Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

matiz19

Xe tăng
Công nhận mod box Toyota, Honda như bình vôi ý nhỉ! =))
Bình vôi là gì? cụ cứ tự sướng. chả qua em không thích giống như các cụ bên Toy đóng của "tự sướng" nên sang bên này thôi, em thấy chả có gì hấp dẫn đâu o:-)

coolpix8700

Xe ngựa
Nếu các mode xóa được cái topic này thì lành cho Box Toy còn hơn cả xe Toy!

matiz19

Xe tăng
Em xin kính mời các cụ vốt - em đi ạ.:)) Xem có chết ko? Em lại thích kiểu mít cứ đỏ 1 tí ló mới hay.
em cũng nghĩ như cụ. mít đỏ hay xanh đâu phải là cơ sở để mà vin vào. em bị mít đỏ cớ số lần rồi giờ vẫn không hiểu tại sao. nói chung là nó không đáng để quan tâm \m/

Winstorm07

Xe container
phuongtv_76 viết
Chú xedieu làm ở VTC đấy, chú đấy chuyên gia chém gió ở OF này, mấy lần bị e chửi cho về dịch vụ VTC đúng là vô tổ chức, thằng cha đấy vênh mặt thách thức khách hàng, nói chung chả hi vọng gì vào cái lũ VTC này đâu cụ và cụ chủ, bán lại hoặc lên VTC ở Lạc trung vứt vào mặt thằng xedieu hoặc mấy thằng đồng bọn của nó
Hê hê nhóm của chú đánh hội đồng đấy ah, ngón nghề của nhóm đấy có vẻ là đánh hội đồng trên 4R nhỉ[-X
Chị Cindy lại giả tảng lờ đi như kô nhìn thấy à?? :D

Nếu các mode xóa được cái topic này thì lành cho Box Toy còn hơn cả xe Toy!
Dạ, có xóa ở đây thì các bạn ý lại mò sang tận bên Box HK để các bạn ý ném đá cơ bác ạ.
OF ai mà cũng như bác thì đã chả nên chuyện :)

actn

Xe máy
Mới có thế này mà bản chất thật của bạn Quả đã bộc lộ rõ hết cả ra rồi sao???
Thế này thì làm sao mà hoạt động cách mạng được :(
Thế mà mồm cụ ấy cứ bô bô TAO KHÔNG THÈM QUAN TÂM ĐẾN MẤY CÁI MÃ LỰC.

actn

Xe máy
Em nói với tư cách là ở giữa nhé.Trên box Toy này rất nhiều cụ như Max,Izu,Rava...tại sao mấy cụ kia không Vot- mà lại là cụ Luu.
Có một lần cụ Luu nói Xe 1.6 không thể chạy bốc hơn xe Camry 2.4 , em trả lời cụ ấy(nguyên văn nhé)em thấy cụ chém dữ lắm thế mà cụ lại thốt lên câu này.Có như vậy mà cụ ấy cũng Vot- em.

toan1477

Xe điện
Em nói với tư cách là ở giữa nhé.Trên box Toy này rất nhiều cụ như Max,Izu,Rava...tại sao mấy cụ kia không Vot- mà lại là cụ Luu.
Có một lần cụ Luu nói Xe 1.6 không thể chạy bốc hơn xe Camry 2.4 , em trả lời cụ ấy(nguyên văn nhé)em thấy cụ chém dữ lắm thế mà cụ lại thốt lên câu này.Có như vậy mà cụ ấy cũng Vot- em.
Có lẽ nào lại như thế, em thấy cụ ấy nịch sự thế này cơ mà

Còn việc giải thích...Này nhé! Bác cứ vào mục "thiết lập cá nhân" nơi đầu trang Web góc phải chỗ đăng nhập sẽ thấy những vote - hay + cho mình để biết những chính kiến của người khác với bài viết của bác! Tuy chém nhau trên này, chúng em cũng ít khi Vote - các bài viết của người ngược chính kiến! Chỉ khi trừ những trường hợp có nick quá quá cuồng loạn thì mới phải làm cái việc chẳng đặng đừng \:D/
Vài điều trộm thưa thớt, mong bác cứ tiếp tục fun :-w

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Bây giờ bác mới biết à???
Chúng em biết từ lâu rồi :)
Sáng nay chỉ là 1 ví dụ nho nhỏ, mới dùng vài viên thuốc tẩy mà bạn ý đã kô kìm được, bộc lộ ngay bản chất con người bạn ý. Mọi hôm thì tỏ ra đạo mạo nhu mỳ lắm. Rõ hài :D

xedieu

Xe cút kít
toan1477 nói:
Có lẽ nào lại như thế, em thấy cụ ấy nịch sự thế này cơ mà
Chấp làm gì, nếu mà biết nghĩ đi nghĩ lại thì đã chả có những cái chuyện ấy! :)

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

toy08

Xe đạp
vote ! up up up!!!!

kenu97

Xe container
Sáng nay tự nhiên em thấy mã lực sụt rất nhiều! Vào thiết lập cá nhân thì em thấy thế này:

Mình đã lâu không va chạm với bên box xe hàn hay cá nhân những tiểu nhân như Win Tõm, Xe Đểu, Nhe răng Sún mà tại sao phải chơi cái trò bẩn như trẻ con vậy!
Không thể hiểu nổi những fan Hàn :D
Mã lực không là cái gì đâu mấy vị ạ! Thích thì vào tranh luận chứ đừng phải làm như vậy, chỉ thấy buồn cười trò trẻ con thôi! Khi ofline gặp mọi người không xấu hổ à
Bác Hoa quả đi xứ lâu nhỉ, :))

