Rút kinh nghiệm SN OF (Admin đóng mất rồi)

Trạng thái
Thớt đang đóng

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Mãi cũng đọc xong bài thứ 329, chào các bác em đi ... về nhà ăn cơm ạ. Nóng quá cơ.

Tôn silic

Xe tăng
nhà em trên phố lớn nhưng sâu trong ngõ nhỏ
BTC vất vả bao nhiêu tháng ngày,đổ bao nhiêu mồ hôi công sức thậm chí cả tiền bạc ra để tổ chức cuộc sinh nhật này để làm chỗ cho mọi người giao lưu học hỏi
nhưng em thấy vô cùng buồn khi 1 số người chả giúp đỡ đc cái é.o gì,bỏ ra 250k mà kêu đắt rẻ mặc cả như ngoài đường ngoài chợ.mà những người như thế có phải trẻ con đâu,có phải ko có công ăn việc làm đâu.tiếc tiền như thế em nghĩ nên ở nhà rồi vào xem ảnh cũng có chết đâu :102:
em nghĩ những người như thế ko bằng Mr.Captiva,1 đứa bé mới 13 tuổi

Chỉnh sửa cuối:

meoxinh

Xe tăng
BTC vất vả bao nhiêu tháng ngày,đổ bao nhiêu mồ hôi công sức thậm chí cả tiền bạc ra để tổ chức cuộc sinh nhật này để làm chỗ cho mọi người giao lưu học hỏi
nhưng em thấy vô cùng buồn khi 1 số người chả giúp đỡ đc cái é.o gì,bỏ ra 250k mà kêu đắt rẻ mặc cả như ngoài đường ngoài chợ.mà những người như thế có phải trẻ con đâu,có phải ko có công ăn việc làm đâu.tiếc tiền như thế em nghĩ nên ở nhà rồi vào xem ảnh cũng có chết đâu :102:
đã thôi rồi anh còn nói làm ji nữa:77:

HVB

Xe tăng
Em nghĩ, kể cả ai có thắc mắc hay góp ý gì thì cũng nên có 1 câu cảm ơn BTC chứ. BTC và bao người, kể cả các cụ/mợ TNV đã vất vả bao ngày mới có đc buổi như thế. Hơn nữa, đây là cây nhà lá vườn. Vậy mà sao nhiều cụ cầu toàn thế.

Hôm gần SN, mợ Z4 có bảo em qua YM là "bác ủng hộ em nhé, vì 2 năm trước em thấy ko run, mà sao lần này thấy run lắm, chả hiểu kịch bản này, ctrình này có ổn ko". Nghe câu đó, em thấy rất cảm động. Một người phải lo lắng bao ngày cho niềm vui chung của bao anh em OF, chưa cần tổ chức gì cả, em nghĩ cá nhân em đã phải cảm ơn rồi. Đấy là chưa kể cả mấy chục cụ mợ phải lo lắng chứ đâu mình mợ Z. Vậy nên em thấy ai đó trách cứ thì ko nên chút nào. Các cụ góp ý thì được, chứ đừng nên thế.

Nếu đc góp ý, em góp ý 1 điều thôi. Mợ Z và các bác Min, Mod đừng nói thêm gì nữa, thế là quá đủ rồi các cụ/mợ ạ. Ai ko hiểu thì ko nói nữa cũng ko thêm đc gì đâu.

koda

Xe tải
Các bạn, tôi có mấy lời ngắn gọn mong mọi người bình tâm. Chúng ta tham gia Otofun Forums và dự SN OF vừa rồi đều đã thấy: SN OF đã được tổ chức hết sức tuyệt vời, tôi không ngờ lại được chứng kiến một sự kiện lớn mà tổ chức lại Pro đến thế. Để có được sự kiện đó BTC đã phải lao tâm khổ tứ biết bao ngày để tập hợp anh em, chay lo đủ mọi thứ. Ngày từ sáng 6/6/2009 tôi đã thấy BTC và một số bạn đã có mặt tại địa điểm tổ chức để xắp xếp, lo toan. Tôi cũng đồng ý: việc góp ý và tiếp thu ý kiến là cần thiết- nhưng sao một số bạn muốn góp ý không góp ý trực tiếp bằng cách gửi thư riêng hoặc gửi tin nhắn riêng đến BTC, hoặc người có trách nhiệm. Góp ý như thế vừa thân tình, vừa đúng địa chỉ, đỡ gây phản cảm do hiểu lầm làm mất vui phong trào.
Riêng tôi: Trước tiên xin được chân thành cám ơn BTC cám ơn tất cả thành viên OF đã cho tôi được hưởng một ngày vui vẻ, sảng khoái, hồi hộp, nghẹt thở để rồi thở phào mãn nguyện. Tôi cũng thấy công tác tổ chức SNOF vừa rồi là chu đáo lắm rồi, tôi không thấy cần phàn nàn bất cứ điều gì nữa. Với chỉ 250.000 cho mỗi suất thành viên mà được dự một sự kiện lớn vui vẻ đến thế thì còn gì mà phải phàn nàn nữa nhỉ? Nếu như phải mua vé để được dự một buổi như thế thì cũng là quá rẻ ( bạn phải bỏ ra bao nhiêu tiền để mua một vé xem ca nhạc, để xem bóng đá- bạn có được uống bia tràn như suối thế không...?). Tôi thấy thật là bất công khi một số bạn chê trách BTC, việc làm này thật là thiếu tế nhị và không công bằng. Lẽ ra phải cám ơn và trân trọng ghi nhận những đóng góp của BTC thì mới phải - những người làm Dâu trăm họ để đem lại những phút sảng khoái, vui vẻ, thư giãn cho mọi người.
Một lần nữa xin được cám ơn tất cả các bạn. Đề nghị Admin khoá ngay topic này thôi, cũng chả có gì phải bàn cãi thêm nữa.

Trân trọng
Tuấn
cám ơn cụ.Em đồng ý với cụ cung rất mong các cụ góp ý thật chân thành để chúng ta có lần OF sau vui hơn.

Chỉnh sửa cuối:

Matizcoi

Xe cút kít
Ko lói thì nại bẩu ko chịu lói (k)
Lói thì nại bẩu lói nhiều :P
Túm lại là thía lào, tuyền chiện bé xé ra to thui. Chúng ta xì tốp nhá.
Phía trước đường còn dàiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Vẫn HÓT kinh nhể :):)

Đang lái xe trên đoạn đường này: 20 (17 lái chính và 3 lái phụ)
hoangxthao, beer, chunamit, gaz69, huytq1975, HVB, kzak, mazda8, mbdvatm, meoxinh, NguoiGia, noza, phong4990

koda

Xe tải
Vẫn HÓT kinh nhể :):)

Đang lái xe trên đoạn đường này: 20 (17 lái chính và 3 lái phụ)
hoangxthao, beer, chunamit, gaz69, huytq1975, HVB, kzak, mazda8, mbdvatm, meoxinh, NguoiGia, noza, phong4990
em cũng ko ngờ đấy,ai rè Em lập ra thớt này đến giờ vẫn hot.

huytq1975

Xe hơi
Kính các cụ,

Tối qua em đã thề là sẽ không đọc và trả lời thớt này nữa vì nó dài quá, nhưng chiều nay vào thì CHOÁNG luôn vì tới tận 34 trang. F1 nhà em bảo đọc gì mà say mê thế, em bảo đọc bài tranh luận về SN OF 3 (hôm nọ cháu cũng đến làm TNV), em giải thích nôm na là có người thích SN 3 có người không thích SN 3. Em chỉ hỏi nó là sang năm SN 4 con có đi nữa ko? nó trả lời "Why not". Vậy có thể nói là Iem, Gấu và F1 hài lòng về SN đó và sẽ tham gia SN 4.

Qua bài các cụ em xin có vài nhời thế này (em ko đọc hết có thể trùng lặp các cụ bỏ quá).

1- Sự việc không quá nghiêm trọng (cho dù thế nào thì cũng rất FUN rồi), nhưng cứ mỗi cụ bẻ một kiểu làm cho thớt này quá HOT.

2- Thực ra thớt này cũng hay vì mọi người có cơ hội chia sẻ suy nghĩ của mình, suy nghĩ đó có thể đúng hay sai. Theo em mình nên trao đổi theo kiểu xây dựng. Bác nào chưa rõ thì nên hỏi cho rõ? ; bác nào thấy người ta nói chưa chuẩn thì giải thích, cung cấp thông tin cho người ta hiểu rõ. Nhưng đằng này các bác cứ chém loạn xạ cả..

3- Em mới tham gia diễn đàn này, lúc đầu thấy vui vì học được nhiều từ mới rất Fun (Bác/Cụ/Mợ/Gấu/F1...........); nhưng dần dần thấy các bác dùng nhiều từ lóng hoặc hơi bậy, đặc biệt là thớt này do thời tiết HN nóng quá nên các cụ văng hơi mạnh. Cá nhân em là không khoái lắm....

4- Qua thớt này, em vui vui vì gián tiếp đánh bóng hình ảnh TNV; nhiều bác đã tình nguyện xin làm TNV SN OF4. Em xin phép BTC cho lập thớt Tuyển TNV cho SN 4 nhá. Bọn em tuyển sớm, đào tạo, huấn luyện cho chu đáo hơn.

Cuối cùng, em mong các bác hạ hỏa cho nó FUN chứ không tình hình căng lắm. Nói thật, trên đời em sợ nhất đánh nhau.

Chúc các cụ vui với otofun.

Máy bị đơ

Xe điện
Cháu thấy các cụ cứ lời qua tiếng lại mãi, cháu ngứa mồm lại sì pam thêm phát nữa.
Cháu xin thưa là cháu đã có hơn 10 năm làm cán bộ công đoàn, cái tổ chức mà người ta vẫn thường gọi là "cái vú của người đàn ông", bú thì không có sữa, còn sờ thì... híc. Ấy thế mà cháu cũng đã từng leo lên đến cái chức to lắm, cháu đã từng được bổ nhiệm làm "Phó trưởng ban lễ tân trực thuộc ban tang lễ" các cụ ạ. Vì thế cho nên cháu đã nhiều lần được nghe điếu văn và sau nhiều lần như thế cháu mới rút ra được cái chân lý mà cháu để ở cái chữ ký của cháu đấy!
Ở cái công tác công đoàn này cháu đã tổ chức nhiều dịp đi chơi, đi nghỉ mát cho anh em cán bộ công nhân viên, và tất nhiên vì là công đoàn cho nên cháu chỉ có trách nhiệm tổ chức thôi, còn kinh phí thì ai đi người ấy đóng tiền, mỗi lần tổ chức xong mọi người đều hỉ hả cả, nhưng mà cái lần họp công đoàn sau đó cháu luôn bị nhức đầu bởi các công đoàn viên thi nhau góp ý và yêu cầu cháu rút kinh nghiệm công tác tổ chức đi nghỉ mát năm nay, nào là cái bữa ăn thứ hai thức ăn gọi không phù hợp, vợ tôi ăn bị đau bụng, nào là hôm qua con tôi chạy ra nắng tắm biển mà không thấy cán bộ công đoàn ra trông, nào là con tôi mới 4 tuổi mà cũng đóng 200, con anh kia 10 tuổi cũng đóng 200..... híc, nhiều cái nào là lắm ạ!
Ây vậy mà đến kỳ nghỉ mát các bác ấy lại chốt một câu như đinh đóng cột là "Năm nay đi đâu đồng chí nhỉ, đồng chí mà không tổ chức là không có ai tổ chức được đâu". Rồi lại còn đến những lúc bầu cử, các bác bỏ phiếu cho em rầm rầm và chốt một câu "Làm gì có ai làm tốt bằng đồng chí".
Và cái việc đó nó cứ diễn ra, năm nào cũng hô hào, cũng đóng góp, cũng đi nghỉ mát rồi cũng rút kinh nghiệm, cũng bầu cử và rồi cháu vẫn trúng cử các cụ ạ, tính đến nay nó cũng đã được 12 cái lần như thế rồi. Híc!
Đấy các cụ xem! Cháu thấy các cụ các mợ trong BTC chắc cũng gần giống cháu làm công tác công đoàn thôi, mọi người ai góp ý thì góp ý cho có thiện chí và xác đáng, còn ai nhận lời góp ý thì cũng đừng vì tự ái mà quá lời các cụ ạ!
Híc, cháu vưỡn cứ phải một lần nữa cảm ơn các cụ các mợ ạ!

4- Qua thớt này, em vui vui vì gián tiếp đánh bóng hình ảnh TNV; nhiều bác đã tình nguyện xin làm TNV SN OF4. Em xin phép BTC cho lập thớt Tuyển TNV cho SN 4 nhá. Bọn em tuyển sớm, đào tạo, huấn luyện cho chu đáo hơn.
Năm sau em chả làm TNV nữa đâu, được mỗi cái thẻ da mà phải đưng phơi mặt ngoài nắng, chả được ăn uống và xem chương trình. Năm sau em đổi cho cụ Thiên Phúc cho đỡ tị nạnh :21::21:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Năm sau em chả làm TNV nữa đâu, được mỗi cái thẻ da mà phải đưng phơi mặt ngoài nắng, chả được ăn uống và xem chương trình. Năm sau em đổi cho cụ Thiên Phúc cho đỡ tị nạnh :21::21:
Có 2 màn hot nhất SN OF 3 mà em không được xem là màn của Pha Lê & Mèo Xí xọn, cũng bỏ 250K như ai mà thiệt thòi quá.
Tiện đây em đấu giá kỷ vật SN OF 3 là cái thẻ da giống cụ Thảo, giá khởi điểm 250K để em hồi vốn, mồ hôi của em có cái bánh mỳ với mấy chai nước bù rồi.
Các cụ tiếp tục đê.:P

Tôi đã đọc hết ba mươi mấy trang và tôi rút ra điều này , cái topic này chả giúp gì cho các ý kiến đóng góp cả , nó hổ lốn như món thắng cố của người Mông . Theo tôi để tránh tình trạng các bác ý cứ bi bô cãi nhau chí chóe thế này , ai đó trong BTC nên thay mặt toàn bộ BĐH nên mở một topic làm cái tổng kết mọi vấn đề trong đó ghi nhận những cái được và chưa được qua ngày 6/6 thì sẽ hay hơn ! dù sao để các thành viên có quyền mơ tới năm sau sẽ có một ngày vui hơn nữa , ý nghĩa hơn nữa
Ối giời ơi, làm RÂU trăm họ khổ thế, mở thêm thớt nữa để chết à :77::77: Hơn 36,000 nick là hơn 36,000 ý kiến :^):^) Có Cụ đi SN được ăn 2 miếng tị nạnh với cụ xơi được 3 miếng...
Tóm lại cứ để thớt này cho phun nhá :):)

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Lúc sáng và lúc trưa, em phải F5 liên tục để đọc bài, giờ đi chơi mấy tiếng về mới thấy nó dài ra thêm 1 trang, chứng tỏ nó cũng nhạt rồi.

Hay là mình cùng nhau biểu quyết nhé, có nên đóng thớt này lại không các bác?

anhcobra

Xe container
Cụ GT độ nài chê tiền à. Em nghe nói đóng thớt đựoc 1 củ cơ mà:ohmy::ohmy:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Lúc sáng và lúc trưa, em phải F5 liên tục để đọc bài, giờ đi chơi mấy tiếng về mới thấy nó dài ra thêm 1 trang, chứng tỏ nó cũng nhạt rồi.

Em mở màn phát, cứ để thế cho phăn. Còn cái thớt nhôm nhựa này nữa ạ:
http://otofun.net/showthread.php?t=91283
http://otofun.net/showthread.php?t=91271

gaz69

Xe điện
Website
www.autopart.vn
Đóng là đóng thế nào hả bác giaothong,nếu xoá chia 2 nhé(b)
Nhưng theo em để nguyên cho em câu Sơn Bọ 28tr 800 mới là cao :^)
Đặc trưng của Vịt Lừa ta đó bác
Sắp ...rồi đây này thấy chưa:))

Trạng thái
Thớt đang đóng