[Funland] Rất khó chấp nhận

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Họ lấy để che mắt thiên hạ thôi Mợ.
Em thì thấy bình thường kệ họ thôi, ko ảnh hưởng đến cs của mình là đc.
Dạ vâng,thế thì có chữa được không cụ nhỉ?vì đẻ con cả gái cả trai cơ mà

uchihafuurin

Xe Cứu Trợ
Chuyện LGBT em thấy bình thường. Còn chuyện hun hít nơi công cộng thì zai gái hun nhau em còn thấy hơi mất lịch sự chứ đừng nói đồng tính. Nên k thể quy chụp như vậy được cụ chủ ạ

MEC V6

Xe điện
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
Xã hội có người nọ người kia đó là sở thích của họ không ảnh hưởng đến mình thì quan tâm làm gì

LuckyCar

Xe container
Công nhận là khó chấp nhận, nhưng rồi cũng phải chấp nhận thôi. Theo quan điểm của em, dù sao cũng là một loại bệnh, do bẩm sinh hoặc do xã hội. Ghét là ghét cái bọn truyền thông cứ hay cổ súy cho việc này.

vuanhanghi

Xe điện
Em thấy 2 em gái kiss nhau thì em thấy bình thường, nhìn thích đằng khác. Nhưng 2 thằng đực rựa thì hơi bị ghê.
Nhưng đấy là cảm giác thôi, ko kỳ thị.
Cái nguy hiểm là hiện nay các cháu đẻ ra thì bình thường nhưng đua theo trend, lại đang tuổi dậy thì nên tâm lý, hormon thay đổi theo. Đang bình thường lại thành lgbt, thế mới lo.

duongctt

Xe tăng
Thực ra nhiều e les xinh gái nó tinh tế quyến rũ lắm các cụ
Và tất cả những bdbc đều sống cực tró. Méo bao giờ chúng nó ga lăng, hào hiệp đâu, vì chúng nó nghĩ chúng nó không phải là đàn ông. Đụng chạm xíu thôi là cực kỳ mệt mỏi với bọn này, thù vặt, dai, chấp nhặt. Tính đàn bà trong sức mạnh, suy nghĩ của một thằng đàn ông nên cực kì nguy hiểm.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Do định kiến xã hội phải giấu diếm nên tưởng ít (lạ) chứ thực tế cũng nhiều đấy. Nếu cứ mỗi lần thấy đều nôn thì chắc suốt ngày ... ra mật xanh :)) Người bị kỳ thị thì vẫn vui vẻ, vô tư còn mấy ông không liên quan lại khổ sở vì sự rảnh háng của mình là sao? âu cũng là cái liễn :))

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Nhiều cụ nói đúng rồi ah. LGBT là bẩm sinh, không phải bệnh. Hôm trước em hỏi một bạn đã chuyển giới bạn ấy nói tỉ lệ trong cộng đồng có thể đến 5% (hiện chưa có thống kê chính thức).

hd-vt

Xe container
Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Họ gần nhà em dính 2 đứa, có nam có nữ. Thôi đành quên đi, dù sao họ cũng là người, cũng làm việc bt. Chỉ là bố mẹ đột ngột biết thì sốc, và nghĩ xa xôi là sau không con cái nối dõi...thắp hương thôi :P . Chứ chả có như trời sập đâu ạ.

Húp sụp sụp

Xe điện
Có cả gay với les do lối sống mợ nhé.
Còn do thiên hướng bẩm sinh thì nó không phải là bệnh, thời la mã cổ đại là đã ghi nhận rồi. Ngoài ra ko chỉ có trên con người, một số loài động vật cũng có hiện tượng này.
Thì con người có khả năng tiến hóa từ vô tính lên mà, nhiều thuyết giải thích cái sự pê đê nó có sẵn trong tiềm thức mỗi người

Seduxen

Xe điện
Bây giờ, đàn ông có hai tuýp: Bê đê hoặc Bê gái lên giường.
Cháu em sinh năm 2003, đẹp trai, giỏi, là sinh viên ưu tú và xuất sắc của một trong những trường đại học danh giá của nước nhà, nhận học bổng toàn phần ở Nhật.... Nói chung không có nhược điểm, là niềm tự hào của dòng họ.
Cháu hiện rất muốn được "come out" là người trong cộng đồng LGBT, nhưng sợ bố mẹ sốc, nhất là bố.
Em thì hiểu, ko phản đối, cũng ko chê gì, nhưng nói thật hơi buồn.
Đi làm, thấy nhiều đồng nghiệp trẻ cong mà cũng thấy lo cho con mình ý.

LaziCat

Xe lăn
Con người ta bị vậy thì mình kêu kệ tôn trọng sự khác biệt, con mình mà bị là đau hơn bị bóp dzáiiiii.
Mợ ám chỉ còm của em đấy à?
Các bậc cha mẹ đau như kiểu mợ nói ấy họ chả đau vì con họ đâu, họ đau vì cái thể diện của gia đình, sĩ diện của bản thân. Họ không dám đối diện thực tế sự khác biệt ấy nhưng mồm lại luôn rao giảng mong cho con hạnh phúc vui vẻ! Nếu muốn nó vui vẻ, hạnh phúc thì hãy để nó được sống thật với sự khác biệt của nó đi, làm gì mà phải đau!
Còn cá nhân em, em đã sẵn sàng đồng hành cùng con nếu nó thực sự thuộc giới LGBT khi mà F1 nhà em hiện đang có xu hướng Tomboy.

