Chi hội Suzuki Wagon, kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng, sửa chữa (Phần 6)

Trạng thái
Thớt đang đóng

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
*Thần cơ đoạt mã* Phán đoán như Thần :))

Đã bảo *muốn nhanh thì cứ phải từ từ* mà lỵ...Cụ mà chưa thông thì hãy học kỹ lời *Sấm* của *Thần cơ đoạt mã* đê...
Còn nhà cháu mà lấy thì ít nhất phải là 1 *Công* mới bõ... :))
Nằm trong dự án dài hơi của e, nó bao xèng vậy cụ ?

Giaito123

Xe tăng
Muốn nhanh cứ phải từ từ :))
Các cụ cứ sốt sình sịch làm nhà cháu cũng bị "ấm đầu"...phải a lô cho "thằng em là Tập cạnh Lọ" : Chú gửi ngay cho A quả vô lăng 3 chấu, nếu ko có thì tháo ở con oan en oan của chú cho anh...
Thế là nó phải điều ngay chiếc chuyên cơ mặt đất từ Bắc Kinh chuyển đến tận tay ngay và luôn... Cho đúng độ Hót.
(Mịa nhà ló...còn làu bàu: giá bi jờ cao gần gấp đôi năm ngoái :P )
Cụ cho em đăng ký luôn nhá:D

Chỉnh sửa cuối:

Giaito123

Xe tăng
Các cụ cứ sốt sình sịch làm nhà cháu cũng bị "ấm đầu"...phải a lô cho "thằng em là Tập cạnh Lọ" : Chú gửi ngay cho A quả vô lăng 3 chấu, nếu ko có thì tháo ở con oan en oan của chú cho anh...
Thế là nó phải điều ngay chiếc chuyên cơ mặt đất từ Bắc Kinh chuyển đến tận tay ngay và luôn... Cho đúng độ Hót.
Cụ cho em đăng ký luôn nhá
Có 2 cụ Dư Lày thì đến bao giờ đủ 1 *Công*...;))
vậy cụ lại phải đào thêm cho cái hố vôi nó rộng ra rồi

minck

Xe container
Yêu cầu cụ chánh cho cụ minck sửa tên thớt thành thớt mua bán đê :))
Cụ xem lại đi nhá...Có ai mua bán đâu? :-o Tội vu khống là bị truy tố đấy \:D/ Nâng đời, ko thuộc phạm trù kỹ thụt thì là gi?... :))
(Éo còn gì để nâng đời nên GATO đấy các cụ ợ) ;))

tuantintuc

Xe điện
Cơ bản là e kết hợp với việc cứ mỗi khi đoàn dừng nghỉ, thì lão Mắt đen 69 lại rửa xe. Rửa éo gì nhiều thế, e đi suốt mà mỗi tháng rửa có 1 lần, bác rửa xe còn km 50% vì xe sạch quá ;))
Chém nhầm thớt nhá, ẩu quá, cụ Choánh lại vào bem bây giờ :))

Xe cụ ấy đi ngày năm trăm cây số mí đem ra rửa, cụ đi cả tháng không đến lăm mươi cây thì lâu lâu mới rửa cũng đúng :))

nongdan2014

Xe điện
Theo em thì tiêu chí đầu tiên của vô lăng là phải cứng để an toàn cho lái xe, vì vậy vô lăng zin rất nặng do xương của nó bằng thép rất to. Em thấy một số vô lăng mới cầm cứ nhẹ tênh, em sợ không có lõi thép. Cụ minck đang sở hữu thẩm định xem cái mới có chắc như cái zin không để em còn máu. Em chỉ hỏi khía cạnh chịu lực thôi nhé, không nói hình thức.

