Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa (Phần 6)

Trạng thái
Thớt đang đóng

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
chào tất cả các cụ em là mem mới nhưng cũng có v2 wagon, em ở tỉnh, hình như cùng quê với cụ này:D xin làm quen với tất cả các cụ ạ
Đừng bảo e cụ đi e biển 29 màu đỏ nhé

KMS

Xe container
Kính các cụ.
Vợ hai e đang có hiện tượng lạ, là bật điều hoà là có tiếng u u. Sau khi check thì là do quạt gió (ngồi trong khoang là nghe u u, sau đó rút jack ra để ngắt quạt gió thì hết u u)
Kính mời các cụ cùng cao thủ Hieunam , minck ....vào phán bệnh hộ e cái :)
Vodka e cả thùng chuẩn bị rót đây ạ

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Kính các cụ.
Vợ hai e đang có hiện tượng lạ, là bật điều hoà là có tiếng u u. Sau khi check thì là do quạt gió (ngồi trong khoang là nghe u u, sau đó rút jack ra để ngắt quạt gió thì hết u u)
E dự là e nó đòi thay quạt :))

tuantintuc

Xe điện
Kính các cụ.
Phòng mạch online đóng cửa roài, cụ làm theo đúng quy trình=> đến cty gặp lễ tân nhận phiếu khám rồi ra thẳng tam tứ lục xếp hàng nhá :))

KMS

Xe container
Phòng mạch online đóng cửa roài, cụ làm theo đúng quy trình=> đến cty gặp lễ tân nhận phiếu khám rồi ra thẳng tam tứ lục xếp hàng nhá :))
Gọi điện cho "ông anh họ" con nhà bác thằng em chơi với bạn thân em rồi. "Ông anh họ" bảo qua nhà thăm khám rồi nhoé :))

wagon865.46

Xe tăng
Zoăng cửa hậu xe e vẫn còn tốt, mỗi cái tội là sao mà phần dưới đuôi k khít , mỗi khi đóng ,vẫn còn khe hở phần vỏ sắt nhìn nó k được thẩm mỹ lắm , về độ kín e nghĩ nó ok rồi.
Cụ lắp thêm dải đèn phanh giống xe em có khi lại banh rộng ra để nhìn cho sướng ấy chứ

dangtan77

Xe điện
Cụ lắp thêm dải đèn phanh giống xe em có khi lại banh rộng ra để nhìn cho sướng ấy chứ
Em đang có kế hoặch là lắp thêm dải như cụ và 2 dải vàng chạy dọc 2 bên đấu vào dây xi nhan , khi bật xi nhan người đi sau nhìn rất rõ . vì xi nhan wagon nằm quá thấp nên rất khó nhận ra.Cụ Khanh thấy thế nào?

dangtan77

Xe điện
Kính các cụ.
Thế có khi hơi giống hiện tượng xe nhà
cháu rồi, đang định mở quạt gió ra bảo dưỡng lại phát nữa khéo êm, loại trừ tiếp , cháu chưa tìm đc nguyên nhân ù ú
ú ù. Đểu thế chứ lị

wagon865.46

Xe tăng
Em đang có kế hoặch là lắp thêm dải như cụ và 2 dải vàng chạy dọc 2 bên đấu vào dây xi nhan , khi bật xi nhan người đi sau nhìn rất rõ . vì xi nhan wagon nằm quá thấp nên rất khó nhận ra.Cụ Khanh thấy thế nào?
Chuẩn đấy cụ, 2 dải làm xinhan dán giống xe cụ Chánh.

Mắt đen 69

Xe điện
Thế có khi hơi giống hiện tượng xe nhà
cháu rồi, đang định mở quạt gió ra bảo dưỡng lại phát nữa khéo êm, loại trừ tiếp , cháu chưa tìm đc nguyên nhân ù ú
ú ù. Đểu thế chứ lị
Lừa cụ chánh bẩu là thay cho em cái dàn nóng. Sau khi tháo ra thấy vẫn ngon thì bẩu ko cần thay. Tiện thể vs cái quoạt gió luôn :))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Lừa cụ chánh bẩu là thay cho em cái dàn nóng. Sau khi tháo ra thấy vẫn ngon thì bẩu ko cần thay. Tiện thể vs cái quoạt gió luôn :))
Có hiện tượng ko minh bạch, đề nghị ban pháp chế vào làm rõ vụ này để làm gương :-?

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com

minck

Xe container

KMS

Xe container
Cụ có tin em tống tiền cả cụ chánh không :))
Đề nghị cụ minck vào thực thi quân pháp.
Theo điều 30, mục A, khoản 655, điều 75: Cấm gợi ý, hoặc chỉ cách để lừa đảo, hoặc không trung thực đối với các thành viên wagon. Nếu vi phạm, phạt uống hết 10 cốc linh dược màu vàng trong vòng 60 phút (cấm nôn, hoặc giả vờ vào nhà vệ sinh gọi tên H,uệ, đi đ.ái..) tại trụ sở Tam Tứ Lục.
Theo điều 30, mục A, khoản 535, điều 12: Cấm tuyệt đối các hành vi, hành động, hoặc lời nói, hoặc văn bản (dưới dạng chữ viết các loại, bao gồm cả các chữ latin, tây, tàu khựa, la mã, chữ phạn, chữ dân tộc mán, mường, thái băm các loại vân vân và vân vân) thể hiện sự dọa nạt, tấn công, hạ nhục đích danh Lãnh tụ tối cao Đương Kim Chánh Tổng (mà cụ thể là cụ Hieunam ). Nếu vi phạm, phạt ngồi chè đá, cách ly khỏi Đương Kim Chánh Tổng từ một ngày cho đến nửa năm. Không cho tham gia ọp ẹp sửa chữa, nâng cấp option từ 1 ngày cho đến 1 năm. Thời hạn kỉ luật do Chánh Tổng và Trưởng ban pháp chế quyết định:))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

nongdan2014

Xe điện
Giúp việc cho Trưởng ban nên am hiểu luật pháp gớm ;)

tuangiga31mes2c

Xe container
Đề nghị cụ minck vào thực thi quân pháp.
Theo điều 30, mục A, khoản 655, điều 75: Cấm gợi ý, hoặc chỉ cách để lừa đảo, hoặc không trung thực đối với các thành viên wagon. Nếu vi phạm, phạt uống hết 10 cốc linh dược màu vàng trong vòng 60 phút (cấm nôn, hoặc giả vờ vào nhà vệ sinh gọi tên H,uệ, đi đ.ái..) tại trụ sở Tam Tứ Lục.
Theo điều 30, mục A, khoản 515, điều 12: Cấm tuyệt đối các hành vi, hành động, hoặc lời nói, hoặc văn bản (dưới dạng chữ viết các loại, bao gồm cả các chữ latin, tây, tàu khựa, la mã, chữ phạn, chữ dân tộc mán, mường, thái băm các loại vân vân và vân vân) thể hiện sự dọa nạt, tấn công, hạ nhục đích danh Lãnh tụ tối cao Đương Kim Chánh Tổng (mà cụ thể là cụ Hieunam ). Nếu vi phạm, phạt ngồi chè đá, cách ly khỏi Đương Kim Chánh Tổng từ một ngày cho đến nửa năm. Không cho tham gia ọp ẹp sửa chữa, nâng cấp option từ 1 ngày cho đến 1 năm. Thời hạn kỉ luật do Chánh Tổng và Trưởng ban pháp chế quyết định:))
Cụ thuộc luật chi hội quá, hèn gì nhăm nhe chạy chức phó chánh.:))

Trạng thái
Thớt đang đóng