Tại sao box Toy lại nhiều bài phản cảm vậy?

otohagiang

Xe container
Em hạng Dê cụ à

Vừa đi em thỉnh thoảng vẫn đọc chú niệm kinh.Đi bằng niềm tin cụ à :)),tin là phải đến,tin là xe sẽ không sao khi đi đường đó:).Mụ ZON ZON đi cùng có hỏi có đi được không.E chỉ trả lời đi bằng Niềm Tin :).Không đi không được vì đoàn xe máy 7 xe đi đường đó đúng lịch trình nên phải đi
bác kiếm con này đi qua cho nhẹ nhàng :))

RAVA

Xe ba gác
Đây là ai nói hả kụ.
-Bác chẵng lẽ lại kém thông minh đến mức ko hiểu thế nào là trích dẫn à? Mà bác ko phải là người thường xuyên vào cái box này nên có nhiều cái ae ở đây nói bác chả hiểu được đâu, ko biết thì đừng có nhảy vào, buồn cười lắm?:P

WHITE TIGER

Xe container
bác kiếm con này đi qua cho nhẹ nhàng :))

Nếu em có tiền em mua chiếc 20 chỗ rồi làm thành 9 chỗ.Xe không chơi loại 4 bánh mà là loại 6 bánh lốp dọc(không phải lốp kép phía sau).2 hoặc 3 cầu,giảm xóc thủy lực,điều hòa chơi loại nhỏ nhất 9000BTU.Biến cái xe trở thành nhà di động thực sự.Xe em đang đi cũng như nhà di động rồi,xạc cho các loại đt,có điện 220v,Gps vietmap lắp từ 2008,màn hình ,ipadv.v.. Nói chung là em còn thiếu thu sóng truyền hình kts và wifi trên xe chia sẻ cho mọi người là chưa lắp được

otohagiang

Xe container
Nếu em có tiền em mua chiếc 20 chỗ rồi làm thành 9 chỗ.Xe không chơi loại 4 bánh mà là loại 6 bánh lốp dọc(không phải lốp kép phía sau).2 hoặc 3 cầu,giảm xóc thủy lực,điều hòa chơi loại nhỏ nhất 9000BTU.Biến cái xe trở thành nhà di động thực sự.Xe em đang đi cũng như nhà di động rồi,xạc cho các loại đt,có điện 220v,Gps vietmap lắp từ 2008,màn hình ,ipadv.v.. Nói chung là em còn thiếu thu sóng truyền hình kts và wifi trên xe chia sẻ cho mọi người là chưa lắp được
xác IFA giờ chẳng ai chơi
nếu bác muốn khoẻ thì kiếm bộ xát xi 2 cầu, xong nhờ bên nào đó dóng lên thành xe khác, như THACO hay 1-5 chẳng hạn, đảm bảo khoẻ re, xe khách thì cũng chủ yếu dựng lên trên gầm xe tải cả

Chỉnh sửa cuối:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
-Bác chẵng lẽ lại kém thông minh đến mức ko hiểu thế nào là trích dẫn à? Mà bác ko phải là người thường xuyên vào cái box này nên có nhiều cái ae ở đây nói bác chả hiểu được đâu, ko biết thì đừng có nhảy vào, buồn cười lắm?:P
Ớ thế kụ k có suy nghĩ độc lập hay sao mà lại hùa theo để rồi lấy trích dẫn phục vụ vào mục đích riêng của mình. Ở đây chả ai là kim chỉ nam cho các vấn đề do vậy mọi cm nên chỉ là cm của riêng kụ chứ k nên lấy trích dẫn của người khác (như vậy chẳng khác nào ném đá giấu tay đâu kụ).

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
Ớ thế kụ k có suy nghĩ độc lập hay sao mà lại hùa theo để rồi lấy trích dẫn phục vụ vào mục đích riêng của mình. Ở đây chả ai là kim chỉ nam cho các vấn đề do vậy mọi cm nên chỉ là cm của riêng kụ chứ k nên lấy trích dẫn của người khác (như vậy chẳng khác nào ném đà giấu tay đâu kụ).
-Ô hô, thế ở thớt bên bác bảo " thằng bạn bảo chạy SF đến 30 vạn chưa phải sc gì" thì đấy là lời của bác hay lời thằng bạn, cái đấy thì gọi là gì?:P

X-trails

Xe cút kít
-Ô hô, thế ở thớt bên bác bảo " thằng bạn bảo chạy SF đến 30 vạn chưa phải sc gì" thì đấy là lời của bác hay lời thằng bạn, cái đấy thì gọi là gì?:P
hơ hơ, kụ cũng khéo tăm tia nhỉ, kụ k thấy ở thớt đó đang lấy thí dụ minh họa về độ bền của xe ahf, em có thí dụ thực tế của bạn thì đưa vào chứ cái thí dụ đó cũng chẳng khẳng định gì vì cũng chỉ là thí dụ đơn lẻ thui.

RAVA

Xe ba gác
hơ hơ, kụ cũng khéo tăm tia nhỉ, kụ k thấy ở thớt đó đang lấy thí dụ minh họa về độ bền của xe ahf, em có thí dụ thực tế của bạn thì đưa vào chứ cái thí dụ đó cũng chẳng khẳng định gì vì cũng chỉ là thí dụ đơn lẻ thui.
-Thế cái thí dụ của bác từ mồm thằng bạn nó có khác với trích dẫn câu trả lời từ ông hội So của em ko?~X(

raklei

Xe điện
Sáng chưa đánh răng rồi, thúi quá ^:)^

WHITE TIGER

Xe container
xác IFA giờ chẳng ai chơi
nếu bác muốn khoẻ thì kiếm bộ xát xi 2 cầu, xong nhờ bên nào đó dóng lên thành xe khác, như THACO hay 1-5 chẳng hạn, đảm bảo khoẻ re, xe khách thì cũng chủ yếu dựng lên trên gầm xe tải cả

Nếu là em thì em không chơi kiểu lốp kép như thế mà chơi theo kiểu 6x6 ba chân như kiểu xe tăng ấy, vì chân nhiều thì xe sẽ đỡ xóc hơn vì em nhìn thấy ảnh thằng Mer Sprinter 3 chân rồi.Thứ đến là thiết kế khung gầm hệ thống an toàn của thằng Mer em thấy yên tâm hơn

otohagiang

Xe container
Nếu là em thì em không chơi kiểu lốp kép như thế mà chơi theo kiểu 6x6 ba chân như kiểu xe tăng ấy, vì chân nhiều thì xe sẽ đỡ xóc hơn vì em nhìn thấy ảnh thằng Mer Sprinter 3 chân rồi.Thứ đến là thiết kế khung gầm hệ thống an toàn của thằng Mer em thấy yên tâm hơn
MER thì độ an toàn miễn bàn nhiều rồi bác
nếu bác thích xe 3 chân kiểu 6x6 thì kiếm xác con KAMAZ 65111, về kéo dài xe ra đóng vỏ xe khách, chuyên chạy đường miền núi là ok, mấy con kamaz thanh lý rẻ bèo, bằng độ 1/2 hoặc 1/3 con HYUNDAI 2 cầu cùng đời thôi, đi địa hình cứ phải gọi là thiên hạ vô địch, ăn dầu cũng bình thường, tầm 40l.100km k tải, đóng lên xe khách thì tầm 50 thôi :))

X-trails

Xe cút kít

RAVA

Xe ba gác
Hoàn cảnh trích dẫn và chủ đề thớt nó khác nhau kụ ợ.

Đúng là chệu kụ, ngôn từ của kụ nó đa dạng quá, k lẽ văn hóa của kụ chỉ đến thế thôi àh.
-Hoàn cảnh và chủ đề khác nhau nhưng bản chất vẫn là trích dẫn câu từ mồm thằng khác, đếch phải là của mình bác nhẩy?:-"

DangHoangDe

Xe điện
ủn lên nào. năm 2010 e mới làm lại đăng kiểm cho xe 29 chỗ về 12 chỗ đấy ạ.:D

C180K

Xe buýt
Yêu Toy thì mặc yêu Toy,
Dưng mờ kụ nhớ chớ chê iem Hàn,
Gặp năm kinh tế đang buồn,
Xiền tiêu lại khó bán Toy về Hàn,
Em đổi tên là thớt bút tre cụ nhé. Em chệu chả nặn đc thơ như các cụ. Vui phết

X-trails

Xe cút kít
Em đổi tên là thớt bút tre cụ nhé. Em chệu chả nặn đc thơ như các cụ. Vui phết
Thì kụ cho là bút gì cũng được, ngẫu hững thành thơ cho nó fun tí, hihi

AcidS

Xe điện

ToyotaAltis9063

Xe điện
Lâu rồi không thấy bác Dynamat vào đây nữa các bác nhỉ?