Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Smile Lion

Xe buýt
Có công nhận ko đã ??? Cứ quanh co làm gì.
Loanh quanh đuối lý thì nên nghỉ tranh cãi đi cho cái thớt nó lành! Thật đấy! Nên về search lại những bài cãi nhau về sự lựa chọn thông thái từ thủa mới có 4R kia rồi lúc nào có thớt khác lại bàn!
Có lẽ cũng lên dừng tất cả cho khỏi lạc đề! Chém tý cho biết nhau thôi chứ bây giờ cả of chắc cũng biết nhóm người nào thế nào rồi! Để cho ae khác trao đổi về kiến thức xe cộ với xã hội liên quan!
Thế nhé!

toan1477

Xe điện
RAVA nói:
-Em nghĩ chắc bác ấy quá lời tý thôi, nói về quá lời thì nhiều bác trên này bị lắm, chuyện cũ lâu rồi mà cũng chả hay ho nên ko nên nhắc lại làm gì!
Hơi cái gì, cái đấy nó là tư tưởng rồi. Ăn vào óc rồi, ko cải tạo được đâu.

Xe em bị chảy dầu ba đờ sốc, có chữa được không?

actn

Xe máy
Chửi là kiểu thể hiện vô văn hóa và thiếu kiềm chế, nên ngay cả khi nó bất trị thì cũng không nên chửi. Nhưng để đạt được cái phông đó nó hơi khó :).
Nếu em nhớ không nhầm thì có lần cụ chửi cụ I30 là " ngu " thì phải.Những người miệng mồm thì nói toàn chuyện nhân nghĩa,có văn hóa...Tới giờ có chuyện thì cũng chửi rủa như ai là loại cặn bã nhất của xã hội đó cụ.Em không có văn hóa nên ghét ai thì chửi người đó nhưng cũng còn đỡ hơn loại cặn bã miệng nhân nghĩa bụng dao găm

toan1477

Xe điện
Isu_zu nói:
Thôi cụ, trong lúc mình cãi nhau thì Toy nó tranh thủ bán thêm mấy trăm ngàn chiếc, mà ko chia cho mình xu nào:D, tìm cái gì hay mà enjoy cụ ạ. Em vừa làm xong cái bể thủy sinh nuôi cá, vui lắm. Lúc nào post lên cho các cụ xem. Xe nào thì có khách nấy, cãi nhau cũng chả **** quyết được gì.
Cụ ở VT sao ko chơi cá nước mặn? Nếu thuỷ sinh phải bảo Lý Vũ nó làm cho, tuyệt xì cà là vời luôn. Trước em cũng chơi thuỷ sinh, nhưng giờ chuyến sang cá rồng cho nó nhàn.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Loanh quanh đuối lý thì nên nghỉ tranh cãi đi cho cái thớt nó lành! Thật đấy! Nên về search lại những bài cãi nhau về sự lựa chọn thông thái từ thủa mới có 4R kia rồi lúc nào có thớt khác lại bàn!
Có lẽ cũng lên dừng tất cả cho khỏi lạc đề! Chém tý cho biết nhau thôi chứ bây giờ cả of chắc cũng biết nhóm người nào thế nào rồi! Để cho ae khác trao đổi về kiến thức xe cộ với xã hội liên quan!
Thế nhé!
Trả lời thì ko, cứ quanh co, ngoan cố. Mà về luyện lại tiếng Việt đi nhé, chưa học xong thì đừng nói đến "trình" với "đẳng cấp" người ta cười cho.

xedieu

Xe cút kít
Smile Lion nói:
Một người luôn kiềm chế như bác ý mà phải vào thẳng cái lều chửi thì do cái lý do gì đấy nhỉ!
À, thì là có lý do thì có font văn hoá phỏng? Thế lại vả vào mồm bạn pit rồi. Sao có mỗi 2 bạn mà chả đoàn kết nhất trí gì thế! :(

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

Winstorm07

Xe container
Lại thấy văn phong quen! chưa lên trình được, contener mà làm gì! mỗi cái nick phải thể hiện 1 đẳng cấp chứ sao lại hạ thấp mình thế!
Chính tả còn ko thõi nói gì đến "trình" với "đẳng cấp" quả ơi. :))
Cả tiếng Việt lẫn tiếng Anh đều viết sai.
Bạn ý viết vội nên kô kịp để ý mà, với lại chưa tìm thấy cái icon "Nhầm" =))
Hiện nguyên hình đi quả ơi~~~ :))

toan1477

Xe điện
Smile Lion nói:
Trước chứ bây giờ thì có gì mà tranh luận! Chỉ cần vài lời qua đường như thế là mọi người hiểu về Điêu và các bạn của Điêu! Thế thôi, bây giờ cũng chả còn gì để nói! Toàn vô nghĩa !
Riêng một câu này thì em biết đây là nick của ai rồi, bác Quả nhỉ?

xedieu

Xe cút kít
actn nói:
Nếu em nhớ không nhầm thì có lần cụ chửi cụ I30 là " ngu " thì phải.Những người miệng mồm thì nói toàn chuyện nhân nghĩa,có văn hóa...Tới giờ có chuyện thì cũng chửi rủa như ai là loại cặn bã nhất của xã hội đó cụ.Em không có văn hóa nên ghét ai thì chửi người đó nhưng cũng còn đỡ hơn loại cặn bã miệng nhân nghĩa bụng dao găm
Em cũng tự thấy mình không có văn hoá theo Tiêu chuẩn của pit nên gặp loại cặn bã lại còn muốn gây sự với em là em chửi. Thôi thì đành không có văn hoá vậy! :P

À, mà theo Tiêu chuẩn của quả thì chửi có lý do vẫn là có văn hoá. Thôi thì em lại có văn hoá vậy! :))

Chết mất... :)

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

toan1477

Xe điện
Mazspeed nói:
Chửi là kiểu thể hiện vô văn hóa và thiếu kiềm chế, nên ngay cả khi nó bất trị thì cũng không nên chửi. Nhưng để đạt được cái phông đó nó hơi khó :).
Thế thì bác chửi bạn mình rồi.

xedieu

Xe cút kít
toan1477 nói:
Riêng một câu này thì em biết đây là nick của ai rồi, bác Quả nhỉ?

