Sao Corolla Altis 2014 mới chán thế nhỉ ???

Phucyenxanh

Xe điện
Vịt ta có quá nhiều fan cuồng Toy,
Nhà cháu ko nằm trong số này

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
trong phân khúc C thì em thích phom của altis 2014, rộng rãi thoải mái, ngoại thất đẹp, không quá già như phom cũ, cũng chẳng trẻ quá, dòng toy lại giữ dáng lâu, ốp xần công nghệ của ANF, cảm giác lái, độ đầm chắc, cách âm tốt, tiện nghi an toàn quá tuyệt so với các xe cùng phân khúc.
Cụ quảng cáo khéo quá :D

SonataHQ

Xe điện
Nói thật em thương các Bác mua Altis lắm. nhưng khi bán lại thì Altis bán nhanh nhất và có lẽ lỗ ít nhất. Nên đông người mua là đúng rồi.

ubisapro

Xe trâu
Nói thật em thương các Bác mua Altis lắm. nhưng khi bán lại thì Altis bán nhanh nhất và có lẽ lỗ ít nhất. Nên đông người mua là đúng rồi.
Nhìn cái avatar kia thì em cũng muốn mua altis để mợ thương:(

lechidung79

Xe tăng
trong phân khúc C thì em thích phom của altis 2014, rộng rãi thoải mái, ngoại thất đẹp, không quá già như phom cũ, cũng chẳng trẻ quá, dòng toy lại giữ dáng lâu, ốp xần công nghệ của ANF, cảm giác lái, độ đầm chắc, cách âm tốt, tiện nghi an toàn quá tuyệt so với các xe cùng phân khúc.
Nghe hay quá nhỉ

ducletrung

Xe container
Cụ quảng cáo khéo quá :D
Lỗ nhiều hay lỗ ít theo quan điểm của em chả quan trọng.Nếu em là người tiêu dùng so sánh Altis 2.0 và Focus 2.0 là em mua luôn con ANF đút túi gần 200 củ cầm đi tiêu trước cái đã :D

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Tháo bánh
Cái Altis thì nó không đi đc hay sao mà cụ phải thương vay khóc mướn hộ người ta, cụ nói vậy hơi bị trịch thượng, mặc dù e cũng không dùng Altis. Nhìn cái avatar thì biết ngay cụ thích mấy cái đèn Led xanh đỏ chạy 4 xung quanh xe, càng nhiều chứng tỏ xe càng xịn phải không cụ :)).

Tran Nam Hai

Xe tăng
E rất thích Ford Mondeo 2.5 V6 và Escape 3.0 đời 2004. Sau đó thì Ford ra tiếp những thế hệ sau là thảm họa về thiết kế, cả nội ngoại thất, mặc dù áp dụng nhiều công nghệ hiện đại, thật tiếc cho Ford! :).
Thảm họa thì cũng chả hẳn nhưng e đồng ý với Cụ về thiết kế Mondeo, đời sau e nhìn k thấy đẹp và sang bằng đời trước.
Nhân tiện nói về thiết kế, cá nhân e lại thích thiết kế thằng Vios đời trước, xe ít xiền thì e thích kiểu dáng nó cũng vừa phải thôi. Trong đoạn này thì e cũng thích Cerato hơn K3.

Chỉnh sửa cuối:

Isu_zu

Tháo bánh
Thảm họa thì cũng chả hẳn nhưng e đồng ý với Cụ về thiết kế Mondeo, đời sau e nhìn k thấy đẹp và sang bằng đời trước.
Nhân tiện nói về thiết kế, cá nhân e lại thích thiết kế thằng Vios đời trước, xe ít xiền thì e thích kiểu dáng nó cũng vừa phải thôi. Trong đoạn này thì e cũng thích Cerato hơn K3.
Thảm họa là e chém thêm tí, vì đang chờ nó ngon hơn, nó lại dở đi, bố ai chả bực :). Và e cũng đồng ý là giá tiền nên đi cùng kiểu dáng và option...

Chôm Chĩa

Xe điện
ANF ra cải tiến lại phần lưới tản nhiệt sẽ hấp dẫn hơn nhiều. Năm nay không biết em nào lên đỉnh đây?:D

romeou

Xe hơi
Nhà em cũng mới lấy altis 1.8 at đen, nội thất be. Nói chung là đắt hơn đời cũ vài chục nhưng đc cái ngoại thất trẻ trung hiện đại hơn. Nội thất và option của toy thì kêu làm gì cho mỏi mồm cụ ơi. Nó là đặc trưng của từng hãng rồi
cụ ơi cho e xít ít ảnh ọt đi cụ :D

Luu Lehong

Xe container
Cứ lo cho xong cái thân mình với cái xe hàng mã bán chả ai mua đi đã, ae bên đây cần é.o gì cái tình thương của 1 thằng đàn ông nhờ hơi nhà vợ =))

Tran Nam Hai

Xe tăng
Thảm họa là e chém thêm tí, vì đang chờ nó ngon hơn, nó lại dở đi, bố ai chả bực :). Và e cũng đồng ý là giá tiền nên đi cùng kiểu dáng và option...
Kể ra như Vios, K3 hay Altis thì thanh niên nhìn chắc là ok, chứ e già rồi thích cái điềm đạm, chắc chắn, k hào nhoáng quá. Xe càng cỡ nhỏ càng hào nhoáng e càng k thích, trừ mấy cái xe dành cho Gấu đi, phụ nữ thì có đặc quyền và đồng thời cũng có nghĩa vụ làm đẹp cho đời mà.
Thế nên thích độ ngoại thất e toàn đem xe Gấu ra độ, xe e k động gì luôn, hehe.