Sh & Lx cùng độ côn Dr Pulley !!!!!!!!!!!!!!

ducminh1

Xe tải
tất cả dòng xe vespa zin đúng chuẩn nhà máy ra là garanti khi dựng chống đứng bánh sau phải hơi quay 1 tí xíu là bình thường ạ. Bác yên tâm, cả forum vespa thế giới từ ET2, ET4, ET8, LX, S, LXV, GTS v.v. cũng vậy ạ :D. Dựng chống đứng quay nhẹ thế nên hạ xuống thì không làm xe chạy được đâu ạ. Để yên tâm bác cứ ra hỏi ngoài hãng
Vâng thank cụ :) e đã hỏi ông chú e làm sửa xe thì chú e cũng bảo là bánh phải quay là đúng , còn nếu chỉnh để bánh ko quay thì galenty bé lắm + có thể chết máy và kêu cành cạch do galenty bé ngoài ra máy chạy yếu ,hại máy do ko đủ vòng quay... :)

LiemBlue

Xe lăn
Vâng thank cụ :) e đã hỏi ông chú e làm sửa xe thì chú e cũng bảo là bánh phải quay là đúng , còn nếu chỉnh để bánh ko quay thì galenty bé lắm + có thể chết máy và kêu cành cạch do galenty bé ngoài ra máy chạy yếu ,hại máy do ko đủ vòng quay... :)
Dòng xe phun xăng Fi không chỉnh được garanti cụ nhé,cái cụ nói chả liên quan gì đến lịm xe cả?

ducminh1

Xe tải
Chế thường thì quá ngon để có thể can thiệp độ bốc của xe cụ ạ.
Thank cụ nhưng cụ hiểu lầm ý e r, e chỉ thắc mắc về việc xe để chống đứng nổ máy thì thấy bánh sau nó quay chậm nhưng h thì e hiểu là nó quay chậm là đúng ko bị sao cả :) ko phải chỉnh garanty để bánh đứng im nữa

q630666

Xe tải
Ducanh đang onl à. Giờ LX150 nhập thì thay dây curoa nào ngon nhỉ? ( Trừ malossi vì đắt quá :D )

q630666

Xe tải
Khà khà thằng em cùng quê bà già mình đây rồi,cho 1 ly cho say nhé:))
Lâu lắm e mới vào lại dd. Mấy topic nhà ta giờ ngồi trên cao mát nhỉ. hehe
E học xong nên it ở HN. Khi nào rảnh qua Bn alo e, a e chém gió tí nhé :D :-*

nampan80

Xe tải
Cụ cho em hỏi cái con LX Việt của em mua cho bà cụ khi ga lên nó nhảy cộc cộc như thằng phải gió, xong rồi nó hộc lên 1 cái, đấy có phải là bệnh mà các cụ đang chữa cho tụi này không ạ, nếu đúng thì may mắn cho em quá vì em vào hãng mấy lần ko được nổi xung với tụi nó thì nó khai xe anh phun xăng điện tử bọn em chả chỉnh được(hay là không biết chỉnh?) :((. Cụ xem có phải ko giùm em em mang nó cho cụ cụ nhé. Thanks cụ! Mong tin cụ nhiều!

LiemBlue

Xe lăn
Cụ cho em hỏi cái con LX Việt của em mua cho bà cụ khi ga lên nó nhảy cộc cộc như thằng phải gió, xong rồi nó hộc lên 1 cái, đấy có phải là bệnh mà các cụ đang chữa cho tụi này không ạ, nếu đúng thì may mắn cho em quá vì em vào hãng mấy lần ko được nổi xung với tụi nó thì nó khai xe anh phun xăng điện tử bọn em chả chỉnh được(hay là không biết chỉnh?) :((. Cụ xem có phải ko giùm em em mang nó cho cụ cụ nhé. Thanks cụ! Mong tin cụ nhiều!
Dạ thưa cụ hiện nay vấn đề cụ đau đầu đã rất đơn giản để giải quyết cụ ạ,chả phải chê hãng gì đâu cụ ạ,họ làm công ăn lương thôi chứ bọn em là phải ngâm cứu rồi đặt hàng làm ra sản phẩm cụ ạ.Hiện cụ muốn chữa hết bệnh eung đấy đơn giản cụ nhé em dự tính chi phí cho cụ khoảng dăm bảy trăm ngàn là xe cụ êm mượt và không còn rung bần bần bật nữa ạ.Vậy cụ lên 55 Phố Sơn Tây gần chợ Ngọc Hà là của cụ Sơm béo 1 Ofer chính hiệu Otofun nhà mình đấy ạ(0982396818) cụ nhé.

Sr.Topgun

Xe đạp
chi phí hết nhiêu cụ ới

leduythanh

Xe đạp
bác ơi. cho e xin giá độ full Lx với ạ. còn e muốn độ cho xe đi hết rung giật, tiết kiệm xăng mà độ vọt k thay đổi thì giá ra sao ạ. bác cho e xin giá vao inbox nhé. thanks bác

kingspeed

Đi bộ
bác báo giá cho e cai day curoa bando với, hợp lý e xúc

kingspeed

Đi bộ
Ngựa mình là SH 150i đời 2008, hôm nọ vệ sinh bác thợ kêu dây curoa kém rùi mình đang định thay