Thảo luận Sống lưng Lux A2.0

VIKO L

Xe điện
Okie thế e để nguyên theo ý cụ! Nhân tiện cụ chứng minh luôn cụ là ai đi để e xin lỗi cụ và cả các cụ khác nữa ạ!
Trước khi tôi cho cụ biết tôi là ai thì cụ cho tôi biết cái phiếu thu trên kia có chứng tỏ được gì trong việc thợ lấy xe của khách đi mà ko được phép?

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Trước khi tôi cho cụ biết tôi là ai thì cụ cho tôi biết cái phiếu thu trên kia có chứng tỏ được gì trong việc thợ lấy xe của khách đi mà ko được phép?
Em cũng không hiểu cái phiếu thu có liên quan gì và tại sao cụ Keep biết là người ta đã xin phép khách hay chưa? Hay cụ ấy ngoài bán xe còn kiêm luôn nghề thầy bói?
:-??

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Thì a đang bói mà cháu. Thế nên a cần cụ ấy chứng minh là a bói mù xem voi để còn xin lỗi.
Bây giờ lại có bài đi bói, vu vạ, chửi người ta rồi bắt người ta chứng minh à cụ?
Nhân cách cụ tuổi gì gọi ai là cháu? Cái bài giả lịch sự, cao thượng lúc cụ bán xe đâu mà giờ nghe như trẻ trâu thế này?
:))

Chỉnh sửa cuối:

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Ô, mod lại xóa mất còm ăn không nói có của ông Keep rồi hay tự ông xóa? KD mà nói bừa nói ẩu thế thì ai tin!
Nick tím lịm tìm sim kìa cụ. Mới đây cụ ấy bị xì lốp còn dc về trước thời hạn cơ mà. Quen tay to nó có lợi thế.
Còn cụ ấy nói ẩu, vu vạ thì em quen rồi. Cụ thích tìm hiểu thêm thì đây:
:))

Bố của em

Xe máy
ko mở dc cửa khi về P
Về P mình chủ động mở cũng ko được hay chỉ là xe ko tự động mở khoá khi về P hả cụ?
Khi đang chạy thì cửa khoá cứng luôn hay kéo lẫy khoá thì vẫn mở được ạ? E phải giải thích luôn tại sao e hỏi cái này vì nó còn liên quan an toàn trong trường hợp rủi ro, như mấy xe lao vực hay rơi nước, xe mà khoá cứng ko mở được cửa thì chỉ có chết.

Arsephan

Xe tăng
Về P mình chủ động mở cũng ko được hay chỉ là xe ko tự động mở khoá khi về P hả cụ?
Khi đang chạy thì cửa khoá cứng luôn hay kéo lẫy khoá thì vẫn mở được ạ? E phải giải thích luôn tại sao e hỏi cái này vì nó còn liên quan an toàn trong trường hợp rủi ro, như mấy xe lao vực hay rơi nước, xe mà khoá cứng ko mở được cửa thì chỉ có chết.
- Về P mình chủ động mở là được, đương nhiên. Nếu lúc đó xe đang ở chế độ khóa cửa, không bấm mở khóa, thì cửa nào cũng chỉ cần kéo 2 lần ở tay khóa cửa là mở cửa đó.
- Khóa cửa Vinfast Lux là loại khóa 2 lần, hình như là giống BMW, nếu mở 1 lần luôn khi cửa đang khóa thì sẽ không mở được từ bên trong, cái này là để đảm bảo an toàn, còn mở 2 lần thì mở được. Có thể cài đặt xe dừng, về P hay tắt máy gì đó thì tự động mở khóa cửa, khi đó chỉ cần kéo tay khóa cửa 1 lần để mở từ trong ra và bên ngoài cũng có thể mở cửa vào xe.

Chỉnh sửa cuối:

Gừng

Xì hơi lốp
- Về P mình chủ động mở là được, đương nhiên. Nếu lúc đó xe đang ở chế độ khóa cửa, không bấm mở khóa, thì cửa nào cũng chỉ cần kéo 2 lần ở tay khóa cửa là mở cửa đó.
- Khóa cửa Vinfast Lux là loại khóa 2 lần, hình như là giống BMW, nếu mở 1 lần luôn khi cửa đang khóa thì sẽ không mở được từ bên trong, cái này là để đảm bảo an toàn, còn mở 2 lần thì mở được. Có thể cài đặt tắt máy tự động mở khóa cửa, khi đó chỉ cần kéo tay khóa cửa 1 lần để mở từ trong ra và bên ngoài cũng có thể mở cửa vào xe.

cài tự động dư lào

cụ hướng dẫn e với ah

đang làm Toi nô chuyển qua Vin nô, e thấy cái phần mềm nó ngu quá

Arsephan

Xe tăng
Cái này Với Vinfast thì cụ yên tâm: Nếu xảy ra tai nạn nghiêm trọng, hệ thống khóa trung tâm sẽ tự động mở khóa. Hệ thống cảnh báo nguy hiểm và các đèn nội thất bật sáng.

