[Funland] Rất khó chấp nhận

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Có cả gay với les do lối sống mợ nhé.
Còn do thiên hướng bẩm sinh thì nó không phải là bệnh, thời la mã cổ đại là đã ghi nhận rồi. Ngoài ra ko chỉ có trên con người, một số loài động vật cũng có hiện tượng này.
Dạ thế mới sợ cụ ạ,giờ bọn trẻ nó khác mình hồi trước,lúc nào cũng phải cảnh giác với bọn nó cụ ạ
Chẳng may bị lôi kéo là dính ngay ý ạ

3005

Xe tăng
Giờ cái LGBT tương đối phổ biến, chỉ thấy mỗi cái vớ vẩn là phim cho trẻ đều đánh dấu tuổi ok đầy đủ nhưng LGBT tạm thời rất ít phim có đề trước, chỉ những phim quá nhiều cảnh mới có chứ những cảnh phụ 2 ông đực có cảm tình với nhau là ko hề có luôn.
Cái này theo em nguy hiểm, trẻ chưa biết định huớng mà đa số trai chơi với trai mà thấy những cảnh này rồi học theo là hết hơi, cái này cũng nhiễm là điều ko hề bàn cãi.
Bẩm sinh là trai thẳng thì cụ có cho xem 1000 phim gay thì khi gặp trai cởi truồng nó cũng không cứng được đâu mà sợ.

Txpt

Xe tải
Nói trời sinh thế em thấy có vẻ chưa đúng. Các cụ đừng nói ngày nay mạng mẽo phát triển nên ngta cởi mở hơn.
Em học cấp 3 ko thấy 1 đứa nào, vào đh những năm cuối 9x đầu 2000, em thuộc loại vật vờ gần như tất cả các ktx trường kỹ thuật em đều ở chui, tiếp xúc sv đến hàng nghìn thì có đúng 1 đứa ngày xưa gọi là ái nam ái nữ.

Matxech

Xe container
Ko thích nhưng ko phán xét
Ng ta bị vậy gđ và bản thân ng ta quá khổ rồi

7vienngocrong

Xe tăng
Con người ta bị vậy thì mình kêu kệ tôn trọng sự khác biệt, con mình mà bị là đau hơn bị bóp dzáiiiii.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Bẩm sinh là trai thẳng thì cụ có cho xem 1000 phim gay thì khi gặp trai cởi truồng nó cũng không cứng được đâu mà sợ.
đã là phim nó làm cho cái sự yêu nó lỡn mợn lắm cụ aiy, cụ nghĩ hơi đơn giản. :D
Đầu óc của nguời lớn có xu huớng chống lại cái đó còn ko gì chứ ngây thơ như trẻ dễ bị nhiễm vào đầu lắm, thế nguời ta mới cần phim, chuơng trình tv theo tuổi cụ ợ. :D

Hoàng Trang

Xe ngựa
Nói trời sinh thế em thấy có vẻ chưa đúng. Các cụ đừng nói ngày nay mạng mẽo phát triển nên ngta cởi mở hơn.
Em học cấp 3 ko thấy 1 đứa nào, vào đh những năm cuối 9x đầu 2000, em thuộc loại vật vờ gần như tất cả các ktx trường kỹ thuật em đều ở chui, tiếp xúc sv đến hàng nghìn thì có đúng 1 đứa ngày xưa gọi là ái nam ái nữ.
Càng ngược về ngày trước càng bị kì thị nhiều nên họ càng có xu hướng giấu kín hơn, nên cụ chưa gặp là phải thôi.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Họ sinh ra đã không được chọn lựa, cụ ạ!
Mình thấy bình thường thì nó là bình thường, thấy bất thường thì nó là bất thường.
Những thứ ấy (bình thường hay bất thường) sinh ra là do suy nghĩ của mỗi cá nhân.
Trước đây cơ quan em cũng có 2 cậu!
Ban đầu mọi người cũng này kia, nhưng về sau tất cả lại rất thương các cậu ấy!

Hoangyen91

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn bị nhận một rổ gạch đá .
Cá nhân E thấy bình thường.
Ko thích thì quay đi, đừng chửi .
E chơi rất thân với 1 cô bé, kém E 10 tuổi. Cô nhận luôn mình là less.
Cô kể mới đầu cô khổ sở ntn, gia đình hỗn loạn ra làm sao. Rồi sau cũng phải chấp nhận, để cô bé sống với 1 less khác. Nhà kia cũng vậy. ko cho cưới nhưng hợp thức hóa bằng việc nhận con nuôi .
Phí của giời, sao cụ không tranh thủ săm cả đôi.
Vừa hay vừa lạ

Jo9926

Xe điện
Lệch lạc giới tính cũng là một kiểu bệnh tật. Nên chữa trị cho họ chứ không phải là công nhận thứ bệnh đó như một điều bình thường.

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Con người ta bị vậy thì mình kêu kệ tôn trọng sự khác biệt, con mình mà bị là đau hơn bị bóp dzáiiiii.
Khuyên chân thành là nếu có con bị như vậy thì nên cho con chuyển vào Sài Gòn. Tất nhiên SG vẫn kỳ thị vẫn trêu đùa, nhưng ko ngại công khai bị LGBT, sinh hoạt và mưu sinh ít bị ảnh hưởng.

