Tại sao box Toy lại nhiều bài phản cảm vậy?

CR-Vic

Xe container
@Au999: Bên Thái nó chưa có nhiều xe giống cụ :D em sẽ để ý kiếm giúp cái món công tắc với cả giảm xóc cụ nhờ - gửi em cái part number để dễ tìm nhé! :)
@nhôm: :))

WHITE TIGER

Xe container
-Thường thì lúc đầu cả đoàn toàn Land, Prado, Pajero, Trooper, Pathfinder...vào đến đầu tuyến hay cửa rừng, sau đó thì tăng bo bằng Uóat cho đỡ xót. Sau này khi đường đã tương đối thông thì em toàn vào đấy bằng em Prado thỉnh thoảng thì Pajero hay Land 4700.
Toàn xe khủng việt dã chứ có phải xe dân dụng đâu.Cụ đi Innova,đi grandit,everet,Jinger,jolie,zace xem sao

Cụ nhắc đến cụ ô tô Hà Giang thì copy lại pm cụ ấy gửi em
Mà copy lại pm của cụ otohagiang

Em muốn hỏi cụ là cụ đi đường này chưa và độ xấu ntn

Sìn Hồ đi Lai Châu mới,
Bắc Hà đi Xín Mần lối đi tắt 32km
Mường Lay đi Phong Thổ
Hà Giang-Lũng Cú-Mèo Vạc-Yên Minh(đi 1 vòng tròn)
Tĩnh Túc đi Chợ Rã
Trùng Khánh đi Bản Giốc
Na Sầm đi Bình Gia
Yên Bái đi Mậu A Đông Cuông(TL151)
Phố Ràng đi Bảo Hà

Cụ thấy đường nào xấu nhất

Về: Em muốn hỏi cụ là cụ đi đường này chưa và độ xấu ntn
mấy đường TB bác nói em chưa đi
bên em thì đường HG-LC-MV-YM cũng không còn quá xấu như trước, trước Têt không lâu bọn em có đi bằng TRANSIT lên Lũng Cú vô tư bác ah

Em hiện tại đang đi LAND CRUISER ạ
trước em lái xe trên Lũng Làn
đường đằng Xu Phì, Xín Mần nhiều đoạn xấu kinh khủng, xe tải loại to không thể lết được, chỉ có IFA, UAZ là đi được thôi ạ
trước em đi PATROL bị nằm ở đấy hơn 1 tuần rồi, mưa nên không thể nào thoát ra nổi, đúng đoạn Xín Mân - Bắc Hà

Bác ấy nằm 1 tuần ở đường mà em đã đi qua trong tình trạng sương mù dày và có mưa phù.Bác ấy nằm 1 tuần còn xe 16 của em qua được

raklei

Xe điện
Bác ấy nằm 1 tuần ở đường mà em đã đi qua trong tình trạng sương mù dày và có mưa phù.Bác ấy nằm 1 tuần còn xe 16 của em qua được
thế xe cụ với tay lái cụ cũng thuộc hạng khủng đấy cụ

Nhôm nhựa

Xe điện
kinh quá, mẹc 311 AMG 2 cầu công nhận chạy ác thật

phong_qh

Xe buýt
Ăn chắc mặc bền vẫn là tâm niệm của đa số dân ta và những người đó chọn toy (vì nhiều lý do nói ở rất nhiều diễn đàn rồi). Bản thân em vẫn đang dùng camry LE và em hài lòng về nó.

otohagiang

Xe container
-Thường thì lúc đầu cả đoàn toàn Land, Prado, Pajero, Trooper, Pathfinder...vào đến đầu tuyến hay cửa rừng, sau đó thì tăng bo bằng Uóat cho đỡ xót. Sau này khi đường đã tương đối thông thì em toàn vào đấy bằng em Prado thỉnh thoảng thì Pajero hay Land 4700.
đi mở đường rặt toàn cưỡi UAZ, LAND mò vào đấy đá chém cho nát gầm
bọn em đi cũng chỉ có UAZ, PAJERO, LAND vứt hết bên ngoài, đoạn nào xấu nữa thì IFA, GAZ66, máy xúc ra hỗ trợ, nhiều khi UAZ cũng nằm rừng hết
mà đang ngồi quen LAND mà chuyển sang ngồi UAZ thì khổ phải biết =))

