[Funland] Sóng ngầm kdt geleximco lê trọng tấn hà đông

Vinvision

Xe điện
toàn 5-7 tỉ mà các cụ vẫn ham hố đầu tư nhể, suất đầu tư này lớn quá, hiêu quả thì thấp mà om lâu nhà nát bỏ mịa ra
e chỉ đầu tư số lẻ của các cụ thôi tỉ lệ lợi nhuận 1 năm vẫn đc 50% cơ :)), hiệu quả cao mà thích là đẩy trong phút mốt, chả cần cò quạt gì....cách gele đúng có 3km đất đấu giá hẳn hoi, không phải gánh tiền xây
Cụ cho em cắp cháp theo cụ với

Altis 2011

Xe điện
toàn 5-7 tỉ mà các cụ vẫn ham hố đầu tư nhể, suất đầu tư này lớn quá, hiêu quả thì thấp mà om lâu nhà nát bỏ mịa ra
e chỉ đầu tư số lẻ của các cụ thôi tỉ lệ lợi nhuận 1 năm vẫn đc 50% cơ :)), hiệu quả cao mà thích là đẩy trong phút mốt, chả cần cò quạt gì....cách gele đúng có 3km đất đấu giá hẳn hoi, không phải gánh tiền xây
Nhà em đang ở đất dãn dân đấu giá đây, đường rộng nhưng lôm côm lắm. Nhà thò nhà thụt, nhà trước nhà sau. Ko thể số với khu đô thị được.

hackgirl

[Tịch thu bằng lái]
Nhà em đang ở đất dãn dân đấu giá đây, đường rộng nhưng lôm côm lắm. Nhà thò nhà thụt, nhà trước nhà sau. Ko thể số với khu đô thị được.
cụ mua cái gele 5 tỉ chứ e mua đất đấu giá sổ đỏ chính chủ có hơn tỉ thôi so làm cái giề !

Edgar90

Xe tải
Tranh luận về dự án mà các cụ phân biệt tư cách của nhà đầu tư với sale thì em cũng đến ạ luôn! Miễn sao cụ nào phân tích hay, thông tin tốt thì lấy đó mà tham khảo, thích đầu tư hay không là quyền các cụ.
Cụ nói quá đúng. Diễn đàn cứ cần thông tin đa chiều, môi giới hay đầu tư ko quan trọng

NS690

Xe tải
Em thấy các cụ có vẻ hẹp hòi quá nhỉ. Chắc các cụ đt bđt ko được may mắn lắm.
Em xl các cụ. Hồi xưa em cũng có suy nghĩ như các cụ bây giờ, nó gọi là nghèo thì chỉ ngồi soi mói bới móc nên ko có cơ hội đt phát triển lại càng nghèo hơn. Sau khi em nhìn lại sự việc tích cực hơn thì thấy có vẻ tốt hơn.
Sale cò hay vạc là một nghề, nếu các cụ có gỏi thì đi làm đi ạ, liệu có trự nổi không.
Còn đt lướt cọc nó là một canh bạc đó cụ. Cái này phải có sư hiểu biết hên sui và tính toán , 5 ăn 5 thua. Nó giám bỏ ra mấy trăm triệu cọc 1 mảnh đất và bán cho cụ kiếm 1 vài giá đó là người đi buôn, nếu cụ không mua họ cũng vẫn xuống tiền để mua, con nếu bỏ cọc thị họ mất cọc,
Các cụ cảm thấy ngon thì vào đi ạ, chứ đừng ngồi bàn phím chém nữa.
Nghĩ mà ló chán, ông giáo ạ

Chỉnh sửa cuối:

Bố ku Ken

Xe hơi
Mời các cụ vào đây chia sẻ bình luận và phân tích bđs ha nội nói chung và geleximco A B C D nói riêng. Và cùng nhau chia sẻ đánh giá dự án xem nhé.
Vừa qua trên thị trường bđs ha nội nói chung có xu hướng trầm , nhiều khu còn giảm mạnh .
Với gele em thấy vẫn cứ ngầm tăng giá và giao dịch rất nhiều, điển hình nhất là khu C.
Theo các cụ hiểu biết về dư an ở đây. Giờ nên đt khu nao thì hiệu quả cho phương án dại hạn và để ở.
Em đi tham khảo các khu phia tây thì quanh đi quẩn lại vẫn thấy nó vừa miếng so với các khu lân cân. Về tất cả mọi mặt như.
- pháp lý ok
- giá rẻ hơn so với cắc khu đông cấp
- nhà tk rất phù hợp chất lương cây tạm ok giá hợp lý
Câu hỏi vì sao nó vẫn cứ sóng ngầm và chung ta có nên lựa chọn ở đó không.
Xin ý kiến các cụ
Cụ ơi, cụ có hồ sơ pháp lý của dự án không, em xin cụ một bộ về ngâm cứu cái.

HuongCrv

Xe điện
H lục lại hồ sơ pháp lý chắc ít cụ còn lắm!

Bố ku Ken

Xe hơi

Bố ku Ken

Xe hơi
Cháu tưởng có hdmb là vay dc r ah
HDMB là vay được. Nhưng mà vay bank mà chủ đầu tư đã hợp tác từ trước. Em bên bank khác nên phải có hồ sơ pháp lý thì mới làm được. Một dạng thẩm định lại cả dự án trước khi cho vay đó bác.

HuongCrv

Xe điện
Nó có đáng để quan tâm không cụ?
Thật ra nếu nói hay thì nhiều cụ lại bảo sale bán dự án đó nên này nọ, phải khen, vân vân và mây mây. Tuy nhiên nếu thật sự nhìn con mắt khách quan về nó thì nó đáng để quan tâm, để đầu tư nhất là khu a và b mới (phần tiếp giáp vin). Tát nhiên còn đó các vấn đề nhu ngập, về cos nền thấp, về phong thủy mồ mả (khu b mới), còn đó các hoài nghi của các cụ về đường không thông... vân vân và mây mây.
Tổng hợp lại nêu cân đôi so sánh giữa các nhược điểm và ưu điểm thì em nghĩ ưu điểm của khu này còn quá nhiều dư địa để quan tâm.