Parejo_10

Xe điện
Ngày nay gọi là đồng giới hay LGBT. Ngày xưa gọi là BD hay Ái nam , nữ.Ngày xưa mọi người định kiến nên dân trong giới họ sống ẩn mình… giờ thì xã hội cũng cởi mở hơn có lẽ là …gần bằng tây. Cái này nó là bẩm sinh và do hoocmon nội tiết quyết định. Người ngoài thấy ghê hoặc gì đó. Chứ dân trong giới họ thấy bt như nam bình thường ôm eo phụ nữ đi siêu thị vậy.

vua_luoi

Xe điện
Em mà có con trai nó pede em từ cmn con, may em toàn gái

7vienngocrong

Xe tăng
Các bậc cha mẹ đau như kiểu mợ nói ấy họ chả đau vì con họ đâu, họ đau vì cái thể diện của gia đình, sĩ diện của bản thân. Họ không dám đối diện thực tế sự khác biệt ấy nhưng mồm lại luôn rao giảng mong cho con hạnh phúc vui vẻ! Nếu muốn nó vui vẻ, hạnh phúc thì hãy để nó được sống thật với sự khác biệt của nó đi, làm gì mà phải đau!
Còn cá nhân em, em đã sẵn sàng đồng hành cùng con nếu nó thực sự thuộc giới LGBT khi mà F1 nhà em hiện đang có xu hướng Tomboy.
E k ám chỉ ai cụ ơi. Đó là suy nghĩ chung của xã hội. Nếu rơi vào nhà mình mới biết mình đau thôi, cha mẹ nào k mong con bình thường chỉ là phải chấp nhận khi k thể thay đổi được số phận thôi.

groupon

[Tịch thu bằng lái]

Việc đầu thai chuyển kiếp và chuyển giới là chuyện bình thường. Ngay như Địa Tạng Vương Bồ Tát cũng đã từng có kiếp là nữ giới.

Hiện tượng đồng tính nó là hiện tượng được lý giải trong Phật giáo một cách hết sức khoa học. Khi một thần thức kiếp trước làm nữ, kiếp sau đủ duyên, đủ phúc đức nên được chuyển lên làm nam giới. Tuy nhiên, vì một lý do nào đó, trong quá trình chuyển hóa đó, họ vẫn nhớ được một phần tâm thức của kiếp trước là nữ giới nên tính cách và hành xử của họ có tỷ lệ phần nghiêng về nữ tính nhiều hơn phần nam tính.

Trường hợp ngược lại cũng vậy, vô số cố gái xinh tươi, nhưng kiếp trước lại là đàn ông, thậm chí kiếp trước còn rất manly nữa. Nếu người tinh mắt và có kinh nghiệm chỉ tủm tỉm cười khi nhìn thấy thấp thoáng vóc dáng và tính cách đàn ông trong họ.

Sự chuyển kiếp nó đôi khi có những trường hợp đặc biệt như vậy, họ mang thân xác giới này, nhưng lại có khả năng nhớ về một phần giới tính trái ngược trong tiền kiếp.

Vui vẻ với tạo hóa, và để họ phát triển tự nhiên với chọn lựa của họ, và rồi, tạo hóa sẽ tiếp tục hoàn thiện họ lại một lần nữa. Con người hoàn thiện là cả một quá trình liên tục qua nhiều kiếp chứ không phải chỉ trong một kiếp.

Các hóa thân của Quan thế âm bồ tát cũng vậy, là phương tiện nên không chú trọng lúc là nam giới, lúc là nữ giới, lúc già lúc trẻ.....

Việc này soi kiếp là ra, tuy nhiên, cái phải thay đổi là tâm lý của gia đình và xã hội nói chung chứ họ chả có lỗi gì.

Chỉnh sửa cuối:

LaziCat

Xe lăn
E k ám chỉ ai cụ ơi. Đó là suy nghĩ chung của xã hội. Nếu rơi vào nhà mình mới biết mình đau thôi, cha mẹ nào k mong con bình thường chỉ là phải chấp nhận khi k thể thay đổi được số phận thôi.
Khi xã hội công nhận hiện tượng ấy thì có nghĩa là nó bình thường! Tại sao cứ phải lấy chuẩn mực bình thường của mình để áp cho người khác vậy mợ!?

Nov

Xe điện
Rốt cuộc sinh ra đứa con thì cha mẹ mong ước điều gì ngoài con được khỏe mạnh, vui vẻ, hạnh phúc cơ chứ!

Xe bọ xít

Xe container
Xu hướng tình dục về cơ bản là không thể dụ dỗ được. Giống như cụ bẩm sinh thấy gái mới cứng, thấy trai thì xìu thì không có loại dụ dỗ nào khiến cho cụ thấy trai mà cứng được hết.
Trẻ mới lớn đã biết đâu, nên bị đồng giới dụ dỗ hay còn gọi là QRTD ý, dễ bị lệch lạc giới tính lắm. Chứ E ko nói bị bẩm sinh thì tự có xu hướng hay tìm tới giới tính của mình nhé. Vậy nên mới nguy hiểm cho cho các con cháu chúng ta, nếu những môi trường nguy hiểm dễ bị bọn LGBT nó QRTD là dễ bị lệch lạc theo chúng nó lắm

duongctt

Xe tăng
Rốt cuộc sinh ra đứa con thì cha mẹ mong ước điều gì ngoài con được khỏe mạnh, vui vẻ, hạnh phúc cơ chứ!
Đương nhiên là mong ước chúng nó lập gia đình, sinh con, đẻ cái rồi.