Tại sao box Toy lại nhiều bài phản cảm vậy?

WHITE TIGER

Xe container
Tháng nào chả 3-4 lần em đi công tác Yên Bái, Sơn La, Hà Giang, Cao Bằng, Lạng Sơn hay QN ....hả cụ! Chỉ có Lào Cai là đi bằng Tàu hỏa từ HN lên rồi xe đưa đi mỏ! Nhiều nơi thâm sơn cùng cốc em còn đến mà chắc chắn là cụ Hổ Trắng chưa đi cơ. Vì có lần xe bọn em vào mỏ ở Tương Dương, NA giáp với Lào, người dân trong mỏ còn chưa biết cái ô tô là gì:D. Chỗ ý thì xe du lịch nào thèm vào! Chỉ thi thoảng có nơi mới nhìn thấy xe cào cào của dân phượt!

Em đang muốn vào Tương Dương chụp ảnh đây nhưng xe em 1 cầu không đi được.Xe em là chở khách hợp đồng nên đường trường là chính chứ không phải xe chuyên đi ọp dốt.Còn cụ chơi toàn xe chuyên dụng 2 cầu chui vào đó,lại còn chơi toàn xe nhập.Cụ vào đó bằng Zace,Innova hay Fotu 1 cầu xem.Chứ xe 16 chỗ của em mà có 3 cầu,3 chân 6 lốp dọc em chấp luôn 2 cầu.Chứ thằng cầu sau đẩy thì không sao,gặp đường bùn tiến thì chả vấn đề gì nhưng lùi thì khỏi lùi.Chính vì em đi đường xấu nhiều khi rẽ bản của người dân nên hiểu xe cần gì và thiếu gì.Do chiều dài cơ sở xe dài nên tại sao cần xe 3 chân và 2 hoặc 3 cầu.Như em từng viết ở trên với cụ ô tô Hà Giang,Nếu là em em sẽ chơi kiểu này

Nếu là em,em có tiền em chơi 3 chân 3 cầu của thằng này rồi lắp xe vip.Chạy đường xấu khỏi lo bồng bệnh như xe 2 chân với chiều dài cơ sở dài

Chỉnh sửa cuối:

lapin

Xe container
siemriep bây giờ đi sedan đời 9x vẫn phe phé cụ nhé :D
à, có cụ Sáu Cò chơi Range Rover HSE cũng giản dị lắm!
Hình như em nói ý khác, mấy cái bốc bên kia ý:21:
Còn 9x em biết có 2 cái sedan crown, dưng khung gầm với máy móc nó khác cụ ạ! Chả 9x đâu!:21:

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
cụ Lưu chăm đi bán hàng cho khách thế bảo sao doanh số Toyota cứ lên vù vù :D
hội làm mỏ đấy ko dùng SUV của hàn đón rước cụ bao giờ à,
họ biết cụ ko thích xe hàn hay tại xe đấy nó kém ko dùng đc chỗ đường xấu :D
chắc họ sợ cụ Lưu phải nghỉ dọc đường chờ chuyên gia thông thái sửa chữa :))
Em cũng chỉ cố bán vài trăm con FT 1 tháng thôi ạ, giờ có tuổi ko đi nhiều như thanh niên được :D

Thỉnh thoảng đi QNinh hay Lạng Sơn, đường bằng thì đôi khi họ cũng dùng SF để đưa đón chứ các tỉnh phía Tây Bắc em chưa thấy họ dùng suv Hàn bao giờ cụ ạ. Dân mỏ đường sá khắc nghiệt, đèo dốc nhiều thì không xe Hàn nào chịu nổi cụ ạ!
cụ bán vừa vừa thôi nhé! chả lúc nào rảnh để mời anh em cốc cà phê gì sất! :))
Hôm nào bác đi nghiên cứu thị trường xe với logo ở Thái hay Tàu về thì gọi luôn bác Rava. Mấy sale cứng ta ngồi lại tý để bàn chỉ tiêu Quý 2 với 6 tháng cuối năm luôn bác ạ :D
Các kụ nhập môn Teamwork hịu quả nhẩy, thía nàm sao doanh số chả cao.

CR-Vic

Xe container
chữ ký của cụ như thế thì phải hiểu ngay chứ nhỉ! :D

X-trails

Xe cút kít

beamnhi

Xe buýt
Thế cái văn hóa bán hàng kiểu chê bai khiêu khích đối thủ, thậm chí mắng chửi đối thủ là vỡ gì hả kụ.
Cụ Ít-Sờ-Trên vào OF từ 2007 và đã là Container rồi mà sao lại không rõ nguồn gốc vụ này nhỉ? Phong cách đó khách quan mà nói là của Sên Hàn mà?! :D

X-trails

Xe cút kít
Cụ Ít-Sờ-Trên vào OF từ 2007 và đã là Container rồi mà sao lại không rõ nguồn gốc vụ này nhỉ? Phong cách đó khách quan mà nói là của Sên Hàn mà?! :D
Đúng là iem k xem từ đầu, hồi đầu các cụ cũng thấy iem vào chỉ vài cái cm nhằm cân bằng tránh xung đột giữa hai fan thôi. Tuy nhiên gần đây iem thấy có vẻ phong cách mà kuj nói là của Sên Hàn lại đang được thể hiện rất nhiều bởi Sên Toy nhiều khi hơi quá.

nhocbmw

Xe máy
toy cũng tốt , hàn cũng hay vấn đề là có tiền để sở hữu xe hay ko còn bây giờ chẳng có ai mua oto là dại cả..........:D
Bán con TOY xọt kia mua đk forte cũng đó chú :))

X-trails

Xe cút kít
E chưa được đi vùng trên nhiều cụ ạ. E hay đi đường Hn-SG-HN. Hn-HP-QN thôi ạ.
Đường đèo e đi bên LÀO thì thấy đèo ở mình giống như đường bằng, nhưng đường nó ko xấu như ảnh cụ chụp. Mấy chị chỗ e đi sang bên đó, được chị vợ a Giám đốc bến xe tỉnh Hủa Phăn lái đưa đi Viên chả ai dám say luôn,:D
Hôm nào kụ làm bài câu chuyện của những chuyến đi cho nó sinh động nhóe, hehe

mr.ku'n

Xe buýt
đúng là bên này thấy toàn cãi nhau

coolpix8700

Xe ngựa
Nếu ai cũng coi cái box này đúng với ý nghĩa là box kỹ thuật thì chắc chẳng như vậy!
Chỉ tại có mấy ông tự nhiên thấy thông thái hơn người nên nó mới như vậy thôi. Xe Toy thì trước hay sau đến vài năm nữa vẫn là những cái xe Toy, vào đây có khen thật nhiều hay chê thật lắm cũng chẳng giúp nó bị xấu đi hay được tốt lên cái gì!