So sánh Tiguan với CRV

ngamban

Xe điện
Chúng ta hạnh phúc vì chúng ta đi xe VW rẻ tiền mà có đủ thứ phục vụ chúng ta, còn hơn đi cái loại xe "Toi VN đắt tiền" mà đến cái phanh đĩa bánh sau cũng ko có và ổn định điện tử biến thành... options =))
Cái loại đi Altis Toi, đặt mông lên CR-V chắc được vài lần mà chó giém như thèng cuồng các anh đây ko thèm chấp, rồi cũng có ngày văng xuống mương hoặc tiếp đất bằng mồm vì... "Toi thiết kế tối ưu cho đường VN", thế nên cần íu giề mấy cái loại hệ thống an toàn chủ động, bị động phức tạp.
Sao cứ mỗi lần ngồi toi An Tịt là iem lại thấy buồn nôn các cụ ợ :-s
Giờ cái thể loại fan cuồng nó bắt đầu bảo người khác ngờ u rồi cơ đấy, văn hóa hóa ra cũng lùn, bảo sao mềnh ko thể để mềnh hạ cấp xuống như nó được.
Nói chung là đến tự trọng còn đặt xuống mít để ngồi lên trên chó giém thì :))

ngamban

Xe điện
Anh đây tềnh cờ ấn vào quả Nghía cây số khi lướt OF bằng đt thế là lại phải đọc quả comment thối của chú chú Toi thất bát ợ và đúng là càng nghe càng thấy thối. Bỏ 900 mua con An Tịt của chú thì bảo sao chú cuồng là đúng rồi hố hố :))
Chú mua được Tiguan 800tr chắc đời 2008 nhập Mỹ, 1 cầu, chạy hơn 10 vạn còn chưa tìm được chứ còn vác ngần ấy tiền ra mà hỏi mua xe nhập Đức đời 2009 thôi salon nó cũng khinh cho. Xiền íu có bày đặt đi xe Đức =))
Đẳng cấp của chú đúng là chỉ hợp đi Toi Vịt thôi, mà phải là cái loại An Tịt ấy chú Toi Thất Bát ợ.
Cái nick đã thấy chú ko ngóc được đầu lên òi, thế làm sao mà mơ được cái gì nó sang cái thằng người hơn :D

Chỉnh sửa cuối:

Nganha75

Xe buýt
Bây giờ thì em đã hiểu tại sao phải có trại Trâu Quỳ.
Nhưng em vấn thấy sao sao ấy, khi mà vẫn có thằng trốn được trại. Ka ka.

Hùng Bạch

Xe hơi
Cái nhà bác toyota78 buồn cười ghê . Tôi cũng chả định nói nhưng đọc những lời của bác tôi thấy bác hơi có vấn đề . Ừ thì đành rằng đồng tiền liền khúc ruột . Bác thích mua và bán Toy cho đỡ Lỗ là quyền của bác . Anh em chơi VW thì bác phải hoan nghênh mới đúng . Dám chơi mà không tính toán . Có vậy dân ta mới biết là có hãng VW . Chứ cứ co ro sợ Lỗ với sợ những cái gì gì ...thì làm sao có tiguan, passat ...để tôi và một cơ số người ngắm em nó trên phố

tpd

Xe máy
Cái bác toyota78 này chắc luôn mặc áo giáp và đội mũ sắt, bị ném đá và chém hội đồng thế mà chả hề hấn gì lúc nào cũng gàn gàn đều đều luôn chỉ lấy tiêu chí về giá cả khi đổi xe làm thước đo cho thương hiệu hùng mạnh TOYOTA, em mà là người có trách nhiệm của TOY thì em sẽ đến tận nhà bác để em chửi đấy vì bác bảo vệ TOY kiểu khắm =))
Mấy bác box VW ơi ! cố điều tra xem biển số con altis của bác toyota78 này dư lào đưa lên 4R đi, em dự là bác ý tắt đài ngay

Nganha75

Xe buýt
Thớt này chặt chém thế là đủ rồi.
Các bác Tý đưa ra chủ đề khác đi, ví dụ như:

So sánh xe bò kéo với tiguan.

