[Thảo luận] Rẽ phải từ cầu Vĩnh Tuy xuống bị CA chặn, giữ GP & ĐK, lập biên bản và không cho ký.

quocchim

Xe buýt
Em thích vụ này rồi cụ ơi. Vụ này cụ cũng làm tới nơi tới chốn nhé. Em chúc cụ thành công. Khi nào có lịch làm việc với xxx thì cụ thông báo để em xin 1 chân đi cùng cho vui ạ :)

dht

Xe điện
theo qui định là đc ghi thêm không quá 1,5 dòng mà, nên nếu đ/c kia không cho ghi tức là sai, cầm giấy tờ không lập biên bản giữ cũng sai -> kiện được cụ ạ
Quy định ở đâu cụ ơi?

calibrationwater

Xe điện
Lâu ngày hỏi thăm cụ tý: vụ truy thu thuế ổn chứ cụ ?

Goal

Xe tăng
Kho của cụ cạnh chỗ kho của cậu bạn em (Hiếu Lifpro) phải không ạ? Xuống dốc cầu cụ có bật signal phải không? Nếu cụ có bật thì chắc xxx bắt cụ vì xe biển ngoại tỉnh thôi :(

AccordEX

Xe tải
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vụ này hay đây!
Cụ màu sao lại đi xe biển Hòa Bình thế?

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Lâu ngày hỏi thăm cụ tý: vụ truy thu thuế ổn chứ cụ ?
Báo cáo cụ: lô hàng của em vẫn trinh nguyên y như thế ạ

Kho của cụ cạnh chỗ kho của cậu bạn em (Hiếu Lifpro) phải không ạ? Xuống dốc cầu cụ có bật signal phải không? Nếu cụ có bật thì chắc xxx bắt cụ vì xe biển ngoại tỉnh thôi :(
Dạ đúng roài đấy ạ. Khi rẽ em bật xi nhan phải nhưng các anh ấy bắt em vì không bật xi nhan trái cơ

Vụ này hay đây!
Cụ màu sao lại đi xe biển Hòa Bình thế?
Hì, em có công ty ở Hòa Bình nên đăng ký xe trên đấy cho nó đỡ tốn xèng ạ

Evolution

Xe điện
Ủng hộ cụ Mầu quyết tâm làm 1 vụ ra trò cho xxx nó chừa cái tội bắt nạt dân đi

Tianangdem

Xe tải
Báo cáo các cụ: em đã nộp đơn khiếu nại lúc 9h sáng nay, ngày 23/05/2012

Thanks tất cả các cụ đã góp ý, cổ vũ và cả ném đá ạ
Em thấy đơn của cụ thủ giống thủ, xôi giống xôi thế mà chỉ thanks suông thôi à? Rượu đâu?

Cụ nộp đơn có yêu cầu người nhận đơn ký đã nhận không đấy?

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Em thấy đơn của cụ thủ giống thủ, xôi giống xôi thế mà chỉ thanks suông thôi à? Rượu đâu?

Cụ nộp đơn có yêu cầu người nhận đơn ký đã nhận không đấy?
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Cái này gọi là tận dụng tài nguyên chất xám trên OF ạ
Chú CS trẻ nhận đơn của em hôm qua không có ký nhận gì cả và em nghĩ cũng không cần thiết. Chiều qua bên đội 4 có điện thoại cho em, hẹn chiều nay đến làm việc rồi ạ.

bmw318i

Xe tăng
:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Cái này gọi là tận dụng tài nguyên chất xám trên OF ạ
Chú CS trẻ nhận đơn của em hôm qua không có ký nhận gì cả và em nghĩ cũng không cần thiết. Chiều qua bên đội 4 có điện thoại cho em, hẹn chiều nay đến làm việc rồi ạ.
Ối giờ ơi sao mà cụ dễ tin người thế??? Xã hội giờ bát nháo thất thường chả biết thế nào.

benq

Xe điện
Chào a, chắc xxx mời a lên để trả GT thôi, mềm nắn rắn buông mà, hóng tiếp xem thế nào (*)

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Báo cáo cả nhà, em vừa đi xuống Đội 4 về xong và đang phân vân tự hỏi cả thời gian đi và về (Nguyễn Công Trứ - Ngọc Hồi) và thời gian nói chuyện với các anh ấy mà mất những ... 60 phút :-o:-o:-o:-o:-o

Em xin kể tóm tắt sự việc thế này ạ:

Hôm nay bác Đội trưởng đi vắng và ủy quyền cho 1 bác khác (em ứ nhớ tên) làm việc với em. Chủ trương của em là không làm to chuyện và phía lãnh đạo Đội 4 cũng khá cầu thị nên buổi làm việc diễn ra rất cởi mở (mấy cái này không nằm ngoài dự đoán của em ạ, hi hi...). Kết quả cuối cùng:
- Lãnh đạo Đội CSGT số 4 cảm ơn em đã góp ý với tinh thần xây dựng, nội dung như trong đơn và ... đề nghị em thông cảm :)):)):)):)):))
- Đội CSGT số 4 trả lại GPLX và ĐK xe cho em (em ghi nhận lại giấy tờ vào mặt sau của biên bản)
- Cơ quan CSGT không xử lý bất kỳ vi phạm nào của em (cái này em có ghi vào mặt sau của biên bản theo sự hướng dẫn của cán bộ Đội 4)
- Lãnh đạo Đội hứa sẽ yêu cầu cảnh sát Viễn "nghiêm túc rút kinh nghiệm"
Bác CSGT tiếp em có nói: trực tiếp anh Thái đội trưởng cùng lãnh đạo Phòng CSGT đã đi thị sát tại vị trí trên. Các anh ấy nhất trí rằng ý kiến của em là hợp lý và sẽ chỉ đạo quân không lập chốt xử lý tại đây nữa. Nếu điều đó là sự thực thì đây là điểm thành công nhất trong vụ việc của em.

Báo cáo hết ạ!

Tribute

Xe container
colormatiz nói:
Dạ đúng roài đấy ạ. Khi rẽ em bật xi nhan phải nhưng các anh ấy bắt em vì không bật xi nhan trái cơ
Em nghĩ cụ nên bỏ cái ý kiến số 1 trong đơn đi thì chuẩn hơn, cụ sai thật rồi đấy, mũi tên rẽ trái chỉ dẫn cụ chuyển làn sang trái, cụ chuyển làn sang trái để nhập vào dòng xe đi thẳng trên đê Nguyễn Khoái mà lại xi nhan phải thì sai rồi. Cụ chỉ nên kiến nghị tác phong làm việc sai quy trình, thiếu tôn trọng nhân dân của xxx thôi.

nghiathang

Xe tăng
Phải như cụ Hùng thế này chứ như vụ Lão Thịnh thì mất mặt quá, báo chí lại bảo là anh em mình chày cối.

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Phải như cụ Hùng thế này chứ như vụ Lão Thịnh thì mất mặt quá, báo chí lại bảo là anh em mình chày cối.
Hị hị, em sợ bị ném đá nên hôm nay ứ dám rủ ai đi cùng ạ :)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com

Ngựa hoang.66

Xe tải
Các cụ cho em hỏi cu thịnh nick là gì để không bao giờ em thèm nhìn.