minck

Xe container
Theo em thì tiêu chí đầu tiên của vô lăng là phải cứng để an toàn cho lái xe, vì vậy vô lăng zin rất nặng do xương của nó bằng thép rất to. Em thấy một số vô lăng mới cầm cứ nhẹ tênh, em sợ không có lõi thép. Cụ minck đang sở hữu thẩm định xem cái mới có chắc như cái zin không để em còn máu. Em chỉ hỏi khía cạnh chịu lực thôi nhé, không nói hình thức.
Nếu đem cân lên thì loại 3 chấu này nặng hơn cái dzin 2 chấu...
Nhà cháu Ôm V2 của cụ Chánh cũng khoảng 4-5 lần vào ~gần 1k km. Thấy: Đầm tay vì tay cầm vừa To, vừa Mềm. Bấm còi ở mọi tư thế như cái 2 chấu...
Nhà cháu chạy theo thời đại cho = Cụ Mắt đen 69 (kém miếng khó chịu) chứ vẫn thích cái vẻ giản dị của 2 chấu như là bản chất SWg =)) (Vì dáng của 3 chấu nó *Hầm hố* quá) :))

wagon865.46

Xe tăng
Nhà cháu Ôm V2 của cụ Chánh cũng khoảng 4-5 lần vào ~gần 1k km. Thấy: Đầm tay vì tay cầm vừa To, vừa Mềm. Bấm còi ở mọi tư thế như cái 2 chấu...
Nhà cháu chạy theo thời đại cho = Cụ Mắt đen 69 (kém miếng khó chịu) chứ vẫn thích cái vẻ giản dị của 2 chấu như là bản chất SWg =)) (Vì dáng của 3 chấu nó *Hầm hố* quá) :))
Cụ cứ thả thính thế này có chít nhà em không cơ chứ, cụ cho e (đặc cách) đăng ký thử xem có vừa với V2 nhà em không đã.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Giờ e mới xong việc! Chắc đêm nay e lại ko ngủ đc để...xoá bài :(.
Cuối tuần này có lẽ lại phải lên chương trình mổ xe tiếp thôi. Tranh thủ e tìm laik đồ....bị bỏ quên :))

leminhdang

Xe tải
Đúng rùi đấy cụ minck có tuổi rồi ko hợp hầm hố đâu.thôi thì cụ nhường e đi

leminhdang

Xe tải
Giờ e mới xong việc! Chắc đêm nay e lại ko ngủ đc để...xoá bài :(.
Cuối tuần này có lẽ lại phải lên chương trình mổ xe tiếp thôi. Tranh thủ e tìm laik đồ....bị bỏ quên :))
E vừa đánh điện lên đài khí tượng thuỷ văn cho biêt ngày mai thứ 7 ko khí rất dễ chịu thời tiết ôn hoà.nên e đặt lịch cụ chánh:)) sáng mai e mắc võng trc công ty luôn hâhha

tuantintuc

Xe điện
Các cụ chờ hàng về cứ chờ. Em đang đứng sẵn cửa nhà cụ minck chuẩn vị cướp hàng luôn đây :))

tuangiga31mes2c

Xe container
Nhà cháu đề nghị những cụ nào có nhu cầu volang 3 chấu vào đây lập danh sách, viết đơn ký tá đàng hoàng. Sau đó tập hợp lại kéo nhau lên đại nghĩa đường trình tấu với viện cơ mật, nếu viện cơ mật ko giải quyết thì kéo đến nhà cụ chánh, mua rượu uống, ngồi lỳ ở đấy.:))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
Nhà cháu đề nghị những cụ nào có nhu cầu volang 3 chấu vào đây lập danh sách, viết đơn ký tá đàng hoàng. Sau đó tập hợp lại kéo nhau lên đại nghĩa đường trình tấu với viện cơ mật, nếu viện cơ mật ko giải quyết thì kéo đến nhà cụ chánh, mua rượu uống, ngồi lỳ ở đấy.:))
Có e nhưng chưa có nguồn :))

Nes

Xe buýt
Cụ tự tạo ra một mối nguy hiểm tiềm ẩn có thể cháy xe vào 1 ngày đẹp trời. Các tấm lót nắp capo thường phải làm bằng vật liệu chống cháy. Cụ lót như này em thấy nguy hiểm quá
Tấm này chất liệu cách nhiệt và ko cháy cụ nhé.

KMS

Xe container
Đố các cụ biết đây là gì :))

Trạng thái
Thớt đang đóng