Ban ĐH OF (cũng như nhiều diễn đàn khác sinh ra cái chức năng vốt để thể hiện ý kiến cá nhân với ng khác. Bài viết hay hay bổ ích người ta sẽ vốt +. Ngta ko thích bác nên vốt - lại bảo người ta là tiểu nhân. hay thật, :))

Các nhân e chưa cần biết các bác cãi nhau thế nào, nhưng chỉ đọc mấy dòng chữ mắng người khác là tiểu nhân thế này em cũng đã muốn vote - bác nhiều cái rồi
Bác kiến nghị với BĐH như này này "Cái bọn tiểu nhân nó hay vốt - e nên đề nghị BĐH bỏ chức năng vốt đi"

Winstorm07

Xe container
Bác Hoa quả đi xứ lâu nhỉ, :))

Ban ĐH OF (cũng như nhiều diễn đàn khác sinh ra cái chức năng vốt để thể hiện ý kiến cá nhân với ng khác. Bài viết hay hay bổ ích người ta sẽ vốt +. Ngta ko thích bác nên vốt - lại bảo người ta là tiểu nhân. hay thật, :))

Các nhân e chưa cần biết các bác cãi nhau thế nào, nhưng chỉ đọc mấy dòng chữ mắng người khác là tiểu nhân thế này em cũng đã muốn vote - bác nhiều cái rồi
Bác kiến nghị với BĐH như này này "Cái bọn tiểu nhân nó hay vốt - e nên đề nghị BĐH bỏ chức năng vốt đi"
Cụ Chánh đây rồi, cụ Chánh hôm qua mà thấy bác ý mày tao với chúng em thế nào (bị xóa hết rồi) thì cụ Chánh còn muốn ban nick luôn cơ :(

IZZ

Xe tăng
Một vài người được đà bơm chích nói đểu mãi 2 pages chưa chán.
Cứ ham thích công kích cá nhân trên forum mãi rồi đến mọi người sẽ nhận ra con người đấy bần tiện nhỏ nhen chả kém người bị công kích.

Đơn cử :)

Chị Cindy lại giả tảng lờ đi như kô nhìn thấy à?? :D

Dạ, có xóa ở đây thì các bạn ý lại mò sang tận bên Box HK để các bạn ý ném đá cơ bác ạ.
OF ai mà cũng như bác thì đã chả nên chuyện :)
Bây giờ bác mới biết à???
Chúng em biết từ lâu rồi :)
Sáng nay chỉ là 1 ví dụ nho nhỏ, mới dùng vài viên thuốc tẩy mà bạn ý đã kô kìm được, bộc lộ ngay bản chất con người bạn ý. Mọi hôm thì tỏ ra đạo mạo nhu mỳ lắm. Rõ hài :D
Cụ Chánh đây rồi, cụ Chánh hôm qua mà thấy bác ý mày tao với chúng em thế nào (bị xóa hết rồi) thì cụ Chánh còn muốn ban nick luôn cơ :(

Winstorm07

Xe container
Một vài người được đà bơm chích nói đểu mãi 2 pages chưa chán.
Cứ ham thích công kích cá nhân trên forum mãi rồi đến mọi người sẽ nhận ra con người đấy bần tiện nhỏ nhen chả kém người bị công kích.

Đơn cử :)
Bác cũng có hơn gì đâu, bác cũng đi phía sau em đấy thôi ;)

tuctuc2010

Xe điện
Cụ nói phải có chứng cứ nhá, rồi phải có xác nhận của phường thì hẵng vào đay nói chuyện với các cụ ý :D

linhM3

Xe máy
óp sần linh tinh xe nhật nó cũng đầy ra. quan trọng là có xèng hay ko thôi.
có xèng thì e làm sony ko có xèng thì samsung. khổ cái mua samsung xong lại thấy mình thông thái hơn mấy ông mua sony mới chết chứ.
Xe thì em ứ thèm tranh luận, em thích cái nào là em quất. Còn hàng Samsung mà đòi so với Sony thì em cũng biết tầm của cụ nó ở đâu rồi !

Smile Lion

Xe buýt
Xe thì em ứ thèm tranh luận, em thích cái nào là em quất. Còn hàng Samsung mà đòi so với Sony thì em cũng biết tầm của cụ nó ở đâu rồi !
Qua các tranh luận trên thì bây giờ em hiểu tại sao Toyota nó bán chạy ở Việt Nam rồi!
Có lẽ tới đây xe của hãng Toyota cũng sẽ lại vẫn bán chạy thôi! Không biết Cam 2.4 LD bây giờ bao nhiêu các cụ nhỉ?

Mr.Cule

Xe tải
Tiền ít= xe Hàn
Tiền nhiều hơn một tí = Xe nhật
Tiền nhiều hơn tí nữa = Xe Đức
Em chỉ biết có 3 sự lựa chọn thế thôi, quan trọng nhất vẫn là cái túi tiền, em chỉ có một cục, mua xe Hàn nó mất nửa cục ( ko phải vì xe Hàn ko tốt ), mua xe Đức thì em ko có cục thứ 2, mua xe Nhật em còn 0,7 cục sau khi chán. => toy, bao giờ xe ô tô ở VN nó rẻ như Lào thì Toy có mà bán chạy như bây giờ. Đạm Cà Mau bọn Nhật, luộc dân ta từ 2b cho đến 4b.

Trạng thái
Thớt đang đóng