[Funland] Sau taxi thì sắp có xe ôm xanh GM - Motobike rồi nhé các cụ ới

xukthal

Xe lăn
Vâng cụ. Cụ chỉ cho em một hãng taxi mà sử dụng 100% BIM Merc ở VN với ạ. Em thì chỉ thấy Bim Merc biển vàng là xe công ty thì cũng có. Hãng mà 100% Vios hoặc Grand i thì em thấy rồi ạ.
Em thấy Hãng gì Hilton ở NH lớn nó toàn Bim5 với MẹcE đón khách trên SB suốt ;))

lta500

Xe buýt
Vâng cụ. Cụ chỉ cho em một hãng taxi mà sử dụng 100% BIM Merc ở VN với ạ. Em thì chỉ thấy Bim Merc biển vàng là xe công ty thì cũng có. Hãng mà 100% Vios hoặc Grand i thì em thấy rồi ạ.
Cụ nặng nề về cái xeéang chạy dịch vụ thế nhỉ. dùng xe cao cấp chạy dịch vụ thì dân mình càng sướng chứ sao đâu. Dân ko mua thì họ cho chạy dịch vụ hết cũng ko sao, vẫn có lãi là đc

Gangnam

Tầu Hỏa
Người OF
Rẻ hơn Bee thì e ủng hộ ship hàng
Đổi pin thôi cụ ơi, đổi xe sao dc, liên quan đến biển số
Chỉ là test xe xem độ bền thế nào và tăng độ xuất hiện trên đường thôi, dần dà taxi với xe ôm sẽ chuyển sang xe điện nếu thấy nó bền bỉ và kinh tế hơn. Nó neo giá cao vậy là có lý do cả, không cạnh tranh với các loại hình taxi xe ôm hiện có.

Nikola.Tesla

Xe buýt
Cụ nặng nề về cái xeéang chạy dịch vụ thế nhỉ. dùng xe cao cấp chạy dịch vụ thì dân mình càng sướng chứ sao đâu. Dân ko mua thì họ cho chạy dịch vụ hết cũng ko sao, vẫn có lãi là đc
Vâng nếu làm thế thì tốt mà cụ, chất lượng dịch vụ đi lên.

phuongmit

Xe cút kít
Em thấy Hãng gì Hilton ở NH lớn nó toàn Bim5 với MẹcE đón khách trên SB suốt ;))
Cc tham khảo đội xe của Red River, e biết nó chạy khứa SB = Mer hạng sang, Bim cách đây hơn 10 năm rồi, và giờ sang biển vàng nó là tất yếu ;))

Nikola.Tesla

Xe buýt
Cc tham khảo đội xe của Red River, e biết nó chạy khứa SB = Mer hạng sang, Bim cách đây hơn 10 năm rồi, và giờ sang biển vàng nó là tất yếu ;))
Thế em không biết thật. Bình thường em cũng không được đi khách sạn 5 sao bao giờ. Cần bắt taxi thì ra đường tiện ông nào vẫy ông đấy thôi. Hóa ra taxi cũng có phân khúc this phân khúc that đấy chứ *-:)

Dân Tổ

Xe container
Thế em không biết thật. Bình thường em cũng không được đi khách sạn 5 sao bao giờ. Cần bắt taxi thì ra đường tiện ông nào vẫy ông đấy thôi. Hóa ra taxi cũng có phân khúc this phân khúc that đấy chứ *-:)
Dịch vụ có từ lâu rồi cụ :D Các phân khúc cao cấp của khách sạn, resort thì việc đưa đón khách bằng Mẹc hay Bim, Lexus có lâu ở nhà mình rồi. Còn với taxi cũng chẳng đâu xa, từ các nước trong khu vực đến châu Âu, việc sử dụng xe hạng luxury có nhiều ấy chứ ạ :D Ví mình cho phép sống thượng lưu hay không thui ạ. :D

phuongmit

Xe cút kít
Dịch vụ có từ lâu rồi cụ :D Các phân khúc cao cấp của khách sạn, resort thì việc đưa đón khách bằng Mẹc hay Bim, Lexus có lâu ở nhà mình rồi. Còn với taxi cũng chẳng đâu xa, từ các nước trong khu vực đến châu Âu, việc sử dụng xe hạng luxury có nhiều ấy chứ ạ :D Ví mình cho phép sống thượng lưu hay không thui ạ. :D
Hihi vấn đề là mình chi bao nhiêu thôi đúng k cụ. Chục năm trc xe phổ thông chạy SB cỡ 15 đô thì xe sang nó thu 68 đô rồi, trên xe có nước mát, khăn lạnh, hoa quả thậm chí hoa tiêu khác giới cũng sẵn sàng luôn :))

dongnat123

Xe container
Vài năm nữa bãi đổ nào tiếp nhận, xử lý pin này nhỉ cccm? Nhiều năm sau xuất hiện làng ung thư không?