LongLH

Xe điện
Lớp con bé nhà em cũng có một bạn nữ bị Led, vào lớp cái là bạn ấy tuyên bố luôn. Cả lớp chúng nó không kì thị gì hết vẫn chơi với nhau bình thường.

Diep1979

Xe container
em nghĩ một phần do tuổi trẻ muốn thể hiện với xã hội, lớn chút khắc thẳng giới tính ngay.
Hai là giờ xã hội có cái nhìn thoáng hơn với LGBT rồi cụ, nên để họ sống thật với con người mình ;))

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
Thực ra nhiều e les xinh gái nó tinh tế quyến rũ lắm các cụ
Có em Amber Heard lưỡng tính còn câu được cả diễn viên tài năng bậc nhất và tỷ phú thông minh bậc nhất thế giới kìa cụ. Gương mặt chuẩn nhất thế giới và hấp dẫn ít ai bằng. Nên LGBT đôi khi ko phải là nhược điểm mà là thế mạnh.

Cách đây mấy tuần, cô bạn vợ tôi qua nhà, nước mắt ngắn dài kể chuyện thằng con 17 tuổi bị cong. Thằng bé này tôi biết, cao 1m8, xinh trai ngoan ngoãn học giỏi, đùng cái bố nó phát hiện chơi gay với 1 thằng SV hơn nó mấy tuổi, cấm đoán thì nó lôi LGBT ra cãi. Cả nhà đang như cái địa ngục.

Hôm nay tôi có việc vào AEON, đang đi tự nhiên đập vào mắt 2 thằng con trai ẻo lả, vừa ôm eo vừa thò tay vào áo nhau. Đặc điểm của tôi là cứ thấy 2 thằng đồng tính là tôi buồn nôn nên phải quay vội sang chỗ khác.

1 lúc sau xong việc ra cửa, đang đi lại gặp 2 đứa con gái nắm tay nhau, 1 đứa nói gì đó làm đứa kia cười phá lên rồi chúng nó quay sang hôn môi nhau ngay giữa bàn dân thiên hạ.

Cái phong trào LGBT đúng là thổ tả.
Cụ nhìn vào giới nghệ sĩ hiện tại mà xem, rất nhiều đồng chí ẻo lả, ai ái, Nhân đây các cụ cho em hỏi phát, mấy cái LGBT có khi nào do môi trường tác động gây ra không? Em không nói những người sinh nhầm giới tính nhé.

LeTai1979

Xe cút kít
Em cũng sợ chẳng may con cái mình tự nhiên bị thì chắc em suy sụp lắm
Nhưng cái bệnh này ko phải bẩm sinh hoàn toàn cơ cụ ạ,có người lấy vợ đẻ con cái ngon lành rồi tự dưng giở chứng ra đi với 1 ông nữa cơ
Họ lấy để che mắt thiên hạ thôi Mợ.
Em thì thấy bình thường kệ họ thôi, ko ảnh hưởng đến cs của mình là đc.

vangtienluc0do

[Tịch thu bằng lái]
Cũng là vấn đề sinh lý,tuy khi mới thì thấy nó nghịch nhưng lâu rồi lại thấy cũng bình thường.Như khu nhà em,có ku em đẹp trai đi nước ngoài về,mới đầu cũng không ai nghĩ là ku ấy bị,sau rồi ku ấy làm đám cưới với 1 người đàn ông nước ngoài hơn nhiều tuổi về sinh sống sinh hoạt cùng nhau,lúc đầu còn chướng mắt,lâu dần thấy cũng bình thường.

Bemagauvn

Xe điện
Cụ nhìn vào giới nghệ sĩ hiện tại mà xem, rất nhiều đồng chí ẻo lả, ai ái, Nhân đây các cụ cho em hỏi phát, mấy cái LGBT có khi nào do môi trường tác động gây ra không? Em không nói những người sinh nhầm giới tính nhé.
Rất trầm trọng là đằng khác. Nó thành trend và ảnh hưởng tới độ tuổi mình hay gọi là dở hơi, thích sự khác biệt, cảm thấy ngầu lòi, đặc biệt.
Vì lẽ đó TQ rất mạnh tay tụi nghệ sĩ mà trang điểm ăn mặc có xu hướng như vậy, phim phiếc uỷ mị hoặc đồng tính cũng bị kiểm duyệt gắt gao.
Nhằm hạn chế xu hướng lây nhiễm như cụ thắc mắc.

Tứ Vô Lượng

[Tịch thu bằng lái]
LGBT có yếu tố tự nhiên và yếu tố xã hội. Hormone là 1 yếu tố phức tạp, hiểu ngọn ngành về hormone mới hiểu LGBT. Cũng tương tự như hormone tạo trạng thái thiền, cũng có chút gì đó gần gần với phê thuốc kích thích bằng hóa chất. Thiền là trạng thái tự nhiên nhờ luyện mà thành, dùng chất kích thích (hóa chất) là yếu tố xã hội phi tự nhiên.

Chỉnh sửa cuối: