[Funland] Sống với người mình yêu đến già và cùng nắm tay nhau đi khắp nhân gian...

barca6996

Xe container
Á, vậy cụ là người núp gầm giường à? Thảo nào ngày nào mợ chủ nhà cháu cứ đi tìm cây sào dài để chọt. >:)
Hôm nay e hết rượu rót mời xù roài. Xù về bảo Chang xem lại cam ở nhà bị hack roài =))

barca6996

Xe container
Thương nhao như thế bằng 10 hại nhao, cụ tính đưa riệu để mợ chủ xẻo thêm vài miếng thịt nhà cháu đưa cay à? :T
E thấy đồn đoán là mợ chủ sẽ để lại cái mỏ của xù làm miếng cuối cùng, vậy là xù yên tâm cả hai cái miệng sẽ dính lấy nhau đi hết cuộc đời =)) :))

DaDieuchienxu

Xe container
E thấy đồn đoán là mợ chủ sẽ để lại cái mỏ của xù làm miếng cuối cùng, vậy là xù yên tâm cả hai cái miệng sẽ dính lấy nhau đi hết cuộc đời =)) :))
Ơ, còm này hay nè. Nhà cháu xin phép đem câu này ra tiệm nhờ in & ép nhựa để ngay quai chảo nhé.:-bd

Dodge Ram

Xe điện
Em thích nghe một bài hát, có lẽ hợp với khung cảnh êm đềm của thớt này. :)
Nhìn hai Cụ ngồi gần sát bên nhau ấm áp quá.

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em thích nghe một bài hát, có lẽ hợp với khung cảnh êm đềm của thớt này. :)
Nhìn hai Cụ ngồi gần sát bên nhau ấm áp quá.
Cảm ơn cụ!
Bài hát hay quá, lần đầu em được nghe, lại phải search lời tiếng Anh để nghe cho hết :)
Khả năng thẩm âm của em rất kém, nên em học ngoại ngữ chật vật, trong khi con em gái em rất giỏi :) Em cũng chả biết hát, đi kara em toàn phải ăn :)

Mercedes.com

Xe buýt
Ba mẹ em U90 và U80, sống với nhau hơn 50 năm ...
Bí quyết sống hạnh phúc của ba mẹ em là ba em luôn nhường nhịn bất kể đúng sai :) mẹ em muốn nói gì thì nói, muốn làm gì thì làm :)
Nên bọn em toàn đùa: ba sợ vợ...
Ah, còn phải lấy vợ trẻ hơn mình nhiều và tất nhiên phải đẹp :D
Cuộc sống của ba mẹ cũng là mong ước của bọn em: Sống với người mình yêu trọn đời và cùng nắm tay nhau đi khắp nhân gian.
Chả biết các đôi của các anh chị em nhà em có sống thọ cùng nhau không. Nhưng như em thì là ko được rồi :)

View attachment 6238593
Chúc mừng hai ba mẹ cụ đi cùng nhau tới cuối cuộc đời.
Không phải ai cũng tìm được một người đi cùng mình suốt một chặng đường dài như vậy.
Chỉ tiếc tuổi trẻ nhiều người chưa chọn đúng nửa còn lại và cũng nhiều người không biết trân trọng và vun đắp cho cái hạnh phúc đấy -> hậu quả tất yếu là ra đi. (Trong đó có em).

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng hai ba mẹ cụ đi cùng nhau tới cuối cuộc đời.
Không phải ai cũng tìm được một người đi cùng mình suốt một chặng đường dài như vậy.
Chỉ tiếc tuổi trẻ nhiều người chưa chọn đúng nửa còn lại và cũng nhiều người không biết trân trọng và vun đắp cho cái hạnh phúc đấy -> hậu quả tất yếu là ra đi. (Trong đó có em).
Tuổi trẻ ai cũng có sai lầm, chỉ là ít hay nhiều ...
Tuổi trung niên, mà cũng nhiều người sai lầm hoặc thiếu may mắn!
Vậy nên hối tiếc cũng chả để làm gì, nên hướng tới những ngãy tới đây thôi cụ :)
Chúc cụ may mắn lựa chọn được người hiểu, yêu và vì cụ và ngược lại cụ cũng yêu họ, đủ yêu để tha thứ hết mọi lỗi lầm hay tính xấu...

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Em tưởng cái đó ghi thành Nghịquyết rồi chứ : kính vợ thì đắc tho, sợ vợ thì sống lâu....ĐỘI VỢ LÊN ĐẦU THÌ TRƯỜNG SINH BẤT TỬ
=))
ba em rất thấm thía nghị quyết này vì là Đảng viên :) ko làm sai được, hahaa

Chum mẻ

Xe hơi
Ngưỡng mộ quá! Chúc các bác mạnh khỏe, hạnh phúc thêm nhiều năm nữa!!!

Chum mẻ

Xe hơi
Mợ là người lạc quan, yêu đời đúng ko ạ? E thấy mợ luôn nhìn ra những điều tốt đẹp và thấy hạnh phúc, hãnh diện về điều ấy, thật đáng ngưỡng mộ!