[Funland] Sen Việt big C - 1 đi không trở lại

Trạng thái
Thớt đang đóng

ngaydoclap

Xe container
Hôm qua vừa dắt hơn 500 khách đi ăn ở Sen Việt về thì vớ được thớt này, nói chung chúng nó biết lỗi rồi, dịch vụ thay đổi kha khá so với trước đây, khi về nó còn free thêm mấy túi hải sản nữa cơ.

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Đã lên đến 100. Hoành quá!

thuysinh.tl

Xe container
Hê hê. Có mỗi cụ Ngaydoclap vớ bở. Kiếm được mấy túi hải sản còn tồn từ tuần trước. Thế SV có khuyến mại cụ ít gói Berberin k cụ?:)):)):))
Hôm qua vừa dắt hơn 500 khách đi ăn ở Sen Việt về thì vớ được thớt này, nói chung chúng nó biết lỗi rồi, dịch vụ thay đổi kha khá so với trước đây, khi về nó còn free thêm mấy túi hải sản nữa cơ.

kraz255b

Xe điện
Gió to kinh!

PhiCong

Xe buýt
Đọc bài này trên báo lao động mà thấy bọn nó vẫn vòng vo, trốn tránh trách nhiệm lắm. Mọi người nên tẩy chay đi "bún mắng, cháo chửi, bufe hành hung" đi. Cứ thấy nó xuống nước là bắt đầu bỏ qua hết tất cả, thằng khác bị chửi chứ tao không bị chửi, nó chửi mày để rồi phục vụ tốt tao là OK. Bảo sao mấy quán làm ăn bố láo vẫn cứ đông, hết nhà hàng này đến nhà hàng khác, lần này đến lần khác bị tố kinh doanh vô văn hóa mà vẫn sống khỏe. Phải có thằng "chết đầu" làm thí điểm thì những thằng sau mới sáng mắt được, kinh doanh mới văn minh được.
[TẨY CHAY SEN VIỆT VÀ KIỂU LÀM ĂN BỐ LÁO]
... Bố láo!!!... Bố láo!!!... Bố láo!!!...

kien_ktnl

Xe buýt
sao bảo ở đó chỉ chứa được 300 thui cụ ơi, he he

Hoành

Xe tăng
ông Hinh cũng khẳng định nếu liên lạc được với những khách hàng có liên quan đến vụ việc này sẽ trao đổi cụ thể và giải quyết ổn thỏa. Trên thực tế, dù phía Sen Việt đã có ý kiến chính thức muốn gặp và giải quyết vụ việc với khách hàng tố “bị hành hung” nhưng đến thời điểm này vẫn chưa nhận được phản hồi. Sự “im lặng” của người “bị hành hung” càng khiến Sen Việt khó khăn khi chúng tôi thực sự muốn chấm dứt những ồn ào không đáng có để tập trung vào việc kinh doanh!
Hiện SV đang đối mặt với 1 dạng khủng hoảng truyền thông, vậy mà Bạn Hinh và bạn Tú sếp của Sen Việt xử lý chán vãi.
Bây giờ vấn đề hàng đầu của SV éo phải là xử sự thế nào với hanoien (thỏa thuận, trả lại tiền, xin lỗi....) màquan trọng là gửi thông điệp gì đến cộng đồng mạng, những người đã phản ứng rất mạnh mẽ trong thời gian qua.
Cách trả lời như hiện nay của những người quản lý SV là phản tác dụng. Những người trước đây cho rằng lỗi chỉ do bọn nhân viên SV ngắn học, thì nay họ lại thấy thêm là: Chủ nhà hàng cũng cùng 1 guộc

harrynh

Xe container
Bên cạnh đó, ông Hinh cũng khẳng định nếu liên lạc được với những khách hàng có liên quan đến vụ việc này sẽ trao đổi cụ thể và giải quyết ổn thỏa. Trên thực tế, dù phía Sen Việt đã có ý kiến chính thức muốn gặp và giải quyết vụ việc với khách hàng tố “bị hành hung” nhưng đến thời điểm này vẫn chưa nhận được phản hồi. Sự “im lặng” của người “bị hành hung” càng khiến Sen Việt khó khăn khi chúng tôi thực sự muốn chấm dứt những ồn ào không đáng có để tập trung vào việc kinh doanh!

