So sánh Tiguan với CRV

xiwangxinghn

Xe tải
Theo em bác cứ Tiguan mà chiến, xe Đức nó hơn nhiều cái bác ah . Bác hỏi trên này mỗi người một ý, bác đã chạy qua hai chiếc rồi thì bác sẽ biết nên chọn chiếc nào. Bỏ qua quan niệm mua xe gì đế sau này bán đở mất giá, hãy nghĩ đến đi xe gì nó đem lại cho mình và gia đình sự an toàn, thoái mái đầu tiên khi mua xe bác ah . Cái quan trọng là tài chính mình đến đâu nữa đế biết lựa cơm gắp mắm bác nhé .
Chúc bác mau có xe mới.

Cat Nguyen

Xe tải
bác đi so sánh xe Đức với xe Nhật ah. khập khiễng quá

langxang

Xe hơi
bác đi so sánh xe Đức với xe Nhật ah. khập khiễng quá
Không hẳn là cứ Đức thì hơn Nhật nhé !

Tôi cũng ngắm nghía con Tiguan mãi, chỉ chút xíu nữa là xuống tiền ! Thế nhưng vì một sự ngẫu nhiên mà một con xe Nhật khác lọt vào mắt ...và hết sức hài lòng với lựa chọn của mình. Tiguan là một con xe rất đáng quan tâm! Nhưng ngoài trời này còn có trời khác nhé ! Không hẳn là cứ Đức thì ăn đứt Nhật

Con xe mà tôi chọn là Subaru Forester XT !

ngamban

Xe điện
Không hẳn là cứ Đức thì hơn Nhật nhé !

Tôi cũng ngắm nghía con Tiguan mãi, chỉ chút xíu nữa là xuống tiền ! Thế nhưng vì một sự ngẫu nhiên mà một con xe Nhật khác lọt vào mắt ...và hết sức hài lòng với lựa chọn của mình. Tiguan là một con xe rất đáng quan tâm! Nhưng ngoài trời này còn có trời khác nhé ! Không hẳn là cứ Đức thì ăn đứt Nhật

Con xe mà tôi chọn là Subaru Forester XT !
Lựa chọn của cụ cũng rất chi là hợp lý theo quan điểm của em. Cá nhân em trong các hãng xe Nhật em rất thích tính năng vận hành của các dòng xe Subaru.

Hùng Bạch

Xe hơi
Con Subaru Forester XT mình ngắm rùi . Nhưng nếu mua thêm V nữa thì mình sẽ mua Tiguan .

toyota78

Xe buýt
-Kụ đi vôn cứ bán vôn một lần rồi biết ngay ấy mà. Ừ thì Vôn đẹp vôn ngon nhưng xuống tiền iem lại chọn nhật cơ. ;)

ngamban

Xe điện
Hơ hơ, Nhật thì cũng cả lố hãng, đâu phải Toi đại diện cho cả nước Nhật. Mua xe là quyền mỗi người, chọn Đức, Nhật hay Hàn cũng là quyền của ông có tiền ông ấy đi mua xe.
Haizzz, hnay vừa mới nói mỗi câu bán xe đã có cụ hỏi ngay, thế mới chết dở :>

toyota78

Xe buýt
-Cứ bán lỗ một nửa thì xe nào chả bán được, bán hòa và có lãi như toyota mới giỏi ;)

ngamban

Xe điện
Cái thớt này hỏi những chuyện khác chứ hình như chả liên quan đến mua Toi, bán Toi.
Đúng là nghĩ nên mang cái xe ép plastic vag đóng khung treo lên đến mùng 1, ngày rằm mua hoa quả về thắp hương :))
Cứ đi mua Toi nhập cỡ hơn tỏi rưỡi chạy vài năm rồi về bán xem có lãi được ko.
Tự dưng thấy mình sướng vì chả phải lăn tăn đến chuyện bán bán mua mua, lời lời lỗ lỗ.

toyota78

Xe buýt
-Cứ to mồm không phải lăn tăn chuyện bán bán mua mua lời lời lỗ lỗ. Cứ hôm nào đăng bán xe nó lỗ một nửa lúc đấy chả ước gì ngày xưa không mua xe toyota để bây giờ xe vừa khó bán mà lại lỗ, tặc lưỡi thôi chót dại 1 lần này thôi ;)

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
-Cứ to mồm không phải lăn tăn chuyện bán bán mua mua lời lời lỗ lỗ. Cứ hôm nào đăng bán xe nó lỗ một nửa lúc đấy chả ước gì ngày xưa không mua xe toyota để bây giờ xe vừa khó bán mà lại lỗ, tặc lưỡi thôi chót dại 1 lần này thôi ;)
Hơ hơ, đây có mồm, nói to hay nhỏ là quyền của đây, đây ko chả thấy đây dại đấy thì làm sao? Chuyện miềng bán xe chả ảnh hưởng đếch gì đến bố con thằng nào nhất là những thằng chả có tí liên quan quái gì đến chuyện đây đi xe gì, mua bán cái gì.
Ở đời đừng có mở mồm ra là bảo người khác dại, mình thì khôn.
Nói chuyện với các bạn "tỏ ra khôn theo kiểu nguy hiểm" thật là bó tay quá đê.
Đắng lòng cho thanh niên cao bồi thôn chỉ tính được đến nước bán xe khỏi lỗ.
Càng thấy mình sướng vì đếch phải lo bán xe, mềnh có điều kiện mà, mềnh đi cả xe Đức lần xe Nhật, mà đã đi xe Đức với cả xe Nhật của mềnh thì mềnh chả quan tâm đến bán lời, bán lỗ hơ hơ.
Cười cái rồi chuẩn bị lát đi xem World Cup =))

Haibinh

Xe điện
Em nghĩ cụ không nên vào đây mà đả kích hay có lời khích bác, cụ nên sang box của cụ để vui với quan điểm của mình. Vậy nhé :))

toyota78

Xe buýt
-Cứ bao giờ bán xong cái xe giọng khác ngay ấy mà. ;)
đang so sánh giữa 2 dòng xe mà kụ, iem đưa nhận xét chứ có đả kích ai đâu.

Chỉnh sửa cuối:

ngamban

Xe điện
Nói nhanh cho nó vuông là thèng này có bán lỗ hơn nửa cũng chả bao giờ phải tặc lưỡi biết thế...
Mềnh có đk mà, mềnh ko có thời gian để ngồi đếm so lỗ lãi dư lào hô hô :))
Nếu thuần túy xét theo việc bán lo lỗ và ko lo lỗ thề mềnh biết là mềnh hơn cái thèng lo lỗ mà íu dám mua cái xe đi cho nó ra cái thần hồn ;))
Khác biệt lớn giữa thèng thích đi xe và thèng muốn lái cái tài sản ra đường để thiên hạ thấy /:)
Ở đây so sánh giữa Tiguan với CR-V nhá, Toi ko có đất, đi chỗ khác chơi đê!

Chỉnh sửa cuối:

sondong

Xe điện
Các cụ bớt nhiệt em nhờ ạ