[Funland] Rất khó chấp nhận

van000

Xe hơi
Cụ nhầm, đây là một dạng bệnh xã hội có khả năng lây lan, nếu để mặc thì không chỉ 10% mà có khi 99%, có thể dẫn đến diệt vong.
Có thí nghiệm cho một bầy chuột ăn uống thỏa thuê không phải đi kiếm ăn, sau một thời gian thì gần hết sinh ra đồng tính, và dần dà chết bớt, không sinh sản, số lượng giảm dần.
Cụ cứ giữ niềm tin ấy thoải mái, không sao cả.
Nhưng rất tiếc, cụ không thể đi ngược xu thế, bản năng và tất cả những gì thuộc về quy luật tự nhiên được.
Dĩ nhiên, sẽ có hiện tượng đua đòi theo mốt, hoặc nhầm lẫn về giới trong một khoảng thời gian, một chu kỳ nhất định nào đó. Cũng giống như cụ đi du lịch 10 lần 1 năm sau 5 năm không được đi đâu chẳng hạn. Nhưng cứ để tự nhiên rồi mọi thứ sẽ điều chỉnh về đúng bản chất của nó.

Chỉnh sửa cuối:

.Xukthal

Xe container
Các mợ trong này kiểu gì chả có mợ les ;))

Nhìn chủ thớt chỉ ăn 1 vang trên mấy chục vodka nên em cũng bày tỏ quan điểm. Em coi tụi gay và less là 1 dạng bệnh lý, cha sinh mẹ đẻ đã đành nhưng nhiều bọn do lối sống lập dị mà thành.

Nhìn chủ thớt chỉ ăn 1 vang trên mấy chục vodka nên em cũng bày tỏ quan điểm. Em coi tụi gay và less là 1 dạng bệnh lý, cha sinh mẹ đẻ đã đành nhưng nhiều bọn do lối sống lập dị mà thành.
ai ủng hộ thì phải hỏi xem nếu con họ là gay hay less thì họ phản ứng thế nào? đa số ủng hộ chắc toàn ủng hộ mồm cho đến khi con mình bị vậy chắc cũng bùn thối ruột như mọi người, nhất là cánh đàn ông mà có người con bị gay thì thôi rồi....

blueseahn

Xe buýt
Họ cũng là con người, LGBT không trái pháp luật, kệ thôi!

Kurumasuki

Xe container
Làm thế nào sắp xếp cho gay lấy les ko ạ
Thế là vẫn sinh con đẻ cái bình thường
Chỉ là đổi vai giữa bố và mẹ thôi

Xe nội lước

Xe container
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
Cụ tả thôi em đã thấy sợ.

thaiminh2022

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cứ giữ niềm tin ấy thoải mái, không sao cả.
Nhưng rất tiếc, cụ không thể đi ngược xu thế, bản năng và tất cả những gì thuộc về quy luật tự nhiên được.
Dĩ nhiên, sẽ có hiện tượng đua đòi theo mốt, hoặc nhầm lẫn về giới trong một khoảng thời gian, một chu kỳ nhất định nào đó. Cũng giống như cụ đi du lịch 10 lần 1 năm sau 5 năm không được đi đâu chẳng hạn. Nhưng cứ để tự nhiên rồi mọi thứ sẽ điều chỉnh về đúng bản chất của nó.
Ngày xưa ít, nay nhiều hơn
Tây nhiều trước rồi đến ta
Tất cả đều chứng tỏ là sự thừa mứa vật chất, con người thoát ly lao động, ít hoạt động chân tay, trí óc... dẫn đến sự rối loạn, thoái hóa về sinh học.
VN phải là thành trì như Nga chống lại đại dịch PĐBCTLHC này.

VD như em Hoàng thì Ninh ngày xưa đóng clip nhật ký vàng oanh cũng đuỵt bọp ầm ầm …. ấy mà giờ đây lại đi cặp với em less Huy Lê. Thế chẳng là bệnh hoạn chứ đâu phải cha sinh mẹ đẻ ra thế đâu.
Đúng là đau đớn cho cha mẹ.

thaiminh2022

[Tịch thu bằng lái]
Nó là bệnh có thể lây lan. Các cụ các mợ nâng cao CẢNH GIÁC cho F1.

VuNgoanMuc

Xe điện
Gay les tự nhiên thì em cũng chả có ý kiến gì.. nhưng chúng nó giờ đi đâu cũng kêu gọi như thể 1 phong trào làm nhiều đứa trẻ con bình thường cũng ngộ nhận đi theo, cái này rất độc hại cần phải tiêu diệt triệt để..

van000

Xe hơi
🙂. Giờ Việt Nam vẫn trong giai đoạn quá độ. Các cụ vẫn còn nhiều bàng hoàng cảm xúc lắm. Đợi 10 năm nữa, các cụ hết cảm xúc ngay. Đợi thêm 10 năm nữa, các cụ có khi lại chả hiểu vì sao hồi đó mình cảm xúc thế.

thaiminh2022

[Tịch thu bằng lái]
Một đất nước theo chủ nghĩa Mác Lê duy vật biện chứng không thể chấp chận cho bon LGBT PDBCTLHC này hoành hoành được.

van000

Xe hơi
Gay les tự nhiên thì em cũng chả có ý kiến gì.. nhưng chúng nó giờ đi đâu cũng kêu gọi như thể 1 phong trào làm nhiều đứa trẻ con bình thường cũng ngộ nhận đi theo, cái này rất độc hại cần phải tiêu diệt triệt để..
À cái này là tác hại của giai đoạn quá độ cụ à. Cái gì bị kìm nén lâu quá khi bung ra sẽ thái quá. Cứ bình tĩnh, đâu lại về đó hết thôi.

7vienngocrong

Xe tăng
E đồng ý với cụ. Phim ảnh báo chí nên né các vấn đề này ra. Hãy để những người bị vậy sinh hoạt kín đáo trong cộng đồng của họ k nên cổ xúy cho trào lưu này. Đừng để tụi trẻ giới tính bình thường bị dụ đỗ cuốn vào lối sống đó.

TÔN

Xe container
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
2022 rồi mà cụ vẫn có những suy nghĩ ấu trĩ như vậy
Đấy là 1 căn bệnh,nhiều người bị người xung quanh bảo do họ đua đòi,nhưng thực ra ko phải.căn bệnh này nó cũng bị lây nhiễm
Hãy nhìn rộng hơn đi cụ
Cá nhân em thì rất thích gay,vì như thế mình bớt đc nhiều đối thủ ;))

muachieukyniem

Xe điện
Em tò mò muốn hỏi:
Less theo em hiểu nghĩa là gái thích gái.
Nhưng Less gặp Boy thì có phê ko ạ ?

Xe bọ xít

Xe container
2022 rồi mà cụ vẫn có những suy nghĩ ấu trĩ như vậy
Đấy là 1 căn bệnh,nhiều người bị người xung quanh bảo do họ đua đòi,nhưng thực ra ko phải.căn bệnh này nó cũng bị lây nhiễm
Hãy nhìn rộng hơn đi cụ
Cá nhân em thì rất thích gay,vì như thế mình bớt đc nhiều đối thủ ;))
Nó bị bẩm sinh, sinh ra đã thế vì ko chọn đc giới tính OK. Đây đang nói dòng đời xô đẩy, bị mấy thằng gay con les nó QRTD từ lúc bé hay tuổi dở dở ương ương thành ra đang bt bị LGBT cơ mà.
Phải phân tách đc bẩm sinh hay bị XH xô đẩy. Chúng ta bàn ở đây là bàn XH xô đẩy để phòng tránh cho con cái mình để tránh. Chứ ko bàn những người bị bẩm sinh, sinh ra đã thế thì đành chấp nhận chứ biết làm thế nào.

Dennis.An

Xe đạp
VD như em Hoàng thì Ninh ngày xưa đóng clip nhật ký vàng oanh cũng đuỵt bọp ầm ầm …. ấy mà giờ đây lại đi cặp với em less Huy Lê. Thế chẳng là bệnh hoạn chứ đâu phải cha sinh mẹ đẻ ra thế đâu.
Đúng là đau đớn cho cha mẹ.
Công nhận thời xưa em ấy với cậu V. Dart nom hấp dẫn là :-ss