Rút kinh nghiệm SN OF (Admin đóng mất rồi)

Trạng thái
Thớt đang đóng

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
ớ em tưởng thớt này đóng rồi cơ mà nhể :^)
Hải Kar nó đóng lại, em lại mở ra đấy bác ạ.

Chả dấu gì bác (mình bác biết thôi nhé) bọn em đang có dự định làm thêm vài video hậu SN OF.(b)

Thực chất bây giờ đang là lúc bọn em đi tìm tư liệu cho các video clip đó, bác ạ.

thienphuc

Xe điện
@ bác giaothông
1) tôi có tham gia SN lần 3
có đc phát thẻ k có gì đáng nói nếu như k nhìn thấy thẻ da nên tôi có hỏi ae OF thì nhận đc câu trả lời là quan chức mới đc dùng nên tôi thắc mắc ( tôi k nhớ ng trả lời tôi là ai vì lúc đó vô tình hỏi nên chẳng để ý ng trả lời)
nếu BTC trả lời rằng thẻ da dùng để phân biệt TNV thì tôi chẳng thắc mắc làm gì.nhưng vì tôi nghe câu quan chức mới đc dùng và câu hỏi tuổi gì mà thắc mắc nên tôi lên đây thắc mắc để tìm hiểu nguyên do gì có 2 loại thẻ
tôi trả lời thế bác đã thấy thỏa đáng chuyện cái thẻ chưa hay cần bàn tiếp ?
tôi cũng xin nói trước là chuyện F1 tôi tham gia ý kiến là nên chứ tôi k khẳng định 1 điều gì hay bắt buộc ai đó phải làm gì nên mọi ng cũng không nên mượn gió bẻ măng để làm căng thẳng thêm mọi chuyện
chuyện tiền nong tôi cũng xin đóng góp suy nghĩ của tôi là nên công khai để mọi ng cảm thấy thỏa đáng rồi thiếu đâu ae chia sẻ ( vì tôi thấy có ng nói đến tai tôi chuyện VLV đóng 250 k đc cái bánh mỳ hôm đó tôi k tham gia đc) nên tôi mới nói là đưa lên đây để mọi ng hiểu còn phải thuê sân bãi.làm giải ...hay đại loại cái gì mà hết từng đó tiền cho mọi ng khỏi thắc mắc
vậy mà mọi ng đọc k rõ lại nói tôi thế này thế nọ.tôi có đến tham gia đâu mà có thể biết mà nói là chi cái này cái nọ cái chai.thế nên BTC đưa lên đây cho mọi ng cùng biết tội gì mà áo gấm đi đêm
tôi đóng góp ý kiến để thỏa đáng thắc mắc của mọi ng tham gia diễn đàn tránh hiểu nhầm cho BTC thế mà mọi ng đọc xong cũng chẳng buồn hiểu ý tôi đã nhìn tôi bằng ánh mắt mang hình viên đạn rồi kêu tức .nếu bác bình tĩnh đọc,hiểu những gì tôi viết tôi chắc bác sẽ k phải tức tôi đâu
thế bác k nghĩ tôi cũng tức vì nhiều ng sồn sồn lên khi chưa hiểu ý đã ném đá rào rào hay sao ?