Để bác bò tót 78 vào chém nào.

oliu

Xe buýt
-Cùng mua mới tiguan đắt gấp rưỡi altis, đi vài năm bán lại bằng tiền altis là sao mà còn khó bán, altis hô một cái tranh nhau mua còn tiguan hô một cái không ai mua chắc phải dùng chiêu lừa bịp mới bán được :))
Giỏi sang box toyota nói xấu xem chỉ .ủa từ xa với cậy gần nhà kém nắm, ở đây iem đặt câu hỏi so sánh passat và camry đấy, xe tốt hiện đại thì qua mà bảo vệ ý kiến xem có giám không :))
http://www.otofun.net/threads/705417-toyota-hang-xe-lon-nhat-the-gioi-nam-2014?p=18873518
Bác chịu khó mầy mò để tranh luận nhưng chú ý hộ em lúc viết lách sao cho đúng chính tả, dù gì mình cũng đi cái xe hót nhất Toy Việt thì cũng phải quan tâm chút, chứ không người ta nhìn vào lại nói cái ông đi Toy altis nhìn ngoài thế thôi...

Hùng Bạch

Xe hơi
Cố mua cái phò tu nờ vì tại vì nó có hai cái phanh tang Trống ở hai bánh sau . Đúng là chỉ có xe Toy mới xài đồ CỔ . Chiều qua chính mắt tôi chứng kiến con Fo nó phanh . Vừa phanh vừa trườn giữa đường . May là đường thẳng chứ đang cua á thì cứ gọi là ngắm Trời xanh luôn ợ :))

oliu

Xe buýt
-Xe iem đi đâu vẫn được bác bảo vệ nhận xe chu đáo hơn vì toyota thì bác bảo vệ quá rõ thương hiệu rồi, còn tiguan ông ấy tưởng xe tầu bảo ra góc kia mà đỗ tránh mấy cái xe Xịn ra thì lại phải giải thích mệt thật cố tí mua fortunor có phải ngon không :)) :))
Có phải ai cũng nhận thức được như bác đâu, box này bán xe mua fortuner hết rồi :)) mà thần tượng thương hiệu cũng cố viết cho đúng cái tên nhé ;)

ngamban

Xe điện
Khổ, mềnh đi gửi xe, đến chị trông xe còn bảo... xe này chị chả dám nhận qua đêm đâu, vặt gương chị chả có tiền đền.
Đi cắt tóc thì chị trông xe cũng lấy ngay bọc vải bọc gương xe lại, trong khi Phò Thu Nợ, CR-V đỗ ngay trước và sau vẫn thấy để nguyên, chả bọc gì cả. Hỏi sao chị không bọc nốt mấy xe kia, chị ấy bảo (nguyên văn nhé): Xe Đức của em mất gương chị chả có mà đền :D
Vào viện Bạch Mai, bảo vệ nói anh đỗ sát ra chỗ bọn em ngồi, không có Phao Vê (VW - tiếng Đức phát âm như vậy, choáng luôn với bảo vệ, chắc ngày xưa đi lao động bên Đức) của anh chúng nó nhảy gương nhanh lắm.
Cái loại cuồng mà viết đi viết lại không đúng nổi cái tên thần tượng thì... =))

oliu

Xe buýt
-Iem thấy toyota với mẹc bỉm audi hay bị vặt đồ nhất vì nó có tiếng tăm hơn số lượng xe nhiều, còn VW có mấy xe chạy đâu mà bọn trộm đạo nó chẳng biết xe gì nghĩ xe tầu vặt về chẳng bán được cho ai nó chẳng thèm vặt đâu, đỡ phải gửi xe tốn xiền vất ngoài đường cả đêm cũng chả mất, hôm nào kụ để thử xem :)):))
Điều này đang là mong ước của thành viên box này, nhưng nếu nó dưới 1tỷ như Toy thì vứt ngoài đường ngay :) đây nó lại hơn mới đau, cá nhân em lâu không được đi thuyền Toy nhớ phết, bồng bềnh như say sóng :))