Đây là báo chí phỏng vấn trung lập, sao lại xưng là "chúng tôi thực sự muốn" nhỉ? hay anh Hinh Viết rồi đưa cho phóng tinh viên sửa ko hết

ngaydoclap

Xe container
Hê hê. Có mỗi cụ Ngaydoclap vớ bở. Kiếm được mấy túi hải sản còn tồn từ tuần trước. Thế SV có khuyến mại cụ ít gói Berberin k cụ?:)):)):))
Trộm vía, cứ một hải sản phát kèm 1 túi lá ổi lá sung nên cung ổn :)) không biết 500 ông kia thế nào chưa thấy báo cáo :))

votudi

Đi bộ
Toshiba cái thằng H - đúng là đã ngu còn lì, đã si-đa còn đòi hiến máu.
Xin lỗi các cụ, iem là iem hơi lóng tính, nhịn nó từ đầu thớt đến giờ xem nó có mở mồm xin lỗi khách hàng hoặc chí ít là nhận trách nhiệm về phía mình không nhưng đến giờ em thấy thằng này hết khả năng đc đào tạo rồi. Em đổ thêm xô bùn SV của nó vào dĩ vãng đầy bùn luôn.

T91

Xe container

hnvn1234

Xe điện
Trộm vía, cứ một hải sản phát kèm 1 túi lá ổi lá sung nên cung ổn :)) không biết 500 ông kia thế nào chưa thấy báo cáo :))
Cụ chơi em nhá. Nhà hàng có 300 chỗ, cụ mời 500 mạng, em phải đứng ngoài không được vào, chỉ phát cho gói hải sản.
Gói Hải sản của cụ có 1 túi lá ổi lá sung chứ túi của em không có. Em chẳng dám động đến, cho luôn vào thùng rác trước cửa rồi.:)):)):)):))

hnvn1234

Xe điện

thuysinh.tl

Xe container
Toi rồi. Thế là có 499 cái nhà vệ sinh đang bị chiếm dụng hoặc 499 cái giường bệnh đang được sử dụng roài.

ngaydoclap

Xe container
Toi rồi. Thế là có 499 cái nhà vệ sinh đang bị chiếm dụng hoặc 499 cái giường bệnh đang được sử dụng roài.
Cụ không thấy mấy ông Bs Sâu Kèn, Tôm Duy...độ này bận bịu thế à :) lobby em từ tuần trước đới :))

thuysinh.tl

Xe container
Dạ. Nhà cháu đã hiểu SV tiếp khách như thế nào rồi ợ. Vote cho SV nào các cụ ơi. "Chăm lo từ đầu vào tới đầu ra cho khách hàng". :)):)):))
Cụ không thấy mấy ông Bs Sâu Kèn, Tôm Duy...độ này bận bịu thế à :) lobby em từ tuần trước đới :))

nghichnham

Xì hơi lốp
Chỉ muốn chửi một câu nhưng người nghe lại là các cụ nên em kiềm chế.

Léo gì có kiểu đổ tại nhà hàng mới, nhân viên mới. Nhà hàng càng mới, nhân viên càng phải ngoan, chủ quán càng phải chiều khách mới phải.

Em cũng chẳng mong bọn SV này nó chết, vì nó chết có nhiều người vô tôi khổ theo, nhưng em mong mấy thằng chủ cũng trắng mắt ra và những cửa hàng khác cũng nên lấy đó làm bài học.

long1974

Xe hơi
Tình hình là có cụ nào nhà mình đi mục sở thị xem SV có chấp hành lệnh của Savicomall là đóng cửa 3 ngày chưa???

Trạng thái
Thớt đang đóng