Arsephan

Xe tăng
cài tự động dư lào

cụ hướng dẫn e với ah

đang làm Toi nô chuyển qua Vin nô, e thấy cái phần mềm nó ngu quá
Cụ đọc hướng dẫn sử dụng đi nhé, nhiều cụ không đọc nên kêu nhiều... Xe mình Lux SA. Vào phần Cài đặt chung trên Màn hình trung tâm của xe.
P.S: Tự động mở khóa là khi xe dừng và về P là đã tự động mở cửa.

Chỉnh sửa cuối:

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Em nói có cơ sở đầy đủ nếu sai e sẵn sàng xin lỗi cụ trước mặt mọi người.
Còn nếu cụ ko sai thì cụ đưa bằng chứng cái xe cụ test lên đây xem!
Chúng tôi vẫn chờ "cơ sở đầy đủ" của cụ mà nghe chừng có vẻ lâu?
Cụ VIKO L chắc đang run sợ rồi.
>:)

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Sợ thì ko nhưng a vẫn đợi cụ ấy đưa bằng chứng để còn xin lỗi thôi cháu ạ.
Cụ đưa ra cái phiếu thu là có ý nghĩa gì? Và làm sao người ta phải đưa ra bằng chứng?
Giờ tôi nói cụ bị nghiện đó. Nom cụ từ sau lưng giống. Giờ cụ đưa ra bằng chứng đi?
;))

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Cháu ơi, cháu đi học thêm đi đừng cay cú nữa. Cháu xem lại các chi tiết đi. Để a còn xin lỗi.
CAy nhỉ cụ, tính vu vạ cho người khác mà fail. Giờ chống chế kể cũng ngượng.
;;)

VIKO L

Xe điện
Sợ thì ko nhưng a vẫn đợi cụ ấy đưa bằng chứng để còn xin lỗi thôi cháu ạ.
Ông vẫn ko ngộ ra nhỉ. Ông đưa cái phiếu thu ất ơ làm bằng chứng quá là nực cười. Tôi ko cần đưa bằng chứng vì đó là công việc của tôi. Ông chỉ cần biết nick tôi có nghĩa gì là đủ.
Bây giờ XIN LỖI vẫn chưa muộn đâu!

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]
Ông vẫn ko ngộ ra nhỉ. Ông đưa cái phiếu thu ất ơ làm bằng chứng quá là nực cười. Tôi ko cần đưa bằng chứng vì đó là công việc của tôi. Ông chỉ cần biết nick tôi có nghĩa gì là đủ.
Bây giờ XIN LỖI vẫn chưa muộn đâu!

À, tức là cụ ấy nhầm tưởng cụ là nhân viên V-kool ấy hả? Đến giờ thì em mới hiểu. Tưởng anh ấy bóc phốt thế nào hoá ra nhầm. Quê thật.

VIKO L

Xe điện
À, tức là cụ ấy nhầm tưởng cụ là nhân viên V-kool ấy hả? Đến giờ thì em mới hiểu. Tưởng anh ấy bóc phốt thế nào hoá ra nhầm. Quê thật.
Vấn đề là chả có cơ sở gì mà bảo em đi trộm của người khác cả. Suy diễn chủ quan cực kỳ hồ đồ.

HDHD.

[Tịch thu bằng lái]

nhatcoi94

Xe đạp
Cụ nói chuẩn, VinFast chưa phải xe sang cũng có rồi 👌

Một số dòng xe không sang vẫn có dẫn động cầu sau, nhưng cơ bản hầu hết xe sang, xe hiệu năng cao, thì dẫn động cầu sau hoặc AWD là tiêu chuẩn, rất ít xe dẫn động cầu trước...
xe tải cũng cầu sau mà.. quan trọng là cầu sau chạy sướng nhưng mà chi phí cao.. cầu trước đơn giản hơn nên rẻ hơn nhưng chạy k sướng.. em đọc báo thấy bảo vậy.

Trada_thuoclao

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

Porsche911GTS

Xe tải
Porsche Cars North America 980 Hammond Drive Suite
nhiều cụ trong này bị liệt nên nhìn thấy chữ Mãnh liệt tinh thần Việt Nam đâm ra sợ hãi các thứ à :)) Cứ nhìn thấy chữ này là lại nhảy ngược lên thế :)) :)) :)).
p/s: Hội yêu xe VinFast đang tuyển thêm mem các cụ nhé, em tranh thủ quảng cáo tí chứ sắp tết rồi KPI chưa đủ.

Trada_thuoclao

Xe buýt
nhiều cụ trong này bị liệt nên nhìn thấy chữ Mãnh liệt tinh thần Việt Nam đâm ra sợ hãi các thứ à :)) Cứ nhìn thấy chữ này là lại nhảy ngược lên thế :)) :)) :)).
p/s: Hội yêu xe VinFast đang tuyển thêm mem các cụ nhé, em tranh thủ quảng cáo tí chứ sắp tết rồi KPI chưa đủ.
cụ nào bị liệt thì ăn xúc xích cho bổ xúc xích đi :))