VCHDHN

Xe container
Giá cạnh tranh + yếu tố con người nữa là bọn grap đi ăn mày k sớm thì muộn:))

Pumzen

Xe ba gác
Bác chuẩn đấy.
Ai lại dùng xe cao cấp để chạy taxi với xe ôm bao giờ.

Để tui chỉ đạo mấy cậu Mercedes với BMW và Audi bên bển, không sử dụng E-Class + 530d + A6 để chạy taxi nữa, bác nhé.
Được không ạ?
Bác chỉ đạo luôn tụi Ý đại lợi đứng có đưa chiếc SH cho tụi nv môi trường quét dọn chạy nhong nhong ngoài đướng nữa nhé!

Dungha

Xe điện
Các dịch vụ, sản phẩm của bác ý thì làm gì có từ "rẻ" :))
Mà bác ý chở người chứ có chở hàng đâu mà mợ gọi ship chở ghế mát xoa với cây lọc nước :))
Giờ mấy ai có nhu cầu gọi xe ôm đâu. Nhu cầu chủ yếu là để ship hàng bằng xe máy. Nếu chỉ chở người thì ế lòi mồm.

phuongmit

Xe cút kít
Bác chỉ đạo luôn tụi Ý đại lợi đứng có đưa chiếc SH cho tụi nv môi trường quét dọn chạy nhong nhong ngoài đướng nữa nhé!
Với cả k ship Pizza = thùng to oành phía sau nữa k các rân chơi éc hát nhà mình lại tâm tư mạnh mẽ nữa cụ ạ :))

poiuy

Xe ba gác
Vài năm nữa bãi đổ nào tiếp nhận, xử lý pin này nhỉ cccm? Nhiều năm sau xuất hiện làng ung thư không?
Không xử lý được thì cứ chất đống trong bãi như Mỹ bỏ xác máy bay ngoài sa mạc ấy. Nhưng trước đó thì cứ đưa vào làm lưu trữ cho trang trại điện mặt trời đã.

Mzc

Xe điện
Định vị thương hiệu xe cao cấp nhưng lại dùng để chạy taxi với xe ôm. Em thấy có gì đó không ổn. Ai muốn sang chảnh liệu có còn lựa chọn VF8 9?
Giá tiền đó thì vào tầm trung chứ đâu có gì mà cao cấp cụ? Tầm dưới tỏi thì xe ở VN gọi là trung bình thôi.
Còn nhiều cụ so với Mẹc Bim thì hơi hài.

Dân Tổ

Xe container
Hihi vấn đề là mình chi bao nhiêu thôi đúng k cụ. Chục năm trc xe phổ thông chạy SB cỡ 15 đô thì xe sang nó thu 68 đô rồi, trên xe có nước mát, khăn lạnh, hoa quả thậm chí hoa tiêu khác giới cũng sẵn sàng luôn :))
Chuẩn cụ Mít ạ, cái này high class concierge nó đủ hết :D kể cả Private assistance :)) Cứ ánh sắt ánh kim là sẵn sàng luôn :P

duongphong

Xe container
Xe cho thuê và DV thiếu gì bim, mẹc cụ. Em chỉ chưa hiểu sao cụ cứ phải hỏi 100% bim, mẹc làm gì. Bim hay mẹc đều có phân khúc DV cả.

Nam việt nam

Xe buýt
Định vị thương hiệu xe cao cấp nhưng lại dùng để chạy taxi với xe ôm. Em thấy có gì đó không ổn. Ai muốn sang chảnh liệu có còn lựa chọn VF8 9?
Cụ sai, cụ có thấy mấy cuộc thi Hoa hậu toàn hội siêu xe đi làm phông bạt ko!

CRV-2015

Xe buýt
Chắc cụ chưa có dịp sang châu Âu, hay Nhật bổn : bên đó merc, bmw, 4 vòng tròn ... chạy taxi rất nhiều ạ