Tại sao xe Toyota bán chạy ở Việt Nam (Phần II)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Tao thấy mày với cái lũ bạn của mày thiếu tư cách và trí tuệ lắm! Làm thế mà không thấy nhục à! Tối về dạy con có xấu hổ không :D
Cái thớt riềg của chúng mày tao bất đắc dĩ phải vào nhắn tuy đang bận việc nhưng phải nói để những người còn có tư cách họ thấy rõ cái bản chất hèn hạ của mấy thằng cầm đầu chúng mày!
Cả thằng nhãi vô học Tõm với 02 thằng chúng mày không nhục khi gặp mọi người trên OF họ đều biết caí trò bẩn liên kết vote- khi thua mọi mặt ngưòi khác à! đã lâu tao đã khinh và thèm tranh luận với cái lũ hèn chúng mày đâu! Nay sao phải bày ra cái trò trẻ con thế! Tao có cần phải quan tâm đến mấy cái mã lực như chúng mày đâu hả cái lũ chỉ biết mời nước đưa tăm lấy vote!
Thích sang thớt TOy tranh luận kia kìa sao phải rúc thế!
Mới có thế này mà bản chất thật của bạn Quả đã bộc lộ rõ hết cả ra rồi sao???
Thế này thì làm sao mà hoạt động cách mạng được :(

xedieu

Xe cút kít
Mới uống mấy ly vang đã bộc lộ hết bản chất, không kiềm chế nổi, trong khi đếch hiểu vang và vodka sinh ra trên OF để làm gì? :)) Em đang chờ bạn quả lập thớt lu loa với thiên hạ đây. Ra box cafe mà lập thớt gào lên: Ối làng nước ơi có thằng nó vote trừ tôi... :)) Em đang muốn xem hài đây. Nhanh lên nào! ;)

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

xedieu

Xe cút kít
Bạn quả lập thớt gào khóc vì bị vang đỏ xong, nhớ để link vào đây cho em tìm được nhanh nhé. Từ nãy giờ em search suốt mà chưa thấy bạn viết xong, lâu thế cơ à? :D

[Được gửi từ bản thử nghiệm iPhone 5 của tôi, sử dụng phần mềm Forum Runner đã được Việt hoá, với nick xedieu, đăng nhập bằng vân tay]

Luu Lehong

Xe container
Mới uống mấy ly vang đã bộc lộ hết bản chất, không kiềm chế nổi, trong khi đếch hiểu vang và vodka sinh ra trên OF để làm gì? :)) Em đang chờ bạn quả lập thớt lu loa với thiên hạ đây. Ra box cafe mà lập thớt gào lên: Ối làng nước ơi có thằng nó vote trừ tôi... :)) Em đang muốn xem hài đây. Nhanh lên nào! ;)
Ở đây không ai quan tâm đến mã lực như mấy người! Thế nhưng không dám xuất mặt công khai tranh luận! Khi người khác chỉ nói chung không động đến cá nhân ai thì sao phải liên kết nhau đến đêm vote -. Tớ vào thẳng thớt riêng nói cho ae mấy vị biết mà thấy tư cách nhau đấy! Ngu và nhục chưa?

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Ở đây không ai quan tâm đến mã lực như mấy người! Thế nhưng không dám xuất mặt công khai tranh luận! Khi người khác chỉ nói chung không động đến cá nhân ai thì sao phải liên kết nhau đến đêm vote -. Tớ vào thẳng thớt riêng nói cho ae mấy vị biết mà thấy tư cách nhau đấy! Ngu và nhục chưa?
Ai ngu và nhục khi mà không hiểu một điều đơn giản rằng: Khi éo muốn nhiều lời, OF nó đã có chức năng mời vang để thể hiện quan điểm cá nhân đối với bài viết của tác giả?

Ai không quan tâm đến mã lực: Khi mới bị vài ly vang, sụt vài ngàn mã đã bộc lộ bản chất chợ búa, vô học, ăn nói càn rỡ, láo lếu, mất bình tĩnh, thiếu kiềm chế?