Nhục quá! :))

Theo như mợ Vui nói thì dầu ba đờ sốc cứ hàng tháng là phải thay, kể cả đi hay không đi! ;)

toan1477

Xe điện
actn nói:
Em ghét nhất bọn giả tạo. Thích thì chơi, không thích thì chửi nhau rồi cạch mặt, chứ cái kiểu miệng thơn thớt nói cười mà bụng không thật là loại vớ vỉn.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Nực cười quá! Cái box ý thì từ thủa hồng hoang đã chỉ tự sướng là thông thái! Cãi nhau triền miên rồi vì ai cũng thông thái cả! Nhưng loanh quanh phải hỏi lại mà không trả lời được 02 cái box kia không có va chạm với Toy là đuối lý rồi!
Không dưng mà cả 03 box cứ tháy fan xe hàn là có chửi bới chợ búa mà bên đó bao giờ cũng là gây chuyện trước!
Văn hóa với trình nó ở đấy chứ đâu mà phải đi vào mấy cái tiểu tiết chính tả!
Bệnh nặng thật, tự nhiên lôi Ford với Honda vào, định lôi kéo đồng minh à :))

xedieu

Xe cút kít
nhareason nói:
Bệnh nặng thật, tự nhiên lôi Ford với Honda vào, định lôi kéo đồng minh à :))
Đây cụ ạ, cào cấu lôi kéo từ đây cơ, kiểu tiểu nhân bỉ ổi cực kỳ luôn! :(
Smile Lion nói:
Bác xem lại chứ cứ đi chửi lung tung suốt thế à! Mới trao đổi qua lại sao phải khùng lên gọi người khác là cu nọ cu kia!
Em đọc thấy trước đây thớt này có cả các bác đi xe nhật khác như Honda, Mazda.. vào còm chứ có nói sai đâu! Họ theo dõi thớt hay box này thì ắt biết cái chuyện tổ chức hội đồng vote- từng người Toy đấy chứ! Nếu không dừng thì tiếp tục các bác chơi tiếp với cụ Phuong TV đúng không?
Nghĩa lại, ngày xưa bị treo bằng mấy ngày, em lập hẳn nick "XE ĐIẾU BỐ" - nó phải đàng hoàng như thế! :))

xedieu

Xe cút kít
Em online mobile nên quote nhầm, cào cấu ở đây cơ:
Smile Lion nói:
Hổ báo chết còn để lại da! Tiểu nhân thì tiếng xấu muôn đời!
Không hiểu sau này khi offline SN, các fan hội Tuc- So xe Hàn khi gặp các bác đi Toy, Honda thì sẽ thấy thế nào!
Nếu người nhớn suy nghĩ, hành động cẩn trọng đứng đắn liệu có đến nỗi khó xử không?

actn

Xe máy
Em cũng tự thấy mình không có văn hoá theo Tiêu chuẩn của pit nên gặp loại cặn bã lại còn muốn gây sự với em là em chửi. Thôi thì đành không có văn hoá vậy! :P

À, mà theo Tiêu chuẩn của quả thì chửi có lý do vẫn là có văn hoá. Thôi thì em lại có văn hoá vậy! :))

Chết mất... :)

Theo tiêu chuẩn của cụ Pit có lẽ chỉ có thánh mới có văn hóa thôi.Vì ngay cả một người đạo mạo như cụ pit còn hay chửi nữa là..:D

xedieu

Xe cút kít
Đến đoạn khó quá pit lại lặn rồi. :( Style của pit đây mà! :((

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Nhục quá! :))

Theo như mợ Vui nói thì dầu ba đờ sốc cứ hàng tháng là phải thay, kể cả đi hay không đi! ;)

Khổ thế đấy Cụ ạ, trình độ thì ko có (3 đờ sốc còn chả biết là cái gì), văn hóa thì tiếng Việt ko thõi thế mà suốt ngày "trình" nọ, "đẳng cấp" kia, nói thì bảo "tiểu tiết" ko thèm để ý (trình độ với văn hóa là tiểu tiết thì chả biết cái gì mới là đại tiết). Thỉnh thoảng còn vỗ ngực tự xưng là "đại nhân" mới nẫu. :((

kenu97

Xe container
Theo tiêu chuẩn của cụ Pit có lẽ chỉ có thánh mới có văn hóa thôi.Vì ngay cả một người đạo mạo như cụ pit còn hay chửi nữa là..:D
Cụ ơi, phải nói rõ là Pít hay peed? Chứ ở OF có cụ Pitt nữa, cụ ấy lại tưởng nhầm đấy.

Boing767

Xe điện
Các cụ cho e hỏi thớt này là thớt gì mà lắm các cụ có Avatat ...hay thế nhề ...keke !

Trạng thái
Thớt đang đóng