Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

hyundaii30

Xe tăng
Ví dụ này của cụ sai bét :)) vì người yêu thích công nghệ, thích cảm giác cao cấp như cụ nói mà mua K7 khéo khi chỉ đếm trên đầu ngón tay ở VN thôi.
hà hà, ý cụ là bảo có mõi cụ Sonata và Tập lái đấy hở. Cụ xem khấn vái cho hương hồn bác L trở lại đây đi, thiếu thì mất zui.

RAVA

Xe ba gác
-Xì hơi lốp 1 tý chả làm sao cả, chuyện nhỏ, bác Lưu nếu thích thì lập nick mới chém tiếp, mấy hôm nữa lại sáng trưng ý mà!:21:

xedieu

Xe cút kít
luxus nói:
Em thấy giống câu chuyện các giai làng quây thanh niên nơi khác đến cưa gái làng thế :))

Mà cụ luulehong bị ông mod bên nào xì hơi lốp thế? >:)
Chỉ bị vài ly vang mà ăn nói càn rỡ, mod nào cũng xử thôi. Buồn cười là khi bạn quả đi vote trừ người khác thì bạn í chả tháy bức xúc gì! :)

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

xedieu

Xe cút kít
RAVA nói:
-Xì hơi lốp 1 tý chả làm sao cả, chuyện nhỏ, bác Lưu nếu thích thì lập nick mới chém tiếp, mấy hôm nữa lại sáng trưng ý mà!:21:
Ừ, thì nick có mất tiền đâu. :)

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

xedieu

Xe cút kít
phuongtv_76 nói:
Cách hànhf xử của bọn đấy đúng là bọn trẻ con đầu xanh đầu đỏ có khác, e coi khinh cụ ah
Mợ cũng hay vào trại ra khám vì lộng ngôn, nói mà không nghĩ, cho nên đừng có tiếp tục ăn nói hàm hồ! :)

(Em nhắc cho mợ nhớ, lần đi cải tạo gần đây nhất của mợ là bên box cafe, cho nên đừng ai đổ cho mod nọ mod kia - hài lắm)

junyong

Xe buýt
Box Toy bị quả dằn mặt căng đét!

xedieu

Xe cút kít
junyong nói:
Box Toy bị quả dằn mặt căng đét!
Cụ đừng nói thế, đây là ô tô fun - hãy nhìn sự việc dưới góc độ fun 1 tý. Ví dụ 1 chuyện như cụ lập chỉ chuyên đi vote - các mod, cũng là fun chứ chả có gì tát! :)

junyong

Xe buýt
Không phải là fun mà là siêu fun mới đúng, từ bé đến giờ em mới thấy quả fun đến thế!

hyundaii30

Xe tăng
Em cũng lần đầu tiền biết cái vụ này, quá fun luôn ấy chứ. Làm cả sáng này em chẳng làm được việc gì, hết sang thớt cụ lưu đến thớt của Các Cụ Sorento đọc, ngẫm, mà cứ cười sặc sụa cả ra. Nghĩ cũng khổ Bác Lưu bị ký đóng dấu, nên nghị quyết phanh thây.:))

phuongtv_76

Xe container
Mợ cũng hay vào trại ra khám vì lộng ngôn, nói mà không nghĩ, cho nên đừng có tiếp tục ăn nói hàm hồ! :)

(Em nhắc cho mợ nhớ, lần đi cải tạo gần đây nhất của mợ là bên box cafe, cho nên đừng ai đổ cho mod nọ mod kia - hài lắm)

Nói cho chú biết, chú đe dọa a thì a vẫn trơ gan cùng tuế nguyệt, nhóm chú qua hành động này với cụ Lưu a khinh thế thôi, chả liên quan OF nhé, chú đừng có lấy OF làm bình phong để múa tay trong bị, chú đang làm xấu cả OF, chú phải bị loại ra khỏi OF cho nước nó trong

hyundaii30

Xe tăng

junyong

Xe buýt
Đang bàn luận hay cụ với cụ Maz lại nhảy vào nào là Phê ma túy với loạn thần kinh, nói như cụ thà "tay chống nạnh" đứng giữa chợ chỉ chỏ gào thét còn hay hơn. biết em bị loạn thì chỉ ra cái điểm loạn đi xem nào. hay là cụ không có cái khả năng logic vấn đề? nói ra lủng cà lủng củng sợ người ta cười o=>
Vấn đề ở đây là trí tưởng tượng của cụ, không liên quan ji đến logic ở đây cả, thế cụ không biết là lúc phê con người ta ăn nói rất chuẩn và logic à, thế mới có câu: không nghe phò kể chuyện, không nghe nghiện trình bày( câu này em ví von cho fun chứ không có ý ji cụ nhé)!

toan1477

Xe điện
Em thấy giống câu chuyện các giai làng quây thanh niên nơi khác đến cưa gái làng thế :))

Mà cụ luulehong bị ông mod bên nào xì hơi lốp thế? >:)
Sang đất H-K chửi bới, bị kẻ mà ai cũng biết là ai đấy xì chứ còn phải hỏi

Isu_zu

Tháo bánh
Cụ Lưu: fun đi cụ...em đang phê Shadow..ko hứng thú Nhật Hàn nữa hehe...

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Chỉ bị vài ly vang mà ăn nói càn rỡ, mod nào cũng xử thôi. Buồn cười là khi bạn quả đi vote trừ người khác thì bạn í chả tháy bức xúc gì! :)
Ơ, em là nạn nhân đấy, hồi còn mấy cái thớt "vì sao. . ." bên box Hàn em bị bạn quả vote trừ mấy phát vui phết. :D

xedieu

Xe cút kít
phuongtv_76 nói:
Nói cho chú biết, chú đe dọa a thì a vẫn trơ gan cùng tuế nguyệt, nhóm chú qua hành động này với cụ Lưu a khinh thế thôi, chả liên quan OF nhé, chú đừng có lấy OF làm bình phong để múa tay trong bị, chú đang làm xấu cả OF, chú phải bị loại ra khỏi OF cho nước nó trong
Thằng nào đã và đang bị loại trước thế kia hả chị? :))

Trạng thái
Thớt đang đóng