Tại sao Mondeo vẫn không qua mặt được Camry

Trạng thái
Thớt đang đóng

volga3110

Xe buýt
@ Cụ Bes và cụ Chấu và Cụ GDD: Thớt được 51 trang rồi, dài quá, em kính đề nghị 3 cụ chuyển nó vào Linh Đàm với món cá om dưa nhé, rồi xử lý hết 1 lần ở đấy, 3 cụ xem có 01 bác nào đi Cam, hay nhất là chủ tịt hội Toy ý, đến để trả lời hết thắc mắc của anh em đi Mon, sau đó ghi biên bản, chữ ký đàng hoàng!!!! Thế là đưa lên đây, vẹn cả đường lọ lẫn đường chai!!! CHủ nhật này nhé các cụ!!!!

Chỉnh sửa cuối:

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
@ Cụ Bes và cụ Chấu và Cụ GDD: Thớt được 51 trang rồi, dài quá, em kính đề nghị 3 cụ chuyển nó vào Linh Đàm với món cá om dưa nhé, rồi xử lý hết 1 lần ở đấy, 3 cụ xem có 01 bác nào đi Cam, hay nhất là chủ tịt hội Toy ý, đến để trả lời hết thắc mắc của anh em đi Mon, sau đó ghi biên bản, chữ ký đàng hoàng!!!! Thế là đưa lên đây, vẹn cả đường lọ lẫn đường chai!!! CHủ nhật này nhé các cụ!!!!
Chủ nhật này lên hết Đồng Mô xem phá xe rồi cụ ơi. Chả có ai ở nhà đâu. E thề

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Chủ nhật này lên hết Đồng Mô xem phá xe rồi cụ ơi. Chả có ai ở nhà đâu. E thề
Để đến tuần sau cho thớt này thêm 20 trang nữa rồi xử lý cả thể. Ở chỗ khác hok đợi được chứ anh em hội Mông thì quen rồi. :D

Sonbh

Xe tăng
Hehe, mời luôn ông Fan Toy Mazspeed đó sao phải mời đâu xa một công nhiều việc luôn nhể =)), các cụ xem ông ý cần giải thích gì thì giải thích cho ông ý hiểu ko lại từ Mon sang giầy và thắt lưng thì mệt lắm =)) =)) =)).

Mon 29V

Xe điện
Ngoài lề tí: hôm qua em đi đường Láng-HL, trước khi vào cao tốc em re-set lại tất cả các chỉ số thì lúc ra khỏi cao tốc đồng hồ của Mon báo trung bình 6,2l/100km, em thề! Gần bằng vios các cụ ạ, ko biết em có nên tin không hay chỉ để tự sướng? Tốc độ TB khoảng gàn 80km/h. Đường này phi Mon sướng thật, nhưng thỉnh thoảng gặp xe máy ngược chiều cũng kinh bỏ bu!

vuahe77

Xe điện
Các kụ cho em hỏi ngu tí! Muốn reset đồng hồ báo mức tiêu thụ xăng thì làm thế nào ạ?

volga3110

Xe buýt
Em cũng muốn hổi như cụ vuahe77, đi Môn lâu rồi mà không reset mấy cái thông số khi đang chạy được các cụ ạ!!!!
@Vuahe: Đội ơn cụ đã mở nhời trước, cho em đi sau ké một tẹo!!!
@sonbh: Vấn đề là các cụ tuần này thích lên xem OFF road roài, chắc phải tuần sau, mà em dự là không cụ nào Fan Toy ngồi được với Mon đâu, hôm trước đi Linh Đàm, bác Tuanhaiha đi Mer E280 đến mà còn bị Bác CHấu với Bes quây, ngồi không đổi chỗ từ đầu tới cuối!!!! hehehe

Mon 29V

Xe điện
Mon 2.5 thì em chịu ko biết re-set thế nào ạ. Em thề

Mazspeed

Xe container
Các kụ cho em hỏi ngu tí! Muốn reset đồng hồ báo mức tiêu thụ xăng thì làm thế nào ạ?
Bác xác định cho em cái thắt lưng nứt của em là của Đức thật hay của Tàu thì em sẽ chỉ cách reset cho. Bài này của em liên quan mật thiết đến Mon nhé, các quan đừng có mắng mỏ!

vuahe77

Xe điện
Bác xác định cho em cái thắt lưng nứt của em là của Đức thật hay của Tàu thì em sẽ chỉ cách reset cho. Bài này của em liên quan mật thiết đến Mon nhé, các quan đừng có mắng mỏ!
Em nói đùa bác mà, em đâu có phải chủ của cái shop ấy đâu, cũng tại nhà em hay xài đồ của shop ấy nên mới biết rõ mà chém gió!
Mấy cái thắt lưng em không xài vì nó rất đắt và cũng tầm thường. Em chỉ mua giầy, ví và túi xách cho bà cả nhà em ở đấy vì thấy chất lượng, hình thức và giá cả chấp nhận được! Em phản biện bác là để bác đưa ra cái sai của nó lần sau lên đấy mua đồ em còn nắn chúng nó chứ đồ em m.ua thì toàn GE cả không có cái nào from CN đâu.~o) Kính bác!

luxus

Xe tăng
Ơ! Em tưởng bác vuahe là chủ cái cửa hàng braun buffel ở vincom chứ nhể? Vì bác nhận như thế và giãy nảy như phải vôi khi em nói hàng braun là của khựa cơ mà? Nay bác lại nói thế thì chả biết đằng nào mà lần!