WHITE TIGER

Xe container

otohagiang

Xe container
Càng đi nhiều em càng thấy sự quan trọng của xe 2 cầu lúc cần thiết mà xe em lại không có
lúc em đi PATROL là lúc mới lái chưa lâu, tay còn non, và mưa hè chứ không phải mưa phùn bác ạ

lapin

Xe container
Hóng gì pác, nhảy vào đi, như thi VN ai đồn thôi:21:

WHITE TIGER

Xe container
lúc em đi PATROL là lúc mới lái chưa lâu, tay còn non, và mưa hè chứ không phải mưa phùn bác ạ
Nói thực với cụ gần 5 năm lái xe 16 chỗ,em đi rất nhiều đường xấu,quả thực nó chỉ xóc và đi chậm thôi.Nhưng chưa bao giờ em gặp phải đường xấu như từ Bắc Hà đi Xín Mần,vừa mưa phù,vừa sương mù dày đặc,vừa đất bùn nhão,vừa đá tai mèo to cỡ nắm tay trở lên rải đường(đổ ra đường thì đúng hơn).Mà em vừa đi tháng trước cung đông tây bắc từ 10-3 đến 19-3.Em thề với cụ là lần sau em sẽ coi kỹ bản đồ trước khi nhận chạy khách.Nhận 20t về thì thụt phải chảy dầu,bị may ơ có vấn đề luôn,nhưng may nhất là lốp không sao.Chứ lốp có làm sao mà nằm đó thì có trời cứu

DangHoangDe

Xe điện
Nói thực với cụ gần 5 năm lái xe 16 chỗ,em đi rất nhiều đường xấu,quả thực nó chỉ xóc và đi chậm thôi.Nhưng chưa bao giờ em gặp phải đường xấu như từ Bắc Hà đi Xín Mần,vừa mưa phù,vừa sương mù dày đặc,vừa đất bùn nhão,vừa đá tai mèo to cỡ nắm tay trở lên rải đường(đổ ra đường thì đúng hơn).Mà em vừa đi tháng trước cung đông tây bắc từ 10-3 đến 19-3.Em thề với cụ là lần sau em sẽ coi kỹ bản đồ trước khi nhận chạy khách.Nhận 20t về thì thụt phải chảy dầu,bị may ơ có vấn đề luôn,nhưng may nhất là lốp khong sao.Chứ lốp có làm sao mà nằm đó thì có trời cứu
Cụ bằng D hay E rùi cụ. Hôm nào cafe đi cụ ơi.:D

otohagiang

Xe container
Nói thực với cụ gần 5 năm lái xe 16 chỗ,em đi rất nhiều đường xấu,quả thực nó chỉ xóc và đi chậm thôi.Nhưng chưa bao giờ em gặp phải đường xấu như từ Bắc Hà đi Xín Mần,vừa mưa phù,vừa sương mù dày đặc,vừa đất bùn nhão,vừa đá tai mèo to cỡ nắm tay trở lên rải đường(đổ ra đường thì đúng hơn).Mà em vừa đi tháng trước cung đông tây bắc từ 10-3 đến 19-3.Em thề với cụ là lần sau em sẽ coi kỹ bản đồ trước khi nhận chạy khách.Nhận 20t về thì thụt phải chảy dầu,bị may ơ có vấn đề luôn,nhưng may nhất là lốp không sao.Chứ lốp có làm sao mà nằm đó thì có trời cứu
vầng, bên đó là vùng cao núi đất, mưa to bùn ngập đi ghê răng lắm
đường đấy chỉ đi UAZ với IFA là đỡ xót thôi ạ
đợt em "nằm vùng" 1 tuần về thề lần sau nếu có việc phải đi đường đấy thì sẽ thuê UAZ đi

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt

WHITE TIGER

Xe container
Cụ bằng D hay E rùi cụ. Hôm nào cafe đi cụ ơi.:D
Em hạng Dê cụ à

vầng, bên đó là vùng cao núi đất, mưa to bùn ngập đi ghê răng lắm
đường đấy chỉ đi UAZ với IFA là đỡ xót thôi ạ
đợt em "nằm vùng" 1 tuần về thề lần sau nếu có việc phải đi đường đấy thì sẽ thuê UAZ đi

Vừa đi em thỉnh thoảng vẫn đọc chú niệm kinh.Đi bằng niềm tin cụ à :)),tin là phải đến,tin là xe sẽ không sao khi đi đường đó:).Mụ ZON ZON đi cùng có hỏi có đi được không.E chỉ trả lời đi bằng Niềm Tin :).Không đi không được vì đoàn xe máy 7 xe đi đường đó đúng lịch trình nên phải đi

Chỉnh sửa cuối: