Rút kinh nghiệm SN OF (Admin đóng mất rồi)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thôi chịu.
Mệt.
Chả nói nhiều.
E mong đóng thớt.
Năm sau e lại làm TNV.
Ai có thắc mắc cứ tóm thằng nào thẻ da như e mà hỏi nhé.

Bác nào thích alo em tặng bác 10 cái thẻ da :6::6::6::6:

Máy bị đơ

Xe điện
Đóng thì phí, để thì.....
Tào Tháo nói: "Cân kê"!

bonbanhloiruong

Xe tăng
Thôi chịu.
Mệt.
Chả nói nhiều.
E mong đóng thớt.
Năm sau e lại làm TNV.
Ai có thắc mắc cứ tóm thằng nào thẻ da như e mà hỏi nhé.

Bác nào thích alo em tặng bác 10 cái thẻ da :6::6::6::6:
Thôi, cụ đừng lướt nét nữa, tập trung vào việc chính đi, cái thớt này để em lo. 10 cái thẻ da của cụ nếu được em sẽ quy thành 2500K cho bõ công cụ bụng đói đứng nắng mà còn bị người nọ người kia nói này nói nọ :6:

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ GT độ nài chê tiền à. Em nghe nói đóng thớt đựoc 1 củ cơ mà:ohmy::ohmy:
Đợt này tiền nhiều quá tự nhiên nó lại nảy sinh một số nhu cầu khác sang hơn:))

Với lại admin vừa thông báo đã chuyển tiền qua ATM cho tháng vừa rồi, cho nên phải để dành cho tháng sau.:21:

thienphuc

Xe điện
1- Bình đẳng ư ? Sao bác không đến từ sáng cùng khuân vác với mọi người cho nó bình đẳng ? SN chung mà bác đóng góp công sức gì không mà chê ẩu ?
2- F1 đi theo bố mẹ đều được tặng quà.
3- Bác đang học lớp mầm hay lớp lá ? Bác quên nhận quà à ?
4- Tổng kết là đang âm khá nặng đấy bác có cao kiến gì chỉ đạo không ạ ?
:77::77::77:
1- Bình đẳng ư ? Sao bác không đến từ sáng cùng khuân vác với mọi người cho nó bình đẳng ? SN chung mà bác đóng góp công sức gì không mà chê ẩu ?
4- Tổng kết là đang âm khá nặng đấy bác có cao kiến gì chỉ đạo không ạ
1) tôi k đc thông báo đến sớm.đây là tôi góp y chung nếu tiết kiệm thì thẻ giấy bọc mica như nhau cho bình đẳng
2) tôi nói F1 nên đc tặng quà (cũng vẫn là góp ý) chứ tôi chưa hề khẳng định là F1 k đc tặng quà
3) tôi k có nghĩa vụ trình bày học lớp nào nhưng bác cũng nên đọc cho kỹ trứoc khi nói k nên như trẻ con a dua a tòng
4) tổng kết âm khá nặng thì nên đưa ra bảng chi tiêu rồi hô hào trên diễn đàn.đã công khai minh bạch thì ai cũng vừa lòng cả nên chuyện đóng thêm k khó gì (vẫn là đóng góp ý kiến ) còn nếu k công khai chi phí tôi nghĩ khó mà thu thêm đc

Mr.QuangAnh

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thôi, cụ đừng lướt nét nữa, tập trung vào việc chính đi, cái thớt này để em lo. 10 cái thẻ da của cụ nếu được em sẽ quy thành 2500K cho bõ công cụ bụng đói đứng nắng mà còn bị người nọ người kia nói này nói nọ :6:
Vâng bác :$:$:$

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
1) tôi k đc thông báo đến sớm.đây là tôi góp y chung nếu tiết kiệm thì thẻ giấy bọc mica như nhau cho bình đẳng
2) tôi nói F1 nên đc tặng quà (cũng vẫn là góp ý) chứ tôi chưa hề khẳng định là F1 k đc tặng quà
3) tôi k có nghĩa vụ trình bày học lớp nào nhưng bác cũng nên đọc cho kỹ trứoc khi nói k nên như trẻ con a dua a tòng
4) tổng kết âm khá nặng thì nên đưa ra bảng chi tiêu rồi hô hào trên diễn đàn.đã công khai minh bạch thì ai cũng vừa lòng cả nên chuyện đóng thêm k khó gì (vẫn là đóng góp ý kiến ) còn nếu k công khai chi phí tôi nghĩ khó mà thu thêm đc
Tôi có đọc hết từng bài trong thread này, và thú thực đến những bài của bác trong tôi nó có từng cục tức nó dồn lên, cũng chả biết tại sao, nhưng mà nó cứ tự nhiên như vậy.

Trước khi tranh luận với bác để làm rõ một số việc, xin thông báo cho bác biết là trong mọi xã hội dù có bình đẳng đến đâu thì vẫn có một số người có quyền bình đẳng cao hơn một số người khác. Cho nên nhiều trường hợp nói chuyện bình đẳng là không thực tế.

Để cho mọi người tiện theo dõi, xin hỏi bác từng câu, và bác cũng có quyền hỏi lại tôi từng câu, bác thấy sao? Có thể có một số nội dung bác đã nói ở các bài phía trên, tuy nhiên chúng ta sẽ trao đổi tại đây cho nó tập trung.

1. Bác có đến tham dự SN OF lần 3 tại SVD Mỹ Đình không?

bonbanhloiruong

Xe tăng
4- Tổng kết là đang âm khá nặng đấy bác có cao kiến gì chỉ đạo không ạ
Bác có nhiều ý tưởng hay đới. :P
Nhưng cái thẻ da là được bác Starrex tặng không cho BTC mà không lấy 1 xu nào ạ. :P Thêm nữa, em hóng hớt là không phải đóng thêm tiền đâu :)):)):)):)) Nếu có phải đóng thì em tăng tiền bán đấu giá cái thẻ da của em là xong chứ giề :)):)):)):)):))

Lái xe nâng

Xe buýt
Cụ giaothong gọi cái số đt ở chữ ký của cụ ấy trao đổi cho nhanh rồi post lại cho anh e có phải đỡ mất thời gian không ? :)):)):))

phuonglinhlinh

Xe buýt
Chưa có thớt nào e không đọc hết như thớt này !!!Cố lắm chỉ đến trang 19 !:77:nản quá !Điều hòa 20 độ mà vẫn nóng!2 ngày sau sn máy nhà e mới có mạng ,tự dưng modem lăn đùng ra chết!Hôm sn quả e thấy rất vui ,ấn tượng lắm,cũng cảm phục ban điều hành :6::6:trời nắng nóng thế mà tổ chức buổi sn hoành tráng cho anh chị e OF có sân chơi bổ ích!lần đầu được thấy xe tự chế f1 này ,xe của bác SAIGONVW quả rất hạnh phúc !Bởi đã là thành viên OF là các bạn đều có chung tình yêu là chiếc xe 4b rồi ,điieù đó trân trọng hơn rất ,rất nhiều cái 250k kia!!!!!:mad:xIN ĐƯỢC CẢM ƠN BĐH MANG NIỀM VUI ĐẾN CHO MỌI THÀNH VIÊN YÊU VÀ HÂM MỘ OF!!!(b)

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cụ giaothong gọi cái số đt ở chữ ký của cụ ấy trao đổi cho nhanh rồi post lại cho anh e có phải đỡ mất thời gian không ? :)):)):))
Ôi dào, em đang mua vui cho các bác, chả khoái hơn sao?:21:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Hơi chán nhỉ, em thấy bác ấy vẫn đang vào đọc bài mà chả thấy phản hồi gì cả. Nói chuyện 1 mình thật chán, hay em sang thớt SN thành viên chơi cùng 3bugi vậy.:6:

Em lại vào edit lại bài một lần nữa.

Chỉnh sửa cuối:

3G

3Bugi
mấy Quỷ Sứ...trời....vẫn còn tranh luận sao....trời.....ghét dễ sợ.......trời.....nóng quá:102:

thangco

Xe hơi
Bác Thienphuc buồn cười quá
Đây là dd otofun
Thiết nghĩ cuộc sống đã có quá nhiều việc làm ta phải đau đầu rồi
lúc này mà ngồi đo lọ nước mắm,đếm........thì lúc đấy đâu còn chữ Fun nữa
mà khi đã mất chữ phun rồi thì theo em SN vừa rồi mỗi thành viên phải đóng thêm xiền.
Em thử tính thế này nhá :
Tiền thuê mặt bằng,Hội trường,tiền ăn uống , con người ( mà cái này quan trọng này các Bác đừng nghĩ BTC vất vả mỗi hôm 6/6 đâu nhá,còn trước đó mấy hôm nữa )và vv.....vv..
Khi chữ Fun đã mất thì ngay cả bộ lốp xe Driff cũng phải tính đấy nhá.
Em thì chả đóng góp được công sức gì cho hôm SN đó cả chỉ cắp .ít đi rồi cắp .ít về thấy các Bác vất vả rồi còn bị nói nọ kia nên có vài lời mong các Bác đang thắc mắc hiểu :).

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
mấy Quỷ Sứ...trời....vẫn còn tranh luận sao....trời.....ghét dễ sợ.......trời.....nóng quá:102:
À, quỷ sứ, vào chơi rồi à. Tử sô (ở đây không được nói bậy, bác thienphuc bác ấy mắng đấy) sao không vào đây chơi từ sớm?:102:

3G

3Bugi
À, quỷ sứ, vào chơi rồi à. Tử sô (ở đây không được nói bậy, bác thienphuc bác ấy mắng đấy) sao không vào đây chơi từ sớm?:102:
Mệt quá bác ơi....bây giờ em mới trốn được đội Nhậu về.....:102:

thangco

Xe hơi
Mà thôi đau đầu lắm ,Bác nào có chuyện vui thì kể đê :6::21::21::21:việc này chấm dứt ở đây thôi nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng