắp dễ mà bác, bác cần gì cứ PM riêng cho em nhé, kẻo mod ban nick em thì toi :D . Hiện em đã lắp vào xe em roài, bộ gương sấy điện em cũng lắp rồi, đi mưa tuyệt vời, lâu lắm rồi đi mưa không còn ngại khoản bị mù, đọng nước ko nhìn thấy gì trên hai quả gương hậu, mặt gương cũng chống chói.
Vâng, thế lúc nào em qua làm cái lọc gió thì bác lắp luôn cho em nhé :)

latdat

Xe buýt
Em đánh dấu phát. Ra Tết sẽ PM riêng cho cụ Sonbh vụ lọc gió điều hòa.
Sang năm mới Nhâm Thìn, chúc cụ và trang www.phutungford.com.vn luôn mạnh khỏe và hạnh phúc.