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Cháu thấy các cụ cứ lời qua tiếng lại mãi, cháu ngứa mồm lại sì pam thêm phát nữa.
Cháu xin thưa là cháu đã có hơn 10 năm làm cán bộ công đoàn, cái tổ chức mà người ta vẫn thường gọi là "cái vú của người đàn ông", bú thì không có sữa, còn sờ thì... híc. Ấy thế mà cháu cũng đã từng leo lên đến cái chức to lắm, cháu đã từng được bổ nhiệm làm "Phó trưởng ban lễ tân trực thuộc ban tang lễ" các cụ ạ. Vì thế cho nên cháu đã nhiều lần được nghe điếu văn và sau nhiều lần như thế cháu mới rút ra được cái chân lý mà cháu để ở cái chữ ký của cháu đấy!
Ở cái công tác công đoàn này cháu đã tổ chức nhiều dịp đi chơi, đi nghỉ mát cho anh em cán bộ công nhân viên, và tất nhiên vì là công đoàn cho nên cháu chỉ có trách nhiệm tổ chức thôi, còn kinh phí thì ai đi người ấy đóng tiền, mỗi lần tổ chức xong mọi người đều hỉ hả cả, nhưng mà cái lần họp công đoàn sau đó cháu luôn bị nhức đầu bởi các công đoàn viên thi nhau góp ý và yêu cầu cháu rút kinh nghiệm công tác tổ chức đi nghỉ mát năm nay, nào là cái bữa ăn thứ hai thức ăn gọi không phù hợp, vợ tôi ăn bị đau bụng, nào là hôm qua con tôi chạy ra nắng tắm biển mà không thấy cán bộ công đoàn ra trông, nào là con tôi mới 4 tuổi mà cũng đóng 200, con anh kia 10 tuổi cũng đóng 200..... híc, nhiều cái nào là lắm ạ!
Ây vậy mà đến kỳ nghỉ mát các bác ấy lại chốt một câu như đinh đóng cột là "Năm nay đi đâu đồng chí nhỉ, đồng chí mà không tổ chức là không có ai tổ chức được đâu". Rồi lại còn đến những lúc bầu cử, các bác bỏ phiếu cho em rầm rầm và chốt một câu "Làm gì có ai làm tốt bằng đồng chí".
Và cái việc đó nó cứ diễn ra, năm nào cũng hô hào, cũng đóng góp, cũng đi nghỉ mát rồi cũng rút kinh nghiệm, cũng bầu cử và rồi cháu vẫn trúng cử các cụ ạ, tính đến nay nó cũng đã được 12 cái lần như thế rồi. Híc!
Đấy các cụ xem! Cháu thấy các cụ các mợ trong BTC chắc cũng gần giống cháu làm công tác công đoàn thôi, mọi người ai góp ý thì góp ý cho có thiện chí và xác đáng, còn ai nhận lời góp ý thì cũng đừng vì tự ái mà quá lời các cụ ạ!
Híc, cháu vưỡn cứ phải một lần nữa cảm ơn các cụ các mợ ạ!
Theo em nhận thấy thì bài này rất hay, có thể làm kịch bản của video clip sắp tới.(b)

Vẫn đông vui lắm mợ Thông ơi, hay là mợ chuyển bài này sang cafe đi, để bài này bên đó nó hạp nhẽ hơn :))

Đang lái xe trên đoạn đường này: 23 (19 lái chính và 4 lái phụ)
UAZ*, 2snguyen, BMW252*, cap8*, cerato_2008, Con_Ra_Ga_Vao, Ford Everest AT, Hai Nguyen*, HiPP, huytq1975, Kurt_Cobain, Lái xe nâng, lenamhung83, ndpc*, nhumi, Nobita2008, rocke04*, sonbuitq, thienphuc*

bonbanhloiruong

Xe tăng
Vẫn đông vui lắm mợ Thông ơi, hay là mợ chuyển bài này sang cafe đi, để bài này bên đó nó hạp nhẽ hơn :))

Đang lái xe trên đoạn đường này: 23 (19 lái chính và 4 lái phụ)
UAZ*, 2snguyen, BMW252*, cap8*, cerato_2008, Con_Ra_Ga_Vao, Ford Everest AT, Hai Nguyen*, HiPP, huytq1975, Kurt_Cobain, Lái xe nâng, lenamhung83, ndpc*, nhumi, Nobita2008, rocke04*, sonbuitq, thienphuc*
Trích lại đi cụ UAZ, còn em nữa. Sao lại sang quán cafe được, nhỡ 1 tuần sau bị xóa thì sao? Cái thớt này em dự đoán sẽ kéo dài đến sinh nhật OF 4:P. Mà bác Giao thông đặt câu hỏi số 2 chưa nhỉ?

