Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam

ghi đông

Xe tải
-Các bác bên Cuốc xẻng thức khuya dậy sớm lên đây bi bô sớm thế, bây giờ thì em công nhận bác nào trên OF này nói fan Hàn vô văn hóa nhất OF này giờ thấy đúng thật!:o)
Bây giờ nhường lại cho fan TOY với đại diện ưu tú Hanoimeric rồi ạ, bọn em chả dám nhận cái danh hiệu cao quý ấy đâu.

otohagiang

Xe container
Trước đây đã có phân tích rồi, gọi ông Quả bằng sếp, lại làm về khai khoáng, chắc chắn lính ông Quả chứ gì nữa.
còn cùng đi ALTIS nữa, nhưng bác QUẢ thấy ăn nói lịch sự hơn mà, còn thằng kia thì quá là láo toét

Luu Lehong

Xe container
Trước đây đã có phân tích rồi, gọi ông Quả bằng sếp, lại làm về khai khoáng, chắc chắn lính ông Quả chứ gì nữa.
Bác đông đừng cố tình ngộ nhận và xuyên tạc thế! Hình nhu còn có fan xe hàn nói là âm binh nick em nữa kia!
Ko quan hệ gì đây hết, ý kiến cá nhân của mọi người thôi!

hyundaii30

Xe tăng
còn cùng đi ALTIS nữa, nhưng bác QUẢ thấy ăn nói lịch sự hơn mà, còn thằng kia thì quá là láo toét
Cụ bớt giận, tại cụ Quả chất lượng dạy kém, không đến nơi đến chốn, cộng với việc học trò chậm hiểu chẳng biết gì, mỗi cái chửi bậy là nhanh nên mới thế. Em nghĩ các cụ để bác Quả dạy lại, trước khi cho ra đường lái xe.;))

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ lại lèo lái sang chuyện khác rồi. Cụ đã xem cái ảnh xe Hàn trên đất Nhật chưa? Toại nguyện nhé cụ.
Còn vài cái xe cũ, và cũng ko có ngày tháng gì ở trên ảnh, chắc load trên mạng xuống:D, vì từ tháng 10/2009, H-K rút hết đại lý khỏi Nhật vì...bán quá chạy!

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ lại lèo lái sang chuyện khác rồi. Cụ đã xem cái ảnh xe Hàn trên đất Nhật chưa? Toại nguyện nhé cụ.
À e quên, fun là chính mà cụ, léo lái gì đâu. Cho dù cụ nghĩ xe Hàn tốt, xe Toy dở, cũng ko thay đổi được thực tế mà...:D sáng nay bận, chém ít quá.

Luu Lehong

Xe container
tôi đã từng sở hữu 1 em SO 2.4 và vợ tôi giờ đi COROLLA nhập 2.0, các bác ở đây đều rõ cả, đúng là chả có hiểu biết gì mới dám nói SO chả bằng ALTIS, tôi là người sử dụng thực tế chứ không dám ngồi không phán bừa như bác đâu
Cũng có thể có người nói quá lời, nếu thấy sai quá tức là họ quá đà, bác không phải lăn tăn! Đúng là Altis không thể bằng Sonata vì giá tiền Sonata hơn Altis cơ mà và ai cũng biết So nó ở phân khúc cao hơn. Chỉ có điều, nếu chưa tin tưởng xe Hàn thì ở tầm tiền đó, người ta có thể mua Altis nếu không đủ tiền mua Camry! Còn chuyện Altis có hơn Sonata về những vấn đề khác không thì em chưa dám khẳng định. Chỉ chắc chắn một điều rằng, nếu muốn chuyển nhượng Altis để nâng cấp thì Altis sẽ ra đi sau một nốt nhạc chưa ngưng, nhưng Sonata thì có khi chơi nghe cả bản nhiều lần mà vẫn chưa đi được! Cái đó do người tiêu dùng cảm nhận, em không bình luận :-?
Tiền nào của nấy phải không bác! :D

Winstorm07

Xe container
Còn vài cái xe cũ, và cũng ko có ngày tháng gì ở trên ảnh, chắc load trên mạng xuống:D, vì từ tháng 10/2009, H-K rút hết đại lý khỏi Nhật vì...bán quá chạy!
Ảnh của cụ post thì là ảnh hịn, còn ảnh chúng em post kà ảnh đểu :))
Hài quá =))
Nhịn kô nổi

xedieu

Xe cút kít
Winstorm07 nói:
Ảnh của cụ post thì là ảnh hịn, còn ảnh chúng em post kà ảnh đểu :))
Hài quá =))
Nhịn kô nổi
Ảnh ông đểu - ảnh tôi xịn.
Báo ông lá cải - báo tôi chuẩn.
Chê tôi là vớ vẩn - chê ông là khách quan.
Số liệu ông là bịa - số liệu tôi là đúng.
Khen ông là rỏm - khen tôi là thật.
Ý kiến ông bỏ qua - ý kiến tôi đáng nhớ.
...
Ông còn cãi gì nữa! :))

Isu_zu

Tháo bánh
Ảnh ông đểu - ảnh tôi xịn.
Báo ông lá cải - báo tôi chuẩn.
Chê tôi là vớ vẩn - chê ông là khách quan.
Số liệu ông là bịa - số liệu tôi là đúng.
Khen ông là rỏm - khen tôi là thật.
Ý kiến ông bỏ qua - ý kiến tôi đáng nhớ.
...
Ông còn cãi gì nữa! :))
Vui đi cụ, dằn dỗi làm gì, :D cụ cứ xe Hàn mà chiến, e vẫn xe Nhật mà cưỡi...có gì thay đổi đâu. Gặp nhau vưỡn cafe vui vẻ nhé cụ, mặc kệ Hun với chả Toy.

Winstorm07

Xe container
Vui đi cụ, dằn dỗi làm gì, :D cụ cứ xe Hàn mà chiến, e vẫn xe Nhật mà cưỡi...có gì thay đổi đâu. Gặp nhau vưỡn cafe vui vẻ nhé cụ, mặc kệ Hun với chả Toy.
À, các cụ Toi hay giận dỗi chứ chúng em đâu có chấp nhặt gì chuyện đó đâu ;)

ThichToy

Xe tải
tôi đã từng sở hữu 1 em SO 2.4 và vợ tôi giờ đi COROLLA nhập 2.0, các bác ở đây đều rõ cả, đúng là chả có hiểu biết gì mới dám nói SO chả bằng ALTIS, tôi là người sử dụng thực tế chứ không dám ngồi không phán bừa như bác đâu
Ố, bác chụp hay nhỉ ? Sao bác giám bảo em ngồi không phán bừa ? Vợ bác đi corolla nhập 2.0 đời bao nhiêu ? show cái kiểm định lên em xem ? Nếu < đời 2011 thì đừng đưa lên ! EM khẳng định lại : SO 2.0 2011 không thể bằng Altis 2.0 2011 !Nhà em từ ông cụ tới thằng nít như em đều có xe, và có xe từ thời gat 69 cụ nhé ! mỗi 1 ông chú đi Sonata nhé ! Còn bác muốn biết em ngồi không hay em đi xe thì hỏi mấy cụ vừa độ xe cho em ấy :))

Chỉnh sửa cuối:

smat

Xe tải
E chỉ ước gì các bác ở đây nhiều xe như Cường $ là xong ,ko dùng xe nhật hay hàn gì cả hết tranh luận mà cũng tại Nhật và hàn 2 nước này ghét nhau nữa nên các bác ..... nhau.

GLPro

Xe điện
http://www.otofun.net/threads/254450-htx-mazda6-mt
Website
www.otofun.net
Ố, bác chụp hay nhỉ ? Sao bác giám bảo em ngồi không phán bừa ? Vợ bác đi corolla nhập 2.0 đời bao nhiêu ? show cái kiểm định lên em xem ? Nếu < đời 2011 thì đừng đưa lên ! EM khẳng định lại : SO 2.0 2011 không thể bằng Altis 2.0 2011 !Nhà em từ ông cụ tới thằng nít như em đều có xe, và có xe từ thời gat 69 cụ nhé ! mỗi 1 ông chú đi Sonata nhé ! Còn bác muốn biết em ngồi không hay em đi xe thì hỏi mấy cụ vừa độ xe cho em ấy :))
Ơ cụ này hay quá, cụ làm em cũng bắt đầu thấy thinh thích fan toy rồi đấy. Mà cụ đã có CAM đi chửa hay vưỡn đang đi xe ôm thế :))
Cụ phân tích hộ em corolla2011 hơn so thế nào với ạ! Em thấy taplo so đẹp và hướng người dùng hơn :P

@cụ smat: cường $ đang rao bán máy cái xe đấy cụ, em nghe hết mấy đĩa nhạc rồi mà chưa đi được

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Vậy thì tốt rồi, chúng ta là người ...VN mà :D
Vầng, nói thì dễ chứ làm mới khó.
Cứ như cái kiểu ảnh bác đưa lên là hịn còn ảnh em đưa lên là hàng fake thì khó có chung tiếng nói lắm ;)