Porsche 911

Xe container
Hơ hơ, tội nghiệp bác vuahe77. Bác cứ nhận đại là cả cái VINCOM kia là của bác thì đã chết ai nào.

Sapphire

Xe đạp
Các bác bàn luận về Mondeo rôm rả quá, bản thân em cũng thấy có cậu em đã từng đổi 3 đời Mondeo nên tự nhiên mình cũng quên hẳn việc đổi sang Civic 2.0.

Mấy hôm nay em cũng lò mò tìm một chiếc Mondeo 2.5 đời 2 vạch mà chưa thấy. Bác nào đang tính cho em Mondeo 2 vạch đi ở thì alo (số máy 090 990 5689) hoặc pm cho em với nhá. Xe chính chủ càng mới càng đẹp thì càng hay.

Cảm ơn các bác nhiều :x

vuahe77

Xe điện
Hơ hơ, tội nghiệp bác vuahe77. Bác cứ nhận đại là cả cái VINCOM kia là của bác thì đã chết ai nào.
Hi hi em fun tí thôi chứ nói như kụ em sắp mua cả cái Hồ con rùa kụ ạ!

Các bác bàn luận về Mondeo rôm rả quá, bản thân em cũng thấy có cậu em đã từng đổi 3 đời Mondeo nên tự nhiên mình cũng quên hẳn việc đổi sang Civic 2.0.

Mấy hôm nay em cũng lò mò tìm một chiếc Mondeo 2.5 đời 2 vạch mà chưa thấy. Bác nào đang tính cho em Mondeo 2 vạch đi ở thì alo (số máy 090 990 5689) hoặc pm cho em với nhá. Xe chính chủ càng mới càng đẹp thì càng hay.

Cảm ơn các bác nhiều :x
Cuối tuần kụ kết thì alo em xe em ở trên có hình rồi đó 30H đăng ký lần đầu 2007. Số củ em 01 699 699 699

Tupji

Xe tăng
VolgaV6coupe viết:
Hồi lựa chọn mua cái xe đầu đời ở VN em cũng nhăm nho định rước em Mondeo, sau thấy tụi nc ngoài nó chê không đủ các chức năng an toàn, một trong những tiêu chí hàng đầu của tụi nó. Ở VN mình trong t.p đi với vận tốc kh 20km/h thì cũng chả care lắm nhưng ngồi lên ngồi xuống thấy chẳng comfy bằng Kia Spectra (bác nào có chửi em cũng vẫn lặp lại ý thế!), chứ chưa nói đến Cam.

Fòr mà cạnh tranh bằng giá với Toy là chết rồi. Và phải công nhận nữa là Toy làm PR ở trị trường VN rất tốt!
.......... ............... ................ ................. ................. .................... ................... .............

Em đếch biết lái xe và cũng chẳng có tiền mua xe, mà cũng đếch biết gì về xe, mà cũng chẳng làm cho thằng Fòr hay thằng Tòy nhưng có nhiều lần công việc cũng va chạm nhiều với 2 thằng đó, theo quan điểm của em là thế này: đánh giá chung là 1 thằng Tòy và 1 thằng Fòr . Còn các Bác thích phân loại đấnh giá riêng thì có thể là chia theo dòng ví dụ sedan , bán tải....Mon với Cam , Hilux với Ranger chẳng hạn ( he he Em nói là ko biết gì về xe, phân loại sai các Bác đừng chửi ) nhưng mà cứ mỗi lần gặp mấy Con nhìn như ngứa gãi ghẻ ( ^:)^ ) ngứa mồm hỏi mọi người thì thấy bảo Con này mới ôm chồng nhảy Disco ( nếu phê nhẹ ) hay nhảy lambada ( nếu phê nặng ) thì Em thấy con vợ Toy tang thương hơn. Quan điểm của Cá Nhân em là không thích Con Ỉn của Toy ( giá quá đắt so với những gì mà Vịt mình nhạn được, các bác có cảm giác giống em không nhỉ bỏ 1 đống tiền rước em Ỉn về cứ như đi mua hàng mã ) . Em nói là có tực tế các Bác ạ ( Toy được mỗi cái avata của em thôi ):))

Chỉnh sửa cuối:

vuahe77

Xe điện
Tupji: Em đếch biết lái xe và cũng chẳng có tiền mua xe, mà cũng đếch biết gì về xe

Em đếch biêt gì về Ford nên em không tham gia nữa=))

Tupji

Xe tăng
Về độ an toàn của Con vợ mang tên Tòy thì em đã có kiểm chứng đấy (avata) Em mới thấy đựoc mỗi con vợ này, còn vài con vợ khác xin lỗi Bác Em thấy chán bỏ mị a^:)^ . Nói tóm lại về độ cứng cáp khỏe khoắn -> an toàn cho người sử dụng thì em Fòr vưỡn cứ hơn thằng Tofy. Chuẩn không cần chỉnh.

Chỉnh sửa cuối:

Porsche 911

Xe container
Bác sapphire mua xe của bác vuahe77 ngon đới.

Sapphire

Xe đạp
Bác sapphire mua xe của bác vuahe77 ngon đới.
Hehe... để cuối tuần gặp bác chủ xe đã chứ.

Còn lại thì hôm trước nghe tây nó đồn là bác Pó-chè mới có cái mới ấy, chả thấy bác gội rửa gì thảo nào mấy hôm nay cứ mưa bẩn mãi... chẹp chẹp...

Trạng thái
Thớt đang đóng