3G

3Bugi
hay đấy....còn 362 ngày nữa....vui đây:))

Máy bị đơ

Xe điện
Mợ Thông cho em cười phát :)) :)) :))

Cả nhà cho em chửi phát nhá, TSB cái đeo thẻ giả da, mày làm không tròn nhiệm vụ, việc của mày là để phân biệt giữa những người chơi và người cóc được chơi; thế mà mày lại đi mày làm cái đíu gì không biết, để có người lại tưởng là khi đeo mày thì vinh lắm, phải chạy chọt mới được đeo mày :102:

:102:

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
@ bác giaothông
1) tôi có tham gia SN lần 3
có đc phát thẻ k có gì đáng nói nếu như k nhìn thấy thẻ da nên tôi có hỏi ae OF thì nhận đc câu trả lời là quan chức mới đc dùng nên tôi thắc mắc ( tôi k nhớ ng trả lời tôi là ai vì lúc đó vô tình hỏi nên chẳng để ý ng trả lời)
nếu BTC trả lời rằng thẻ da dùng để phân biệt TNV thì tôi chẳng thắc mắc làm gì.nhưng vì tôi nghe câu quan chức mới đc dùng và câu hỏi tuổi gì mà thắc mắc nên tôi lên đây thắc mắc để tìm hiểu nguyên do gì có 2 loại thẻ
tôi trả lời thế bác đã thấy thỏa đáng chuyện cái thẻ chưa hay cần bàn tiếp ?
tôi cũng xin nói trước là chuyện F1 tôi tham gia ý kiến là nên chứ tôi k khẳng định 1 điều gì hay bắt buộc ai đó phải làm gì nên mọi ng cũng không nên mượn gió bẻ măng để làm căng thẳng thêm mọi chuyện
chuyện tiền nong tôi cũng xin đóng góp suy nghĩ của tôi là nên công khai để mọi ng cảm thấy thỏa đáng rồi thiếu đâu ae chia sẻ ( vì tôi thấy có ng nói đến tai tôi chuyện VLV đóng 250 k đc cái bánh mỳ hôm đó tôi k tham gia đc) nên tôi mới nói là đưa lên đây để mọi ng hiểu còn phải thuê sân bãi.làm giải ...hay đại loại cái gì mà hết từng đó tiền cho mọi ng khỏi thắc mắc
vậy mà mọi ng đọc k rõ lại nói tôi thế này thế nọ.tôi có đến tham gia đâu mà có thể biết mà nói là chi cái này cái nọ cái chai.thế nên BTC đưa lên đây cho mọi ng cùng biết tội gì mà áo gấm đi đêm
tôi đóng góp ý kiến để thỏa đáng thắc mắc của mọi ng tham gia diễn đàn tránh hiểu nhầm cho BTC thế mà mọi ng đọc xong cũng chẳng buồn hiểu ý tôi đã nhìn tôi bằng ánh mắt mang hình viên đạn rồi kêu tức .nếu bác bình tĩnh đọc,hiểu những gì tôi viết tôi chắc bác sẽ k phải tức tôi đâu
thế bác k nghĩ tôi cũng tức vì nhiều ng sồn sồn lên khi chưa hiểu ý đã ném đá rào rào hay sao ?
Trước khi đặt các câu hỏi tiếp theo, tôi sẽ trả lời các nội dung của bác:

1. Bác tham gia diễn đàn đã lâu, ít nhất thì một phần nào đó cũng đã ngấm tính fun (vui mà không bậy, tếu táo mà không phản cảm) của các thành viên OF. Vậy trong các nội dung bác nói trên đây, bác có thấy chúng được nhìn nhận theo cách chúng ta thường có trên ôtôfun không? Nếu bác không nhìn nhận theo khía cạnh fun, chắc chắn bác sẽ không hấp thụ được các video clip chúng tôi làm trong dịp này.

2. Vụ thẻ da, tôi trả lời luôn là nó được dùng cho BTC và TNV để phân biệt với thành viên thường. Thành viên BĐH mà không tham dự BTC thì cũng dùng thẻ mica.

3. Chuyện F1 thì đã rõ, và cũng nhân đây trả lời luôn cho nhiều bác được biết là BTC đã đồng ý với 1 nhà tài trợ thêu 1 dòng chữ lên áo của các cháu để hôm SN các cháu được tặng các món đồ chơi để đỡ quấy rầy bố mẹ. Ngoải ra, các cháu tham gia nếu dưới 15 tuổi thì được miễn phí tham dự, điều này đã có trong thông báo chính thức của BĐH.

4. Chuyện VLV nếu bác không tham gia thì không nên có ý kiến.

5. Tổng kết kinh phí đang được thực hiện, nhưng có quá nhiều mục và quá nhiều người liên quan nên chắc chắn mất thời gian. BTC đã quyết định chi ra 30M để thuê bên KPMG đến thực hiện việc kiểm toán, chắc sẽ nhanh có kết quả và kết quả đáng tin cậy.

6. Nếu bác trình bày đi trình bày lại các nội dung mà mọi người vẫn hiểu sai ý bác, thì có lẽ bác nên nhìn lại cách hành văn của mình.

Xin hỏi tiếp bác:

2. Bác đóng tiền trước SN hay bác đóng hôm đi SN? Khi đóng tiền bác tự ghi nick của mình hay có người khác ghi hộ bác?

bonbanhloiruong

Xe tăng
Đấy, làm quan chức chửi sướng thế, dân đen mới nháng lên 1 cái đã bị 380 cái bài đập vào mặt. Mà bác cò chuyên nghiệp có cửa nào bán hộ em cái thẻ da không, em rao 250K mà chưa bác nào quan tâm cả. Lại còn chú em TNV năm nay thi đại học nữa chứ, có 10 cái, em trót hứa sẽ quy ra 2500K rồi. Khổ thân hôm ấy đứng nắng, được mỗi cái bánh mì với chai nước mất những 250K, Pha Lê pha liếc gì có được xem đâu :'(:'(:'(

Đấy, làm quan chức chửi sướng thế, dân đen mới nháng lên 1 cái đã bị 380 cái bài đập vào mặt. Mà bác cò chuyên nghiệp có cửa nào bán hộ em cái thẻ da không, em rao 250K mà chưa bác nào quan tâm cả. Lại còn chú em TNV năm nay thi đại học nữa chứ, có 10 cái, em trót hứa sẽ quy ra 2500K rồi. Khổ thân hôm ấy đứng nắng, được mỗi cái bánh mì với chai nước mất những 250K, Pha Lê pha liếc gì có được xem đâu :'(:'(:'(
Em cũng đang rao bán cái của em, mới có ông ở đầu phố đến giả 300k, em chưa bán, đợi mai xem thế nào :)

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Mợ Thông cho em cười phát :)) :)) :))

Cả nhà cho em chửi phát nhá, TSB cái đeo thẻ giả da, mày làm không tròn nhiệm vụ, việc của mày là để phân biệt giữa những người chơi và người cóc được chơi; thế mà mày lại đi mày làm cái đíu gì không biết, để có người lại tưởng là khi đeo mày thì vinh lắm, phải chạy chọt mới được đeo mày :102:

:102:
Èo, dốt, không có phân biệt đối xử thì người ta phấn đấu làm quan chức làm gì, thì cò sống bằng nguồn thu nào?:mad:

bonbanhloiruong

Xe tăng
Em cũng đang rao bán cái của em, mới có ông ở đầu phố đến giả 300k, em chưa bán, đợi mai xem thế nào :)
Cụ thương tình giúp em vụ này đi, em sẽ không quên ơn cụ đâu, em chỉ lấy giá gốc thôi. Mà cụ Thiên_phúc đâu trả lời cụ Giao thông đi chứ, làm em cứ nhấn F5 mãi :f
Đúng là "Các bác là một nhóm nhỏ chơi với nhau và rất coi thường khán giả"

Gemi

Xe buýt
nhà cháu k đi, chả có giề để ngoáy :)):)):))

Haiau

Xe tăng
@ Cụ Giao Thông
Em đã giải thích cho Ông ý rồi ! Dưng mà vẫn còn khóc lóc mà lại còn khóc thuê :^):^) . chán chả buồn giả nhời ...:77::77::77:

thienphuc

Xe điện
@ bác giaothong
2.em về sau đợt công tác cũng vừa kịp đến ngày sn nên hôm sn em mới đóng.buổi sáng em lại nhận lệnh đi công tác nhưng em xin phép xếp đổi sang ngày hôm sau(có xếp SonNguyen làm chứng )
khi đóng tiền em đang vội nến mợ ghi cho em xong em đi ngay
6.em học hành có hạn nên hành văn chỉ viết nổi như thế
5.em nghĩ k nên phí 30M vào kiểm toán mà nên bù vào chi phí âm hôm SN
4.chuyện VLV em k đc tham gia nhưng nghe mọi ng ỳ xèo nên góp ý vậy để BTC cho mọi ng hiểu khỏi để lại dư âm 250k có cái bánh mỳ
3.vì em nghĩ k kịp về dự SN nên cũng chưa cập nhật F1 đc gì.nên em đưa ra ý kiến chia quà cho các cháu hóa ra các bác tính cả rồi nên ý kiến của em đưa ra bị muộn
2.vụ thẻ da nếu bác là BTC thì em đã thông và chắc chắn cái bác hôm SN giải thích cho em sẽ rút kinh nghiệm về lời giải thích của bác đó cho em ngày SN
1.cái clip em cũng bận chẳng kịp xem nên chẳng hiểu nó thế nào và bác đang nói về clip nào ( thật sự câu trả lời này em nghĩ bác k vui nhưng hy vọng bác thông cảm cho em vì thời gian hạn hẹp)
bác còn câu hỏi nào nữa k?nếu có lúc nào có thể vào mạng đc em trả lời bác tiếp (b)

thienphuc

Xe điện
tôi đang khóc thuê cho chuyện BTC áo gấm đi đêm đấy.k có bài của tôi sao nhiều ng k hiểu đằng sau buổi SN có những ai đã đóng góp cho thành công?và làm sao thỏa mãn nhưng băn khoăn của nhiều ng k biết họ đóng 250k chỉ để nhận cái bánh mỳ?và đâu biết tiền còn phải trang trải nhiều chi phí khác

bonbanhloiruong

Xe tăng
@ bác giaothong
2.em về sau đợt công tác cũng vừa kịp đến ngày sn nên hôm sn em mới đóng.buổi sáng em lại nhận lệnh đi công tác nhưng em xin phép xếp đổi sang ngày hôm sau(có xếp SonNguyen làm chứng )
4.chuyện VLV em k đc tham gia nhưng nghe mọi ng ỳ xèo nên góp ý vậy để BTC cho mọi ng hiểu khỏi để lại dư âm 250k có cái bánh mỳ
3.vì em nghĩ k kịp về dự SN nên cũng chưa cập nhật F1 đc gì.nên em đưa ra ý kiến chia quà cho các cháu hóa ra các bác tính cả rồi nên ý kiến của em đưa ra bị muộn
2.vụ thẻ da nếu bác là BTC thì em đã thông và chắc chắn cái bác hôm SN giải thích cho em sẽ rút kinh nghiệm về lời giải thích của bác đó cho em ngày SN
1.cái clip em cũng bận chẳng kịp xem nên chẳng hiểu nó thế nào và bác đang nói về clip nào ( thật sự câu trả lời này em nghĩ bác k vui nhưng hy vọng bác thông cảm cho em vì thời gian hạn hẹp)
bác còn câu hỏi nào nữa k?nếu có lúc nào có thể vào mạng đc em trả lời bác tiếp (b)
Đây ạ: http://otofun.net/showthread.php?t=90924, http://www.4shared.com/file/110369427/d0b323b4/2_OFSN3_NhungCaunoiKinhdien_090606_WM9_512_Download_PAL.html, "Các bác là một nhóm nhỏ chơi với nhau và rất coi thường khán giả".
Thời gian hạn hẹp mà bác đi SN là tốt rồi. Thế lúc bác đến ghi thẻ có được hội TNV tươi cười tiếp đón không ạ?
Bác vào thớt này hay lắm: http://otofun.net/showthread.php?t=91307

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
@ bác giaothong
Thôi, em thấy lúc nào bác cũng vội, lúc nào cũng tất bật, mọi chuyện không chú tâm thì khó có thể trao đổi kỹ được. Em sẽ không tiếp tục hỏi bác thêm nữa.

Em chỉ có đề nghị, bác hãy vào đường link ở chữ ký của em để xem các video clip. Bác lưu ý xem nó dưới con mắt FUN giúp em.

Trạng thái
Thớt đang đóng