Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mazspeed

Xe container
Anh quen mấy bệnh viện về tk đấy, pit có cần giúp gì không?

Thấy pit dám ra tranh cãi với anh, anh đã hơi ngạc nhiên chưa hiểu vừa mới ăn phải cái gì - té ra do thay đổi thời tiết làm tk nó... :))

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]
Anh nào thế? Hóa ra là đực à, từ trước đến giờ nhìn avatar với cách diễn đạt ngôn từ cứ tưởng cái! Mà loạn thần kinh cũng biết ngạc nhiên, lạ ghê! :))

Chỉnh sửa cuối:

luxus

Xe tăng
Mốc box Toy là lão Khôi Phệ, hê hê hê ông này thì quan tâm đek gì đến các cụ cãi nhau. Các bác bàn về đồ chơi mà nói lăng nhăng thì ông này mới có ý kiến, nói linh tinh có khi còn tát cho vỡ mồm :)).
Đấy là em nói theo kiểu câu hỏi tu từ thôi - ai chả biết. :))

Ngày xưa có lúc cụ như con bò rừng giữa sa mạc xung quanh toàn linh cẩu đớp cho te tua thì bây giờ có cụ kia giống con sư tử già ở trong cái thế giống cụ lúc trước đấy thôi.

Mazspeed

Xe container
He he he tại vì em dạo này ít thời gian quá, kinh tế khủng hoảng thì công việc cứ gọi là bù đầu, không thể nào đầu tư như trước được. Nhưng hôm nay ngày nghỉ, chiến vô tư đê, mấy con chứ cả đàn chả nhằm nhò gì! :D

Smile Lion

Xe buýt
Em chửi rất tập trung, sao gọi là lung tung được! Còn em không quan tâm đến các cụ đi xe Toi, đừng nói Maz Nis Hon cho nó xa xôi. Em chỉ thích chửi mấy thằng đáng ăn chửi thôi.
Tổ chức vote - bạn quả xong, bọn em sẽ vote + đến max mã lực. Đồ chơi của bọn em í mà. Nghị quyết đã thông qua như thế!
Chuyện ai sẽ bị vote tiếp theo, thiên cơ bất khả lộ! :))
Chưa gì bạn quả đã làm loạn hết cả lên gây mất đoàn kết. :))
Không dưng lại dấu mặt rồi tập trung hội đồng 1 người, đưa ra làm trò gây rối loạn diễn đàn. Con nhang đệ tử thừa lại cơ nhảy vào xuyên tạc vắng mặt thì sao bảo là fun và là những người đường hoàng!! Dù có chữa cháy thế nào cũng mới chỉ là một nửa lời xin lỗi!

Chỉnh sửa cuối:

Mazspeed

Xe container
Không đòi hỏi phải là hảo hàn, là cái đek gì chả được!

luxus

Xe tăng
@mazspeed: cụ ghi rõ trong chữ ký là ông Thanh nào? Chứ gom cả bác Bá Thanh vào đấy là em phản đối đấy nhé :)) cụ thích bị xì lốp phát nữa không? :D

Mazspeed

Xe container
@mazspeed: cụ ghi rõ trong chữ ký là ông Thanh nào? Chứ gom cả bác Bá Thanh vào đấy là em phản đối đấy nhé :)) cụ thích bị xì lốp phát nữa không? :D
Không phải ông Bá Thanh phát xít, nhưng ông Thanh nào thì em cũng quên rồi, chỉ nhớ ông ấy làm khá to trong ngành quản lý giao thông.

xedieu

Xe cút kít
Mazspeed nói:
Anh nào thế? Hóa ra là đực à, từ trước đến giờ nhìn avatar với cách diễn đạt ngôn từ cứ tưởng cái! Mà loạn thần kinh cũng biết ngạc nhiên, lạ ghê! :))
Anh thì lại thấy cách nói của pit giống như đã loạn thần kinh từ lâu, sao hôm nay mới nhận bị loạn thần kinh. Sao lại có người có thể loạn thần kinh 2 lần cơ chứ! :)

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

xedieu

Xe cút kít
Smile Lion nói:
Không dưng lại dấu mặt rồi tập trung hội đồng 1 người, đưa ra làm trò gây rối loạn diễn đàn. Con nhang đệ tử thừa lại cơ nhảy vào xuyên tạc vắng mặt thì sao bảo là fun và đâu phải là những hảo hán! Dù có chữa cháy thế nào cũng mới chỉ là một nửa lời xin lỗi!
Vote - thế nào là dấu mặt ạ? Hay lúc vote - phải paste ảnh chân dung vào cái chỗ ý kiến?! :))

Bạn quả có cái tật nói chuyện không lẫn vào đâu được mà! :P

Winstorm07

Xe container
Em thì đang còn đi bộ, xe cộ cũng chả có. Qua đường thấy chuyện ghé thăm chơi, có vài lời như vậy! Cũng chả muốn đôi co dông dài loãng thớt. Nhưng thấy các bác cứ đắp điếm cắt ghép các chuyện tranh cãi ở nhiều chỗ nhiều nơi đưa vào nói, nó không hay! Hảo hán thì cần quân tử, đọc nghe phải cả hai tai có đầu cuối thì hẵng vào nói chuyện! (Vài bác khác a dua thêm ném, em không có thời gian phúc đáp)!
Còn đã tranh luận cũng cần xử thế đẹp, với một tinh thần hiểu biết và tôn trọng . Em biêt box Toy nhiều người kiềm chế, ăn nói sâu sắc chứ không hơi tý phải khùng nên như vậy! Mong các bác rút kinh nghiệm.
Mời các bác cứ tiếp tục thảo luận về chủ đề của thớt, em ngồi hóng và thưa thớt!
Chú hổ có trái tim chuột nhắt. Mình nhận ra người quen rồi, cũng vừa vote trừ tiếp rồi nhé.
Hiện nguyên hình đi cho dễ nói chuyện.
Kiềm chế, ăn nói sâu sắc thì đã kô bị xì lốp phỏng nhỉ ;)

xedieu

Xe cút kít
luxus nói:
Đấy là em nói theo kiểu câu hỏi tu từ thôi - ai chả biết. :))

Ngày xưa có lúc cụ như con bò rừng giữa sa mạc xung quanh toàn linh cẩu đớp cho te tua thì bây giờ có cụ kia giống con sư tử già ở trong cái thế giống cụ lúc trước đấy thôi.
Cụ đã được xem cái phim gì về con [linh?] cẩu già bị vờn như đồ chơi giữa bầy sư tử chưa?

(Phim đấy em đang dàn dựng đoá :)) )

Mazspeed

Xe container
Anh thì lại thấy cách nói của pit giống như đã loạn thần kinh từ lâu, sao hôm nay mới nhận bị loạn thần kinh. Sao lại có người có thể loạn thần kinh 2 lần cơ chứ! :)

Có vấn đề về đọc hiểu, lại cứ đổ cho người khác loạn thần kinh :)) :)) :)) :)) :)).

xedieu

Xe cút kít
Mazspeed nói:
Có vấn đề về đọc hiểu, lại cứ đổ cho người khác loạn thần kinh :)) :)) :)) :)) :)).
Ơ sao pít biết?! Mình bị thần kinh từ lúc tay xedieu nhét giẻ vào mồm, không cãi lại được! :(( {Êm xin lỗi cụ Rẻ ạ}

luxus

Xe tăng
Không phải ông Bá Thanh phát xít, nhưng ông Thanh nào thì em cũng quên rồi, chỉ nhớ ông ấy làm khá to trong ngành quản lý giao thông.
Em lại khoái cái làm của bác Bá Thanh mặc dù nhà dì vợ em bị giải tỏa đất trong đó được đền bù trị giá một bát phở một mét vuông đất huơng hỏa :))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Không dưng lại dấu mặt rồi tập trung hội đồng 1 người, đưa ra làm trò gây rối loạn diễn đàn. Con nhang đệ tử thừa lại cơ nhảy vào xuyên tạc vắng mặt thì sao bảo là fun và là những người đường hoàng!! Dù có chữa cháy thế nào cũng mới chỉ là một nửa lời xin lỗi!
Ôi tưởng bở kìa, non và xanh quá =))

xedieu

Xe cút kít
nhareason nói:
Ôi tưởng bở kìa, non và xanh quá =))
Em cũng đêch hiểu đâu là nửa lời xin lỗi cụ ạ?! Ngộ nặng! :(

Smile Lion

Xe buýt
Vote - thế nào là dấu mặt ạ? Hay lúc vote - phải paste ảnh chân dung vào cái chỗ ý kiến?! :))
Bạn quả có cái tật nói chuyện không lẫn vào đâu được mà! :P
Là ai thì cứ đúng thì ý kiến khách quan! Cái chuyện vote -+ không nói ở đây cho lạc đề! cái đáng bàn là không dám vào thớt ra mặt tranh luận! cái bác kia cũng chả còn ân oán gì với box hàn đã lâu ! Thế mấy bác bày trò hội đồng người ta là để làm gì? Tại sao phải dấu mặt thế, bất bình quan điểm (nếu có ) thì vào thớt mà chém? Ai cấm ai được đâu!

xedieu

Xe cút kít
Smile Lion nói:
Là ai thì cứ đúng thì ý kiến khách quan! Cái chuyện vote -+ không nói ở đây cho lạc đề! cái đáng bàn là không dám vào thớt ra mặt tranh luận! cái bác kia cũng chả còn ân oán gì với box hàn đã lâu ! Thế mấy bác bày trò hội đồng người ta là để làm gì? Tại sao phải dấu mặt thế, bất bình quan điểm (nếu có ) thì vào thớt mà chém? Ai cấm ai được đâu!
Giờ này còn tranh với chả luận. Nẫu! Mà em ghét cái giọng rắn giả lươn, miệng nam mô bụng bồ dao găm, tức hộc máu vẫn phải thơn thớt ngọt nhạt thế không biết!

Tóm lại: Ghét - vote trừ. Ghét - chửi. Chửi - chửi vỗ mặt! :) Xedieu là như thế đó! Sao không?

Mazspeed

Xe container
Em lại khoái cái làm của bác Bá Thanh mặc dù nhà dì vợ em bị giải tỏa đất trong đó được đền bù trị giá một bát phở một mét vuông đất huơng hỏa :))
Em chả khoái, vô nguyên tắc bỏ mợ.

Giờ này còn tranh với chả luận. Nẫu! Mà em ghét cái giọng rắn giả lươn, miệng nam mô bụng bồ dao găm, tức hộc máu vẫn phải thơn thớt ngọt nhạt thế không biết!

Tóm lại: Ghét - vote trừ. Ghét - chửi. Chửi - chửi vỗ mặt! :) Xedieu là như thế đó! Sao không?

Cứ ghét là chửi, chửi vỗ mặt, he he he, kiềm chế kém, bản lĩnh kém, văn hóa kém! Không sao, xã hội bây giờ thế là nhiều!

Smile Lion

Xe buýt
..
Trước chứ bây giờ thì có gì mà tranh luận! Chỉ cần vài lời qua đường như thế là mọi người hiểu về Điêu và các bạn của Điêu! Thế thôi, bây giờ cũng chả còn gì để nói! Toàn vô nghĩa !

Trạng thái
Thớt đang đóng