Ai???

coolpix8700

Xe ngựa
Mới uống mấy ly vang đã bộc lộ hết bản chất, không kiềm chế nổi, trong khi đếch hiểu vang và vodka sinh ra trên OF để làm gì?
Vote xanh - đỏ giúp người ngoài và cả bản thân tự đánh giá được mọi người nhìn mình như thế nào, nhưng nêu đúng là tự từng thành viên vote theo cách mình nghĩ.
Nhưng nếu mà vote theo nhóm thì lại trở thành biến tướng làm cuộc chơi mất tính khách quan và quay lại như chơi như cờ, bài vào hùa úp lại 1 người hay tâng bốc cho 1 cá nhân!
Cũng rất lâu rồi em có chụp ảnh cho 1 cô bé, sở thích chụp ảnh chỉ để chơi, nhưng cô bé ấy gọi điện nói em post lên galery. Chỉ đúng tuần sau cái ảnh ấy được bình chọn là ảnh đẹp nhất trong tháng! Đầu tiên em rất thích, cứ tưởng tay nghề chụp ảnh của mình lên nhanh, nhưng sau đứa bạn nói cho biết do được "gọi để bình chọn" cái ảnh của em mới được như vậy. Từ đó em không bao giờ post ảnh lên cái galery ấy nữa!

xedieu

Xe cút kít
coolpix8700 nói:
Vote xanh - đỏ giúp người ngoài và cả bản thân tự đánh giá được mọi người nhìn mình như thế nào, nhưng nêu đúng là tự từng thành viên vote theo cách mình nghĩ.
Nhưng nếu mà vote theo nhóm thì lại trở thành biến tướng làm cuộc chơi mất tính khách quan và quay lại như chơi như cờ, bài vào hùa úp lại 1 người hay tâng bốc cho 1 cá nhân!
Cũng rất lâu rồi em có chụp ảnh cho 1 cô bé, sở thích chụp ảnh chỉ để chơi, nhưng cô bé ấy gọi điện nói em post lên galery. Chỉ đúng tuần sau cái ảnh ấy được bình chọn là ảnh đẹp nhất trong tháng! Đầu tiên em rất thích, cứ tưởng tay nghề chụp ảnh của mình lên nhanh, nhưng sau đứa bạn nói cho biết do được "gọi để bình chọn" cái ảnh của em mới được như vậy. Từ đó em không bao giờ post ảnh lên cái galery ấy nữa!
Cụ ngoài cuộc, không nên tham gia vào mấy cái thị phi này. Em và anh em đang lôi bạn quả ra giỡn chút thôi nhưng bản chất nó lộ nhanh quá, mất vui. Vang đỏ là quan điểm cá nhân, nhiều cá nhân thì là một tập thể - thế thôi!

Em biết cụ, đã ngồi với cụ vài lần từ hồi xưa em chơi bên VNPT, đã đi chụp với cụ vài lần (hồ Tây, HUBT trên bách thảo, học cùng chỗ Long,..) nên em không muốn "thảo luận" gì thêm với cụ về chủ đề bạn quả! (b)

Winstorm07

Xe container
Vừa mày tao xong lại Tớ với cậu...
Đổi giọng nhanh quá, cứ đúng bản chất của mình đi...

hyundaii30

Xe tăng
Sáng nay tự nhiên em thấy mã lực sụt rất nhiều! Vào thiết lập cá nhân thì em thấy thế này:

Mình đã lâu không va chạm với bên box xe hàn hay cá nhân những tiểu nhân như Win Tõm, Xe Đểu, Nhe răng Sún mà tại sao phải chơi cái trò bẩn như trẻ con vậy!
Không thể hiểu nổi những fan Hàn :D
Mã lực không là cái gì đâu mấy vị ạ! Thích thì vào tranh luận chứ đừng phải làm như vậy, chỉ thấy buồn cười trò trẻ con thôi! Khi ofline gặp mọi người không xấu hổ à
Cụ thích tăng mã lực, cứ vào box cafe chém gió. Lên vụt vụt ngay.:D

xedieu

Xe cút kít
Winstorm07 nói:
Vừa mày tao xong lại Tớ với cậu...
Đổi giọng nhanh quá, cứ đúng bản chất của mình đi...
Thì sau khi đọc comment của em, cũng tự thấy mình bộc lộ nhanh quá, lộ liễu quá, hối hận nên đổi giọng thôi! :))

Luu Lehong

Xe container
Em cũng lạ, định vào thớt riêng của họ để nói. Mới biết một nhóm kia liên kết nhau, đến đêm qua em ngủ thì họ đồng loạt vote -.
Mặc dù họ không xuất đầu lộ diện tranh cãi va chạm gì đã lâu,. Cái muốn nói là họ quá trẻ con và thể hiện sự thù vặt . Cái mà muốn để mọi người thấy rõ nên em đã vào trực thiếp cái thớt " mời nước, dâng tăm" của họ chửi công khai chứ không thèm dấm dúi trẻ con như họ ! Một khi họ không có tư cách thì mình cũng chả còn tôn trọng nữa!

xedieu

Xe cút kít
Luu Lehong nói:
Em cũng lạ, định vào thớt riêng của họ để nói. Mới biết một nhóm kia liên kết nhau, đến đêm qua em ngủ thì họ đồng loạt vote -.
Mặc dù họ không xuất đầu lộ diện tranh cãi va chạm gì đã lâu,. Cái muốn nói là họ quá trẻ con và thể hiện sự thù vặt . Cái mà muốn để mọi người thấy rõ nên em đã vào trực thiếp cái thớt " mời nước, dâng tăm" của họ chửi công khai chứ không thèm dấm dúi trẻ con như họ ! Một khi họ không có tư cách thì mình cũng chả còn tôn trọng nữa!
Nhố nhăng. Thế bạn quả nghĩ ban ngày thì OF nó khoá tính năng vote trừ à? Hay bạnnghix ban ngày chúng anh vote trừ thì bạn đi oánh nhau? Chẳng qua các anh đây đi off rượu phê tuý luý đến gần nửa đêm mới mò về nhà - không lẽ cầm chai vang... cho vui?

Rõ ngớ ngẩn!

raklei

Xe điện
xì hơi lốp rồi, thành kính phân ưu :((

luxus

Xe tăng
Em thấy giống câu chuyện các giai làng quây thanh niên nơi khác đến cưa gái làng thế :))

Mà cụ luulehong bị ông mod bên nào xì hơi lốp thế? >:)

hyundaii30

Xe tăng
Mọi thứ thay đổi nhanh quá! chỉ sau 1 đêm mà Bác Lưu để về mo, kiểu này sắm quả lốp đặc lăp vào cho đỡ bị xì hơi. Em hóng tiếp câu chuyện các Cụ.~o)

raklei

Xe điện
vốt vủng là dành cho mấy chú choai choai, để ý làm gì
vui là chính, cộng hay trừ ảnh hưởng éo gì đâu kệ *** nó
mà chắc hương hồn cụ vẫn lẩn khuất quanh đây,
cụ sống khôn chết thiêng thì lập nick mới để hết tháng lại tổng kết số liệu nhé =))

coolpix8700

Xe ngựa
Cụ ngoài cuộc, không nên tham gia vào mấy cái thị phi này...
Bác yên tâm, từ khi reg nick vào Site này chưa bao giờ em bấm chuột vào mấy cái bốc ấy cho nên em không thể nhận xét cụ thể vào bất cứ trường hợp cụ thể nào liên quan đến bên ấy cả!

phuongtv_76

Xe container
Cách hànhf xử của bọn đấy đúng là bọn trẻ con đầu xanh đầu đỏ có khác, e coi khinh cụ ah

Trạng thái
Thớt đang đóng