ducletrung

Xe container
Xe nào doanh số cao hơn chứng tỏ chất lượng đã kiểm định rồi.VW cả năm liệu bán nổi 100 xe vậy làm sao bằng Toyota được.Toyota là hạng siêu xe,chất lượng vượt trội,không hãng xe nào sánh được với Toy =))

tranvuhoang2005

Xe điện
-Iem thấy toyota với mẹc bỉm audi hay bị vặt đồ nhất vì nó có tiếng tăm hơn số lượng xe nhiều, còn VW có mấy xe chạy đâu mà bọn trộm đạo nó chẳng biết xe gì nghĩ xe tầu vặt về chẳng bán được cho ai nó chẳng thèm vặt đâu, đỡ phải gửi xe tốn xiền vất ngoài đường cả đêm cũng chả mất, hôm nào kụ để thử xem :)):))
Xe nào doanh số cao hơn chứng tỏ chất lượng đã kiểm định rồi.VW cả năm liệu bán nổi 100 xe vậy làm sao bằng Toyota được.Toyota là hạng siêu xe,chất lượng vượt trội,không hãng xe nào sánh được với Toy =))
Có những loại khó đào tạo người ta gọi là gì nhỉ? Các cụ đùa hay thật thì cũng nên có điểm dừng. Stop lại đi. Không hề xứng đáng Of tẹo nào hết. Mọi ng đọc cười cho đấy!

ngamban

Xe điện
Có những loại khó đào tạo người ta gọi là gì nhỉ? Các cụ đùa hay thật thì cũng nên có điểm dừng. Stop lại đi. Không hề xứng đáng Of tẹo nào hết. Mọi ng đọc cười cho đấy!
Cụ Hoàng mà không quote em cũng chả biết chúng nó viết cái của nợ giề. Em xin phép cười cái thật to =))
OF giờ cũng hơi tiếc vì để mọc ra mấy thể loại thế này, cứ rủ nhau ...ủa tập thể kiểu song ca :-"

sonsodaco

Xe buýt
Ducletrung thì nổi tiếng khắp các box của Hàn xẻng ( vì dìm hàng), box Toyota (vì nâng ..) giờ sang đây, các cụ cứ tiếp chiêu đi

cucho

Xe tăng
Em chưa dùng VW, Toy.......nhưng em ủng hộ những chia sẻ chân thành, cầu thị

Nếu có tếu táo cũng là để fun

Phá đám, khiêu khích thường hay lộ ra cái kiến thức nền ít ỏi của mình

ducletrung

Xe container
-Ở thị trường Việt Nam VW và Toy em nào doanh số cao hơn?
-Các cụ khen tiguan chạy tốt hơn Camry về mọi mặt đúng không?Hai con xe này giá ngang nhau vậy tại sao doanh số Camry cao hơn rất rất nhiều Tiguan?
Kết luận:Thị trường về doanh số nói nên chất lượng của sản phẩm =)) =))

Haibinh

Xe điện
-Ở thị trường Việt Nam VW và Toy em nào doanh số cao hơn?
-Các cụ khen tiguan chạy tốt hơn Camry về mọi mặt đúng không?Hai con xe này giá ngang nhau vậy tại sao doanh số Camry cao hơn rất rất nhiều Tiguan?
Kết luận:Thị trường về doanh số nói nên chất lượng của sản phẩm =)) =))

Thế mà bác vẫn đi Tiguan đây, sao nhở =))

Xa hơn tý

Xa hơn tý nữa

Xa hơn tý tý nữa

Kiểu khác tý