Tại sao Mondeo vẫn không qua mặt được Camry

Trạng thái
Thớt đang đóng

vuahe77

Xe điện
Thế mùng hai tháng chín mà chẳng có kụ lào nên năng chào cờ à???

vuahe77

Xe điện
E vừa về. Toàn gặp người ở quê nên. E thề
Rân công chức, nhân viên văn phòng Hà Lội toàn "chào cờ" ở Rì Sọt thì phải...Hứt hứt...
Rân chơi đã chơi chán thì ở lại Hà Lội hưởng cái không khí vắng vẻ của ngõ phố nhà mình.|-)

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Rân công chức, nhân viên văn phòng Hà Lội toàn "chào cờ" ở Rì Sọt thì phải...Hứt hứt...
Rân chơi đã chơi chán thì ở lại Hà Lội hưởng cái không khí vắng vẻ của ngõ phố nhà mình.|-)
Theo tiêu chí của cụ thì em rân chơi hạng nặng rồi. Hôm nay ngủ dậy lúc trưa, liên hoan bữa lẩu với nhân viên ở nhà xong lại ngủ tiếp đến tối, dậy ăn bát mì tôm rồi bế con đi xem bắn pháo hoa.

vuahe77

Xe điện
Theo tiêu chí của cụ thì em rân chơi hạng nặng rồi. Hôm nay ngủ dậy lúc trưa, liên hoan bữa lẩu với nhân viên ở nhà xong lại ngủ tiếp đến tối, dậy ăn bát mì tôm rồi bế con đi xem bắn pháo hoa.
Em thấy dư thế là văn minh nhứt đới, chả dại gì đi ăn đi chơi cái ngày này cả, mất tiền để mua cái bức xúc vào mình.
Rồi kụ xem mai mốt thế nào cũng có thớt ca thán dịch vụ ngày lễ rồi các kụ lại tiếp tục Fun ná!

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em thấy dư thế là văn minh nhứt đới, chả dại gì đi ăn đi chơi cái ngày này cả, mất tiền để mua cái bức xúc vào mình.
Rồi kụ xem mai mốt thế nào cũng có thớt ca thán dịch vụ ngày lễ rồi các kụ lại tiếp tục Fun ná!
Dưng mờ ở nhà cũng vật,... khéo mai phải lên Xuân Mai làm con gà mất với thùng sữa chua Ất Thảo mất.

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
E hôm qua vẫn như mọi ngày, vẫn lao động và ở nhà. Lễ tết E chả thiết đi đâu vì dịch vụ quá tồi. E thề

lan.lhoang

Xe máy
Đọc bài của bác em lại thấy buồn. Bọn em toàn không có tiền mới phải đi Mondeo, mỗi tội đi xong không đi được xe khác nữa, thành ra còn... buồn hơn.

Cũng nói thật với cụ là em sau khi bán cái Mondeo đầu tiên đã thử em Camry 3.5 LE (xe nhập hẳn hoi nhá) dưới đây 2 tuần & cả em BMW 325i kia một số tuần và quyết định quay lại với Mondeo.

Có lẽ 2 cái xe này là đáng để thử nhất trong tầm tiền nếu đã trót dại chia tay Mondeo rồi. Nói chung là đi Mondeo khổ lắm...
Hay nhỉ.

Em đang chạy cái xe giống cái xe mà mợ nhà bác chụp ảnh ấy. Còn đểu hơn nữa cơ vì là số sàn, được gần năm rưỡi.

Hôm rồi rước thêm một chiếc Mondeo APEC về, chạy được 2 tháng rồi quyết định để ông cụ lái cái đấy, em quay lại với series 3 - không hối hận.

Hay là tại vì em quen xe số sàn từ hồi học lái xe rồi.

Sonbh

Xe tăng
Hehe, em cũng thế chả đi đâu. Sáng dậy đi ăn sáng về đọc net, trưa ăn cơm rồi làm giấc đến chiều làm trận đế chế tối ra công viên xem bắn pháo hoa :D. Chả dại gì chen chân đến rì sọt để mang bực vào mình.

lan.lhoang

Xe máy
Hôm qua dậy rất sớm, 6 giờ luôn. Đưa vợ con đi ăn sáng một vòng, về đến nhà là 10 giờ, ngủ đến tận 3 giờ mới dậy, 4 giờ ăn trưa rồi lên giường ngủ tiếp.

Sáng nay mới biết là có pháo hoa.

vuahe77

Xe điện
Hôm qua dậy rất sớm, 6 giờ luôn. Đưa vợ con đi ăn sáng một vòng, về đến nhà là 10 giờ, ngủ đến tận 3 giờ mới dậy, 4 giờ ăn trưa rồi lên giường ngủ tiếp.

Sáng nay mới biết là có pháo hoa.
Ha ha! Kụ Lan này hài ghê. Cả đêm vợ kụ làm gì cũng chẳng biết sang ra thấy xác pháo mới biết đêm qua mình bắn pháo hoa =))=))=))
em dự đùa kụ tí ná!;))

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em đang chạy cái xe giống cái xe mà mợ nhà bác chụp ảnh ấy. Còn đểu hơn nữa cơ vì là số sàn, được gần năm rưỡi.
Hôm rồi rước thêm một chiếc Mondeo APEC về, chạy được 2 tháng rồi quyết định để ông cụ lái cái đấy, em quay lại với series 3 - không hối hận.
Hay là tại vì em quen xe số sàn từ hồi học lái xe rồi.
Cụ giống mấy ông lái xe bên cơ quan em, chạy xe số sàn miết rồi đến khi sang số tự động hầu hết đều chê nó không bốc bằng, tốn xăng hơn. Em thì học xong rồi mua xe số tự động nên lại rất ngại đi số sàn, chứ nếu trót đi số sàn rồi chắc cũng sẽ nghĩ như cụ.
Hehe, em cũng thế chả đi đâu. Sáng dậy đi ăn sáng về đọc net, trưa ăn cơm rồi làm giấc đến chiều làm trận đế chế tối ra công viên xem bắn pháo hoa :D. Chả dại gì chen chân đến rì sọt để mang bực vào mình.
E hôm qua vẫn như mọi ngày, vẫn lao động và ở nhà. Lễ tết E chả thiết đi đâu vì dịch vụ quá tồi. E thề
Xem ra anh em mình toàn rân chơi nhỉ.
Ha ha! Kụ Lan này hài ghê. Cả đêm vợ kụ làm gì cũng chẳng biết sang ra thấy xác pháo mới biết đêm qua mình bắn pháo hoa =))=))=))
em dự đùa kụ tí ná!;))
Cứ như kiểu bị cướp cò ấy nhỉ.... hihi... em cũng j/k nhá.

Mazspeed

Xe container
Lễ cũng chẳng vắng. Đêm qua đi từ Yên Phụ về Trung Hòa - Nhân Chính hết đúng 1 tiếng đồng hồ, kẹt loạn xạ.

bes

Xe lăn
em ở nhà ăn - ngủ - chơi games - ăn - ngủ - chơi games, sướng, chả tắc tẹo nào.
Tí nữa cho con đi học, ra đường thử xem đông vắng làm sao.
Mọi hôm đổ 500K xăng đi được 3 ngày, lần này được dững 4 ngày, sung sướng !!!

Thắng - ST

Xe tải
Website
www.khoangxanh.com
Qua mặt hay không là chuyện của các hãng. Em thì luôn ủng hộ cạnh tranh, nhiều lựa chọn cho giá nó đỡ chát. Tây nó chén của NTD VN nhiều quá.
Ko phải tây nó chén đâu mà là thuế nó chén bác ơi T_T
thế bác nghĩ 1 em Mondeo gần 900 triệu mà Tây nó ăn được cả á :)) Nó ăn được nửa đã là mừng lắm rồi :)) Sợ chưa được nửa thôi

Mon 29V

Xe điện
Hôm qua em lên Hanoi Club bơi bét nhè cả ngày tối lại xem pháo hoa ở 3 điểm khác nhau cùng lúc, lên phòng nghỉ nhìn ra đường thấy bà con bon chen vì tắc đường mới thấy ôi sao mình sáng suốt:P

Kojiro

Xe tải
Oài, em dành nữa ngày ngủ, buổi tối xem bắn pháo hoa. Lúc đi còn đỡ, lúc về nhích từng tý một, đau bụng suýt nữa ra xe :))
Nhưng mà hôm qua gửi xe xem pháo hoa chỗ lăng, có 10k các cụ ạ.
P/S: Mấy cái bài bàn luận ngoài lề trong thớt này lại bị cụ Esp xóa thôi, em thề.

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Tối qua ở nhà là sáng suốt, E nghe tiếng pháo hoa bắn cũng háo hứng nhưng vấn quyết tâm ở im trên giường, đêm E tổ chức bắn pháo hoa, được 2 lần, sáng dậy thấy có cái bằng khen để đầu giường. Đúng là sáng suốt. E thề

vuahe77

Xe điện
Tối qua ở nhà là sáng suốt, E nghe tiếng pháo hoa bắn cũng háo hứng nhưng vấn quyết tâm ở im trên giường, đêm E tổ chức bắn pháo hoa, được 2 lần, sáng dậy thấy có cái bằng khen để đầu giường. Đúng là sáng suốt. E thề
Đêm qua em nghe thấy pháo hoa nhà Bắp nổ cứ bèm bẹp :19:

Trạng thái
Thớt đang đóng